ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์ตรง น้องแทมสาวไฮโซ ตอน 2

เริ่มโดย masterman, พฤษภาคม 14, 2013, 02:50:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterman

ตั้งแต่คืนนั้น น้องแทมและผมก็เริ่ม ติดต่อกันเรื่อยมา อย่างว่าครับเรื่องเซ็กส์ บางครั้งก็ไม่ใช่ว่าจะสำคัญแค่ความใหญ่และอึด จริง ๆความนุ่มนวล ก็นับว่าเป็นอีกหนึ่งองค์ประกอบ สำคัญ ลิ้นครับ เชื่อเถอะครับสาวใดโดนดูดเม็ดแตด รับรอง ครับ ติดคุณไม่ไปไหนแน่นอน วันนี้ที่ผมจะเล่า มีอยู่ว้นนึงน้องแทม ส่งลายมาหาผมตามประสาเด็กวัยรุ่น พี่เต้ค่ะ วันนี้ น้องแทมอยากเจอพี่เต้ค่ะ /// ผมจึงพิมพ์กลับไปว่าได้ครับ น้องแทม /// วันนี้น้องแทม มาในชุดง่าย ๆเสื้อยืด สีขาวรัดรูป นุ่งกางเกงยีนส์สั้นๆ ตามภาษาวัยรุ่นทั่วไป (ผมก็ไม่เข้าใจทำไม กางเกงสมัยนี้ใส่แล้วต้องเว้าหลังเห็นสะโพกขาว ๆ) วันนี้น้องแทม ฉีดน้ำหอมกลิ่นเบา ๆ ผมเจอน้องแทมสิ่งแรกที่ทำคือก้มลงไปที่ซอกคอ สูดกลิ่นตัวเธอเบา ๆ และกระซิบ ข้างหู พี่เต้ คิดถึงน้องแทมนะครับ /// น้องแทมตอบกลับมาแทมก็คิดถึงพี่เต้เหมือนกันค่ะ /// ตอนนั้นเอง แฟนผมโทรเข้ามา ผมจึงต้องรับสาย พี่เต้ อยู่ไหนค่ะ น้องแต๋ม แฟน สุดที่รักของผมถาม ผมจึงตอบไปว่า วันนี้พี่ติดงานครับ ไว้ค่อยคุยกันคืนนี้นะที่รัก แล้วผมก็วางสาย /// น้องแทม หันมามอง ค้อนเล็กๆ แล้วพูดว่า แต๋มโทรมาสินะ ไม่คุยไปหล่ะ ค่ะ------ ผมรู้ได้ทันที ว่าน้องแทมแอบเริ่มหึงเพื่อนของเธอเอง คือน้องแต๋ม แม้ เธอจะมาทีหลังก็ตาม /// ผมจึงเข้าไปโอบเธอ แล้ว พูดว่าพี่ก็รักแทมนะครับคนดี /// น้องแทม ตอบกลับมาว่า อย่ามาพูดเลย แทม รู้แทมมาทีหลัง แต่แทมก็เป็น ของพี่เต้ เหมือนกันนะค่ะ //// ผม ตอบกลับไปว่า จ้า ๆ พี่ก็รักแทม นะ ผมหอมแก้มเธอไปทีนึง คราวนี้เธอเริ่มยิ้มได้ /// น้องแทมจึงบอกผมว่า พี่เต้ ค่ะ แทม อยากกอดพี่ค่ะ ว่าแล้วเธอก็หยิบ คีย์การ์ดใบนึงจากกระเป๋า พี่ เต้ค่ะแทมเปิดห้องไว้แล้วค่ะ น้องแทม เปิดห้องไว้แล้วในโรงแรมหรูใจกลางเมือง เมื่อถึงห้องพัก ผมเดินไปนั่งที่เตียง แล้วมองไปรอบห้อง บรรยากาศ โรงแรม ห้องพักสวย แต่ที่น่าสนใจสิครับ ห้องน้ำเป็น แบบ ซีทรู คือง่ายๆครับ เป็นกระจกใสมองเห็นจากบริเวณเตียง ( ขอสงวนไม่เปิดเผยชื่อโรงแรมนะครับ อยากรู้ต้องลองไปนอนเอง รับรองครับ กระตุ้นอารมณ์ทางเพศได้ดีทีเดียว สำหรับคู่รัก ) แทมเดินมานั่งคร่อมที่ตัวผมเอาสองมือทั้งสอง ของเธอจับบริเวณแก้มทั้งสองข้างผม แล้วทำสายตายั่วยวน พี่เต้ค่ะ แทมแอบน้ำก่อนนะค่ะ /// สิ้น ประโยค แทมถอดชุดเสื้อผ้าของเธอ เริ่มตั้งแต่เสื้อรัดๆก่อนเธอดึงขึ้นถอดออก ค่อย ๆ ปลดยกทรงของเธอ หัวนมแทม เป็นสีชมพูระเรื่อ ผิวขาวเนียนมาก ผมพึ่งสังเกตวันนี้ จากนั้นเธอค่อย ๆปลดเม็ดกระดุมกางเกงยีนส์เธอ ออกรูดลงหล่นจากขา ช้า ๆ ขอบอกครับว่าวินาทีนี้กระตุ้นอารมณ์ผมได้ดีจริงๆ จากนั้นเธอค่อยๆม้วนกางเกงในเธอออก ผมมองไปที่ หีของเธอ มันอวบอวมมากครับ ร่องปิดสนิท ขนรำไร ไม่รก คงเป็นเพราะเธอคอยตัดแต่งดูแล นาผืนน้อยของเธอเป็นอย่างดี ตามภาษาลูกคุณหนูรักสวยรักงาม ระหว่างเธอรูดกางเกงลง ผมเห็นน้ำใสๆยืด ๆ ติดกางเกงในของเธออกมาด้วย (น้ำเงี่ยนของเธอครับ เธอคงอยากโดนควยผมอัดเข้าร่องเต็มแก่)  ตอนนี้ผมควยตุงไปหมด /// จบคำแทม บอกผมว่า พี่เต้ ค่ะ อาบน้ำกับแทมนะค่ะ ผมรีบถอดเสื้อผ้าผมออกเปลือยเปล่า ตอนนี้ท่อนควยเจ็ดนิ้ว ของผม มันแข็งโชว์สายตาของสาวน้อย แทมเอามือจับที่ปลายหัวควยผมเบาๆ แล้วลูบไล้ไปมา ขอบอกครับว่าหวิว ๆตัวแทบลอย ถ้าใคร เคยโดนมือสาว ๆจะรู้ครับ น้องแทม โน้มคอผม แล้วพูดว่า พี่เต้ อยากเย็ดแทม แล้วสินะค่ะ ผมกลืนน้ำลายแล้วพูดเสียงสั่น ๆช่ายย ครับ พี่อยากเย็ดน้องแทมที่สุดเลย น้องแทม กระซิบข้างหู ผมอีกครั้ง ยังไม่ให้ค่ะ แทมอยากดูพี่เต้ทรมาน ( ตอนนั้นใใจผมพลันคิด รอให้ถึงทีผมบ้างเถอะ ) ผมกอดเธอเธอหันหลังให้ผม ผมย่อตัวเล็กน้อยเอาควยถูที่ร่องตูดของเธอ เธอหันกลับมา แลลิ้นกับผมเราจูบกันแปบ น้องแทม ก็ชวนผมไปอาบน้ำ พอเข้าไปในห้องน้ำ ห้องน้ำมีอ่างอาบน้ำใบใหญ่ ผมเลยค่อยๆ เปิดน้ำ ใส่อ่างระหว่างรอผมนั่งอยู่ขอบอ่าง น้องแทมนั่งคุกเข่า ตรงหน้าผม แทมทำตาหวานเยิ้มหน้าแดงกร่ำ เหมือนสาวร่านสวาท จริงๆ คงเป็นเพราะเธอติดใจในรสชาดควยผม ก็แน่สิครับอัดเต็มรู และเธอก็ไม่เคยโดนใครมาก่อน ตอนนี้น้องแทมเอามือข้างหนึ่งช้อนไข่ผม พร้อมทั้งเลียไข่ผมตวัดลิ้นไล้ไปมา ขอบอกคับน้ำเหนียว ๆไหลออกมาจากรูควย ของผม เธอไล้สักพักก็เริ่มดูดไข่ผม ขอบอกครับทั้งเสียวทั้งจุก แทมดูดแรงมาก แต่ผมก็ชอบนะครับแปลกดี เจ็บๆ เสียว ๆ แฟนผมไม่กล้าทำแบบนี้ให้เพราะเธออ่อนต่อเรื่องเซ็กส์และคุณหนูกว่าแทมมาก ง่าย ๆ แฟนผมสาวหวาน ส่วนแทมสาวเปรี้ยวแถมเคยมีแฟนเป็นทอมมาก่อน ฉนั้นเรื่องการใช้ปากกะลิ้นไม่ต้องพูดถึง ----พริ้วมากครับ  สักพักเธอเริ่มดูดหัวควยผมเบาๆ เอาลิ้นของเธอดุน ๆต้องรูควยขอบอกครับทั้งเสียวทั้งปวด แสบรูควยด้วย ตอนนี้หัวควยผมแข็ง บานออกชมพูระเรื่อย วันนี้มันใหญ่กว่าปกติและแข็งมากจนผมรู้สึกได้ พอผมเผลอ เธอเริ่มโม๊กควยผม แต่เข้าไม่หมดนะครับประมาณสองในสาม เพราะควยผมใหญ่มาก เธอ ดูดควยผมโม๊กไปมาแรงและเร็วขึ้น จนผมร้องซี๊ดดด แทมครับ พี่เต้เสียวจะออกแล้วเธอไม่หยุดหรือตอบใดๆ ตอนนี้มือผมจับหัวของเธอกดลง เหมือนกลัวควยตัวเองหลุดออกจากปากของแทม ผม ร้องอ้าาาาา แทมพี่จะแตกแล้ววว สิ้นเสียงผมกระตุกเป็นจังหว่ะรู้สึกได้ว่าน้ำผมออกในปากแทม เยอะมาก ตอนแรกผมคิดว่าเธอจะคายน้ำผมบ้วนทิ้งป่าวเลยครับเธอตั้งหน้าตั้งตาดูด และกลืนน้ำว่าวผมลงคอ ระหว่างผมกระตุกเธอดูดควยผม เหมือนดูดไอติม บอกได้คำเดียวความมีความสุขสมองโล่งไปหมดเลย เธอทำให้ผมติดใจในลีลาปากเธอเช่นกันครับ (คิดในใจแพ้ทางเด็กสาวแล้ว เรา )ตอนนี้น้ำเริ่มได้ระดับผมเอามือไปจับรู้สึกยังร้อนไป ผมเลยบอกแทมให้นั่งที่ขอบอ่าง มาแทมพี่จะทำให้แทมบ้างนะครับ ว่าแล้วผมก็เริ่มจากดูดปากเธอ ไล่ลงมาที่นมลิ้นวนไปมาบริเวณหัวนม ดูดนมเธอเหมือนเด็กดูดจุกนมขวด เธอได้แต่ร้องอร้ายยยย เสียว ซีดดดส์ เสียว ผมจับขาเธอแยกออกตอนนี้หีของแทม เริ่มบวมเปล่ง มีน้ำไหลออกมาจากร่องเล็กน้อย ผมเอานิ้วปาดแล้วขึ้นมาชิม วันนี้รสชาดน้ำหีแทม มีกลิ่นเล็กน้อย คงเป็นเพราะกลิ่นเหงื่อและเธอเดินทางมาหาผม และอากาศก็ร้อนในวันนั้น ผมก้มลงสูดกลิ่นหีเธอ มีกลิ่นจางเล็ก ๆ ฉุน ๆแต่กระตุ้นอารมณืทางเพศมากครับ ผมเริ่มแตะลิ้นไปที่ร่องเสียวของเธอมือนึงผมบี้หัวนมเธอ ตอนนี้แทม กระตุก เป็น พัก ๆ ผมค่อยๆเลียหีเธอเบาๆอย่างทนุถนอม (จริงๆ ใจลึกๆ ผมกะแกล้งเธอให้เตลิดจนร้องขอควยผมเอง เป็นการแกล้งเธอคืนที่เธอแกล้งผม ตอนที่เข้ามาในห้องตอนแรก ที่เธอบอกจะทรมานผม) ตอนนี้ระหว่างเธอเคลิ้มผมถอนลิ้นออกเธอมอง ด้วยสายตาวิงวอนและเสียดายในควยของผม ผมพาแทมลงในอ่างน้ำค่อยๆ ลูบไล้ถูหลังและลูบครีมอาบน้ำล้างตัวให้เธอผมใช้มือผมสำรวจไปทั่วทั้งตัวเธอ บางทีก็แกล้งปาดให้โดนหีบ้างร่องตูบ้างนมบ้าง เธอกระตุกเสียวเบาๆ เป้นพักในอ่างอาบน้ำ พอเราสองคนอาบน้ำเสร็จ ตอนนี้ เธอนุ่งผ้าขนหนูผืนน้อยตอนยืนแทบเสมอหีเลยทีเดียวแต่มันเซ็กซี่ได้อารมณ์มากครับ ผมจับเธอไปที่เตียงเราเริ่มคยกันแปบ ผมก็อาสานวดให้เธอผ่อนคราย เธอเคลิ้มมากครับตอนผมนวดขา และฝ่าเท้าของเธอ ปากแทม คอยแต่พูด ว่า แทมรักพี่เต้จังค่ะ พี่เต้ เป็นผัวแทมตลอดไปนะดูแลแทม แบบนี้นะค่ะแทมชอบ ผมเลยตอบเธอกลับไปได้จ๊ะเมียที่รัก แทมลืมตาขึ้นใบหน้าเธอตอนนี้เคลิ้มไปหมด ตอนนี้ผมเริ่มเปลี่ยนท่า จับเข่าเธอชันขึ้น เอาหน้าซุกไปที่ร่องหีของเธอ ค่อยๆเลียสลับดูดเม็ดแตด และไล่ลงไปที่รูตูด ของเธอ เธอตัวลอยส่ายไปมาตลอดครับ แต่บางทีเธอก็เอามือกดหัวผมไว้เหมือนกลัวลิ้นผมหาย ไปซะงั้น ผมทั้งเลียทั้งดูดประมาณ 10 นาทีคราวนี้ผมเอาควยมาจ่อที่ร่องหีเธอ ไถไปมา ตรงติ่งเสียวของเธอและแกล้งวนไล้รอบ ๆไปมา /// ตอนนี้น้องแทม ร้องพี่เต้ค่ะ แทม ทรมานนนน ขอควยเมียเถอะนะค่ะผัวขา ผมไม่ตอบ แต่ในใจนึกสะใจ ตอนนี้แทม สาวน้อยไฮโซอ้อนวอนขอควยผมใส่ในรูหีของเธอ ผมแกล้งขยับตัวเธอยกขาขึ้นอ้าออกกว้างเหมอนเตรียมให้ผมสอด ผมเอาหัวควยผมจุ่มลง หีน้องแทมแทมเหมือนมีตัวดูดเลยครับ มีเสียงเล็กน้อยดังแจ๊ะ ๆ คงเป็นเพราะน้ำหีเธอมากปนกับน้ำลายผม รวมทั้งร่องกลีบที่หี ของเธอ ผมเข้าแค่หัวแล้วหยุดดึงตัวออกมาแทมลืมตาแล้วมองค้อน ๆ โป้งพี่เต้แล้วทรมานแทม ผมเลยพูดโอ๋ธอ โอ๋ ๆ พี่ไม่แกล้งแล้วนะครับคนดี คราวนี้ผมโน้มตัวลงพอค่อยๆกดท่อนควยลงในร่องหีของแทม ตอนนี้ขาแทมสั่นๆ หน้าน้องแทมตอนนี้ ยู่ยี่ไปหมดเหมือนต้องการควยมาก ผมกดลงไปเบาๆครึ่งลำ ขณะเธอเคลิ้ม ผมดันเข้าไปอย่างแรงและรวดเร็ว เธอสะดุ้งเฮือก แล้วทุบน่าอก ผม คนบ้า แกล้งแทมเค้าไม่ทันตั้งตัวเลย น้ำตาแทมซึมเล็กน้อยเพราะเธอไม่ทันตั้งรับควยผม คงทั้งเจ็บและเสียวในตอนนี้ ผมค่อยๆ ขย่มเธอเบาๆ เบาเข้าออกดึงครึ่งนึงบ้างบางที่ก็เข้าสุดออกสุดสักประมาณ 10 นาที ผมเริ่มซอยเร็วๆ ดังผับ ผับ ผับ ตอนนี้แทมได้แต่ร้อง อ้า อ้า เสียว ๆ สองมือเธอกำผ้าห่มแน่น ผมเย่อเธอจนเธอตัวกระตุกเกร็งๆเป็นพักๆ หีเธอตอดรัดควยผม มันให้ความรู้สึกอุ่นร้อนควยไปหมด แต่ผมยังไม่สะใจครับผมดึงควยผมออกจับเธอนอนคว่ำแล้วดึงสะดพกเธอขึ้นในท่าหมา คราวนี้ผมค่อยๆสอดเข้าเข้าไปครับ ผมสังเกตมือเธอกำที่ผ้าปูที่นอนแน่น เสียว ๆเสียว จังพี่เต้ ก็ใช่หล่ะสิ สาวน้อยที่ไม่เคยโดนท่าหมาควยเข้าออกลึกสุดๆ เจอเข้าไปติดทุกราย ผมกระแทกเธอ ดัง บั๊ก บั๊ก บั๊ก ตอนนี้ เธอได้แต่ร้องผัวขา ๆ เมียวเสียว เสียวมาก ผมซอยประมาณ 10 นาที จนกลั้นไม่ไหว ผมเลยบอก เมียจ๋าผัวจะเสร็จแล้วนะ แทม ตอบกลับมาเมียก็จะเสร็จเหมือนกันค่ะพี่เต้ พอผมน้ำแตกแทมก็กระตุกอีกรอบ ผมเสียบคาหีเธอไว้อย่างนั้น เธอนอนคว่ำฟุบลงกับที่นอนพอผมดึงควยออกมา ผมมองไปที่ร่องหีของเธอวันนี้มันบานไม่หุบเลยครับกระตุกเล็กน้อยน้ำควยผมไหลเยิ้มออกมาจากช่องหีของสาวสวย เธอหลับไปในตอนนั้น วันนันผมปลุกเธอขึ้นขึ้นมาจัดอีกสองดอก จนถึง หัวค่ำเราก็คืนโรงแรมผมประคองแทมไปที่รถเธอขาอ่อนปวกเปียกไปหมด ผมพาเธอไปส่งบ้าน แล้วผมก็กลับไปหาแฟนผมเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น /// จบ ตอนสอง //// ถ้าชอบเรื่องที่ผมเล่า ตอนหน้า ผมจะมาเล่า ตอนนี้ผมได้เย่อ ก้น น้องแทม นะครับอาจโหดไปสักหน่อยแต่มันก็ได้อารมณืดีครับ และ ผมจะเล่าเรื่องของเพื่อน แฟนอีกคนนะครับ เป็นสาวหมวยชื่อน้องมิ้น อันนี้โดนผมจับปล้ำครับ ///