ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวสุดๆกับแฟนเพื่อน

เริ่มโดย markxonly, มกราคม 25, 2013, 11:18:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

markxonly

ไอ้มุกไม่ใช่ผู้ชาย แต่มุกเป็นสาวที่สวยมากคนหนึ่งในสายตาทุกคนที่พบเห็นมุกสาวผมยาวถึงหลังใบหน้านวลเรียวแต่งปากบางๆ
ตากลมชอบยิ้มมุมปากสโพกกลม ถ้าไม่ใช่ในหมู่เพื่อนที่สนิทกับมุกมากๆใครๆก็คิดว่ามุกเป็นสาวเจ้าเสนห์คนหนึ่งมีชายหนุ่มตามจีบมากมาย
แต่สำหรับผมแล้วเป็นเรื่องน่าตลกมากกว่าก็ใครจะรู้ว่าจริงๆ แล้วไอ้มุกมันเป็นทอม เรายังเคยคุยกันเลยว่าถ้ามีการประกวด มิสทอม ไอ้มุกต้องได้แน่นอน 
ไม่ว่าจะกี่ปี มุกของเราก็ไม่เคยเปลี่ยนแปลงยังเป็นทอมอย่าง มั่นคง แฟนของมุกที่ผ่านมาต้องผมสั้น ดูเป็นเด็ก และส่วนใหญ่ก็เป็นเด็ก 
ไม่ม.4 ม.5 ก็เด็กปวช. ผมเป็นเพื่อนผู้ชายที่สนิทของมุกมากที่สุด เพราะเวลามีอะไรที่ทำ เธอก็จะโทรมารายงานผม บ้างก็นัดไปดู
แฟนใหม่ มุกเปลี่ยนแฟนมา 3-4 คนแล้วจนมาคนล่าสุดนี่ที่เป็นเรื่องราวในครั้งนี้ เธอชื่อ เกตุ สาวบางดูเหมือนเด็กม.3 แต่เธอเรียนอยู่ปี 2 ม.เอกชน
หุ่นของเธอสู้มุกไม่ได้เลย ดูอะไรก็เป็นเด็กไปหมด แต่ที่สองคนนี้คล้ายกันมากก็คือดวงตา จนใครๆ ก็ว่าเป็นพี่น้องกัน เมื่อช่วงหยุดยาว 4 วันที่ผ่านมาเจ้ามุกโทร.มาตั้งแต่วัน
จันทร์ว่าให้เตรียมตัว อยากให้ไปเป็นเพื่อนเที่ยวชะอำด้วยกันก็คงเป็นที่เดิมที่เราเคยไปเที่ยวกัน มันเป็นกลุ่มบ้านที่แยกแต่ละหลังออกห่างกัน
ดูเป็นส่วนตัวดีมุกบอกอยากให้เป็นของขวัญที่เกตุสอบเสร็จอยากจะให้ของขวัญเกตุหน่อย เมื่อถึงที่พักผมชอบอยู่แล้วก็การนอนอ่านหนังสือทามกลางชายลม เสียง ทะเล เอาหนังสือ
ไปอ่านหลายเล่น ส่วน มุกกับเกตุ ก็อกเล่นน้ำ กันอย่างสนุกสนานในวันแรกที่ผ่านไป วันที่สองก็ยังดำเนินไปเหมือนเดิมจน กลางคืน วันที่มุกบอกจะให้ของขวัญเกตุ
งานเลี้ยง เราสามคน ดำเนินไปจนเที่ยงคืน กล่องของขวัญที่ให้เกตุเป็นนาฬิกาสุดสวย ผมก็จะขอ ตัวเข้าห้องนอน แต่เจ้ามุกบอกว่ายังนอนไม่ได้ ของขวัญ
จริงๆ ยังไม่ได้ให้ มุกบอกให้ผมนั่งลงที่พรม จากนั้นมุกก็ลุกไปดับไฟผมชักไม่แน่ ใจไอ้มุกมันจะเล่นอะไรของมัน แสงจากตะเกียงหน้าบ้านส่องผ่านม่าน
มุกหันหน้ามาทางผมแล้วทำจุ๊ๆปาก เหมือนบอกให้เงียบ เกตุที่นั่ง อยู่ก็ลุกไปลากเบาะโซฟา ลงมาที่พื้น นั่งคุกเข่าหันหน้ามาทางผม มุกเดินมาข้างหลังเกตุคลุกเข่าลงด้าน
หลัง เอื้อมมือมากอด เกตุ จูบซอก คอใหญ่ไล้ผมมือเอื้อมมาเกาะกุมหน้าอกน้อยของเกตุสอดเข้าใต้ชายเสื้อเลิกเสื้อออก ปล่อยให้นมของเกตุชูชันต่อสายตาผม 
นมขนาดไม่ ใหญ่แต่ตั้งเต้า สิ่งที่พิเศษก็สีหัวนมที่เป็นสีดำคล้ำแต่สีเป็นมัน เกตุหลับตาพริ้ม อะไรเกิดขึ้นเร็วมาก แท่งกายผมพองโตตั้งแต่เห็นนมเกตุ แล้ว เมื่อ
เกตุเปลือย ก็หันตัวกับไปทางมุกจับมุก ถอดเสื้อผ้าโดยหันบันท้ายมาทางผม สิ่งที่เร้าสายตาผมมากที่สุด ก็คือหีของเกตุไม่มีขนแม้แต่นิดเดียว
ปากของเกตุจมหายไปบนอกมุก มือก็ถอดกางเกงของมุกจนไม่เหลืออะไรหีของมุกเด่นเป็นสง่าขนตัดแต่งสวยงาม พอเกตุลากลิ้นต่ำลงมาสู่โคกหีของมุก มุกถ่างขา
ออกมือยันไปข้างหลัง มุกมองมาทางผม ที่ยังตะลึงกับภาพข้างหน้า มุกบอกว่า ให้ ผมถอดเสื้อผ้าออก แต่ให้นั่งเฉยๆ อย่าทำอะไรนะ เกตุใช้ปากดูดเลียลาก ขึ้นลงที่
บางครั้งก็ขบ ดูด จนเจ้ามุกยกสโพกลอยไป มา แต่ที่สายตามุกไม่ละก็คือเจ้าตัวน้อยของผมที่ผงกหัวไปมา นั่งตัวเปล่าอยู่อีกด้าน เกตุทำหน้าที่ได้ดี
มากจนมุกครางไม่เป็นเสียง ผมเห็นน้ำใสๆ ไหลผ่านซอกขาของเกตุนี่ขนาดยังไม่มีอะไรแตะต้องเธอเลย น้ำเธอก็ไหลมากขนาดนี้ เกตุเลียจนมุกร้อง พอ พอ เกตุพอก่อน
เกตุผละหน้าออกมา สิ่งที่เห็นก็คือ ช่องหีของมุกแยกออกจากกันอ้า เปียกน้ำช่ำไปด้วยน้ำจนเบาะที่รองเปียกเป็นดวง หน้าเกตุตั้งแต่คางจนถึงจมูกเปียกไปด้วยน้ำกามของมุก
แล้วเกตุ นั่งลงหันหน้ามาทางผม กางขาออก พร้อมกับใช้นิ้วชี้ นิ้วนางแหกแคมหีของตัวเองออกใช้นิ้วกลางเขี่ยเม็ดแตดของตัว เองวนไปมา 
เม็ดแตดของเกตุไม่ใหญ่แต่เนื้อในที่เป็นสีแดงใส เหมือนไม่เคยใช้งานมาก่อน มองแล้วเหมือนของเด็กมากต่างกันที่ขนาด มุกลุกเดินมาทางผมลากหมอนมาวางที่ริมกำแพง
บอกผมว่ารู้สึกไงบ้าง ผมบอกว่าน้ำจะแตกตายแล้วจะให้ทำไงละ มือผมพยายามที่จะกอดมุก แต่ไอ้มุกมันตีมือบอกให้อยู่เฉยๆ สั่งให้ผมนอนลงหัวหนุนหมอน 
มุกบอกให้ส่งมือไปให้มัน มุกจับมือผมไปมัดเข้ากับขาโต๊ะที่อยู่ข้างฝา กลายเป็นว่าผมนอนชูมือ เกตุที่ยังนั่งแหกขากระเติบโคกเข้ามาหาเท้าผมใช้มือจับนิ้วเท้า
ไปเขี่ยกับเม็ดแตดของตัวเอง มุกก้มลงมากระซิบข้างหูว่าของยืมใช้หน่อยนะ เกตุยกก้นลอยขึ้นลงกับนิ้วโป้ง มุกกลับไปนั่งกับเกตุแลกจูบกันอย่างดูดดื่ม
น้ำจากควยผมไหลเป็นทาง มุกเอื้อมมือมาจับเปิดหัวมันออก เกตุลุกขึ้นเดินมานั่งคร่อมหันก้นมาทางผม นั่งหมอบ ใช้ปากดูดควยผม ส่ายก้น
ห่างจากหน้าผมเพียงคืบเดียว น้ำหีเธอไหลบนแผ่นอกผม ผมบอกขอเลียหีบางสิ เกตุยกก้นยืมมาให้ปากผม ดูด เลียลากลิ้น แค่พักเดียว 
เธอก็หยุดดูดผมกลับซบหน้าลงที่ท้องดันร่องหีเข้ากับปากผม ไถก้นขึ้นลงจนผมเลียดูดไม่ทัน เกร็งขาจนผมหายใจแทบไม่ออก 
ผมรู้สึกได้ว่าเม็ดกับช่อง ของเธอมันกระดูดกระดิ๊ก เธอเสร็จแล้วนั่นเอง ผมเหลือบเห็นเจ้ามุกยังเอามือควยผมอยู่แต่ตามองเกตุกับผมตาไม่กระพริบ 
เกตุบอกว่านี้เป็นครั้งแรกที่มีผู้ชายเป็นคนเลียหีให้ พอโดนเลียหีปั๊ปเธอก็เสร็จเลย แต่ผมสิยังโด่อยู่เลย เกตุกลับตัวมาเริ่มจูบผม เป็นจูบที่นานมาก 
ส่วนข้างล่าง มุกจับผมถางขาออกใช้ปากดูดเลียควยผมอย่างเมามันแต่เหมือนจะไม่อยากให้น้ำมันออก ต้องการให้มันแข็งตัวมากกว่านี้ 
ปากเกตุละจากปากผมส่งนมมาที่ปากให้ผมดูดเลีย แม้จะไม่เห็นแต่ก็รู้สึกว่าเจ้ามุกก็เอื้อมมือขึ้นมา แหกรูหีของเกตุ เขี่ยเม็ดแตดและสอดนิ้วเข้าออกจนเกตุยกก้นกระแทกกับมือบนตัวผม 
ส่วนผมก็อยากที่จะให้มุกดูดควยจนน้ำแตกให้หมดเรื่อง แต่มุกก็หยุดละมือออกเดินมาด้านหน้า นั่งคั่นกลางระหว่างหน้าผมกับเกตุจูบกัน 
โดยที่มุกยกก้นให้ผมเลีย มุกบอกค่อยๆทำนะเกตุ เกตุหันหลังเลื่อนตัวไปทางปลายขาผม มุกก้มลงจับควยผมให้ตั้งตรงประคองก้นเกตุ 
ให้รูหีกดลงบนควยผมมันผ่านเข้าอย่างง่ายดายเพราะน้ำหล่อลื่นที่ออกมาอย่างมากมาย เกตุพร่ำบ่นแต่ได้แล้วได้แล้วกับพี่แล้ว เข้าอีก เข้าอีก
มุกยืนโคกหีมาให้ผมเลีย ผมรู้สึกได้ถึงความรัดที่แท่งกายจนเกตุบอกสุดแล้ว ของเกตุตอดรัดผมเป็นจังหวะมุกหันหน้ามา จูบปากผมถามแต่ว่าตอดดีไหม คับดีรึเปล่า 
เกตุก็ยกก้นซอยขึ้นลงผมสุดที่จะทนได้  เกตุเร่งหน่อยเกตุเร่งพี่จะออก แล้ว เกตุโยกซอยนับไม่ทัน ยกตัวขึ้นครางไม่เป็นเสียงเกร็งหน้าขา
ผมสุดจะกลั้นปล่อยน้ำรักเพราะสุดทนเกตุกดโคกลงบดลงกับควยผมอย่างร้อนแรงจนเกตุเสร็จตามผมมาติดๆ เจ้ามุกแก้มัดมือผมมุกผยุงเกตุเข้าห้องนอนไป 
แต่ก็ยังหันหน้ามาขอบคุณผมที่ให้ความร่วมมือผมยังนอนลูบควยตัวเองอยู่ น้ำทั้งของผมกับของเกตุนองไปหมด แล้วผมก็หลับไป......

เหตุการณ์เมื่อคืนที่ผ่านมาผมยังนึกไปว่าเหมือนฝัน จนกระทั่งเสียงโทรศัพท์มือถือมุกส่งเสียงดังลั่น ผมก็ตาลีตาลานลุกขึ้นมารับ กลัวรบกวนสาวที่อยู่ในห้อง 
เป็นเสียงเจ้านายไอ้มุกบอกให้มุกติดต่อกลับที่ทำงานด่วนเพราะเอกสารที่ส่งไปให้ลูกค้ามีข้อผิดผลาด
สุดท้ายเจ้ามุกต้องเข้าไปในตัวเมืองเพราะใกล้ๆ นี้แม้จะมี internetใช่แต่ก็ faxไปต่างประเทศไม่ได้ ต้องเข้าไปใช้ที่โรงแรมใน
ตัวเมือง มุกบอกจะกลับมาก็ตอนบ่าย มุกตะโกนบอกเกตุว่าอย่าลืมที่สัญญาไว้นะแล้วก็ออกไป ผมเอะใจแต่ก็ไม่คิดอะไร ผมออกไปสั่งอาหารมากินกลับเข้ามาเกตุมานั่งรับลมที่หน้าบ้านแล้ว
ดูเธออายเหมือนกันกับเรื่องเมื่อคืน เรานั่งคุยกัน เธอบอกเป็นครั้งแรกที่มีอะไร กับผู้ชาย ที่ผ่านมาก็กับพี่มุกคนเดียว เธอบอกว่าไม่เคยมีความ
สุขมากเท่านี้มาก่อน ผมถามทำไมต้องเป็นพี่ละ เกตุว่ามุกเลือกหลายคนเหมือนกันแต่กลัวเค้าจะติดใจแล้ว จะมีปัญหาตามมาก็ลงมาที่พี่ละเพราะพี่มุกบอกว่า
 พี่เป็นคนเดียวที่ไม่ว่ามุกจะทำอะไรก็ไม่เคยโกรธและ เข้าใจอะไรง่ายดี ระหว่างที่พูดคุยกันผมจองมองแต่รอยหัวนมที่เป็นเงาบางๆ ผ่านเสื้อกล้ามตัวน้อย เธอดูสดใสมาก
ผมถามเธอ ต่อว่าแล้วก่อนออก สัญญาอะไรกันหรือเห็นมุกตะโกนบอกนะ เธอหน้าแดงบอกว่าห้ามมีอะไรกับพี่นะถ้าพี่มุกไม่อยู่ด้วยนะ ผมนึกดีจังนะ ไอ้มุก มันห่วงอะไรจะขนาดนั้น
อย่างนี้ต้องเอาน้องเกตุก่อนไอ้มุกกลับให้ได้ ผมเลยบอกว่ามาเข้าไปกินข้าวกันดีกว่าแล้วเดียวได้รอมุกกลับมาแล้วกัน  เกตุเข้ามานั่งที่โต๊ะอาหาร นั่งกินอาหารจนเกือบเสร็จ 
ผมนั่งมองยิ้มให้เธอตลอดเวลา แล้วลุกขึ้นไปรูดปิดม่าน เกตุหันมาถามพี่จะทำ อะไร ผมบอกว่ามุกมันบอกว่าไม่ให้เกตุปล้ำพี่แต่เดียวพี่จะปล้ำเกตุเอง 
ผมเดินมาหมุนเก้าอี้หวายที่เกตุนั่ง หันหน้ามาทางผม เกตุดูตะลึงเล็กน้อยผมย่อตัวลงจูบเกตุที่หน้าผาก ไล่จนจูบที่ริมปากสอดลิ้นเข้าพันกับลิ้นของเกตุ 
รสชาดอาหารเช้าแล้วเวลาอยู่ในปากก็อร่อยไปอีกแบบ มือผมเลิกเสื้อกล้าม ปล่อยให้นมน้อยพ้นชายเสื้อ ผมละจากปาก ไซ้ตามซอกคอ ควยผมลุกโด่แข็งเป็นลำ 
มือสัมผัสนม ใช้นิ้วมือ ปีบหัวนมเบาๆ เกตุร้องคราง เสียงหายใจระส่ำเมื่อปากผมอมหัวนม หัวนมเกตุเล็กปานนมมีนิดเดียวแต่สีหัวนมเป็นสีดำดูเด่น ขับกับผิวเนื้อ 
ผมถามทำไมมันดำอย่างนี้ละ ไอ้มุกมันเล่นมากหรือไง เกตุบอกมันเป็นมาตั้งแต่เด็กๆแล้วละ เกตุอาย  ผมบอกพี่ชอบมันดูเล้าอารมณ์ดีดูสวยงามมาก
ผมถอดเสื้อออกเกตุ และของตัวเอง ผมยังเลียหัวนมของเกตุ สลับไปมา ก็มันน่ารัก เหมือนกับของเด็กสาวๆ เลย ผมขบ เม้ม หัวนม ไปมามือเกตุจับหัว
ผมกดให้แนบกับนมของตัวเอง จนผมเห็นว่าเธอเลื่อนมืออีกข้างล่วง ลงไปในกางเกงและเขี่ยหีของตัวเองไปมา ผมละจากนมเอื้อมหยิบหมอนมาสอดที่ผนักพิงของเก้าอี้ 
จับถอดกางเกงเกตุออก จองมองที่โคกหีของเกตุ มันไม่มีเส้นขนเลยสักเส้น ผมถามขนไม่ขึ้นหรือ เธอบอกว่ามันขึ้นน้อยก็เลยโกนทิ้ง ตอนนี้ มีน้ำเปียกชื่นนิ้วมือเธอยังเขี่ยเม็ดแตดไปมา
 ผมก้มลงไปที่โคกหีเธอ ใช้ลิ้นเลียตามนื้วของเธอ เธอเอานิ้วออก ปล่อยให้ผมเลียเม็ดแตดที่แข็งตัว ขึ้นลงช้าๆ เธอคงกลัวผมไม่ถนัด ใช้นิ้วแหกแคมหีออกสุดๆ 
เม็ดแตดยิ่งลอยเด่น เธอยกก้นทุกครั้งที่ผมเลียแตด ผมดูดเบาๆ ใช้ปากครอบลงไปที่โคกเธอทั้งโคกเหมือนจะกลืนกิน เอาลิ้นวนลากไปมา เธอ คลางเสียงดังมากจนผมกลัวใครจะได้ยิน
แต่ตอนนี้ไม่ห่วงอะไรแล้ว น้ำเธอออกมาปนกับน้ำลายที่ของผม เธอบอกให้ผมเร่ง เลียให้แรงอีก แรงอีก พี่เกตุ เกตุ เกตุ เธอเอามือกดหัวผมแน่นมาก 
ลิ้นผมยังเลียหีดูดแตดไม่หยุด แต่น้ำที่ออกมามากผมก็เกือบจะสำลัก หายใจไม่ออกเหมือนกัน ก็เธอกดหัวผมเอาเป็นเอาตาย ผมจับมือเธอออก 
สภาพเธอตอนนี้นอนแทบจะไหลลงจากเก้าอี้แล้ว โคกหีแคมเปียกไปหมด ถึงเวลาที่ผมจะมีความสุขบ้างแล้ว ผมจับเธอให้นั่งขึ้นไปเอาหมอนที่ลองหลังกับพนักพิงมารองก้นเธอ
บอกให้เธอยกขาสองข้างพาดกับที่เท้าแขน โคกหีเธอลอยเด่นแคมแยกออกอย่างท้่ท่ย ผมลุกขึ้นจ่อควยเข้าไป ระดับมันพอดีจริงๆ   เธอบอก เอาเบาๆ นะพี่ 
ผมค่อยๆยัดเข้าไป เธอบอกเบาๆ ปากก้มลงจูบที่ปากเธอ ข้างล่างก็เข้ามาจนครึ่งทาง แล้วผมชักออก เหมือนเธอจะแอ่นโคกหีตาม เสียงเธอลอดผ่านลำคอ ดังอือออออ
พอมันเหมือนหลุดออก ผมก็เสือกเข้าไปจนสุดจนได้ยินเธอร้องสะบัดหน้าร้องเสียงดัง โอ๊ยพี่..เสียวสุดๆเลย ผมค่อยๆสาวเข้าสาวออก ดูเหมือนเธอจะทนไม่ได้ 
แล้วกระซิบบอกว่า ให้พี่ทำนะ ผมจับขาเธอแน่นสาวควยเข้าออกแบบเกือบจะหลุด และกระแทกกลับ เธอกัดเสื้อแน่น ช่องหีเธอตอดรับทุกครั้งที่ผม กระแทกกลับ 
มันช่างเสียวอะไรขนาดนี้ เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังลั่นห้องไปหมด หีของเธอตอดมาก ยกก้นขึ้นรับทุกครั้งที่ผมกระแทก จนเห็นเธอ เกร็งหน้าขาเหมือนเธอจะเสร็จ
ผมเร่งซอยอย่างถี่ยิบ ตัวเธอยกเหมือนจะลอย มือเธอปีบนมพร้อมขยี้หัวนมตัวเอง แรงมากเห็นนมปี้แบนไปมาแรงกว่าที่ผมทำมาก  โอ๊ย พี่ แรงอีก ซี๊ดดดแรงอีก
เธอเอามือมากอดเหมือนกับไม่อยากให้ผมกระแทกอีกแล้ว ผมสุดที่จะทน ความเสียวมันวิ่งแปล๊บไปที่ปลายหัวควย ผมกระแทกอีกครั้งสองครั้งจนสุดท้ายก้มลงไปซบกับตัวเธอ
ส่งน้ำกามเข้าสู่ช่องหีของเธออย่างมากมาย ช่องหีเธอยังตอด แล้วเราก็ลื่นตัวลงมานอนกอดกันที่พรมหน้าเก้าอี้หลับไปพักหนึ่งจนผมหันไปบอกว่า ดีไหม ชอบหรือเปล่า 
เกตุบอก สุดๆ เลยพี่ อย่าบอกไอ้มุกนะมันเอาตายแน ผมบอก ไม่บอกหรอก พี่อย่าลืมเกตุแล้วกัน เธอลุกไปอาบน้ำ ส่วนผมใส่เสื้อผ้าหอบหนังสือ ไปชายทะเลกลัวไอ้มุกมันจับได้เหมือนกัน แต่ก็คิดวัน หนึ่งเถอะจะเล่นไอ้มุกให้ได้คอยดู สุดท้ายเมื่อมุกกลับมา ก็ต้องรีบหอบข้าวของบอกงานมีปัญหา ต้องกลับกทม. โดยที่ผมไม่กลับด้วย เพราะอยากอ่านหนังสือต่อ
 แล้วค่าห้องก็เหลืออีกสองวันเสียดายนะ ก่อนกลับเกตุยิ้มให้หวานเชียว แล้วแอบกระซิบไม่ให้มุกเห็นว่า.......แล้วเจอกันอีกนะ

kitty cat

ได้เธอแล้ว
ต่อไปต้อง
ทำทอมให้เป็นเธอ
::DookDig::