ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

4 คน ผัวเมีย

เริ่มโดย sungwornb, พฤษภาคม 12, 2013, 11:34:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

สวัสดี ค่ะ นี่เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงกับออมเองเลยนะคะเรื่องมันเกิดตอนที่ออมเข้ามา เรียนที่กรุงเทพฯ ใหม่ ๆ ค่ะด้วยความที่ออมเป็น เด็กบ้านนอกค่ะเพิ่งเข้าเมืองกรุงก็เลยตื่นตาตื่นใจเป็นพิเศษ ออมมาอาศัยอยู่กับน้าสาวและก็น้าเขยค่ะ เป็นห้องเช่าเล็ก ๆ ในตัวเมือง ห้องข้าง ๆ ก็มีพี่ต้นเป็นคนหน้าตาดีเชียวค่ะ ตี๋ ๆ ขาว ๆ มีเขี้ยวมีลักยิ้มหน้าตาเหมือนคนญี่ปุ่นเลยค่ะ พี่ต้นอาศัยอยู่คนเดียวค่ะ เข้าเรื่องเลยนะคะวันนั้นออมอยู่ห้องคนเดียวค่ะเพราะว่าน้าสาวกับน้าเขยไปทำ งานที่ต่างจังหวัดด้วยกันทั้งคู่(ทำงานเป็นเซลล์ ค่ะ เลยต้องออกไปต่างจังหวัดกันบ่อย)พอตอนตกเย็นฝนก็เริ่มตกลงมาค่ะแล้วก็หนัก ขึ้นเรื่อย ๆ จนประมาณ 2ทุ่มครึ่ง ไฟก็ดับมืดค่ะออมกลัวมากแต่ก็ทำใจกล้าเดินไปหาเทียนที่อยู่ในห้องแต่ก็ไม่มี เ ลยค่ะออมก็ไม่รู้จะทำยังไงเลยออกไปหาพี่ต้นเพื่อขอเทียนมาใช้บ้างพี่เขาเปิด ประตูออกมาในสภาพที่สวมผ้าขนหนูครึ่งตัวค่ะสงสัยจะเพิ่งอาบน้ำเสร็จ ออมก็ตกใจแต่กลัวฟ้ามากกว่า
     สักพักฟ้าผ่าดังมาก เลยผวาเข้าไปกอดพี่เขา พี่เขาก็กอดตอบ แต่ไม่กอดอย่างเดียวนะคะเขาจูบออมค่ะ ออมพยามดิ้นหนี แต่พี่เขาบอกว่า ไม่ต้องกลัวหรอกเดี๋ยวเดียวเอง ไม่อยากมีประสบการณ์บ้างเหรอ อายุก็ 16 แล้วนะออมก็ไม่รู้จะทำยังไง ตอนพี่เขาจูบออมรู้สึกตื่นเต้นมาก แล้วพี่เขาก็ลากเข้าห้องไปปิดประตูลงกลอนอย่างดี แล้วเขาก็ถอดผ้าขนหนูของเขาออกแล้วให้ออมอมของเขา ออมเห็นแล้วตกใจมาก ของพี่เขาใหญ่มาก เลยค่ะ ใหญ่จริง ๆ ประมาณ 9 นิ้วได้ ออมก็อม เขาก็บอกให้ดูดให้เขาหน่อยสิ ออมก็ทำตามพี่เขาครางใหญ่เลยค่ะ แล้วเขาก็ดึงออมขึ้นมา ให้นอนลงกับเตียงเขาแล้วเขาก็ทับตามลงมา ออมกลัวเลยบอกให้เขาหยุด บอกว่า พี่อย่าเลย ออมไม่เคยออมกลัวเจ็บ พี่ก็ปลอบว่าไม่เจ็บ หรอก ถ้าเจ็บเขาก็ไม่เอากันแล้วสิออมก็พยักหน้า สักพัก ออมรู้สึกว่าเสื้อออมหลุดไป (ออมไม่ได้ใส่เสื้อในค่ะเพราะออมเตรียมตัวนอนแล้ว) พี่เขาก็เอาหน้าซุกเข้าไปที่นมออม แล้วก็เลียทั้งดูด ทั้งกัด จนออมเสียวไปหมด ออมครางออกมาเสียงดังมากค่ะเรียกได้ว่าแข่งกับฟ้าเลย มือพี่เขาก็บีบเค้นนมออมไปมาอีกข้างก็ลูบไปที่หอยของออม ทั้งลูบทั้งคลึงทั้งกดทำสารพัดเลยค่ะออมเสียวมากเลยบอกพี่เขาให้ทำเถอะจะทำ ยังไงก็ทำออมเงี่ยนไปหมดแล้วพี่เขาก็ก้มต่ำลงมาเลียของออมจนแฉะไปด้วยน้ำ ของออมแล้วก็น้ำลายของพี่ต้นค่ะ แล้วพี่เขาก็เอาลิ้น สอดลงไปในร่องของออมรู้สึกว่าลิ้นของพี่เขาสากมากเลยค่ะจนต้องบิดตัวไปมา เพราะว่ามันเสียวมากเลยค่ะ ตรงนี้ออมรู้สึกว่า กล้ามเนื้อของออมมันเกร็งกระตุก ตุบ ๆ เลยค่ะ แล้วพี่เขาก็ขึ้นมาเลียนมออมอีกค่ะแล้วบอกให้ออมเลียนมให้พี่เขาบ้าง ออมก็เลียแล้วก็กัดเบา ๆ พี่เขาก็กระซิบบอกออมว่าพี่จะเอาค_ยพี่เข้าไปแล้วนะ ออมพยักหน้าค่ะ บอกว่าเอาเข้ามาเลยพี่ ออมเสียวจะขาดใจอยู่แล้วค่ะ แล้วพี่เขาก็เอาหัวค.พี่จ่อตรงร่องของออม แล้วกดเข้าไป ออมสะดุ้งเลยค่ะมันเจ็บมากออมร้องลั่นห้องเลยค่ะ แต่พี่เขาเอาปากห้ามไว้ทันค่ะ
                              เพราะตอนนั้นฝนหยุด แล้ว ฟ้าก็ไม่ร้องแล้ว แล้วพี่เขาก็เอามือบีบนมออมเลียหูมันเสียวดีค่ะ จั๊กจี๋มากเลยจนลืมเจ็บค่ะ แล้วเขาก็กดลงมาอีกพรวดนึงออมร้องอีกบอก เจ็บไม่เอาแล้วพี่เอาออกเถอะ พี่ก็บอกจะเอาออกให้โง่เหรอแล้วก็เสียบเข้าไปอีกที มิดด้ามเลยค่ะ ออมร้องเสียงหลงเลยค่ะพี่เขาก็ค้างไว้อย่างงั้น ซักพักพี่ก็บอกว่าเจ็บมากเลยเหรอ จะเอาออกให้นะออมพยักหน้า น้ำตาไหลเต็มตาเลยค่ะ พี่เขาก็เอาออกประมาณครึ่งค่ะแล้วก็เสียบเข้ามาอีก ออมก็ร้องอีก แต่รู้สึกว่าเจ็บน้อยกว่าเดิมออมก็บอกพี่เขา เขาเลยเอาเข้า ๆ ออก ๆ อีกค่ะคราวนี้ไม่เจ็บแล้วเสียวมากเลยค่ะ พอเข้าที่เข้าทางแล้ว พี่เขาซอยถี่จนออมต้องกระเด้งก้นรับปากก็ร้องครางไม่หยุด ผสมไปกับเสียงพี่เขา จนออมต้องกระตุกไปอีกรอบ(รู้ทีหลังว่าเขาเรียกว่า ถึงจุด สุดยอดแล้วค่ะ)แล้วพี่เขาก็เปลียนให้ออมนอนตะแคงแล้วพี่ก็เสียบลงมาอีก รู้สึกว่าท่านี้จะเข้าลึกกว่าเดิมอีกค่ะ แล้วก็เสียวกว่าท่าเดิมค่ะ พี่เขาก็เด้งไปมาแล้วเปลี่ยนท่าค่ะ เหมือนลิงอุ้มแตงค่ะพี่เขาอุ้มออมไว้แล้วก็วิ่งไปวิ่งมารอบ ๆ ห้องรู้สึกว่ามันเสียวมากค่ะจนออมทนไม่ไว้กระตุก ไปอีกรอบแล้วก็มาถึงท่ายอดฮิตค่ะ พี่เขาให้ออมโก้งโค้งแล้วเสียบทางด้านหลังออมแล้วเด้าเข้าเด้าออกซอยถี่ แล้วก็แรงด้วยค่ะ ออมร้องบอก ไม่ไหวแล้วพี่ต้นพี่ต้นขาา ออมจะออกอีกแล้วค่ะ พี่ต้นว่า พี่ก็เหมือนกันออม โอยซี๊สเสียวดีจังเลยออมยอดรัก แล้วเราก็เสร็จพร้อมกันค่ะ รู้สึกว่าหอยของออมนี่มันชุ่มไปหมดเลยค่ะ ออมนอนหมดแรงที่ห้องพี่ต้นค่ะซักพักไฟก็มา ออมเลยขอกลับห้องก่อน พี่เขาก็ให้ไป หลังจากนั้นเราก็แอบมาเอากันอีกที่ห้องพี่ต้นบ้าง ห้องออมบ้าง
                จนวันหนึ่งค่ะน้าเขยก็รู้ความลับของออมเข้า เรียกออมเข้าไปคุยด้วยวันนั้นน้าสาวไม่อยู่ค่ะ แล้วก็เรียก พี่ต้นมาด้วยค่ะ คุยไปคุยมาน้าเขาก็จับหอยออมค่ะ แล้วอีกมือก็จับควยพี่ต้นค่ะ ออมกับพี่ต้นตกใจมากน้าเขยบอกว่า ถ้ายอมน้า น้าจะไม่บอกน้า สาวออมนะ ออมเลยมองหน้าพี่ต้นแล้วพี่ต้นคงทนมือน้าเขยที่จับของพี่ต้นไม่ไหวเลยมา ประกบปากกับ ออมออมเห็นน้าเขยยิ้มดีใจมากค่ะแล้วน้าเขยก็จัดการถอดเสื้อให้ออมและพี่ต้น จนหมด รวมถึงของน้าเขยเองค.ของน้าเขยเล็กกว่าพี่ต้นหน่อยนึงค่ะ แต่ก็จัดว่าใหญ่เหมือนกัน น้าเขยให้พี่ต้นอมขอมน้าเขยค่ะ แล้วน้าเขยก็มาบี้นมออมด้วยปากและมือของเขาค่ะออมงี้เสียวไปหมดรู้สึกขนลุก ไปทั่วตัวเลยค่ะ แล้วน้าก็บอกให้เอาหอยออมไว้ที่หน้าน้า เดี๋ยวหน้าจะล้างให้ ออมก็ทำตามค่ะลิ้นของน้าเขยยาวมากค่ะ แล้วก็สากกว่าของพี่ต้นด้วยค่ะ ส่วนพี่ต้นก็เอาควยเขามาให้ออมอมค่ะชักเข้าชักออกในปากออมจนน้ำพี่ต้นออกใน ปากออมกินน้ำพี่เขาจนหมดแล้วเลียทำความสะอาดให้ด้วยค่ะ ออมเลียไปสะดุ้งไปค่ะเพราะแรงลิ้นของน้าเขยค่ะ แล้วพี่ต้นก็เสียบของเขาในหอยออมค่ะน้าเขยก็เสียบในรูก้นออมค่ะ ออมเจ็บมากเลยเพราะไม่เคยที่ก้นมาก่อนแต่ก็เสียวไปอีกแบบค่ะ ทั้งคู่ก็เด้งเข้าเด้งออกออมงี้เสียวไปหมดจนน้ำแตกไป 2-3 รอบเลยค่ะแล้วพี่ต้นกับน้าเขยก็บอกว่าไม่ไหวแล้วแล้วดึงออกมาจ่อที่ปากออม ทั้งคู่เลยค่ะ ชักไปชักมาก็น้ำแตกในปากออมค่ะแล้วหลังจากนั้นก็เอาต่อค่ะ ทีนี้น้าก็เอาที่ก้นของพี่ต้นค่ะแล้วพี่ต้นก็มาเสียบที่หอยออมค่ะ พี่ต้นไม่ต้องขย่มออมเลยค่ะเพราะน้าเขาขย่มให้แล้ว เขาเรียกว่ายิงปืนนัดเดียวได้นก 2 ตัวเลยค่ะหลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำกันค่ะ แล้วก็เล่นที่ห้องน้ำกันอีก 3 รอบวันนั้นออมกับ พี่ต้นงี้แทบสลบเหมือดเลยค่ะ น้าเขยเขาแรงเยอะจริง ๆหลังจากนั้นเรา 3 คนก็มาเอากันบ่อย ๆจนตอนนี้ออมก็เป็นแฟนพี่ต้นไปแล้วและออกมาเช่าห้อง กันอยู่ 2 คนค่ะอยู่คนละที่กับน้าสาวกับน้าเขย เราก็เอากันทุกวันเลยค่ะขอบคุณที่มาอ่านเรื่องของออมนะคะ

pae8

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันความเสียว ::Thankyou::