ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอคำปรึกษาครับ แฟนเมาละไม่ได้สติ

เริ่มโดย galabool1234, พฤษภาคม 15, 2013, 03:16:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

galabool1234

แฟนมี กิ๊ก มีชู้ มีเด็ก เอากันไปแล้ว แตกนอก แตกใน ใส่ ถุง ผลควรคบต่อ หรือ เลิกดีครับ คบกันมานานแล้ว แต่ถ้ามีการกินเหล้า แฟนมักจะขาดสติ (สนุกแบบเมาๆ ) วันไหนผมทำงาน(ขึ้นเวร)  แกกะมักจะไม่อยู่ ไปเที่ยวบ่อย แต่คบกันมานาน มีแผนจะแต่งงาน แต่ผมกะเคยเห็นว่าเวลาขาดสติ จะมีหนุ่มๆเพื่อนๆเข้ามาอ้อมล้อมตลอดแต่เธอกะไม่รักษาเนื้อตัว ให้กอดจับตลอดเวลาเธอเมา ผลซึ่งเป็นแฟนพูดกะไม่ได้ในกลุ่มเพื่อนๆพี่ๆ และกะมีบ้างแบบไม่ได้กลับบ้านมาเช้า ซึ่งผมเข้าเวรผมกะสงสัยจนจับได้ว่าเคยมีคนในกลุ่มเข้ามาในชีวิตเธอ ผมควรทำไงครับ รักเธอมากๆ