ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์ ตรง น้องมิ้น สาวหมวย คิโยมิ  ตอนแรก โดนเปิดซิงเลือดสาด

เริ่มโดย masterman, พฤษภาคม 17, 2013, 03:59:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterman

ผมดึงน้องมิ้นเข้ามาในห้องทำ น้องมิ้นทำหน้า งง แล้วพูดกับผมว่า พี่เต้ทำมามาอยู่ห้อง แทม แล้ว แต๋มหล่ะ เธอชี้มาที่ผม และทำตาหยี คิ้วขมวดใส่ ผมเลยแกล้งบอก เธอ อ๋อ พอดี เมื่อคืน พี่ แทม กับแต๋ม ไปเมากันมา ส่วนพี่พึ่งอาบน้ำเสร็จ มิ้นแอบทำหน้า งง ๆ ใส่ผม แล้วชะโงกไปดูที่ห้องนอน ผมเลยเปลี่ยนเรื่อง มิ้นมาทำอะไร สายตาผมสำรวจที่เรือนร่างของเธอ มิ้นเธอเป็นสาวหมวย สูงประมาณ 154 เซนติเมตร เตี้ยกว่าน้องแทม แต่ตัวเล็ก พอๆกับแฟนผม น้องมิ้นใส่เสือขาวตัวเล็กบาง ๆเห็นยกทรงสีขาว ส่วนกางเกงเธอ ก็เป็นกางเกงขาสั้น หลวมนิด ๆ แต่บางมากจนเห็นกางเกงในของเธอ ตรงหน้าขาของเธอผมสังเกตเห็นโคกหีของเธออวบอูมมากใหญ่กว่าแทม อีกเท่าที่ผมมอง  มิ้นเป็นสาวบั้นท้ายค่อนข้างใหญ่ แต่มีเอว ถึงจะเป็นสาวน้อย ที่มีบุคคลิกอวบเล็กน้อย แต่เธอเป็นผู้หญิงที่มีเสน่ห์และน่ารักอยู่ในตัว น้องมิ้นทำหน้าสงสัย แล้วชี้นิ้วมาที่ผม อย่าให้มิ้นรู้นะ ว่าพี่เต้โกหกมิ้นอยู่ ผมแกล้งทำหัวเราะกลบเกลื่อน พี่ไปโกหกอะไรมิ้น /// เคร เคร มิ้นพูด แล้วเธอก็บอกผมว่า พอดี มิ้นอ่ะ อยู่ห้อง ชั้นถัดไปข้างบนนี่แหละ ว่า จะเอาของฝากมาให้แทม มิ้นพึงกลับมาจากเชียงใหม่ ไปเที่ยวบ้านมา น้องมิ้น พื้นเพ เป็นสาวเหนือ คุณพ่อมีเชื้อสายจีน มิกิจการที่บ้าน เกี่ยวกับวัสดุก่อสร้าง แต่เธอต้องอยู่ที่กรุงเทพ เพราะเธอเป็นพนักงานออฟฟิตแห่งหนึ่งย่านเพลินจิต /// ผมเลยพูด อาสา โอเค เดี๋ยวพี่ไปช่วยเอาของมาให้แทมนะ มิ้นรอนอกห้องก่อนได้ไหมครับ พี่ขอใส่เสือผ้าแปบ ไม่อยากให้ แทม กับแต๋ม ตื่นด้วย ///ผมโกหกเธอจริง ๆกลัวเธอรู้ว่าผม มีอะไรกับแทม นอกใจน้องแต๋ม /// น้องมิ้นเดินออกไปรอหน้าห้อง พอผมเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จผมก็เดินตามเธอออกไป พี่พร้อมและครับ มิ้น ผมเดินตามขึ้นบรรไดไปไม่ใช้ลิฟ เพราะห้องเธอเพียงแค่ชั้นเดียว ผมเดินตามหลังเธอ มองดูบั้นท้ายเธอถึงกลมกลึง น่าเอาควยถูไถ เธอเดินแต่ละก้าวบั้นท้ายขยับเธอซ้ายทีขวาที อีกทั้งขากางเกงที่บานออกของเธอทำให้ผมมองเห็นขอบกางเกงในของน้องมิ้น ตอนนี้ควยผมตุงไปหมดแทบจะขึ้นบบรไดไม่ได้ ผมอยากเอาลิ้นลงที่หีของเธอและไช รูก้นเธอยิ่งนัก พอถึงห้อง เธอวางของฝากไว้บนโต๊ะอาหาร พอเดินเข้าไปมิ้นเดินไปที่ห้องนอนเหมือนจะไปหยิบอะไรบางอย่าง ผมรีบเดินตามหลังเธอไป แล้วปิดประตูห้องนอนเบาๆ และล็อคห้อง มิ้น หันมาถามผม พี่เต้จะทำอะไร  ผมเดินไปอย่างรวดเร็วและโถมตัวกอดมิ้นไว้แน่น /// พี่เต้ ทำแบบนี้กับมิ้นไม่ได้นะ มิ้นจะฟ้องแต๋ม ///อยากฟ้องใช่ไหม งั้น เป็นเมียพี่อีกคนเลยละกัน /// ว้ายยยยยย พี่เต้ จะทำอะไรมิ้น /// พี่ก็จะให้น้องมิ้นเป็นเมียพี่ไงจ๊ะ ว่าแล้วผมจับมิ้นพลิกกอดจากทางด้านหลังปากผมไซร้ไปที่ซอกคอหนูมิ้น มือซ้ายขยำไปที่น่าอกหนูมิ้น หนูมิ้นเอามือมาปัดป้องแต่ก็สู้แรงผมไม่ได้ ตอนนี้ผมได้ใจเอามือขวาตระปบ ไปที่เนินหีของเธอ หอยเธอตัวใหญ่มากครับฝ่ามือผมปิดไม่มิด  พี่เต้ถ้าทำหนูอีกหนูจะร้องนะ ช่วยด้วยๆ /// ผมเอามือซ้ายปิดปากเธอและกระซิบข้างหู เอาสิ ถ้ามิ้นร้องพี่จะเย็ดมิ้นให้หีฉีกเลย น้องมิ้นตัวสั่นเทา ตอนนี้น้องมิ้นไม่กล้าส่งเสียงอีกต่อไป ผมใช้ตัวผมดันน้องมิ้นไปนอนที่เตียง ผมพยายามไซร้เธอไปทั่วทั้งตัว จนมิ้นเริ่มมีอารมณ์เคลิ้มสังเกตได้จากใบหน้าที่แดงกร่ำ มือที่เริ่มอ่อนระทวย เสียงในลำคอ ดังอื้อ ๆ ผมรู้ได้ทันทีน้องมิ้นเริ่มเงี่ยนและมีอารมณ์แล้ว ผมใช้ปากขบที่นมเธอเบา ๆไล่ลงมาจนถึงกางเกงเธอ สูดดมกลิ่นหีเธอจากภายนอกกางเกง ผมขบเบาๆไปที่เนินหี น้องมิ้นเผลอยกก้นลอยขึ้นเล็กน้อย ตอนนี้ผมพยายามจะถอดเสื้อน้องมิ้นออก แต่น้องมิ้นเอามือมาขวางไว้ปกป้องความเป็นสาวของตัวเธอ ผมเลยใช้มือข้างซ้ายผมจับมือทั้งสองข้างเธอไว้เหนือหัวของเธอมือขวาผมฉีกเสื้อสีขาวตัวบางของเธอดังแคว่ก-----ก ตอนนี้น้องมิ้นอยู่ในสภาพเสื้อขาดเหลือแต่เพียงยกทรงตัวน้อย ๆ น้ำตาน้องมิ้นเริ่มไหล พี่เต้อย่าทำมิ้นเลย มิ้นกลัวแล้ว /// ผมเลยพูดว่าถ้าพี่ไมเย็ดมิ้นมิ้นก็ต้องน้องเอาเรื่องพี่กับแทมไปบอกแต๋มสิ น้องมิ้นทำตาตกใจ แล้วพูดว่าไอ้เลว นี่มึงเอากับแทมหรือ /// ใช่พี่ฟาดแทมไปแล้ว ตอนนี้นอนระบมหี อยู่ที่ห้อง น้อง มิ้นด่า ผม เหี้ย นี่แต๋มไม่ได้อยู่ที่ห้องแทมใช่ไหม มึงเย็ดกะอีแทมแล้วใช่ไหม /// ใช่ผมเลยบอกปากดีนักใช่ไหม คราวนี้ผมใช้มือดึงยกทรงเธอออก เธอร้องว้ายยยย ฮื่อๆ ๆ เสียงมิ้นร้องไห้ พี่เต้อย่าทำมิ้นเลยนะ มิ้นไม่พูดเรื่องพี่กับแทม ก็ได้ /// สายไปแล้วมิ้น พี่อยากเย็ดมิ้นมานานและ เป็นของพี่เถอะ ว่าแล้วผมจับกางเกงเธอดึงลง เธอเอามือปัดป้องอย่างสุดชีวิต ผมแกล้งขู่เธอ เอาสิถ้ายังฝืนอีก จะชกให้จุกเลย ผมทำท่าจะชกไปที่ หน้าท้อง ของเธอ /// จริงๆ ผมไม่ทำหรอกแกล้งขู่ไปงั้น แต่ได้ผลตอนนี้น้องมิ้นปล่อยมือออกจากกางเกงสีขาวตัวน้อย เธอเบือนหน้าหันซ้าย น้ำตาเธอไหลเป็นทาง ตอนนี้เธอคงยอมรับชะตากรรมแล้วว่า โดนผมจับทำเมียแน่ ผมรูดกางเกงเธออกจากปลายเท้า โยนทิ้งไปตรงมุมห้อง ผมเอาหน้าซุกไปที่กางเกงในเธอ ตอนนี้หีเธอเปียกแฉะไปหมด จริง ๆมิ้นก็เงี่ยนอยู่ไม่น้อยผมเชื่อว่าอย่างนั้น  ตอนนี้ผมปล่อยเธอนอนบนเตียงเธอเอามือปิดน่าอกแล้วร้องไห้ ขาขวาชันเข่าขึ้นมาหนีบขาไว้แน่น มันเป็นภาพที่เซ็กซี่ จริงๆ ผมจัดการถอดเสื้อผ้าตัวเองออกตอนนี้ควยผมแข็งเป็ก  ผมเอามือจับไปที่กางเกงในเธอ เธอพยายามปกป้องความเป็นสาวครั้งสุดท้ายโดยเอามือมาดึงยื้อกางเกงในไว้ไม่ให้ผมถอดออก ผมใช้สองมือฉีกด้านข้างของกางเกงในเธอ แคว่กก และใช้นิ้ว ฉีกตรงบริเวณกางเกงด้านหน้าแถบร่องหี ตอนนี้กางเกงในเธอขาดแต่ยังไมสุด นิ้วมือผมตอนนี้เปียกไปด้วยน้ำเหนียว ๆของหีสาวน้อย ตอนนี้บริเวณรอยที่ขาดนั้นเผยให้หี หีของ น้องมิ้นที่มีขนดกดำ มีเม็ด ติ่งยื่นออกมาเล็กน้อย แต่ตอนนี้ผมเชื่อว่าผมยังไม่สามารถดูดติ่งเธอได้ผมต้องรีบเย็ดเธอให้เร็วที่สุด เป็นการเผด็จศึกสาวน้อยคนนี้ ผมรีบจัดการใช้สองมือผมดึงแขนทั้งสองข้างของเธอออกเหนือลำตัวเธอ และใช้สองขาผมถ่างหน้าขาของน้องมิ้นออก  ผมโถมตัวลงไปเอาควยจ่อที่รูหี ตอนนี้ผมดันแรงๆ แบบโถมตัว น้องมิ้นร้อง โอ้ย โอ้ย โอ้ย แต่มือเธอโดนผมกดไว้อยู่กับที่นอนทำให้ไม่สามารถป้องกันตัวเองได้ พอหัวควยผมเข้าไปในร่องหีเธอได้เล็กน้อยผมรู้สึกได้ว่าธรรมชาติมันช่างช่วยจริง ๆ น้องมิ้นเริ่มมีน้ำเหนียว ๆหล่อลื่นที่หีอันอวบอูมซึ่งผมรู้สึกได้ ขณะน้องมิ้นกำลังร้องโอ้ย ๆ ผมใช้แรงทั้งหมดที่มีดันหน้าขาและถมตัวไปอีก ผมรู้สึกได้ว่าเหมือนมีอะไรฉีกออกจากกัน หีของน้องมิ้นนั้นเอง น้องมิ้นกระดกหัวขึ้นมาส่ายไปมาและร้องไห้ด้วยความเจ็บปวด ฮือ ๆ ผมก้มไปกระซิบข้างหูเธอ ควยพี่เข้าไปแล้วนะ มิ้นเป็นของพี่แล้วนะ /// มิ้นพูดทั้งน้ำตาพี่เต้เอาของสำคัญไปจากชีวิตหนู ฮือ ๆ หนูไม่เคยถูกผู้ชายทำแบบนี้เลย ทำไม ทำไม //// ผมไม่ตอบตอนนี้ผมเอามือออกจากมือทั้งสองข้างของน้องมิ้นน้องมิ้นได้แต่ร้องไห้เอามือปาดน้ำตาตัวเอง ผมจับกางเกงในของน้องมิ้นรูดลงออกจากหน้าขา ตอนนี้กางเกงในสีขาวของเธอเต็มไปด้วยน้ำเหนียว ๆ ปนเลือดสีแดง ผมรู้ได้ทันทีว่าสาวน้อยคนนี้ก็ยังเวอร์จิ้น อยู่เช่นกัน บุญควยผมแท้ ๆ ได้เย็ดเพื่อนแฟนตั้งสองคน แถม ซิงทั้งคู่ ตอนนี้ผมเอาสองมือลูบที่ใบหน้าของน้องมิ้น และหอมไปที่น่าผากของเธอ มิ้นเป็นของพี่นะ พี่สัญญาจะดูแลมิ้น นะ /// น้องมิ้นไม่ตอบเบือนหน้าหนี ผมเลยค่อยๆ ไซร้ ซอกคอ เธอ และไล่มาที่น่าอกใช้ลิ้นวนรอบ ๆหัวนมดูดอย่างแผ่วเบา ผมไล่ลงมาถึงเนินหี หีของน้องมิ้นถือได้ว่าเป็นทีเด็ด มิน่า ผมแทงหัวเข้าไปได้ เพราะมันมีลักษณะใหญ่อวบอูมมากคงเป็นเพราะสรีระทางร่างกายของเธอที่ตัวเล็กบั้นท้ายใหญ่ แม้มิ้นจะนมสวยสู้น้องแทม ไม่ได้ แต่ผมให้คะแนนหีของเธอเกินร้อย ผมกลืนน้ำลายเอื้อก ลงคอ หีเธอตอนนี้ปิดสนิท แต่มีติ่งยื่นออกมาเล็กน้อย คราบเลือดยังมีติดอยู่บ้าง จากการกระทำรุนแรงของผม ผมค่อย ๆก้มหน้าสูดกลิ่นหีสาว ของน้องมิ้น

ตอนนี้ผมเลียเลียและดูดเม็ดติ่งน้องมิ้นสลับกันไปผมหันขึ้นมามองตอนนี้ใบหน้าของน้องมิ้นกำลังเคลิ้มเธอเอานิ้วหัวแม่มือเธอมาใส่ปากขบเบา ๆคงเพราะความเสียว ผมเลียให้เธอ จนเธอเก็บอาการไม่อยู่ อร้า อร้า ลิ้นนี่ช่วยได้ตลอด เธอคงเริ่มจากความเจ็บเปลี่ยนเป็นเสียวตอนนี้ผมลองดูดเม็ดติ่งเธอแรง ๆ จ๊วบ ตัวเธอลอยเด้งขึ้นมาตอนนี้เธอเอาสองมือจับที่หัวผม แต่ไม่ได้จะจับออกนะครับ แต่กดหน้าผมลงไปตรงหีเธอ  จนใบหน้าผมเต็มไปด้วยน้ำคาวของหญิงสาว รสชาติ หีน้องมิ้นออกคาวเล็กๆ มีกลิ่นฉุน หน่อย ๆ เพราะหีเธอฉีกตอนที่ผมกดควยลงตรงหีเธอ ต่อให้คาวและฉุนแต่ก็ยังไม่สามารถกลบความหอมของหีสาวแรกรุ่นได้ผมสูดเอากลิ่นหีของเธอเข้าไปเต็ม ๆปอด ควยผมแงมากตอนนี้  ตอนนี้น้องมิ้นเริ่มเตลิดนอนลงอีกครั้งเหมือน หญิงสาวทั่วไปที่ยอมพ่ายแพ้แก่แฟนหนุ่มในครั้งแรกที่โดนปล้ำ เพราะพ่ายแพ้แก่ความเสียว จนลืมถูก ผิด  ////รายไหนก็รายนั้นครับสาว ๆเจอลิ้นเข้าไปยิ่งไปครั้งแรกด้วย รับรองหนุ่มๆได้เปิดซิง....ทุกราย ถ้าสาวเจ้าโดนลงลิ้น เพราะสำหรับผู้หญิงที่ไม่เคยโดนมันหวิวมากครับ สังเกตง่าย ๆเด็กสาวๆที่ไม่เคย รักแรก มักเสร็จผู้ชายที่แก่กว่าเพราะตามไม่ทันครับไม่โดนหลอกเย็ด หรือไม่ ก็โดนจับปล้ำทุกรายไป ยิ่งเป็นครั้งแรกด้วยเหมือนลูกไก่ครับ กลัวโดนทิ้งและติดใจในท่อนควย เพราะโดนแล้วเหมือนยาเสพติดครับสำหรับผู้หญิง จะคันร่องหีตลอดเวลา จนต้องหาควยหนุ่มๆมาแยง /// ผมจับขาของน้องมิ้นชันเข่าขึ้นแบะออกมือผมจับที่ลำควยตอนนี้ผมเอามาถูไถบริเวณร่องหีของเธอตอนนี้ทั้งน้ำจากร่องหีของเธอกับน้ำจากหัวควยของผมเริ่มผสมกันสังเกตได้จากเวลาผมขยับควยทีน้ำเหนียว ๆลื่น ๆมันยืดตามด้วยผมเลียดูดจนหนำใจผมเอาควยมาจ่อที่รูหีของเธอ น้องมิ้นทำท่าเอามือข้างขวามาปิดกันบริเวณหีของเธอ แต่ก็เป็นพิธีครับ เพราะในใจเธอตอนนี้ยอมแพ้ให้กับความเสียวจนสิ้นเชิง ผมค่อยๆดันลำควยเข้าไปทีละนิดผมจับขาน้องมิ้นแบะออกจนสุด พอควยผมเข้าไปได้ครึ่งลำมันหมือนติดอะไร ผมว่าเยื่อพรหมจารีเธอยังขาดไม่หมด ผมแกล้งทำเป็นดึงออกช้า ๆน้องมิ้นแอ่นตัวลอยตาม พอผมดึควยงออกมาจากร่องหี จนกระทั่งเหลือหัวควยผมที่บวมตุ่ยอยู่ในหีน้องมิ้นผมใช้จังหว่ะ เผลอเอาสองมือผมจับแยกหน้าขาเธอออก ผมดันสุดแรง ปึดดดด ผมรู้ได้ว่าหัวควยผมทะลุอะไรบางอย่างเข้าไป///มิ้นร้องกรี๊ด เจ็บ ๆ หีมิ้นฉีกแล้ว พ่อ แม่ ช่วยมิ้นด้วย เลือดไหลเลอะเต็มที่นอนไปหมด  เธอสะบัดหน้าไปมาเอามือทั้งสองข้างจิกที่นอนก่ายไปมา ตอนนี้ผมเอามือออกจากหน้าขาเธอมากอดเอวเธอไว้แทนผมค่อยๆ ดึงเข้าดึงออกช้า จากที่ดิ้นพร่านเมื่อกี้ น้องมิ้นเปลี่ยนเป็นเสียง อ้าอ้า อ้า เสียว เสียว ทรมาน ตอนนี้ผมเริ่มเร่ง ซอย ป้าบ ป้าบ ป้าบ โอ้ยยยยยๆๆ จะเสร็จแล้วเมียจ๋า ระหว่างผมพูด มิ้นงอตัวกระตุก ๆหลายครั้งหีตอดควยผมมิ้นเสร็จไปก่อนผมแล้ว ผมจึงเร่งแรงขึ้นอีก ปั๊ก ๆ ตอนนี้เสียวมากเพราะหีน้องมิ้นตอดไม่หยุดแถมหี ฟิต มาก ผมเลยพูด แตกแล้วจ๊ะเมียจ๋า //// น้องมิ้นพูดขึ้นมาอย่าแตกในนะเดี๋ยวหนูท้อง /// แต่ผมไม่สนครับกดลงไปมิดด้าม ปรืด ๆ ปล่อยน้ำว่าว ในหี ของน้องมิ้นแล้วเอาควยคาไว้ มันอุ่นมากครับ ผมทำเป็นเกร็งควย ให้ดิ้นกระตุก ๆในหีของมิ้น หีของน้องมิ้นก็ใช่ย่อยขมิบ ตอบรับอยู่ตลอดเวลา ตอบรับโดยไม่ต้องสอนงาน ผมดึงควยออกมามีแต่น้ำเหนียว ๆยืดออกมาจากปลายหัวควยผม ตอนนี้หีของน้องมิ้น กลีบ กลับมาปิดสนิทเหมือนเดิมแต่หีมีอาการบวมๆและแดงเล็กน้อย ผมก้มลงจูบที่หีของเธอเป็นการสั่งลา ตอนนี้ผมดันตัวเองขึ้นมาจูบไปที่หน้าผากของน้องมิ้น แล้วใช้มือขวาช้อนคางน้องมิ้นให้มองหน้าผม นอนมิ้นสบตากับผม อย่างเปลี่ยนไปเป็นสายตาของสาวน้อยที่กลัวถูกแฟนทิ้งผมบรรจงจูบไปที่ริมฝีปากเธอ ตอนนี้เธอยอมอ้าปากและแลกลิ้นกับผมเป็นการตอบแทน  ผมเลยนอนกอดเธอและหลับไปด้วยกัน //// จบตอนแรก ของน้องมิ้นครับ โดนเปิดซิงจนเลือดสาด ถ้าสนุก ขอกำลังใจด้วยครับ จะมาเล่าตอนต่อๆ ไปให้ฟัง