ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยเอาสาวใหญ่บ้าง

เริ่มโดย tootahnum, พฤษภาคม 14, 2013, 11:53:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tootahnum

ใครเคยเอาสาวใหญ่บ้าง ความรู้สึกเป็นอย่างไร ต่างกับสาวน้อยมากใหม ใครเคยแล้ว เล่าให้ฟังหน่อย อยากรู้อยากเห็น ขอบคุณล่วงหน้าครับ อิอิ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Confident::
      ผมเคยเที่ยวกะหรี่ที่เป็นสาวใหญ่อายุ 40 กว่า-50 เป็นประจำเลยครับ  อายุมากที่สุดที่เคยเย็ดมาคือ 63 ครับ  แกเป็นขาประจำผมมาตั้งแต่อายุ 51
     พูดตรงๆคือ ที่ผมชอบเย็ดสาวใหญ่มาจากพื้นฐานจากความปรารถนาในจิตใต้สำนึกที่ผมเองอยากจะเย็ดกับน้าสาวและแม่ของผมจนจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำ  ตอนเที่ยวกะหรี่เลยเน้นเลือกสาวใหญ่หรือคนแก่เป็นพิเศษ

กะหรี่สาวใหญ่ที่ผมเคยเย็ดมานี่  ส่วนมากจะไม่เรื่องมากตั้งเงื่อนไขอะไรเยอะเท่าพวกกะหรี่สาวๆครับ  ส่วนใหญ่จะยอมให้เราดูดนมเลียหี  แล้วอมควยให้เรา  ตอนเย็ดกันก็ยอมให้เย็ดหลายท่าและมีปฏิกิริยาตอบสนองเป็นอย่างดี  ทั้งทำหน้าเหยเกเสียวซ่าน  ร้องครวญครางซี้ดซ้าดๆๆๆ  แล้วทุกคนยอมรับว่าเสียวจริงๆและถึงจุดสุดยอดจริงๆ 

กะหรี่สาวใหญ่นี่หลายคนจะหุ่นอวบๆท้วมๆ นมใหญ่  ตูดใหญ่  น่ากระเด้าเย็ดมาก  บางคนก็ดูลักษณะดีมีสง่าราศรีเหมือนพวกคุณหญิงคุณนายเลย  หลายคนพอแก้ผ้าออกมาก็น่าเย็ดจริงๆ  นมใหญ่มากเต่งตึง  หย่อนนิดหน่อยตามวัยที่มากขึ้น  หัวนมก็ยังไม่ดำหรือถึงดำก็ยังน่าดูดอยู่ดี   หมอยก็ดกปิดรูหีจนมิด   หีก็ยังไม่ค่อยบานนะทั้งๆที่โดนทิ่มมาเป็นร้อยเป็นพันควยแล้ว   หลายคนที่ผมเที่ยวจนเป็นขาประจำกัน  ก็ยอมรับว่าจริงๆแล้วไม่ได้เดือดร้อนเรื่องเงินเท่าไหร่หรอก   แต่มาหารำไพ่พิเศษเพราะลึกๆแล้วเป็นคนมีความต้องการทางเพศสูง  แล้วผัวไม่ค่อยได้เย็ดหรือไม่เย็ดแล้วเพราะความแก่  ความเมา  อยู่กันคนละที่  บางคนก็ผัวตาย  เลิกกับผัว  จึงมาเป็นกะหรี่เพราะนอกจากได้เงินแล้วยังได้สนองความเงี่ยนแถมได้ประสบการณ์ที่หลากหลายด้วย  แถมหลายคนบอกว่าลูกค้าส่วนใหญ่นี่กลับเป็นพวกวัยรุ่นที่เพิ่งหัดเที่ยวกะหรี่อายุแค่ 15-16 เอง

ป้ากะหรี่ขาประจำผมคนหนึ่งจะลักษณะอย่างในรูปเลยครับ  ดูแกสาวกว่าวัยมากเหมือนแค่ 50 ถ้วนๆ  ลักษณะแกดีมีสง่าราศรีอย่างกับคุณหญิงคุณนายเลย  ตอนนี้แกอายุ 63 แล้ว  ผมเป็นขาประจำแกตั้งแต่แกอายุ 51 แล้วเพิ่งได้เย็ดแกเมื่อเดือนที่แล้วนี้เอง  สภาพแกยังดีอยู่  นมยานนิดเดียว  หัวนมยังสีน้ำตาล  หุ่นอวบขึ้นนิดหน่อยตามวัย ผิวยังไม่ค่อยเหี่ยว   หมอยยังดกอยู่   แถมตอนเย็ดกันก็ยังดุเดือดเหมือนเดิมเลยเย็ดกันไปสองยกเลย

::DookDig::

นมใหญ่ๆอย่างในรูปนี้ก็เคยเจอหลายคนครับ  ส่วนใหญ่จะอายุ 50 ขึ้นไป  ตอนเย็ดกันก็มันสะใจดี 

แต่ผมจะชอบผู้หญิงลักษณะเหมือนในรูปนี้มากกว่านะ คือ  ผมยาวๆ ผิวคล้ำๆหน่อย  ตัวหนาๆ อวบๆ นมใหญ่ๆหย่อนหน่อยตามธรรมชาติ  หัวนมดำๆ  ตูดใหญ่ๆ  แต่เพิ่มตรงหมอยให้ดกๆหน่อย  กะหรี่แบบนี้ผมก็เย็ดมาหลายคนเหมือนกันและก็ส่วนมากจะมันสะใจมากนะ  เมื่อไม่กี่วันก็เคยเที่ยวมาคนหนึ่งลักษณะคล้ายๆกันอายุ 49 แล้ว  แต่ยังน่าเย็ดแถมตอนเย็ดกันก็มันสะใจจริงๆ   แล้วเอาเข้าจริงๆผู้หญิงไทยลักษณะแบบนี้ก็เห็นได้ทั่วๆไปนะ