ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอความเห็นจากทุกๆท่านหน่อย

เริ่มโดย micky5551, เมษายน 14, 2013, 03:38:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micky5551

คือผมคบกับผู้หญิงคนหนึ่งมา1ปีแล้ว ผมก็ไม่ได้สนใจกับสิ่งที่เขาทำเขาเล่นหมายถึง พวกเฟส ไลท์ แชทต่างๆนาๆ
แต่เราก็รักกันมาต้อง1ปี ไม่กี่วันนี้เอง ผมเลยลองสมัครเฟสไปขอเป็นเพื่อนผมพบว่า เขาได้คบกับผู้ชายที่อยู่ในเฟสอีกคน10เดือนแล้ว
ผมควรจะทำยังไงดี ไม่เคยรู้สึกเสียใจขนาดนี้