ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ShindoL] This Ojou-sama's in trouble! คุณหนูวุ่นวาย กับนายหน้าโหด -|Melie$|-

เริ่มโดย MeliesEarthZ, เมษายน 21, 2013, 03:33:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MeliesEarthZ

เฮ้อตอนแรกอยากจะใส่คำว่า "มาโซ" หรือ "เพี้ยน" ลงไปในชื่อนะแต่ฟังดูแล้วมันไม่ค่อยคล้องเท่าไหร่ก็เลยเอาชื่อนี้แหละ สำหรับคนที่ติดตามผลงานของ

Shindol จะรู้ดีว่าแกชอบทำการ์ตูนแนวไหน ซึ่งถ้าเป็นแนวปกติของแกผมคงไม่ทำแน่นอน แต่มันไม่ใช่กับเรื่องนี้ !! เพราะมันคือแนว Vanilla ครับผม ฮิ่้ววว

แต่ถึงจะเป็นแนว Vanilla การดำเนินเรื่องก็ยังเป็นสไตล์แกอยู่ดี ดังนั้นในเรื่องของคำพูดผมจึงเพิ่มความเถื่อนเข้ามานิดหน่อย ลุคส์เดิมๆแนวหวานๆ ของผม

อาจจะหายไปก็ได้นะ [s:261]

[ShindoL] This Ojou-sama's in trouble!

Aood Rut

ชอบมากครับแปลได้ลุ้น. ตื่นเต้นตลอดเลยจะรอคอยผลงานนะครับ