ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #14

เริ่มโดย Cabal_Master, เมษายน 16, 2013, 09:29:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    
7  :  สาวนักล่าแต้ม #10    
8  :  สาวนักล่าแต้ม #11-12    
9  :  สาวนักล่าแต้ม #13    

อั้มทำใจกล้าๆ แล้วเดินเข้าสถานีตำรวจไปเลยค่ะ แกล้งเดินกระเผลกไว้ ส่วนมือทำเหมือนช่วยพยุงตัวเอง เปิดด้านหน้าให้เห็นเต็มๆเลยค่ะ ตำรวจทั้งสถานี (ตอนนั้นอยู่กัน 3-4 คน) ก็หันมาดูแล้วก็ทำตาโตใหญ่เลยค่ะ มีคนถึงถาม "เกิดอะไรขึ้นครับ" "ช่วยด้วยค่ะ หนูโดนข่มขืน แล้วก็ขโมยเสื้อผ้า กระเป๋าไปหมดเลยค่ะ" อั้มแกล้งทำท่าจะร้องไห้ ตำรวจก็ช่วยกันปลอบใหญ่เลยค่ะ แต่ตานี่มองนมกับหอยอั้มไม่กระพริบเลย เค้าก็ให้อั้มนั่งลงแล้วเล่าเหตุการณ์ค่ะ แล้วก็เอาผ้าห่มมาคลุมไหล่ให้ แต่อั้มไม่ดึงมาปิดค่ะ ตอนเล่าอั้มก็พยายามทำมือไม้ไปด้วย ให้แขนมันกางออกค่ะ ตำรวจก็จ้องนมอั้มกันใหญ่เลย บางคนนี้จ้องแบบไม่มองหน้าอั้มเลยอ่ะ แต่อั้มไม่สนใจค่ะ พอเล่าไปๆ ชักเริ่มเสียวอีกแล้ว หัวนมอั้มก็แข็งขึ้นมาเลย ไม่แน่ตำรวจอาจจะสังเกตเห็นแล้วก็ได้นะ แต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นค่ะ เสร็จเค้าก็พาอั้มไปโรงพยาบาลค่ะ (แต่ดันเอาเสื้อผ้าให้อั้มยืมใส่ก่อนค่ะ เซ็งเลย) เค้าก็ให้อั้มไปตรวจร่องรอยการถูกข่มขืนค่ะ ก็ไม่มีอะไร แค่ไปนั่งถ่างรูหีให้หมอดูแค่นั้น น่าจะตรวจดูน้ำเชื้อมั้งคะ อั้มเดานะ มันก็คงเหลืออยู่แหละ โดนตั้ง 3 คนแน่ะ เสร็จแล้วเค้าก็ให้อั้มนอนโรงพยาบาล 1 คืนค่ะเพราะทั้งตัวมีรอยช้ำเต็มไปหมด ซึ่งจริงๆมันก็ไม่ได้ปวดเท่าไหร่นะ ทีนี้ระหว่างที่นอนอยู่ค่ะ น่าจะซักเกือบเที่ยงคืน มีบุรุษพยาบาลเข้ามาค่ะ มาตรวจเช็คน้ำเกลือหรืออะไรซักอย่าง หน้าตาก็งั้นๆแหละค่ะ ตัวก็เตี้ยกว่าอั้ม แต่อั้มกะแกล้งซะหน่อย พอเค้ากำลังจะไปอั้มก็เรียกค่ะ "พี่คะ ช่วยพยุงหนูไปห้องน้ำหน่อยได้มั้ย" เค้าก็หัวมาค่ะ "ช่วยหน่อยนะหนูปวดขาไปหมดไม่มีแรงยืนเลย" "งั้นเดี๋ยวเอากระโถนให้นะครับ" อ้าวเพิ่งรู้ว่ามีด้วย ก็ดี เค้าก็เข้าไปเอากระโถนในห้องน้ำ ระหว่างนั้นอั้มก็ไม่รอช้า จัดการถอดกางเกงออกเลย (เค้าให้ใส่ชุดของโรงพยาบาลค่ะ ชุดชั้นในก็ไม่มี) ทีนี้ท่อนล่างก็เปลือยเปล่าแล้วค่ะ พอพยาบาลออกมาเห็นก็ทำท่าตกใจใหญ่เลย (อั้มเกือบคิดว่าเค้าเป็นกระเทยนะนี่) "เร็วๆค่ะหนูจะอั้นไม่ไหวแล้ว" เค้าก็รีบเอากระโถนมารองค่ะ อั้มก็นั่งตรงขอบเตียง ยกขาขึ้นเป็นตัวเอ็มแล้วฉี่เลย ปรากฏน้ำพุ่งไปไกลมากเกือบโดนหน้าเค้าเลย 55 แต่ยังดีที่เลื่อนกระโถนทัน อั้มก็ฉี่ให้เค้าดูจนเสร็จเลย "พี่หยิบกระดาษทิชชู่ให้หน่อยค่ะ" มันอยู่บนโต๊ะ เค้าก็เดินไปหยิบมายื่นให้ "พี่เช็ดให้หน่อยสิ หนูปวดแขนมากขยับไม่ได้เลย นะคะ" อั้มก็ทำทีอ้อน เค้าก็ตาโตใหญ่เลย ไม่รู้ตื่นเต้นหรือเปล่า แต่ก็ดึงกระดาษออกมาบรรจงแตะหีอั้มอย่างเบามือมาก "เอ่อ ช่วยแหวกกลีบหอยเช็ดด้านในให้ด้วยนะคะ" อั้มไม่กล้าพูดว่าหีค่ะเดี๋ยวเค้าตกใจ เค้าก็มือสั่นๆค่ะ ค่อยๆใช้นิ้วแหกกลีบหีอั้มออก แต่เค้ากลับจ้องอย่างเดียวนี่สิคะ ไม่ยอมเช็ดซักที จ้องอยู่นานเลย อั้มเลยแกล้งถาม "ไม่เคยเห็นหอยเหรอคะ" เค้าก็ตอบ "เคยครับ ทั้งหอยแครง หอยนางรมเห็นมาหมดแล้ว" นั่นยังตลกอีก อั้มก็เลยถามตรงๆ "แล้วหีล่ะค่ะเคยไหม" เค้าก็นิ่งค่ะ สงสัยจะตะลึง "ที่จ้องอยู่เนี่ยอ่ะค่ะ หีของหนูเอง" แล้วก็ผลักมือเค้าออก แหกกลีบออกจนเห็นรูหีชัดเลย "เป็นรูๆแบบนี้อ่ะค่ะ เคยเห็นไหม" เค้าก็ตอบด้วยเสียงสั่นๆค่ะ "ย ยังไม่เคยครับ" นั่นแน่ ท่าจะยังจิ้นอยู่แน่ๆ อั้มก็เลยแกล้งต่อค่ะ "แล้วนมล่ะเคยไหม" แล้วก็ถอดเสื้อออกเลยค่ะ เค้าก็จ้องนมอั้มใหญ่เลย ตอนนี้อั้มเหลือแต่ตัวเปลือยเปล่าแล้วค่ะ "อยากลองจับดูไหมคะ" อั้มถามแบบไม่รอคำตอบ คว้ามือเค้ามาจับนมเลยค่ะ เค้าก็เขี่ยหัวนมใหญ่เลย เสียวดีค่ะ จนอั้มเผลอครางออกไปนิดนึง เค้าก็เข้ามาประกบปากอั้มเลยค่ะ แล้วก็จับตัวอั้มกดลงบนเตียงเลย เสร็จแล้วไม่รู้เพราะเร่งหรือความไม่เป็น เค้าก็ถอดกางเกงออกอย่างเร่งรีบเลยค่ะ ควยเค้าแข็งโด่เลย มันอันไม่ใหญ่นัก แต่ขนรกรุงรังไปหมดเลย เสร็จแล้วเค้าก็ดันควยมาจ่อที่รูหีอั้มเลย "เดี๋ยวค่ะ" อั้มกำลังจะห้ามเพราะยังไม่ได้ยกขาขึ้นเลย แต่ดันกลายเป็นไปกระตุ้น เค้าก็แทงพรวดเข้ามาเลย อั้มกางขานิดเดียวเองเลยเข้าค่อนข้างยาก ยังไม่มิดลำเลย เค้าก็ซอยใหญ่เลยค่ะเหมือนอดอยากมาจากไหน อั้มก็ยกขาขึ้นจนสำเร็จค่ะ ทีนี้เค้าก็เอาควยเข้ามาได้เต็มที่แล้ว แทงทีแบบมิดลำเลย เสียวสุดยอดมากค่ะ แต่ทำได้ไม่นานเค้าก็กระฉูดน้ำเข้ามาเต็มในรูหีแล้วค่ะ อั้มยังไม่ทันเสร็จเลย เสร็จแล้วเค้าก็ใส่กางเกงแล้วก็ควักเงินออกมาให้อั้มค่ะ (ไม่ขอบอกจำนวน) "อย่าเอาไปบอกใครนะ" "ค ค่ะ" อั้มก็ทำหน้าเหมือนจะร้องไห้ค่ะ จริงๆไม่อยากได้เงินหรอก แค่อยากให้เย็ดเฉยๆ แต่เดี๋ยวไม่เนียนค่ะ แล้วเค้าก็ออกไป คืนนั้นอั้มนอนแก้ผ้าไม่ห่มผ้าทั้งคืนเลยค่ะ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว อ้อ อั้มช่วยตัวเองเสร็จไปซะสองรอบด้วยค่ะ ที่ผ่านๆมาไม่มีใครทำเราถึงเลย เฮ้อ