ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์ตรง กับ น้องแทม สาวไฮโซ ตอน 1

เริ่มโดย masterman, พฤษภาคม 13, 2013, 01:34:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterman

เรื่องมีอยู่ว่า แทมเป็นเพื่อนแฟนผมครับ แทมเป็นสาวไฮโซเพิ่งเรียนจบจากมหาวิทยาลัยเอกชนชื่อดังแห่งหนึ่ง แทมน่าตาน่ารัก ออกเป็นสาวสังคมน่าตาเป็นสาวเปรี้ยวมั่นใจในตัวเองสูง ผิวขาวชอบแต่งตัว เอ็กส์ ๆ หุ่น ก็ เป็นสาว น่าอกใหญ่ มีเอวคอด สะโพกเวลาเดินไปมา น่าเอาควยกระแทกมากครับ แทมเป็นสาวน่ารัก///สมัยมัธยม แทม เคยเป็นดี้มาก่อน อันนี้รู้มาจากแฟน แฟนบอกเคยเห็น แทมแลกลิ้นกับแฟนที่เป็นทอมด้วย วันนึงผมได้มีโอกาสใกล้ชิดแทม ในงานเลี้ยงรุ่นของแฟน วันนั้นแทมเมามาก แฟนเลยสั่งให้พาผมพาแทมไปส่งคอนโด หลังจากที่ส่งแฟนที่บ้านเสร็จแล้ว ตอนแรกแฟนจะไปส่งด้วย แต่แทมบอกไม่เป็นไรหรอกให้แฟนผมพักผ่อน แฟนผม ไม่ได้รู้เลยว่าตอนนี้เพื่อนของเธอ เงี่ยนมากอยากโดน แฟนเพื่อน นั่นก็คือผมเองกระแทกควยใส่หี ตอนแรกผมก็ไม่รู้หรอกครับ ทำตัวเป็นสุภาพบุรุษ แต่ทุกครั้งที่มองไปที่น่าอก ของแทม หรือ บริเวณ ขาอ่อนของเธอ ควยผมแน่นจนกางเกงแทบจะปริ ใจนึงก็คิด เพื่อนแฟน แต่ความเงี่ยนมันก็ไม่เคยปราณีใครจริง ๆ (ผมคิดว่าเพื่อนๆทุกคนคงเข้าใจ) วันนั้นผมอาสา ไปส่ง แทม ระหว่างทางแทม ก็มีสติอยู่บ้างนะครับ เธอคอย บอกทางผมตลอดว่าไปทางไหน คอนโดเธอ อยู่ย่านสุขุมวิท ครับ (อันที่จริงผมว่าเธอแกล้งเมามากกว่า) ระหว่างทาง แทม สบตาผมแบบสายตาหวานเยิ้ม ผมด้วย ยิงประโยคมาว่า พี่เต้-----แทมสวยไหม ค่ะ ///// ผมเลยตอบกับไป สวยครับ แทมสวยมาก ///// แทมถามมาอีกว่า พี่เต้ แทม  หุ่นดีไหมค่ะ ว่าแล้วแทมก็บิดตัว ทำให้ผมเห็นน่าอกเธอภายใต้เสื้อ ฟิต ๆ พอผมมองว่าที่น่าขา เหมือน แทมจงใจ บิดซ้ายขวา จนกระโปรงด้านหลัง แทบจะถึงก้น วินาทีนี้ ผมได้แต่กลืนน้ำลาย แล้วข่มใจ ไม่ให้ตัวเองรู้สึกถลำลึกในความรู้สึกไปมากกว่านี้  ขาอ่อนแทม รวมทั้ง บั้นท้ายของเธอขาวมาก สักพักเธอทำเป็นเอนตัวมาทางผม เธอ เป่าหูผมหนึ่งทีเบาๆ ///// บอกได้คำเดียวครับ เสียวมาถึงท้ายทอย ตอนนี้ผมรู้สึกว่าควยผมแข็งมาก และเริ่มมีน้ำเหนียว ๆ ไหลออกมาจากรูควย ของผม //// ขณะนั้นเอง ก็ถึงคอนโด ของแทม //// แทม พูด กับผมว่า ขอบคุณนะครับ คุณ แฟน ของเพื่อนที่มาส่ง ก่อนลงรถแทม สบสายตาผม และหอมแก้มผมเป็นรางวัล บอกได้คำเดียวครับว่าหัวใจเต้นแรง ตัวร้อนผ่าว ในใจก็ไม่อยาก คิดในทางที่ไม่ดีกับแฟนเพื่อน ผมเลยบอกกับแทมว่า พี่ขอตัวกลับก่อนนะครับ //// แทม คว้า มือ ผมไว้ พี่ เต้------ ส่งแทมขึ้นห้องก่อนนะค่ะแทม กลัว //// ผมด้วยความที่เป็นห่วงเธอจึงประคองเธอขึ้นไปส่ง ถึงห้อง ระหว่างประคองเธอ ผมช้อนตัวเธอจากด้านหลังทำให้มือข้างนึงของผมไปโดนบริเวณอก ใต้ราวนมของเธอ ตอนนี้ ใบหน้าของเธอ ซบ อยู่บริเวณ ไหล่ของผม กลิ่น ตัวเธอหอมหวานมากครับ มันกระตุ้นอารมณ์ทางเพศ ผมจนแทบจะระเบิดออกมา ระหว่างทางเธอท่าเหมือนจะล้มผมจึงต้องเปลียนท่า ประคองเธอ จับบริเวณเอว ตอนนี้ตัวผมร้อนผ่าว ไปหมด แทบจะระงับอารมณ์ ตัวเองไม่ได้แล้วครับ พอถึงห้อง แทม ผมตัดใจ ขอตัวลา น้องแทม //// พี่เต้กลับบ้านก่อนนะครับน้องแทม ราตรีสวัสดิ์ครับ//// ยังไม่ทันปิดประตูน้องแทม ดึงผมเข้าไปในห้องปิดประตูทันที น้องแทมคว้าคอผมแล้ว เขย่งตัวเธอ จูบปากผม ผมทำตัวไม่ถูก แต่บอกได้คำเดียวความสวยของเธอ ทำให้ผู้ชายอย่างผมอดใจไม่ได้ ผมจึงแลกลิ้นกับ เธอสักพัก ผมเลื่อนมือข้างขวาไปจับที่ก้นของเธออย่างแผ่วเบา และลูบไล้ ///// แทมครางเบาๆ อ้าาาา หวิวจังเลยค่า พี่เต้ ///// ตอนนี้ผมไม่พูดอะไรอีกต่อไปแล้วครับ สอดมือไปที่ใต้กระโปงของเธอจากทางข้างหลัง ค่อยๆ บีบ ค่อยๆครึง พอถึงขอบกางเกงในของเธอผมรูกกางเกงในเธอลง กางเกงในเธอเป็นผ้าบางๆลื่นๆ ตอนนี้แทมเอามือลงมาพยายามจับมือผมออกพอเป็นพิธี ผมจึงไซร้ไปที่ซอกคอของ เธอได้ผลครับมือเธออ่อนระทวย //// อ้า พี่เต้ แทมหวิวจังเลย แทมโน้มคอผมแล้วกระซิบข้างหู พี่เต้ค่ะ หนูไม่เคยนอนกับผู้ชายนะค่ะ แต่กับพี่หนูอยากให้ เพราะเพื่อนหนูบอกว่าพี่เป็นคนดี (ผมคิดว่าในใจเธอคงอยากแย่งผมจากแฟนมาเป็นของเธอ แต่วินาทีไม่สนแล้วครับผมต้องเย่อ หีเธอ ให้ได้คืนนี้) ผมเลยพูดอย่างสุภาพ น้องแทมครับ ไปที่ห้องนอนน้องแทมกันนะครับ พี่อยากเห็น ห้องนอนน้องแทม แทมพยักหน้า ค่ะพี่เต้ หนูจะให้พี่เห็นมากกว่าห้องนอนหนูอีกค่ะ พี่เต้ที่รัก เธอกระซิบข้างหูผม พอถึงห้องนอน ผมจับเธอนอนที่เตียงอย่างแผ่วเบา มือขวาผมลูบไล้อยู่บริเวณน่าอกของเธอ ส่วนมือซ้ายผมครึงบริเวณหัวหน่าวของเธอจากภายนอก เธอคราง //// อ้าาาา พร้อมทั้งแอ่นตัวเล็กน้อยด้วยเสียงที่ สั่นเครือ บั้นท้ายบิดไปมา วินาทีนี้ผมสัมผัสได้ถึงความชุ่มชื้นของหีอันอวบอูมของเธอแม้จะแค่เพียงภายนอกก็ตาม ตอนนี้ผมค่อยๆบรรจงถอดชุดของเธอออก จนเหลือแต่ชุดชั้นในสีชมพู สดใส ผมมองไปที่น่าอกของเธอเต่งตึงมากครับแม้จะยังไม่ได้เห็นหัวนมของเธอ และมองมาที่ข้างล่างหีเธออวบอูม แน่นกางเกงในมากครับ เพียงแค่นี้ก็แทบจะทำให้ผมน้ำแตกได้แม้ยังไม่ได้แตะต้องตัวเธอ ผมจัดการปลดยกทรงเธออกเธอเอามือทั้งสองข้างปิดนมของเธอตอนนี้เธอหน้าแดงกร่ำ คล้ายผลมะเขือเทศ ผมจัดการม้วนกางเกงในของเธอออกมา ตอนนี้กางเกงในเธออยู่ในมือของผม ผมจึงเอามันดมต่อหน้าเธอหนึ่งฟอด ใหญ่/// แทม พูด ว่า พี่เต้อ่ะลามกจัง แล้วเธอขอหัวเราะแบบน่ารัก เหมือนจงใจยั่วยวนผม ตอนนี้ผมจึงก้มตัวลงจูบปากของเธอ แล้วก็ค่อยๆ ไล่ลงมาที่ หน้าอก ปากผมดูดนมข้างขวาของเธอ มือซ้ายก็คอยบี้ผมนมเธอเธอและคอยครึง อย่างเป็น ระยะ ๆ  เธอร้องครางเบา ๆตลอดเวลา พี่เต้ พี่เต้ ที่รักของแทม/// ผมจึงเลือนตัวลงงมาต่ำกว่านั้น ตอนนี้บริเวณใบหน้าผมอยู่บริเวณหีของเธอ ตอนนี้หีของแทม มีรอยแยกออกจากกันเล็กน้อยและมีน้ำไหล ออกมาเล็กน้อยจากร่องสาว ผมแกล้งเอานิ้วไปปาดไปที่ร่องสาวของเธอ เธอสะดุ้งเฮือก หันมามองผม ผมเลยเอานิ้วโชว์ให้เธอเห็นน้ำเหนียวๆ จากร่องหีของ เธอ จากนั้นผมก็เอานิ้วที่มีน้ำของเธอขึ้นมาดูด เธออายและหลบตา ตอนนี้ผมเลยบรรจงถอดเสื้อผ้าของตัวเองออก เธอมองมาที่หน้าอกที่มีกล้ามของผมรวมทั้งควยผมที่แข็งอยู่ตอนนี้ เธอมองมาแล้วจ้องที่ตรงนั้นของผม แล้วพูดว่า จริงอย่างที่เพื่อนเธอบอกจริง ๆ ว่าควยผมใหญ่มาก ประมาณเจ็ดนิ้วครึ่งครับ (รู้ตอนหลังจากแทม ว่าแฟนผมเล่าให้เธอฟังว่าเธอโดนผมเมาแล้วเธอติดแค่ไหน ตามประสาลูกคุณหนู ลืมบอกไปครับแฟนผมโดนผมเปฺิดซิง แล้วใช้ลิ้นจนเธอติดผม จนไม่ยอมไปเรียนต่อเมืองนอก) ผมเลยกระซิบข้างหูเธอ คืนนี้พี่เต้ ขอเป็นผัวแทมนะครับ แทมไม่ตอบหลบหน้าหนีแบบอายๆ ว่าแล้วผมเลยบรรจงลากลิ้นไปที่รองหีของเธอ แต่ผมต้องการทรมาณเธอครับ จึงลากเบาๆ ไลท์ ไปมาตวัดลิ้นเล็กน้อย เธอค่อย ๆแอ่นตัวตอนนี้หีเธอบวมเป่งมากครับ จนรอยแยกเปิดออกเห็นเม็ดละมุดผมเลยตวัดลิ้นไปตรงนั้นและเน้น เธอได้ แต่ร้อง พี่เต้ พี่เต้---- แทม เสียวทรมานมากค่ะ ผมเริ่มตวัดแรงน่าซุกลงไป แล้วบดขยี้ ตอนนี้ใบหน้าของผมเต็มไปด้วยน้ำหีของเธอ รสชาดน้ำหีของเธออร่อยหอมหวานมากครับไม่เหม็นคาวคงเป็นเพราะเธอดูแลตัวเองดี ผมเลยบอกแทมช่วยพี่บ้างได้ไหม /// แทมบอกหนูไม่เคยค่ะพี่เต้ ควยผู้ชายหนูพึ่งเคยเห็นของพี่เป็นคนแรก ( ตอนแรกผมคิดว่าเธอตอแหลครับ แต่รู้ความจริงหลังตอนเอาเสร็จ ) ผมเลยบอกมาพี่สอน ผมค่อยๆจับตัวเธอประคองขึ้นมา แล้วบอกให้เธออ้าปาก และทำเหมือนเวลาดูดเลียไอติม แทมเริ่มเลีย แทมเลียเก่งมากครับ คงเป็นเพราะเธอเคยมีแฟนทอมและต้องผลัดกันเลียและดูดร่องหีของกันและกัน เะอเลยจนถึงไข่และดูดไข่ของผม บอกได้เลยครับ ทั้งเสียว ทั้งทรมาน ทั้งเจ็บ ใครเคยดดนดูดไข่คงจะรู้ครับ ผมจับควยผมป้อนเข้าปากเธอดึงเข้าออกช้า ๆสักพักเธอก็เริ่มดึงเข้าออกเองครับ เรื่องแบบนี้ธรรมชาติมันสอนกันจริง อย่างว่าครับหญิงต้องคู่กับชาย ผมทรมานจนแทบน้ำจะทะลักแทม ๆ หยุดก่อน น้องแทมไม่ฟังครับ ผมกลั้นไม่ไหวไหว ได้แต่ร้องซี๊ดดดด โอ้ยย ว่าแล้วน้ำผมแตกในปากแทม น้องแทมแทนที่จะปล่อยเธอดูดดควยผมเหมือนเด็กดูดนมครับ บอกได้คำเดียวว่าเสียวสุดยอดครับ เธอดูดน้ำควยผมจนหมดลำ ผมเลยนอนแผ่หงายครับ คราวนี้เธอขึ้นค่อมตัวผมเอาหีมาจ่อบริเวณหน้าผม แล้วเริ่มดูดควยผม ผมก็เลียหีเธอในท่าหกเก้า รู้ตอนหลังว่าเธอกับแฟนทอมชอบทำกันท่านี้ สักพักควยผมเริ่มแข็งผมเลยจับแทมนอนหงาย แล้วเอาควยวนไปรอบๆ หี ไลท์ไปมา บริเวณนั้นตอนนี้หีแทมเปียกแฉะไปหมดด้วยน้ำลายผม ผมเลยค่อย ๆบรรจง เอาหัวควยดันเข้าไป แทม มีอาการเกร็งเล็กน้อยจับมือ ผม แล้วพูดว่า พี่เต้ เบา ๆนะค่ะ แทมไม่เคยจริง ๆขนาดแฟนทอมจะเอาควยปลอมใส่แทมยังไม่เคยให้เลย (แทมบอกกับผมว่าเธอให้แค่แฟนทอมเอาไข่สั่นตรงเม็ดละมุดแต่ห้ามสอดในร่องหีไม่เคยมากกว่านั้น) ผมดันหัวบานเข้าไปเธอเกร็งผมเลยก้มลงดูดหัวนมอีกรอบ ให้เธอคลาย พอเหลอผมกดควยลงไปอีกเธอสะดุ้งเฮือกตอนนี้ควยผมเข้าไปเกือบครึ่ง หีเธอทั้งรัดแน่นและตอด (ในใจคิดเรานี่โชคดีจริง ๆได้เปิดซิงทั้งแฟนและเพื่อนแฟน) คราวนี้ผมค่อย ๆ สาวออกช้า แทมร้อง ฮือ ๆ เสียวมากหวิวไปหมดเลยไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อนเลย พอชักเข้าออกครึ่งลำประมาณ 5 นาที พอเธอเผลอผมดันสุดตัว เธอร้อง โอ้ยยยย  ตอนนี้ควยผมเข้าไปเกินครึ่งแล้วครับ ตอนนี้ปากหีแทมบวมไปหมด มองดูเหมือน หีกำลังอมอะไรสักอย่างเพราะมันบวมเป่งคราวนี้พอผมดึงออกมามีน้แดง ๆไหล ออกมาและเยื่อใส ๆติดออกมาด้วยคล้าย ๆวุ้น เยื่อพรหมจารีของเธอนี่เอง ผมก้มตัวลงกระซิบข้างหูเธอ ให้พี่เป็นผัวแทมนะ แทมพยักหน้า แล้วบอกผมว่าได้แทมแล้วรับผิดชอบด้วย แทม รักพี่เต้นะ พี่เต้เป็นผู้ชายคนแรกของแทม ผมคราวนี้จึงดึงเข้าออกช้า ๆอีกรอบแล้วค่อยๆซอยเร็วขึ้น แทมเอามือจิกแขนผมไว้แน่น แล้วร้อง โอ้ย โอ้ย เจ็บ เจ็บ เสียว เสียว พอเธอเผลอผมซอยแรงดันมิดด้ามคราวนี้เธอเอามือจิกหลังผมผมเจ็บมากครับ เพราะเล็บเธอจิกเข้าเนื้อผม แต่วินาทีนี้ไม่สนแล้วครับ ผทซอย เธอแรง มาก ดัง ผับ ผับ ผับ ผับ ผับ เสียงเนื้อกระทบเนื้อพอช่วงท้ายผมดึงควยออกมาหมดลำเสียงดังบล็อค เหมือนเวลาเปิดจุกขวดวาย พอเธอเผลอคราวนี้ผมอัดลงไปมิด้าม ดังสวบบบบ เธอ กรี๊ด ร้อง เสียวเสียว เจ็บ ผัวขา หีแทมจะฉีกแล้ว พอซอยเธอต่อแรงๆเร็วๆจน เธอพูดว่าแทมไม่ไหวแล้ว เธอกร็งหีตอดควยผมแน่นมาก เธอกอดผมแน่นขาสั่นไปหมด ตอนนี้เธอถึงสวรรค์แลั้ว ผมเลยจูบหน้าผากเธออย่างนุ่มนวล ขอพี่เสร็จบ้างนะ ผมกระแทกแรงๆ โดยจับขาเธอดันขึ้น ด้วยท่าที่ทุกๆคนคงรู้กันเวลาเื่อนๆใกล้เสร็จและต้องการกระแทกแฟนของตัวเองแรง ๆ ตอนนี้เสียงดัง บัก บัก บัก เหมือนเขียงปังตอที่ใช้สับหมูสับ ผ่านไปสองนาทีผมร้องแทมมมมม พี่ไม่ไหวแล้ว ผมกดควยผมมิดด้ามแตกใน ตอนนี้สบายที่สุดครับควยอุ่น ๆจมอยู่ในหี ของแทม พอผมดึงออกมาน้าควยผมมีไหลออกมาจากร่องหีเธอเพียงเล็กน้อยก็ใช่สิครับหีโดนเปิดซิงน้ำไม่ไหลออกมาครับ เพราะร่องกลีบยังเบียดกันอยู่มาก เธอกับผมนอนอย่างหมดแรงและกอดกัน เราหอมกันไปมาอย่างมีความสุข แทมบอกรักพี่เต้นะ ผมเลยบอกพี่ก็รักแทม นะ เราสองคนต่างสัญญากันจะไม่ให้แฟนของผมรู้เรื่องราวของเราสอง /// จบครับ //// ถ้ามีคนชอบเกินสามสิบคนสำหรับเรื่องนี้ผมจะมาเล่า เรื่องเด็ด ระหว่างผมกับแทม อีกในครั้งต่อไปครับ /// ขอบคุณครับ