ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาเด็กมันสุดยอด

เริ่มโดย sungwornb, พฤษภาคม 12, 2013, 11:32:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงครับที่เกิดขึ้นกับตัวของผม เอง และผมได้ลงเรื่องนี้ในweb หลายๆ webด้วยครับแต่นานแล้ว บางท่านอาจจะเคยได้อ่านผ่านตามาแล้วก็ต้องขออภัยด้วยครับ และเพื่อไม่อยากเอาเปรียบผมก็ขอเล่าความมันของผมแบ่งปันกันบ้าง และยินดีแลกเปลี่ยนประสบการณ์กับคอเดียวกันครับที่ชอบเอาเด็กๆ ผมอยากรู้เว็บเด็กๆมากเลยครับเมื่อก่อนผมมีหลายเว็บแต่ผมลืมครับเพราะไม่ได เข้าเน็ตนานถ้าใครทราบช่วยเมล์บอกผมด้วยครับแล้วผมจะส่งหนังเด็กๆและรูปเด็ก ตอบแทนครับ ผมขอเข้าเรื่องเลยนะครับ ผมเคยเอาเด็กอายุประมาณ 10 ขวบ ขนยังไม่ขึ้นเลย นมเพิ่งเริ่มมีนิดเดียวตอนแรกผมไม่กล้าจับผมแกล้งทำเป็นเล่นไล่จับ แล้วก็จับตรงสะโพกใกล้ๆ กับหอยเธอทำเป็นเฉย ผมเลยได้ใจ เลยจับโดนหอยเฉียดๆ ก็ไม่ว่า ผมเลยตัดสินใจจับหอยตรงๆเต็มมือ เธออายผมก็บอกอยู่เฉยๆนะ เดี๋ยวพี่จะทำอะไรให้ ผมก็ล้วงเช้าไปในกางเกงในแล้วเอานิ้วเขี่ย เดี๋ยวเดียวน้ำเธอแฉะ ผมทนไม่ไหวเลยถอดกางเกงเธอออกแล้วผมก็หอมตรง รูหีเธอมีกลิ่นฉี่และกลิ่นคาว ทำให้ผมมีอารมณ์มากเลย ผมเลียหีแล้วก็ค่อยๆดูดหีเธอแอ่นแล้วเอามือดึงเส้นผมของผมน้ำเยิ้มไปหมด ผมรีบถอดกางเกงออก.ผมจับเธอนอนบนโซฟาแล้วผมยืนแล้วก้มลงหันควยไปทางหน้าเธอ . ผมค่อยๆเกร็งปลายลิ้นให้แหลมแล้วค่อยแยงลงไปในรูหี เธอเกร็งมากผมค่อยๆแยงเข้าไปแต่ไม่ลึกเพราะรูของเธอเล็กมาก ขนาดเท่านิ้วกลางของผมเอง ผมมองดูผมเห็นเยื่อบางๆ ขึงตรงรูของเธอ ผมจึงไม่ค่อยกล้าทำแรงกลัวเธอเจ็บและจะไม่ยอมให้ผมทำอีกคราวหน้า ผมจึงค่อยๆดึงมือของเธอมาจับที่ ควย ผม เธอทำขืนๆเล็กน้อย แต่ผมแกล้งเลียหีแล้วก็เอาลิ้นแยงรูหีของเธอ แล้วจับมือเธอให้รูดลำควยของผมตอนนี้เธอเริ่มกล้าแล้วผมก็กำมือเธอให้ชัก ควยของผมมือเธอกำควยของผมไม่รอบครับ ผมมีความสุขและเสียวมากเลยผมขมิบน้ำเงี่ยนออกมาเต็มเลอะมือเธอ ผมปล่อยมือเธอคราวนี้เธอชักให้ผมสักพักผมกลัวเธอเมื่อย เธอมองควยผมไม่กระพริบเลยควยผม 6 คูณ 6 นิ้ว คราวนี้ผมถามเธอว่าชอบไหมเธอพยักหน้า ผมเลยบอกว่างั้นลองแบบใหม่นะเธอถามว่ามี่หลายแบบเหรอ ผมบอกว่ามีเยอะเลย แต่ละแบบสนุกๆทั้งนั้นแหละ ผมถามว่าตอนที่พี่เอาลิ้นใส่เข้าไปน่ะเจ็บไหม เธอบอกว่าไม่เจ็บแต่คันและจั๊กจี้นิดๆแต่ดี แล้วผมก็จับเธอค่อยๆถ่างขาออกแล้วผมก็เอาคว.ย จ่อตรงปากรูหีแล้วค่อยๆเขี่ยตรงรู ซึ่งผมเลียจนแฉะและมีน้ำของเธอออกมาอีก ผมจับหัวถอกค่อยๆเขี่ยตรงรูแล้วไล่ขึ้นมาตรงเม็ดแต.ดเธอสีแดงสด เธอเกร็งและจะหนีบขาผมถามว่าเจ็บเหรอเธอส่ายหน้าบอกว่าเสียว ผมเลยจับหัวถอกเขี่ยตรงปากรูแล้วค่อยๆ แซะ แล้วค่อยๆดัน บอกเธอว่าไม่ต้องเกร็งนะเธอพยักหน้าผมมองเห็นคว.ย ผมจ่อตรงรูหีของเธอ หีของเธอยู่ยี่เพราะหัวควยของผมมันใหญ่กว่ารูของเธอมาก ผมลองกดเข้าไปแต่เข้าได้นิดเดียวเอง ผมบอกเธอว่าถ้าเจ็บก็บอกพี่นะ เธอพยักหน้าแล้วผงกหัวขึ้นมาดูควยของผมที่จิ้มอยู่ตรงหีของเธอ ในใจเธอก็คงอยากให้คว.ยของผมเข้าไปในรูหีเธอเร็วๆจะได้รู้ว่าสนุกแค่ไหน แต่ผมคิดว่าถ้าผมเอาควยเข้าวันนี้คงไม่ได้แน่เพราะเยื่อของเธอต้องขาดและอาจ จะเลือดออก เดี๋ยวคนอื่นรู้มีหวังติดคุกแน่ ผมก็ลองดันหัวควยของผมดูเธอชงักนิดๆคงเจ็บผมรีบถอนออกแล้วเขี่ยต่อแล้วสาว ควยของผม เร็วๆ พอน้ำจวนจะออกผมก็บอกเธอว่าคอยดูนะเดี๋ยวพี่จะเอาน้ำออกมาให้ดูนะ เธอก็ผงกหัวดูอย่างตั้งใจแล้วน้ำควยของผมก็กระฉูดออกมาผมให้เธอถ่างขาออก กว้างๆอีกเธอรีบถ่างขาทันที แล้วน้ำของผมก็กระฉูดออกมาผมจ่อให้ตรงกับรูหีของเธอ แล้วปล่อยน้ำควยออกทันที พอน้ำควยผมพุ่งกระทบกับรูหีและหอยของเธอเธอสะดุ้งเล็กน้อยเพราะแรงของน้ำผม แล้วผมก็เอาลำควยของผม ถูกับร่องหีของเธอดูเธอชอบมากและเกร็งปากสูดเบาๆ ผมเขี่ยได้สักพักควยของผมก็เริ่มอ่อนลง แต่ดูเธอกำลังมีอารมณ์อยู่ ผมก็เลยเขี่ยหีเรื่อยๆ ตอนนี้ควยผมออ่นมากเลยผมเลยค่อยๆเอานิ้วกลางของแยงลงไป ค่อยๆดันจนหมด แล้วค่อยๆคว๊านข้างในเธอสูดปาก ผมก็เลยลองเอานิ้วชี้ลองแหย่ลงไปอีกนิ้วคราวนี้เธอบอกว่าเจ็บผมเลยเอานิ้ว ชี้ออก แต่ยังเหลือนิ้วกลางอยู่ดูเธอชอบและไม่เจ็บ ผมเลยเอานิ้วออกแล้วก็จับควย ที่อ่อนของผม เขี่ยตรงรูหีซึ่งยังแฉะน้ำของผมอยูเลยทำให้ลื่น ผมค่อยจับควยของผมยัดตรงรูหีของเธอรู้สึกว่าเข้าได้นิดหนึ่ง ในขณะที่อ่อนอยู่แล้วลองยัดหัวควยลงไป เธอเกร็งนิดหน่อยผมถามว่าเจ็บไหมเธอบอกไม่เจ็บ ผมก็ลองเขี่ยแล้วก็ค่อยๆยัดลงไป คราวนี้ควยของผมเริ่มแข็งอีกแล้ว ผมมองดูรู้สึกว่ารูหีของเธอยังไม่พร้อมสำหรับควยของผมในวันนี้ เพราะฉะนั้นต้องใจเย็นๆ เดี๋ยวไก่ตื่นก็อดเท่านั้นเองผมกำลังคิดอยู่พอดีผมก็ได้ยินเสียงรถมอร์ไซร์ ดังมาไกลๆมาแล้วเมียผมกำลังมา ผมเลยบอกน้องเอาไว้พรุ่งนี้ค่อยลองใหม่นะ แล้วเธอก็รีบลุกขึ้นแล้วนุ่งกางเกงแล้วรีบไปทีหลังบ้านเพื่อซักผ้าผมก็รีบ เข้าห้องน้ำอาบน้ำทันที พอผมออกมาก็เจอเมียผมเตรียมจัดอาหาร แล้วก็เตรียมทานข้าว ส่วนน้องเขาก็ซักชุดนักเรียนโดยผมคิดว่าพรุ่งนี้วันเสาร์โรงเรียนหยุด เมียผมต้องไปขายของตอนเช้ากว่าจะกลับก็เย็นผมหยุดเสาร์กับอาทิตย์และน้องก็ เช่นกัน อะไรจะเกิดขึ้น ควยของผมจะเข้ารูหีของน้องซึ่งอายุ 10 ขวบ ขนยังไม่มี นมเพิ่งมีตุ่มนิดๆ แล้วร่องหีแดงๆรูเล็กๆ จะรับ คว.ยของผม6 คูณ 6 ได้ไหมเอ่ย นี่คือตอนเดิมที่ผมลงใน web ของน้องหนิงครับ และผมขอเล่าต่อเลยครับ......... คืนนั้นผมนอนไม่หลับทั้งคืนเลยครับ ผมใจจดใจจ่อวางแผนที่จะเอาควยของผมเข้ารูหีของน้องให้ใด้ในวันพรุ่งนี้ แต่จะเอาเข้าอย่างไรดีล่ะที่น้องเขาจะไม่เจ็บและก็ให้เราเอาได้อย่างเต็มที่ โดยที่เธอก็มันรูหีแบบไม่เจ็บ ใจผมก็คิดขึ้นได้ว่าเมียของผมมีครีมวาสลีนอยู่ ผมจะต้องเอาวาสลีนนำทางก่อนโดยใช้นิ้วคงจะเข้าได้แน่ๆเลย แล้วต้องให้น้องเขาดูหนัง x ก่อนให้มีอารมณ์มากๆ พอผมคิดก็ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์ทันที แล้วผมก็จัดการกับเมียผมซึ่งกำลังหลับด้วยความเพลียเพราะเธอขายของที่ตลาดมา ทั้งวันพอหัวถึงหมอนเธอก็หลับเป็นตาย เธอใส่ชุดนอนแบบสวม แล้วก็นอนตะแคงหันก้นให้ผม ตอนนั้นควยของผมแข็งมากเลยผมก็ถอดกางเกงของผมออกแล้วก็เอาควยไปเขี่ยที่ก้น เมียของผมซึ่งมีกางเกงในอยู่ ผมค่อยเอามือแหวกขอบกางเกงในของเมียผมแล้วเอานิ้วค่อยๆเขี่ยตรงปากรูแป๊บ เดียงน้ำของเมียผมก็แฉะแต่เธอไม่ตื่นกรนเสียงเบาๆ ผมเลยค่อยเอาควยเขี่ยตรงรูแล้วค่อยๆดันเข้าออกแล้วควยของผมก็เข้าไปมิดด้าม โดยไม่ยาก ผมค่อยสาวเข้าออกเธอก็ไม่ตื่น ผมรู้สึกอยากเอาน้ำออกเต็มที่เลยครับ เพราะในใจของผมตอนนี้กำลังนึกว่ากำลังเอาควยใส่ในรูของน้องที่อายุ 10 ขวบอยู่ ผมเลยทนไม่ไหวครับเลยปล่อยน้ำกระฉูดเข้าในรูหีของเมียผมเต็มที่เลยครับ เธอสดุ้งเล็กน้อยตอนน้ำผมกระฉูดเข้ารู แต่ผมกะเด้าไม่แรงครับแต่กดควยลึกจนชนกับมดลูกเพราะเธอนอนตะแคงและงอเข่าเลย ทำให้มดลูกตื้น และดูดควยผมมากเลย และผมคิดว่าได้เย็ดเด็กด้วย เลยทำให้ผมทนไม่ไหวน้ำของจึงทะลักออกมาเต็มที่เลยครับ แล้วเมียของผมก็สดุ้งตื่นแล้วหันมาพูดแบบครึ่งหลับครึ่งตื่นว่า เสร็จแล้วเหรอ ขอโทษนะวันนี้น้องเหนื่อยจริงๆเลย ผมบอกว่าหลับต่อเถอะจ้ะงั้นพี่ไม่กวนแล้ว แล้วผมก็จูบเธอแล้วเมียผมก็หลับต่อผมค่อยๆชักควยออกแล้วก็เอากางเกงในของผม เช็ดน้ำของผมที่เลอะเต็มอยู่ที่แคมและก้นของเธอ แล้วผมก็หลับ...... ผมมาสดุ้งตื่นอีกทีผมก็ได้ยินเสียงสต้าทมอเตอร์ไซร์ดังขึ้น ตีสี่กว่าแล้วเมียผมต้องไปขายของที่ตลาดเป็นกิจวัติ ผมตาสว่างทีนทีรีบลุกขึ้นเข้าห้องน้าล้างหน้าอาบน้ำทันทีรู้สึกว่าผมใจจดใจ จ่อกับน้องที่อายุ 10ขวบ ผมขอไม่บอกนะครับว่าน้องคนนี้มีศักดิ์เป็นอะไรกับผมเพราะถ้าผมบอกไปแล้วก็ ไม่เป็นประโยชน์อะไรกับท่านที่อ่านและอาจจะไม่เป็นผลดีกับผมด้วยผมจึงขอสงวน เรืองน้องนะครับขอให้เข้าใว่าเป็นเด็กหญิงก็แล้วกันครับ พออาบน้ำเสร็จผมก็รีบเดินไปที่ห้องของน้องทันที ซึ่งอยู่หลังบ้านซึ่งอยู่ติดกับห้องครัว แต่ห้องนี้ผม ไม่มีกลอนครับ เพราะกันเผื่อมีเหตุฉุกเฉินเช่นเกิดไฟไหม้ แต่ปิดไว้เฉยๆ พอไปถึงผมจึงค่อยๆเปิดประตู ผมมองเห็นน้องเขานอนบนเตียงลางๆ เพราะผมเปิดไฟข้างนอกห้องแสงเลยลอดเข้ามา ผมเห็นน้องเขานอนหงาย เงียบเธอนอนเงียบมากเลย ผมเอื้อมมือไปเขย่าที่ขาเธอแล้วเรียกชื่อเธอ แต่เงียบผมเลยเอามือค่อยๆล้วงเข้าไปในผ้าห่มเธอนุ่งกางเกงขาสั้นแบบขากว้างๆ เธอไม่ได้ใส่กางเกงในผมรู้สึกใจของผมเต้นแรงมือสั่นตื่นเต้นมากเลยครับ ผม เอา มือค่อยๆคลำที่โคกหีมันโหนกนิ่มมือดีจังผมเอานิ้วค่อยๆแหวกแคมของเธอเธอก็ ยังเฉยผมคิดว่าเธอคงหลับจริงครับเพราะเธอเฉยมากเลยยิ่งทำให้ผมได้ใจผมจึงเอา มือออกแล้วรีบถอดชุดนอนของผมทันทีแล้วหยิบเอาวาสลีนที่เตรียมเอาไว้วางข้างๆ เตียง แล้วค่อยๆปลดตะขอกางเกงซึ่งปลดไม่ยากแล้วค่อยๆถอดออกดึงเบาๆค่อยๆรูดลงมา ซึ่งก็ไม่ยากและใช้เวลาไม่นานผมก็ถอดกางเกงของเธอออกมาได้ ตอนนี้ควยของผมชี้โด่เลยครับ ผมค่อยๆก้มไปดมที่โคกของเธอก็ได้กลิ่นฉี่ปนกับกลิ่นหีของเธอมันเร้าใจผมมาก จริงๆเลยครับผมทนไม่ไหวจึงค่อยๆใช้ลิ้นเลียตรงหีแล้วใช้ปลายลิ้นเซาะตรงร่อง แคมลากขึ้นลงแล้วดูดตรงเม็ดและตลอดร่องหีผมพยามกลืนน้ำหีของเธอและเลียอย่าง บรรจง เธอสด้งเล็กน้อยและสูดปากดัง ผมหยุดเลีย ตอนนี้น้ำของเธอกลิ่นคาวๆ ผมยิ่งเพิ่งอารมณ์เพศขึ้นเป็นอีกเท่าตัว ผมบรรจงดูดน้ำของเธอและกลืนจนหมด เธอเริ่มเกร็งแถวหน้าท้องและที่รูของเธอก็ขมิบน้ำออกมาผมเอานิ้วค่อยๆแหย่ลง ไป นิ้วกลางนิ้วเดียวค่อยๆ แยงเข้าไปเธอขมิบรูรับนิ้วกลางของผม แล้วเธอก็พูดขึ้นมาว่า พี่หนูปวดท้องฉี่ขอหนูเข้าห้องน้ำฉี่ก่อน ผมตกใจเล็กน้อยที่เธอตื่น แต่ก็คิดว่าตื่นมาก็ดีจะได้เอาได้ถนัด ผมเลยค่อยๆดึงนิ้วออกแต่ก่อนเอาออผมก็ค่อยๆคว๊านนิ้วกลางควานจนทั่วรูหีของ เธอเธอเกร็งแล้วซีดปากเสียงดังมากเลยผมถามว่าดีไหมเธอบอกว่าคันในรูไปหมดเลย แต่ปวดท้องฉี่ ผมเลยเอานิ้วออกอย่างเสียดายแล้วค่อยจับเธอลุกขึ้นแล้วให้เธอไปเข้าห้องนำ ล้างหน้าล้างตาให้สะอาดและหายง่วงก่อน เธอรีบเข้าห้องน้าทันทีผมเดินตามเ ธอเข้าห้องน้ำ ไปด้วยแต่เธอทำท่าเขินๆผมก็บอกเธอว่าไม่ต้องอายหรอกพีอยากดูตอนน้องฉี่จัง ซึ่งตอนน้นผมก็แก้ผ้าอยู่แล้ว เธอก็แก้ซึ่งผมถอดออกตอนเธอหลับอยู่ แต่ยังมือเสื้อยืดอยู่ ส้วมของผมเป็นส้วมซึมต้องนั่งยองๆเวลาฉี่ ผมโอบให้เธอนั่งลงบนคอห่านซึ่งสูงจาพื้ประมาณ 60 เซ็นเธอมองควยผมตาไม่กระพริบเลยครับตอนนั้นควยผมลุกตั้งโด่เลยครับ แล้วผมก็ก้มลงมองตรงหีของเธอ แสงไฟจากหลอดนีออนแบบหลอดยาวสว่างมาก ซึ่งผมมองเห็นหีของเธอแดงไม่มีรอยช้ำเลยครับ เป็นมันเลื่อมซึ่งผมได้เลียและก็โดนวาสลีนที่ผมทาเห็นแล้วอยากเลียมากเลย แล้วเธอก็ฉี่ออกมาทันที เพราะเธอปวดมาก ฉี่ออกมาแรงมากเลย ฉี่กระเด็นโดนหน้าและปากผมเลยเพราะผมจ้องดูเธอฉี่ใกล้มากเลยครับ เกือบนาทีที่เธอฉี่ แล้วผมก็จับควยของผมสาวไปด้วยเธอมองแบบตั้งใจเลยครับ แล้วเธอก็ลุกขึ้น ผมก็ออกมาจากห้องน้ำให้เธอทำธุระให้เสร็จก่อน ยังไงๆ วันนี้แหละผมจะต้องเอาควยขนาด 6 นิ้วของผมเข้ารูหีของน้องที่อายุ 10 ให้ได้ แต่ต้องวางแผนให้ดีๆ เพื่อเธอจะได้เต็มใจและไม่เจ็บ และก็มันๆด้วย ซึ่งผมจะได้ไม่ต้องมีปัญหาเกี่ยวกับกฎหมายด้วย เพราะถ้าเมียและคนอื่นรู้มีหวังตายและติดคุกแน่นอน เพราะฉนั้นต้องใจเย็นๆ ผมจึงไปสำรวจประตูบ้านว่าล็อคเรียบร้อยดีแล้ว ผมก็มาที่ห้องของน้องซึ่งออกจากห้องน้ำเรียบร้อยแล้ว ผมยิ้มให้เธอเธอก็ยิ้มให้ผมถามเธอว่าเมื่อกี้พี่ทำอะไรรู้ตัวไหม เธอยิ้มแล้วส่ายหัว แล้วพูดว่ารู้ตอนที่พี่เอานิ้วล้วงข้างใน แล้วผมก็ถามว่าดีไหม เธอบอกว่าเสียวแต่ตอนนั้นปวดท้องฉี่ ผมถามเธอว่างั้นตอนนี้หายปวดฉี่แล้วลองใหม่ไหม เธอยิ้ม แล้วก้มหน้าผมเข้าไปโอบใหล่เธอน่ะเดี๋ยวลองใหม่นะ ไปที่น้องของพี่ดีกว่ามีหนังให้ดูด้วย เธอถามว่าหนังอะไร ผมบอกว่าหนังโป๊อยากดูไหม เธอทำตาโตนิดๆ ผมถามซ้ำอยากดูไหมเธอพยักหน้า เข้าล็อกผมยิ้มในใจเสร็จแน่ๆได้เย็ดหีเด็กแบบสุดๆเลยวันนี้ ผมไม่รอช้ารีบดึงเธอมาที่ห้องผมทันทีเธอตามผมมาอย่างว่าง่าย ก็เด็กนี่ครับเจอความมันทีไม่เคยเจอก็อยากลองเป็นธรรมดา ผมรีบเข้าห้องแล้วปิดประตูเปิดไฟให้สว่างเพื่อจะได้เห็นชัดๆ แล้วผมก็เอาม้วนวีดีโอ x ที่เตรียมไว้ฉายทันทีวีดีโอเป็นวีดีโอที่ผมก๊อปปี้เอาไว้เองคือเลือกเอา เฉพาะตอนที่ควยเข้าหีแบบจะจะ เธอมองตาไม่กระพริบเลยครับ ผมจับให้เธอนอนบนเตียงผมซึ่งมีทีวี29นิ้วอยู่ปลายเท้า ซึ่งดูได้ชัดเจนขณะนอนอยู่ ผมค่อยถอดเสื้อและกางเกงเธอออกเธอรีบถอดออกทันทีแสดงว่าเธอก็อยากลองให้ควย ของผมเข้ารูหีเล็กของเธอเหมือนกัน ผมบอกให้เธอดูหนังไปนะเดี๋ยวพี่ก็จะทำแบบในหนัง ผมปล่อยให้เธอดูหนังแล้วผมก็เข้าห้องน้ำก่อนอาบน้ำให้สะอาดเพื่อให้น้องเธอ ได้ดูหนังแล้วก็เกิดความเงี่ยนขื้นมาก่อนแลัวผมจึงค่อยเริ่มขั้นตอนต่อไป แบบต่างคนต่างมีอารมณ์ จะไดไม่มีปัญหาว่าเราข่มขืนเธอด้วย ผมเข้าห้องน้ำอาบน้ำประมาณ 5_6นาทีแล้วผมก็ออกมา ผมสังเกตเห็นเธอเกร็งปลายเท้า และหน้าเธอแดงระเรื่อ แบบอายๆแสดงว่า เธอเริ่มเงี่ยนแล้วตอนนี้ ผมถามดีไหมหนังเธอพยักหน้า ผมเข้าไปใกล้ๆเธอแล้วถามว่าอยากลองเอาของพี่ใส่เข้าข้างในไหม น้องพูดมาทันทีว่าจะเข้าได้ไงล่ะของพี่อันเบ่อเร่อเลย ผมก็บอกว่าเข้าได้ซิถ้าน้องต้องการอยากให้เข้า ยิ่งใหญ่ยิ่งมันเลยเวลาเข้าได้แล้ว ไม่เห็นเหรอเวลาพี่เอานิ้วเข้าไปน่ะมันไหมล่ะ เธอพยักหน้า แล้วนิ้วเล็กนิดเดียวยังมันเลย แต่ถ้าของพี่เข้าไปยิ่งมันมากกว่าหลายเท่าเลยแหละเห็นในหนังไหมล่ะ เธอพยักหน้า เข้าล็อคผมอีกแล้วผมยิ้ม ผมจึงเอามือล้วงเข้าไปที่หีของเธอซึ่งเธอเอาผ้าห่มมาคลุมอยู่พอผมถูกหีของ เธอเธอก็แอ่นรับทันที ผมค่อยๆเอาผ้าห่มออกแล้วค่อยแยกขาเธอออกแล้วค่อยเอามือคลำตรงหว่างขาเธอโดย ผมเอาอีกมือหนึ่งค่อยแหกขาเธอออก คุณๆที่อ่านครับรู้ไหมที่หว่างขาของเธอตอนนี้น้ำของเธอแฉะไปหมดเลยครับ ผมเลยพูดว่าโอ้โฮดูซิเนี่ยะน้ำแฉะเลย คงอยากลองมากซิเนี่ยะใช่ไหมเธอหลบตาผมยิ้มๆ ผมเลยพูดว่า ดีจังเลยเอาน้ำออกมาเลยจ้ะเอาออกมาให้หมดเลยพี่จะกินให้หมดเลยแล้วผมก็ค่อย ก้มลงไปเอาลิ้นเลียตรงหว่างหีเธอซึ่งผมได้จับเธอแหกอยู่แล้วผมก็จับให้เธองอ เข่าแล้วแบะขาเธอออก ตาเธอยังดูหนังอยู่ ผมจึงค่อยเลียและค่อยๆเอาลิ้นแซะเกร็งลิ้นให้เล็กแล้วเอาปลายลิ้นแซะตรงเม็ด แล้วลากลงมาตรงรูลากลงมาถึงรูกันเธอเอามือจิกหัวผมผมยังเลียแบบตั้งใจและ เน้นๆทั่วบริเวณหีของเธอลากลั้นมาตรงรูก้นดูเธอจะชอบเพราะเวลาผมเกร็งลิ้น จิ้มตรงรูก้นเธอจะขมิบรับเกร็งผมเลยลองดูดตรงรูก้นเธอเธอครางแล้วผมก็สลับ โดยเอาลิ้นแยงตรงรูหีเธอ มันหอมมากเลยครับกลิ่นคาวหีเด็กๆนี่ช่างหวานและหอมจริงๆเลยครับผมเกร็งลิ้น ให้แหลมและยาวแล้วแยงเข้ารูหีผมรู้สึกว่าลิ้นของผมได้กระทบกับเยื่อบางๆ บริสุทธิ์ของเธอเลยครับผมจึงมองดผมสังเตุเห็นว่าขณะนี้เยื่อที่หีของเธอ กว้างกว่าเมื่อวานนี้มากเลย ผมเลยเอาลิ้นลองแหย่เข้าไปใหม่ผมเกร็งลิ้นให้เล็กและแข็ง แล้วแยงเข้าไปจนลึกรู้สึกลิ้นของผมได้ชนกับเยื่อบริสุทธิ์ของเธอเหมือนกับ เราเอาลิ้นแหย่เข้าไปในลูกโป่งที่แตกแล้วเจาะรูขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง2เซ้นติ เมตร แล้วลูกโป่งก็ยืดออกน่ะครับเหมือนกันเลย ผมคิดคงจะเอาควยเข้ายากแน่เลย แต่ยังไงก็ต้องลองให้ได้ ผมรีบถอดผ้าขนหนูออกควยของผมดีดผึงออกมา ผมหันก้นไปทางเธอแล้วเอามือของเธอมาจับควยของผมเธอรีบจับมันทันทีแล้วค่อย ชักมันโดยไม่ต้องบอกเลยครับ ผมก็หยิบเอาวาสลีนที่เตรียมไว้เอามชะโลมตรงนิ้วกลางนิ้วชี้และนิ้วนาง แล้วป้ายตรงรูของเธอเยอะมากเลย แล้วผมก็ค่อยแทย่นิ้วกลางลงไปในรูหีเธอผมมองหน้าเธอตาเธอยังดูหนังตาไม่กระ พริบเลยเพราะในหนังกำลังเย็ดกันมันมากเห็นควยเข้ารูชัดแจ๋วเลยแล้วเธอก็ เงี่ยนมากแล้วด้วยตอนนี้ ผมบอกเธอว่าถ้าเจ็บบอกพี่นะจ๊ะ เธอบอกค่ะทันที ผมแยงนิ้วกลางจนสุดนิ้ว ซึ่งนิ้วกลางผมยาวประมาณ 3 นิ้วกว่าได้มั้ง แล้วคว๊านในรูให้ปลายนิ้งชนมดลูก เธอหลับตาครางซีดเสียงดังมากเลยผมถามว่าดีไหมดีบอกว่าดีค่ะ ผมค่อยดึงออกมาเธอแอนหีตามมือผมเหมือนไม่อยากให้เอาออกมา แล้วผมก็เอานิ้วชี้ค่อยๆแหย่ลงไปด้วยค่อยๆและเบาๆ รูของเธอลื่นกว่าเมื่อวานนี้มากเลยเพราะวาสลีนนี่เอง ผมค่อยๆแยงเข้าไปเธอแอ่นหีรับมื่อของผมตาเธอก็จ้องดูหนังอยู่ผมแยงเข้าไป ๆ จนคราวนี้มิดเลยสองนิ้วแล้วผมก็สลับปลายนิ้วในรูหีเธอเธอเอามือบีบลำควยผม แน่นมากเลยผมถามว่าเจ็บไหมเธอบอกว่าคันค่ะ ผมถามว่าคันอะไร เธอไม่ตอบ ผมถามอีกบอกพี่ซิว่าคันอะไร เธอบอกคันข้างในผมถามข้างในอะไรเธอบอกในรู ผมว่าดีมากเลยเลย พูดออกมาเลยจ้ะไม่ต้องอายนะเธอพยักหน้า ผมถามว่าแล้วตอนนี้น้องเงี่ยนแล้วยังจ๊ะบอกตามตรงนะไม่ต้องอายการพูดตรงๆ เนี่ยตอนเราเย็ดกัยน่ะมันมันและสนุกมากเลยรู้ไหม เธอพยักหน้า ผมถามเธอใหม่ว่าคันในรูหีมากไหม เธอบอกว่าคันมากเลยค่ะ ผมเลยพูดว่า เดี๋ยวถ้าควยพี่เขาได้แล้วจะคันและมันในรูมากกว่านี้มากเลย ผมขยับนิ้วทั้งสองนิ้วออกมาแล้วค่อยๆแทงเข้าไปใหม่ดูเธอตั้งใจแอ่นรับมือของ ผมอย่างตั้งใจเลยครับ ผมมองเห็นรูของเธอว้างขึ้นมากเลยครับ มือของเธอก็ยังสาวควยของผมไม่หยุด น้ำควยของผมออกมาเยิ้มเลยครับ ผมบอกน้องลองอมควยพี่บ้างซิได้ไหม เธอบอกทำไงล่ะมันใหญ่ คับปาก แล้วผมก็ขยับควยไปที่ปากเธอแต่มือขวาของผมยังควานในรูหีเธออยู่ เธอรีบเอาปากอมควยผมทันที ผมบอกว่าอย่าให้ถูกฟันล่ะพี่จะเจ็บ อมเข้าไปแล้วดูดจ้ะ เธอทำตามผมขมิบน้ำออกมาเธอทำเหมือนจะคายควยผมออกมา ผมบอกว่ากลืนเข้าไปเลยจ้ะเหมือนที่พี่กลืนของน้องน่ะ เธอทำตามครับ ผมอยากจะเอาน้ำออกในปากเธอจังเลยตอนนั้น แต่คิดว่าเอาออกในรูหีเธอดีกว่า แต่ถ้าควยผมเข้าไม่ได้จริงแล้วเดี๋ยวค่อยเอาน้ำควยออกในปากเธอดีกว่า ผมปล่อยให้เธอดูดและนิ้วของผมก็คงชักเข้าชักออกช้าๆและเน้นๆเธอซีดขณะที่อม ควยผมอยู่ ผมถามว่าน้องจ๋าตอนนี้เงี่ยนมากไหม เธอพยักหน้า งั้นพี่จะเอาควยใส่ในรูหีน้องดีกว่า ว่าแล้วผมก็ดึงควยออกจากปากเธอดูเธอเสียดาย แล้วผมก็ดึงนิ้วออกจากรูหีเธอ เอาผ้าเช็ดตัวของผมปูกันเผื่อเปื้อนที่นอน แล้วให้เธอนอนหงายถ่างขา โดยให้เธอนอนขวางที่นอนผมยืนข้างเตียง ผมเอาวาสลีนมาชะโลมที่ควยจนหนาเธอก็มองอย่างใจจดใจจ่อ ว่าอีกไม่กีวินาทีรูหีเล็กของเธอจะต้องโดนควยผมเย็ดแน่นอน แต่จะเข้าได้อย่างไรล่ะ พอเห็นควยผมจ่อตรงหีก็ปิดหีเธอมิดเกือบหมดแล้ว ผมบอกว่าใจเย็นนะจ๊ะน้องไม่เคยโดนเย็ดต้องใจเย็นจะ อาจเจ็บนิดหน่อยหรือไม่เจ็บเลยอย่ากลัวล่ะ ดูหนังก่อนก็ได้ให้เข้าหมดแล้วค่อยดู เธอเชื่อครับแล้วเธอก็เอียงหน้าไปดูหนังต่อในหนังก็กำลังเย็ดกันตลอดเลย ผมค่อยๆเอาหัวควยเขี่ยตรงเม็ดแตดสีแดงเม็ดเล็กมากเลยลากลงมาตรงรูแล้วจิ้ม เบาๆเธอถ่างขาออกอีก ผมค่อยๆดันเข้าแบบเบาที่สุดแล้วเขี่ยปากรูหีเธอเกรง ผมเลยก้มลงไปเลียตรงรูแล้วลากลิ้นมาตรงรูก้นเธอเธอส่ายเอวรับลิ้นผม ผมเลยเอานิ้วสามนิ้ว นิ้วชี้นิ้วกลางและนิ้วนางค่อยๆแยงเข้าไปในรูหีเธอแต่ลิ้นและปากผมดูดตรงรู ก้นเธอเธอเกรงมากละส่ายตูด ผมยิ่งเลียและดูดรูก้นเธอหนักขื้นและนิ้วก็ค่อยๆแยงลึกลงไปลึก ลงไป เธอครางซีดๆ ตาก็ดูหนัง ผมรู้เลยว่าเธอเงี่ยนเต็มที่และไม่เจ็บ ผมแยงนิ้วลงไปเรื่อยๆเบาๆ จนลึกประมาณ 2นิ้วแล้วผมก็หยุดแต่ผมขยับปลายนิ้วตลอดเธอเกร็งและถ่างขาออกอีกจะกว้าง ลิ้นและปากของผมก็ไม่หยุดยังแยงรูก้นและดูดรูก้นเธอตลอดเวลา ผมควานนิ้วเป็นวงกว้างตอนนี้เธอไม่เจ็บแล้วความหวังของผมเริ่มเป็นเห็นลาง ลางแล้วครับ ผมค่อยๆเอานิ้วออกมาแล้วมองเยื่อของเธอกว้างมาเลยครับแทบจะมองไม่เห็นเลย ครับแต่ก็มองเห็นอยู่ครับ ผมไม่รอช้ารีบลุกขึ้นแล้วเอาควยจ่อตรงรูหีเธอทันที แล้วบรรจงจ่อแล้วค่อยๆดันเข้าไปนิดหนึ่งแล้วดึงออกมาหีเธอยู่ตามควยผมเลย แล้วผมก็ดันเข้าไปใหม่ค่อยๆดัน ดัน หัวควยของผมตรงปลายเริ่มมุดเขัารูเธอนิดหนึ่งแล้ว เธอเอามือขยำที่นอนทำหน้าแบบเจ็บผมถามว่าเจ็บไหมเธอบอกไม่เจ็บแต่กลัว ผมบอกไม่ต้องกลัวจ้ะไมเจ็บหรอก พี่จะทำให้ค่อยๆที่สุด ผมคาควยเอาไว้แล้วค่อยๆดันนิดๆควยของผมแข็งมากเลยครับค่อยๆเข้ามันตึงมากเลย มันเข้าเกือบถึงหัวหยักแล้ว ผมค่อยๆ เธอบอกเจ็บค่ะพี่ผ มหยุดเลยครับ แต่ยังคาควยไว้อยู่ผมค่อยๆเอาควยออกมาแล้วดันเข้าไปใหม่ ผมเห็นรูหีเธอกรวงโบ๋เลยครับเวลาผมดึงควยออกมา ผมถามว่าแบบนี้เจ็บไหม เธอส่ายหน้าแ ล้วดีเปล่าเธอพยักหน้า ผมทำอย่างนี้สักพักน้ำควยผมจะออกผมจึงหยุด แล้วผมก็ขึ้นบนเตียง แล้วเอาวาสลินมาทาที่ควยแล้วทาคว๊านในรูหีเธอ แล้วผมก็นอนหงาย แล้วให้เธอลุกขึ้นมาค่อมตัวผมผมเอาควยจ่อที่รูหีเธอแล้วให้เธอนอนทับผมลงมา จับขาเธอแล้วถ่างขาเธอออกให้ควยจ่อตรงรูหีแล้วให้เธอกดหีลงมาให้รูตรงกับควย ผมแล้วค่อยดันเข้าไป ตอนนี้หัวควยของผมจ่อตรงรูหีเธอหัวควยจิ้มเข้าตรงรูหีเธอแล้วผมก็จับขาของ เธอหนีบเข้าชิดกันโดยผมได้ถ่างขาของผมออกมาแล้วหนีบขาของเธอไว้แล้วผมค่อย เด้งควยขึ้นมา เธอก็เก็รงขาของเธอแล้วเธอกค่อยๆกดสะโพกของเธอลงมาครับโอย...ผมเสียวและคับ ควยผมมากเลยครับผมมีความรู้ ุ้สึกหนืดๆตรงควยผมค่อยๆลึกเข้าไป ลึกเขัาไปเธอกอดผมแน่นและเกร็งมากเลยครับเธอครางดังมากกว่าที่เคยครางทั้ง ครางซี๊...ดยาวมากเลย ผมผงกหัวขึ้นมากแลวบอกให้เธออ้าปากไม่ตองเกร็งปากนะจ๊ะเธอพยักหน้าแล้วผมก็ ประกบปากเธอแล้วเอาลิ้นของผมวานกับลิ้นธอแล้วสูดลมเข้ามาในปากผมเธออ้า ปากรับและซูดปากลั่น เพราะขณะนี้ควยของผมเข้าไปในรูหีของเธอแล้วเกือบครึ่งลำ โดยหัวหยักเข้าไปแล้วตึงมากเลยครับผมไม่ขยับเพราะกลัวเธอเจ็บ ผมจึงค่อยขมิบควยเบาๆ เธอขมิบรูหีตอบรับ ผมถามว่าเจ็บไหมเธอบอกว่าเจ็บ แต่ไม่มาก ผมบอกงั้นนิ่งๆไว้ก่อนนะเห็นไหมหัวควยของ พี่เข้าในรูหีของน้องแล้วเก่งจังเลยรู้ไหมจ๊ะเธอยิ้ม ผมเอาปากผมปะกบเธออีกครั้งแล้วเอานิ้วกลางค่อยเขี่ยตรงรูก้นของเธอ ได้ผลครับเธอเอาลิ้นมาพันกับผมแบบไม่ต้องสอนเลยครับ ผมเอานิ้วป้ายตรงวาสลีนให้ลื่นแล้วค่อยแยงลงไปในรูก้นเธอขมิบรูหีแรงมากเลย ผมก็เกร้งหัวควยแล้วก็ใช้นิ้วใชเข้าในรูก้นของเธอเธอเกร็งแล้วก็กดหีลงมาและ สู๊ดปากแบบอร่อย ตอนนี้ควยของผมเริ่มขยับเข้าไปอีกนิดเธอแอ่นหีและเกร็งปากดูดอย่างแรงผมแยง นิ้วเข้าไปอีกแล้วค่อยๆชักออกมาเธอแอ่นหีควยค่อยๆขยับเข้าไปอีกควยผมรู้สึก ว่าชนกับมดลูกเธอแล้วผมค่อยๆขยับควยออกมาแล้วค่อยดันเข้าไปเธอยิ่งซี๊ด..ปาก เกร็งกอดผมแน่นและร้องดังมากเลยดํงโอย...พี่....ซู๊ด..แล้วเธอก็กดหีลงมาจน มิดโคนควยผมผมก็กดควยแล้วบดไปมาครับเธอเกร็งมากและหยิกผมแน่นเลย เธอน้ำแตกแล้วผมชักออกมาแล้วแทงสวนลงไปทันทีเลยครับเธอร้องโอย..ผมตกใจถาม ว่าเจ็บเหรอเธอบอกเงี่ยน...คันรูหีจํง...เท่านั้นแหละครับผมไม่ปล่อยเวลาให้ ขาดตอนผมค่อยๆดึงควยออกมาเกือบสุดแล้วก็ดันเช้าไปเธอร้องซี๊ดๆตลอดเวลาเลย ครับพอควยผมเข้สุดรูหีผมก็บดกับหนอกหีของเธอปลายหัวควยของผมชนกับมดลูกของ เธอเธอก็แอ่นหีมาผมพยามยามไม่ลืมตัวครับเพราะถ้าผมกระแทกควยแรงเกินไปจริง อยู่ตอนนี้เธอไม่เจ็บเพราะเธอยังมันอยู่แต่เดี๋ยวเธอจะเจ็บหีตอนเย็ดเสร็จ อาจเดินไม่ได้จะทำให้มีพิรุธิเดี๋ยวความแตกจะไปกันใหญ่ ผมจึงแช่ควยเอาไว้เฉยๆแต่เธอก็พยามขยับเอวครับแต่ยังขัดๆเพราะเพิ่งครั้งแรก ของเธอเธอคงจะเส็รจอีกครับพอผมสาวควยออกมาแล้วแทงเข้าไปใหม่เธอเกร็งและร้อง ดังและรัดผมแน่นผมก็ทนไม่ไหวเหมือนกันครับผมสาวควยเข้าออกยาวๆช้าๆแล้วบด เบาๆเธอแอ่นหีรับควยผมบดแล้วน้ำควยของผมก็ทะลักเข้ารูเธอผมร้องโอย...เมีย จ๋า..น้ำควยพี่ออก...แล้ว..เธอก็ยิ่งเกร็งสั่นไปทั้งตัวผมปล่อยน้ำกระฉูดใน รูหีเต็มแรงแต่ไม่กระเด้าแรงเดี๋ยวเธอเจ็บเพียงแต่บดหีและจูบปากเธอนิ้วกลาง ยังแยงเข้ารูก้นเธอเธอสะดุ้งขมิบหี ตอดเป็นจังหวะเลยครับเธอน้ำออกกับผมอีกครั้งพร้อมกันเลยผมบดๆๆๆๆเธอแอ่นหีไป มามันมากเลยครับชนมดลูกกรึบๆๆๆ แล้วก็นิ่งเธอฟุบกับอกผมตัวเธอสั้นกว่าผมมากเพราะเธอยังเด็ก หัวใจเธอเต้นถี่และแรง หีเธอตอดตุบๆๆๆตลอด ผมถามเธอว่ามันไหมจ๊ะเธอบอกแบบเหนื่อยๆแล้วพยักหน้ามันค่ะ แล้วก็ฟุบต่อ ควยของผมยังคาอยู่ในรูหีของเธออยู่ ผมก็ถามว่าเจ็บมากไหม เธอบอกเมื่อกี้ไม่เจ็บเลย แต่ตอนนี้ทำไมมันตึงๆไปหมด ผมก็บอกว่าไม่เป็นไรหรอกจ้ะวันสองวันก็หาย แต่อย่าให้พี่รินทร์สงสัยล่ะ (รินทร์หมายถึงเมียผมครับ) เธอพยักหน้าตอนนี้ควยผมเริ่มอ่อนลงมาแล้วครับผมค่อยพลิกให้เธออยู่ข้างล่าง แต่ผมอยู่ข้างบนโดยผมใช้แขนยันตัวผม แล้วก้มลงมองควยที่คาอยู่ในรูหีเธอ แล้วบอกให้เธอดูเธอผงกหัวขึ้นมาดูแต่มองไม่ค่อยเห็นผมจึงจับเธอลุกขึ้นนั่ง โดยผมลงมายืนที่ข้างเตียงค่อยๆขยับโดยไม่ให้ควยหลุดออกมา มันเป็นภาพที่ประทับใจผมมากเลยครับ ควยของผมเข้าในรูหีของเธอมิดด้ามเลย หีของเธอที่มีขนาดเล็กตอนนี้อมควยของผมทั้งดุ้นบวมฉึ่งเลยครับ แล้วผมก็ค่อยดึงควยออกมาแล้วก็ดันเข้าไปเธอมองตาไม่กระพริบและเธอก็คงชอบและ อยากดูเช่นกันครับผมค่อยๆสาวเข้าออก มีน้ำทะลักออกมา มีสีแดงจางๆ ออกมาด้วยแต่ไม่มากครับ ผมถามว่าเจ็บไหม เธอบอกว่าแสบๆข้างในรู เจ็บข้างในลึกๆแต่ไม่มาก ดีนะครับที่ผมไม่กระทุ้งควยแรงตอนน้ำออกมีหวังเธอเดินไม่ไหวแน่ ผมเลยบอกงั้นพี่เอาออกก่อนนะเดี๋ยวค่อยเอาใส่ใหม่ เธอพยักหน้า ผมค่อยๆดึงควยออกมา ตอนนี้ควยของผมอ่อนแต่ไม่มากครับ ผมดึงควยออกพอหลุดจากรูหี หีก็กรวงโบ๋เลยครับ แล้วน้ำปนเลือดจางๆก็ทะลักออกมา มากมายเลย ผมจำได้ติดตาเลยครับผมมีความสุขมากที่สุด ที่ผมได้เย็ดเด็กบริสุทธิ์อายุ 10 ขวบได้สำเร็จ นี่คือประสบการณ์ที่ผมได้เย็ดเด็กคนแรกครับ        

pae8

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันความเสียว ::Ajark::