ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ติดใจลูกแม่บ้าน

เริ่มโดย Powel2 Watafak, มิถุนายน 06, 2017, 02:37:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เป็นอย่างไงบ้าง

สนุกกันบ้างไหม
37 (78.7%)
สนุกกันบ้างไหม
10 (21.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 47

Powel2 Watafak

จะขอเล่าเรื่องที่หมิวได้เจอกันนั้นคิดที่ไรก็เงียนทุกทีเลย
หมิวอายุ21ปีรูปร่างหน้าตาก็บ้านๆธรรมดามากเป็นนักศึกษามหาลัยชื่อดังแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯชีวิตเด็กมหาลัยส่วนใหญ่ก็อยู่หอพักกันส่วนใหญ่ซึ่งหมิวเองก็เป็นหนึ่งในคนส่วนนั้นเพราะเดินทางลำบากเลยต้องหาหอพักไว้เป็นที่อยู่ระหว่างเรียน ที่หอที่หมิวอยู่ก็เป็นธรรมดาไม่มีไรพิเศษแต่มีแม่บ้านค่อยทำความสะอาดที่เก็บกวาดตามทางเดินขอหอพักชื่อพี่กิ่งแกดูไม่แก่เท่าไรน่าจะ30กว่าๆเรา2คนก็คุยกับสนิดกันอยู่พี่กิ่งเป็นคนใจดีคุยสนุกเวลาทำงานก็จะเอาลูกมาด้วยชื่อโจโจอายุน่าจะประมาน11ขวบได้เป็นช่วงปิดเทอมของโรงเรียนเด็กๆทั่วไปพี่กิ่งมักจะเอาเจ้าโจมาฝากที่ห้องเวลาทำงานบ่อยๆหรือปล่อยเล่นแถวๆนั้น มีอยู่วันนึงหมิวอ่านหนังสืออยู่พี่กิ่งบอกฝากเปิดประตูมาบอกฝากน้องโจหน่อยน่ะเดี่ยวเย็นๆจะมารับหมิวเปิดทีวีให้โจดูไม่ได้สนใจไรสักครู่หมิวหันไปดูน้องโจไม่อยู่แล้วหมิวก็คิดมาน้องโจคงไปวิ่งเล่นแล้วมั้งแล้วหมิวก็ปวดฉี่ก็ไปเข้าห้องน้ำเห็นน้องโจฉี่อยู่คงไม่แปลกไรแค่เด็กฉี่อยู่แต่ที่แปลกคือหมิวมองไปที่ควยน้องโจมันใหญ่อย่างกับของผู้ใหญ่เลยพอน้องโจฉี่เสร็จเขาก็ไปดูหนังต่อเราก็เข้าไปฉี่ต่อความรู้สึกหวิวๆรู้สึกเสียวนึกถึงควยของน้องโจเมื่อกี่นี้เลยช่วยตัวเองเสร็จไปน้ำนึง และคิดว่าอยากเย็ดกับน้องโจดูสักครั้งจัง จึงคิดแผ่นล่อน้องโจให้ได้พอคิดได้หมิวก็ลงมือทันที ออกมาจากห้องน้ำบอกกับน้องโจว่าพี่จะอาบน้ำนะหมิวแก้ผ้าตรงหน้าทีวีบังไว้ถอดจนหมดเลยเห็นหีที่ไร้ข่นของหมิวหมิวดูสีหน้าน้องโจแล้วเขาเขิลอายแล้วน้องโจจ่องตามองมาที่หีของหมิวหมิวว่าเดี่ยวพี่หาของตรงนี้แปปนึงน่ะหมิวครานโก่งตูดหันหีไปที่หน้าของน้องโจหมิวหันหน้ากับมาดูน้องโจมองที่หีหมิวใหญ่เลย หมิวคิดในใจสำเร็จแล้วหมิวก็เอานิ้วแหวกหีออกน้องโจนั้งตัวแข็งทำไรไม่ถูก หมิวบอกว่าน้องโจเคยเห็นหีแบบนี้ไหมน้อง โจบอกเคยเห็นของแม่แต่ของพี่หมิวสวยกว่าเยอะเลยครับ หมิวบอกว่าอยากเย็ดพี่หมิวไหม น้องโจนั้งเงียบไปแปปนึงแล้วบอกขึ้นมาว่าได้หรอครับ หมิวบอกน้องโจว่าอย่าไปบอกใครละทำตามที่พี่บอกน่ะสัญญานะ
น้องโจตอบกลับมาด้วยเสียงที่สั้นบอกว่าครับผมสัญญาครับ พี่หมิวให้โจเลียหีให้น้องโจทำได้ไหมน้องโจเอาจมูกโดนหีหมิวดมหีแล้วค่อยๆเลียความรู้สึกตอนนั้นเสี่ยวใจจะขาดเลยค่ะเพราะเป็นครั้งแรกของหมิวด้วยน้องโจเลียไปสักพักนึงบอกกับหมิวว่าหีพี่หมิวอร่อยจังครับหมิวบอกให้น้องโจถอยเสื้อผ้าออกน้องโจรีบทำตามคำสั้งอย่างรวดเร็วหมิวจับควยน้องโจวัดกับแขนน้องโจเล็กกว่ากันแค่นิดเดียวเองหมิวจับควยดึดเข้าดึดออกแล้วก็เอาเข้าปากหมิวน้องโจครางออกมาเบาๆโดนรู้สึกจังครับพี่หมิวอมไปได้ครึ่งควยเองสักพักน้องโจก็จับไปที่หลังหัวแล้วกระแทกเข้ามาควยน้องโจมิสเลยกนะเด้าเข้าออกอย่างเร็วแล้วแรงมากบอกพี่หมิวผมไม่ไหวแล้วหมิวสำลักน้ำของน้องโจออกมาอ้วกออกมาเยอะเลยไอใหญ่เลยเหมือนจมน้ำเลนคิดในใจว่าเด็กตัวแค่นี้ทำไมโหดอย่างนี้นะหมิวบอกกับน้องโจว่าพี่หมิวเลอะอ้วกไปหมดเลยหมิวจับมือน้องโจมาเข้าห้องน้ำนั้งแหกหีให้ดู แล้วบอกว่าพร้อมไหม พูดจบไม่ทันตั้งตัวน้องโจโดดเข้าใส่ทันทีเลยค่ะหมิวพยายามบอกใจเย็นน้องโจแต่น้องแกไม่ฟังเลยค่ะจับควยมาจ่อที่หีของหมิวแล้วดันตัวเข้ามาอย่างแรงเลยค่ะสุดลำควยเหมือนคนอดอยากมาจากไหนเลยค่ะกระเด้าแรงแล้วเร็วมากหมิวทั้งเสียวแล้วเจ็บหีมากพยายามบอกให้หยุดก่อนพอก่อนแต่ไม่เป็นผลค่ะน้องโจเย็ดแรงขึ้นแล้วพูดว่าพี่หมิวจะออกแล้วหมิวคิดว่าไรจะเกิดก็เอาวะน้ำของน้องโจเข้าไปเต็มท้องเลยค่ะหมิวนี้รูสึกเสียวที่สุดเลยค่ะนี้หรอกการเย็ดหมิวสงสัยว่าทำไมถึงรู้ว่าเขาทำกันยังไงน่ะน้องโจตอบกลับมาว่าโจเห็นแม่กับพ่อทำกันประจำพอพูดจบหมิวก็อาบน้ำล้างหีอาบให้โจด้วยจูๆโจพูดขึ้นมาว่าเอาอีกนะพี่หมิวแต่หมิวไม่ไหวแล้วพยายามจะเดินหนีออกจากห้องน้ำดันลืนหน้าห้องน้ำน้องโจเห็นวิ่งเอาควยมาเสียยต่อทันทีเลยค่ะเย็ดแบบตั้งหน้าตั้งตาเย็ดหมิวคิดในใจช่างมันวะน้องโจแตกในไปหลายน้ำเลยแต่ที่ตกใจกว่าคือพี่กิ่งแม่ของน้องโจเปิดประตูมาเจอภาพที่น้องโจกำลังเย็ดหมิวอยู่น่ะสิค่ะพี่กิ่งกริ๊ดแล้วเป็นรมณ์ไปเลยค่ะหมิวรีบวิ่งไปปิดประตูน้องโจก็เลิกเย็ดทันทีเลยค่ะพอพี่พื้นขึ้นมาหมิวบอกเรื่องทั้งหมดให้พี่กิ่งฟังพี่กิ่งเปิดควยน้องโจออกมาดูใหญ่เท่าๆของพ่อมันเลยพี่กิ่งบอกว่าจะเก็บเรื่องนี้ไว้เป็นความรับเราก็ดีใจค่ะแต่มีข้อแม้ว่าต้องให้พี่รวมด้วยคนพูดจบก็ให้น้องโจเย็ดต่อเกือบ2ทุ่มจนผัวพี่กิ่งโมงมาตามก็กลับไป พอหลังวันนั้นเกือบทุกวันน้องโจจะมาเย็ดหมิวทุกวันพี่กิ่งก็ส่งเสริม จนตอนนี้หมิวกับพี่กิ่ง ท้องกับน้องโจหมิวก็ดอมไว้ปีนึงรอเด็กคนนี้คลอดออกมาก่อนถึงจะกลับไปเรียนต่อส่วน พี่กิ่งบอกกับหมิวว่าถ้าหมิวเรียนจบเมื่อไรจะให้ย้ายไปอยู่บ้านพี่กิ่งเลยเราจะได้เป็นครองครัวเดียวกันแล้ว พี่กิ่งบอกว่าผัวเขาควยใหญ่กว่านี้เยอะพี่เล่าเรื่องนี้ให้ผัวพี่ฟังแล้วพี่กิ่งบอกที่อยากให้ไปอยู่เพราะพี่เจอควย2ควยทั้งผัวและลูกชายไม่ไหวอยากให้หมิวไปช่วยรับควยเป็นเพื่อนหน่อยหมิวตอบตกลง ทุกวันนี้หมิวรอที่จะได้ไปอยู่กับพี่เขาไม่ไหวละอยากลองควยทั้ง2อันมั้ง เล่าที่อยากจะเล่าก็มีแค่นี้ละค่ะถ้าถึงวันนั้นเมื่อไรหมิวจะมาเล่าให้ฟังใหม่นะค่ะ...!!

elviswhat

ของโจใหญ่โตขนาดนี้ ของพ่อจะขนาดไหน

waveviviann

devilzoa

goldhand

dudun001

Gutin

old user

True Trr

werrlet

ใหญ่แต่เล็ก โตขึ้นคงใหญ่กว่าเดิมอีก

hanabombam

กว่าน้องหมิวจะเรียนจบ แม่กิ่งบานพอดี

saturn

naivenom

ที่นี้จะโดนพ่อเด็กมั่งละ 
ขอบคุณครับ

omgqgucc

dadam087