ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์ตรง น้องแทมสาวไฮโซ ตอน 3 ตอนจบ

เริ่มโดย masterman, พฤษภาคม 16, 2013, 12:55:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterman

วันนี้น้องแทม ชวนผม ไปห้องที่ คอนโด  วันนี้สิ่งที่ผม ติดไปในกระเป๋าด้วย คือ ดีวีดี หนังโป้ฝรั่งวัยรุ่น ควยปลอม และ ไข่สั่น  และยากระตุ้นอารมณ์ฝ่ายหญิง และวันนี้ผมพกไวอาก้ามาด้วย 2 เม็ด เป็นของอเมริกา อย่างดี พร้อมด้วย เค วาย อีกหนึ่งหลอด เพราะคืนนี้ผมกะว่าจะทำให้เธอลืมไม่ลง /// ควยปลอมที่ผมนำไปเป็นขนาดของไซด์ ยุโรป และมีตุ่มเม็ด รอบลำควย ส่วนไข่สั้นเป็นรุ่นทั่วไปที่มีขายตาม เวปไซด์ สองอันนี้ผมนำมาจากญี่ปุ่นตอนไปเที่ยว กะเอามาใช้กับแฟน แต่ก็ไม่กล้าลองสักที ครั้งนี้แหละจะเป็นครั้งแรกที่ผมนำมาใช้ กับสาวสวย ไฮโซ แสนน่ารักของผม พอถึงคอนดดชั้นล่างผม โทรขึ้นไปหาน้องแทม/// น้องแทม พี่ถึงแล้วครับ /// ค่ะพี่เต้เดี๋ยวแทมลงไปรับนะค่ะ /// น้องแทม รับวิ่งลงมารับผมที่ชั้นล่างของคอนโด /// วันนี้น้องแทมนุ่งชุดลำรอง อยู่บ้าน แบบที่เด็กสาวๆ ชอบใส่กัน มองผ่านแสงไปในตอนนี้เห้นได้ว่าน้องแทมใสชุดชั้นใน ยกทรงลายลูกไม้ และกางเกงในลายจุดขาวสลับชมพู  มองผ่านชุด ช่างได้อารมณ์ จริงๆบั้นท้ายที่กลมกลึง หีอวบอวบ น่าอกที่เต่งตึงรัดชุดบางๆ เน้นสัดส่วน วันนี้ผมรู้สึกได้ ว่าน้องแทม ดูอวบมีน้ำมีนวลสวยขึ้น สะโพกผายมากกว่าครั้งแรกที่เจอกัน คงเป็นเพราะโดนผมเย่อไปหลายครั้ง และได้น้ำกามจากผมนี่เอง /// น้องแทม ทักทาย ผม คิดถึงพี่เต้จังเลยค่ะ เอเอาสองมือลูบที่ใบหน้าผม แล้วทำหน้ายิ้มหวานใส่ วันนี้น้องแทม ไม่แต่งหน้า เหมือนที่เจอกันผ่านๆมา คงเป็นเพราะเธออยู่บ้านของเธอเองแล้วเราคุ้นเคยกันแล้ว จะว่าไป หน้าน้องแทมสาวคนสวยของผม g;]kไม่แต่งหน้า ก็ดูน่ารักเป็นเด็กใสๆ ไม่เหมือนสาวเปรี้ยวที่ผมเคยเจอที่ผ่านมาเวลาเธอแต่งตัวออกข้างนอกบ้านเลย /// ป่ะพี่เต้ไปห้องแทมกัน น้องแทมจูงมือผม ระหว่างเราขึ้นลิฟท์ไปที่ห้องของเอน้องแทมเอนตัวซบไหล่ผมและกอดแขนผมไว้ ตอนนี้ราวนมของเธอสัมผัสกับแขนของผม มันช่างรู้สึกอบอุ่น เสียนี่---กระไร ผมเลยดมไปที่ซอกคอ ของเธอในลิฟท์ วันนี้ ไม่มีกลิ่นน้ำหอมมีแต่เพียงกลิ่นตัวของเธอที่แสนจะหอมหวาน โดยไร้สิ่งปลอมปน เหมือนแต่ก่อน ผมแกล้งเป่าหูเธอ /// น้องแทม ร้อง บ้า พี่เต้ อ่ะ แทมขนลุกไปหมดแล้วนะค่ะ ทำไมทำแบบนี้ คนบ้า เธอทำเป็นเอามือทุบที่แขนผมเบา ๆ ผมสังเกตที่แขนของเธอตอนนี้ขนอ่อนลุกชูชัน ผมเลยแลก้งเอามือผมไล้ไปที่ก้นของเธอ รู้สึกได้ว่าเธอมีอาการเกร็งและกันกระตุกเล็กน้อย  คงแอบเสียวเล็ก ๆ พอถึงห้อง น้องแทมให้ผมนั่งที่โซฟา /// แทมหยิบน้ำให้นะค่ะพี่เต้ ตู้เย็นเธอ อยู่ข้างๆ ทีวี เป็นตู้เย็นขนาดเล็กที่ไว้ใช้ใส่พวกเครื่องดื่ม เธอก้มลงหยิบเบียร์ในตู้เย็นมาให้ผม ผมมองไปที่บั้นท้ายของเธอ ระหว่างเธอหยิบผมอดใจไม่ได้ เดินไปที่ด้านหลังของเธอกอดเอวเอและเอาท่อนควยผมถูไปมาที่บั้นท้ายเธอทั้งๆที่เรายังไม่ได้ถอดชุดออก วันนี้ผมใส่ชุดแบบหนุ่มทำงานออฟฟิตทั่วไป ทำให้น้องแทมรู้สำกได้ถึงความร้อนและแข็งผ่านท่อนควยผม /// น้องแทมดุผม --ไปนั่งดีๆเลยพี่เต้ – ไม่งั้นแทมจะงอนนะ เธอทำหน้าเหมือนค้อนๆ แบบเด้กสาวๆ มันน่ารักจริงๆครับ พึ่งสังเกตว่า น้องแทม มี ลักยิ้มเ ล็ก ๆที่แก้มขวาด้วย ว่าไปคืนนี้ยังอีกยาวไกล เพราะผมกะว่าจะเล่นเธอถึงเช้าไม่กลับบ้าน  ผมเลยยอมนั่งที่โซฟา พอนั่งลง เธอเปิดกระป๋องเบียร์ให้ผม และตัวเธอคนละกระป๋อง เรานั่งคุยกันอยู่พักนึงพร้อม ทั้งดื่มเบียร์ จนหมดกระป๋อง ตอนนี้ผมเกิดอาการร้อนผ่าวเล็ก ๆไม่เมา แต่รู้สึกเหมือนมีอารมณ์ทางเพศสูงขึ้นกว่าตอนไม่ดื่ม /// พี่เต้ แทม มีไวน์แดงนะค่ะ ยังไม่ได้เปิดเลย คุณพ่อแทมซื้อมาฝาก ตอนไปต่างประเทศ มาค่ะ คุณพ่อซื้อใน ดิวตี้ฟรี (คือสินค้าในดิวตี้ฟรี ปลอดภาษีครับ) ผมเลยอาสา ไปหยิบแก้วไวน์ให้เธอและนำขวดไวน์ไปเปิดให้เธอ/// แทม ชี้ไปที่โซนครัวของเธอ ซึ่งมีบาร์น้ำอยู่ และมีแก้วไวน์แขวนไว้ ตอนนั้นเอง ช่วงที่ แทมไม่ทันสังเกต ผมใส่ยากระตุ้นอารมณ์ที่อยู่ในกระเป๋าเสื้อผมลงไปในแก้วของเธอ พอเดินกลับมาผมเอาแก้วไวน์ที่รินแล้วให้เธอ โดยที่ แทมไม่รู้เลยว่าผมใส่ยาปลุกอารมณ์ไว้ในแก้วเธอแล้ว พอกลับมานั่งผมกับ เธอชนแก้วกันและเริ่มจิบไวน์ ระหว่างนั้นผมหยิบยาขึ้นมากินหนึ่งเม็ดโดยที่เธอไม่รู้ว่าผมกำลังกินยาที่ทำให้อึด และทำให้เธอเสียวไม่รู้ลืมในคืนนี้ ตอนนั้นเอง ผมบอกให้แทมเอา ดีวีดี ที่ผมหยิบมาไปเปิด เรานั่งดูหนังโป้และจิบไวน์กัน ผมกอดและลูบไลท์ตัวเธอตลอดเวลาครึ่งชั่วโมงผ่านไปหน้าเธอแดงกร่ำ /// พี่ เต้ ค่ะทำไมเค้าสอด ควยเข้าก้นกันด้วยค่ะ ก็มันเสียวไงจ๊ะที่รัก ผมตอบและหอมแก้มแทม เสียง แทม สั่นเครือ พี่เต้ ค่ะ ทำไม วันนี้ แทม มีอารมณ์จังเลย ผมเลยบอกเธอไหนดูซิ มาให้พี่ดูหน่อย ผมเอามือจับไปที่หีของเธอและลูบไล้ขึ้นลงไปมา ตอนนี้หีน้องแทม แฉะไปหมดแล้ว ส่วนผม ก็ควยแข็งเป้ก คงเป็นเพราะฤทธิ์ยากับแอลกออลล์ ที่เราทั้งสองดื่มไป ///ผมจับแทม นอนลงตรงโซฟา ค่อยๆบรรจงถอดกางเกงตัวน้อยของเธอออก ตอนนี้กางเกงในน้องแทม เปียกแฉะไปหมดแล้ว เพราะความเงี่ยนหลังจากดู ดีวีดี และ ฤทธิ์ยานั่นเอง  ผมยังไม่ถอดกางเกงในเธอ ตอนนี้ผมหันมาถอดเสื้อตัวน้อย ๆและยกทรงของเธอออก ทำให้ ตอนนี้ ตัวเธอเปลือเปล่า อวดโชว์เต้านมและหัวนมสีชมพูที่แข็งชัน //// แทม----แน่นอึดอัดไปหมด---เลยพี่เต้  เงี่ยนไปหมดแล้ว ไม่รู้ทำไม ทำมีอารมณ์มากขนาดนี้ แน่นนม แน่นหีไปหมดเลย รู้สึกเสียวคันร่องหีไปหมด น้องแทมตัวบิดไปมาบนโซฟา มาให้พี่เต้ ช่วยนะครับ ว่าแล้วผมก็หยิบไข่สั้นออกมาจากกระเป๋าสพายของผม /// แทมมองแล้วร้องทัก พี่เต้  ทำอะไรค่ะ /// ของเล่นจะแทม มันจะทำให้เรามีความสุขนะ ว่าแล้วผมก็เอาไข่สั่น ไปจ่อ ที่กางเกงในน้องแทมตรงบริเวณหัวหน่าว อันที่จริงผมยังไม่เคยลองใช้พึ่งกับน้องแทมคนแรก นี่แหละในชีวิต รู้สึกตื่นเต้นไปหมด แทม อระตุก และคราง เป็นจังหวะตลอดเวลา อ้า อ้า อ้า พี่เต้ เสียว ๆ เธอขยับตัวหนี แต่ผมก็เอาตามไปจ่อจนเธอหนีไปไหนไม่ได้ ผมค่อยๆบรรจงสอดมือถอดกางเกงในของแทม ออก ตอนนี้กางเกงในสีชมพูลายจุดตัวน้อยของน้องแทมแฉะไปหมด น้ำเหนียว ๆลื่นเต็มือผมไปหมด ผมหยิบกางเกงในของแทมขึ้นมาดม และเลียไปบริเวณที่น้ำเยิ้ม ๆ มันทั้ง หอม ทั้ง หวาน ปนกลิ่นฉุนของ เด็กสาว คละเคล้ากันไปหมด แทมมองที่ผมและจ้องตาใบหน้าแดงกร่ำ เธอโน้มคอผมไปจูบกับเธอ วันนี้เธอแลกลิ้นกับผมอย่างหนักหน่วงมาก ///โอ้ย เธอแอบ กัดริมฝีปากผมจนเลือดไหลเล็กน้อย ผมผละหน้าออกมา จากแทม ตอนนี้ใบหน้าของแทม จากเด็กสาวใสซื่อ เปลี่ยนไปเป็นเด็กสาวร่านสวาท เธอนั่งคร่อมผมแล้วเอาสองมือจับที่แก้มพร้อมทั้งใช้ปากเลียบริเวณริมฝีปากผมที่เธอกัดเป็นรอย เธอ กระซิบข้างหูผมแทมเงี่ยนจังเลยค่ะ พี่เต้ /// ผมเลยจัดการถอดเสื้อผ้าตัวเองออก แทม ตอนนี้ลงมาคุกเข่าที่พื้น เธอบรรจงใช้ล้นไล้ วนไปรอบหัวควยผม ตอนนี้บั้นท้ายเธอกระดกยามผมมองลงไปแล้ว อยากเย็ดเธอจากข้างหลังให้ได้ เพราะสัดส่วนของแทม สวยงามไปหมดทั้งผิวขาว น่าอกใหญ่ เอวคอด และสะโพกที่ผายออกของเธอ // ตอนนี้เธอโม้กควยผม ช้าสลัเร็ว สุดลำบ้าง ครึ่งลำบ้าง ผมได้แต่คราง ซี๊ดดดด เสียว ๆ สองมือจับหัวของเธอไว้ดันตัวเองบ้างตามจังหว่ะเวลาที่เธอโม๊คควยให้ผม เธอโม้กอยู่ 15 นาที แทมก็ ผล่ะปาก ออก /// พี่ เต้ทำไมยังไม่เสร็จอีกค่ะ ผมคิดในใจก็แน่หล่ะ สิ ยังหนุ่มแน่นอย่างผมแล้วใช้ยาเป็นตัวช่วย /// ตอนนี้ผมเลยจับแทม หันหลัง แล้วโน้มตัวลงโซฟา ผมจับควยผมจ่อที่รูหี ของเธอ แล้วเย็ดเธอเข้าออกช้า ๆ ครึ่งลำบ้างเต็มบ้าง ผ่านไป 10 นาที ผม ซอยเธอแรงขึ้น ๆ เสียงดังบั๊ก ๆ ๆ ลั่นห้องไปหมด แทม ได้แต่ร้อง อ้า ๆ ซี๊ด ๆๆๆๆๆ ผัวขา ผัวขา แทมมีอาการกระตุกหีแทมตอดควยผมและขมิบแน่นมากแต่ผมก็ไม่หยุดซอย แทมร้องกรี๊ดดด เธอ กระตุก ๆ ขาเธอตอนนี้สั่นไปหมด เธอเสร็จแล้วแต่ผมยังไม่เสร็จ ผมดึงควยออกจากหีเธอดังบ็อกก  ตอนนี้ผมมองที่หีของเธอฟองเต็มไปหมด ผมก้มลงไปเลียหีของเธอจนสะอาด ดูดกลืนน้ำรักของเราทั้งสองจนหมดสิ้น ตอนนี้ผมพยายามดันควยไปที่ก้น ของเธอ แทม ร้องโอ้ยเจ็บ ผมไม่สามารถดันควยเข้ารูก้นของเธอได้เลยเพราะแน่นมาก ผมจับเธอไปนอนพักที่เตียง ประมาณ 5 นาที จนเธอหายหอบ ผมจับเธอเข้าสู่ท่าเบสิก ผมสอดเข้าไปใหม่ วันนี้ หีน้องแทม หลวมมาก คงเป็นเพราะผมกระแทกเธอแรงตอนหีเธอขมิบ มาหลายครั้ง ทำให้หีเธอบานออกมากกว่าเดิม แต่จะว่าไปแบบนี้ก็เสียวไป อีกแบบ กระแทกแรง ๆได้ แบบไม่ต้องถนอมอีกต่อไป ผมคิดในใจ  ผมซอยเธอ ดัง ผับ ผับ ผับ  จนกระทั่ง 15 นาทีผ่านไป ผมขอให้เธอขึ้นให้ผมบ้าง แทมขึ้นคร่อม ผม ผมสังเกตตอนเธอหย่อนหี ลง มีเสียง ฟี้  คงเป็นเพราะตอนที่ผมใช้ท่อน อัดเธอแรงๆเมื่อกี้ พอเธอหย่อนตัวลง มา เธอควบผม เหมือนดังจ๊อกกี้ พยามยามขี่ม้าเพื่อเข้าเส้นชัย ประมาณ 5นาที เธอก็ตัวเกร็งกระตุกอีกรอบ แล้วฟุบตัวที่ผม จูบผม ผมแลกลิ้นกับเธอแต่ไม่ยอมจบ พลิกตัวจับเธอนอนลง /// แทม ตกใจ พี่เต้ แทม ไม่ไหว แล้ว ค่ะ ผมไม่สนใจ หงี่เต็มที่ผมจับเธอยกขาพาดบ่าทั้งสองข้างยกก้นเธอลอยอัดเต็มเหนี่ยว บั๊ก ๆ ๆ น้องแทม ตอนนี้ร้องไห้ เจ็บ ๆ แสบไปหมดแล้วพี่เต้ เหมือนหี แทม จะฉีก ไม่ไหวแล้ว ผมซอยเธอประมาณ 15 นาที ระหว่าง ซอยผมก็น้ำแตก ใส่ร่องหีของเธอ พอผมดึงท่อนควยออกมาน้ำรักผมเลอะที่นอน เธอไปหมด ตอนนี้รูหีน้อง แทม กลวงโบ๋ เหมือนผ่านศึกใหญ่มาก็แน่หล่ะ เจอควยไซด์ฝรั่งอย่างผม สาวไทยวัยรุ่นอย่างแทม ตอนนี้ไปเจอชายคนอื่น คงดดนบ่นหีหลวมแน่ ๆ เธอหอบ แฮก ๆ ส่วนตอนนี้ควยผมอ่อนลง เล็กน้อยแต่ไม่หด คงเป็นเพราะฤทธิ์ยา ผ่านไปสิบนาที ผทหยิบควยปลอมขึ้นมา เธอถามพี่เต้จะทำอะไร ผมบอกเดี๋ยวก็รู้ ตอนนี้ผมปล่อยให้หี เธอได้พัก แต่มาเล่นกับรูก้น ของเธอ แทน ผมเอา เค วาย ทาที่ควยปลอมจนชุ่มและใช้นิ้วเอา เค วาย ป้ายไปที่รูก้นของเธอ ตอนนี้ผมเริ่มเอาไข่สันมาเริ่มบริเวณปุ่มเสียวของน้องแทม อีกครั้ง น้องแทม ได้แต่ ร้อง อ้า อ้า ผมสังเกตได้ถึงน้ำที่เริ่มไหลย้อยออกจากรูหีของเธออีกครั้ง ตอนนี้ทั้งตูดทั้งหี ขมิบเป็นพัก ๆ มือถือกุมผ้าปูเตียงไว้แน่น ก้นลอยเป็นจังหว่ะ  ช่วงเธอกำลังเสียวผมจับไข่สั่นยัดเข้าไปในร่องหีเธอ /// แทมร้อง ว้ายยย เสียวหีไปหมดเลยพี่เต้ ใจสั่นจะขาดใจอยู่แล้ว /// ผมเลยพูดว่า เดี๋ยวจะเสียวกว่านี้นะครับน้องแทมที่รัก พี่จะทำให้แทมลืมผัวคนนี้ไม่ลงเลย ผมจับควยปลอมสอดเข้าไปที่ร่องหีของเธอ ดึงเข้าดึงออกและหมุนไปมาช้าๆ /// อ้ายยยยย น้องแทมร้อง พร้อมพูดว่า พี่เต้เสียวมากเหมือนมีอะไรคว้านในร่องหี ตอนนี้ทั้งไข่สั้น ทั้งควยปลอม ตอนนี้น้องแทมเยี่ยวราดเลยครับ ทรมานจัด แต่ผมแอบสะใจ //// น้องแทมกระตุกอีกรอบครับคราวนี้เธอตัว งอ นอนตะแครงครับ พอผมจับตัวเธอเธอเอามือปัดออกบอกไม่ไหวแล้ว /// แต่ผมไม่ยอมจบครับ ผมจับเธอนอนคว่ำและให้เธอแอ่นก้นขึ้นมา ผมเอาควยปลอมทา เค วาย อีกรอบ แล้วคราวนี้มาจ่อที่รูก้นน้องแทมครับ แทมสะดุ้งเฮือกผมค่อยๆ สอดไปช้า ๆ สังเกตที่ก้นเธอขมิบเป็นพัก ๆ เธอได้แต่ร้อง เจ็บ ๆ พี่เต้ ไม่ไหวแล้ว พอยัดควยปลอมไปไประมาณ 1ใน 3 ของความยาวของควยปลอมพยายามดึงออก ดึงเข้าช้า ๆ ตอนนี้ผมได้ยินเสียงแทมร้องไห้ ฮือ ฮือ ไม่ไหวแล้วพี่เต้ ผมเลยดึงออก ผมจับท่วนควยผมขึ้นมาจ่อที่รูก้นเธอตอนนี้หัวควยผมบานเป็นสีชมพูระเรื่อ เพราะมันได้อารมณ์เวลาเห็นน้องแทม คนสวยร้องไห้ ผมจ่อไปที่รู้ก้นเธอ แล้วสอดเข้าช้า ๆ ช้า ๆ เธอเอามือข้างขวามาจับบริเวณก้นของเธอ ผมว่าแทมคงเจ็บ แต่ป่าวเลยครับตอนนี้แทมเริ่มหยุดร้อง ตัวน้องแทมเริ่มงอก้นโด่งแหกขากว้างขึ้น และเหมือนมีเสียงคราง ฮือ ๆในลำคอ ผมเลยตัดสินใจพรวดเดียวมิดด้ามครับ พอผมดึงออกมาเหมือนมีเลือดซิบ ๆ ที่ก้นเธอครับ อาจเป็นเพราะก้นเธอคงฉีก เพราะผมทำ แต่ตอนนี้ผมไม่สนครับผมดึงควยออกมาครึ่งลำเอา เควาย ทา แล้วอัดกับเข้าไปมาผมดึงเข้าออกช้า ๆ เปลี่ยนเป็นเร็วขึ้นเร็วขึ้น มันเจ็บควยไปหมดครับ ขอบอกครับมันเอามันยิ่งกว่าหีอีก
แต่เสียที่ เวลาเอาแล้วมันฝืดเพราะไม่มีน้ำเงี่ยนเหมือนรูหี ต้องคอยเอาเควายทา ผมซอยแรงๆ ดังตับๆ ๆ /// โอ้ยแทม พี่จะแตกแล้วววววว ผมร้อง แล้วผมก็ปล่อยน้ำเงี่ยนผมเข้าไปในรูก้นเธอ พอดึงออกมา รูก้นเธอแดงกร่ำจนน่ากลัว คงเพราะอักเสบ เธอน้องตะแครงข้างมือนึงจับก้นไว้ตลอดอีกมือนึงจับหีคงเพราะระบม ผมปล่อยเธอนอนพัก และหลับไปกับเธอจนตื่นมาตีห้า  ผมเห็น แทมยังหลับอยู่ ผมเลยจัดการจับเธอนอน หงาย แบะขาออกแล้วเลียหีเธออีกครั้งแต่คราวนี้ผมดูด ปุ่มกระสันเสียวเธออย่างรุนแรงมากดังจ๊วบ ๆ ๆ จนเธอตื่นผมรีบเอาควยผมสอดแล้วกระแทกเธอแรง ๆ ตอนนี้หีน้องแทม หลวมไปหมดเลยครับผมซอยประมาณ 40 นาที ผมก็กระตุกเกร็งส่วนน้อง แทมเธอเสร็จไปสองรอบในท่านี้ครับ เรานอนกอดกัน จนถึงเที่ยง //// จบ ตอน น้อง แทม สาวไฮโซครับ ////

น้องมิ้น สาวหมวย คิโยมิ /// เกริ่นนำครับ วันนั้นเอง ตอน เที่ยงมีคนมาเคาะห้องน้องแทม  แต่น้องแทมหลับสนิท  ผมเลยเดินเปิดประตูออกไปทั้งผ้าเช็ดตัว ////ผู้หญิงข้างหน้าผมตอนนี้คือทั้งเพื่อนแฟนผมและน้องแทม เพราะเป็นสาวในกลุ่มเดียวกัน /// น้องมิ้น---- ผมทักอย่างตกใจ –ส่วนน้องมิ้นชี้ผมแล้วทัก พี่เต้---- ผมรีบดึงเธอเข้ามาในห้อง ///// หากชอบใจเรื่องที่ผมเล่าจะมาเล่าให้ฟังต่อนะครับสำหรับตอนของ น้องมิ้น สาวหมวย //// ขอบคุณเพื่อนๆที่อ่านจนจบครับ