ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องแป้ง ม.1 โดนเล่นเสียวตอนไปทัศนศึกษา

เริ่มโดย viewnakaf, พฤษภาคม 17, 2013, 09:06:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

viewnakaf

น้องแป้ง ม.1 โดนเล่นเสียวตอนไปทัศนศึกษา

[backcolor=#ffffff]"แป้ง"เป็นน้อง ม.1 ที่สนิทกับผมมาก เพราะพวกผมเป็นเด็กกิจกรรมที่ทำทุกอย่างตั้งแต่รับน้อง งานกีฬา ทำหนังสือรุ่น สมัครประธานนักเรียน เลยมีเรื่องต้องสุงสิงกับน้องๆประจำ วันหนึ่งที่โรงเรียนจัดทัศนศึกษาพานักเรียน ม.1 ไปดูเมืองโบราณและอีกหลายๆที่ พวกผมในฐานะรุ่นพี่ ม.6 เลยได้รับหน้าที่คุมรถบัสของน้อง ม.1 คอยนับจำนวนและขานชื่อ แป้งก้ออยู่ในรถคันที่ผมคุมด้วย เราเลยเฮฮากันไปตลอดทาง ร้องเพลงกัน แซวกันเล่นไปเรื่อย พอถึงสถานที่แต่ละแห่งพวกผมจะทำหน้าที่คุมกลุ่มน้องๆให้รวมกัน เราหยุดทานอาหารเที่ยงกัน ผมกำลังทานข้าวค้างอยู่แป้งเดินมาหาผมบอก "แป้งลืมยาในรถ พี่เอกพาไปหน่อยดิ" ผมวางจานแล้วพาแป้งมาที่ลานจอดรถบัสที่จอดเรียงกันอยู่เป็นตับ รถเราอยู่คันสุดท้ายพอดี เราขึ้นไปบนรถแล้วไม่มีใคร สงสัยคนรถไปกินข้าวเที่ยง แป้งไปเอากระเป๋าที่ท้ายรถเปิดกระเป๋าหยิบยาทานแล้วดื่มน้ำตามแล้ว ลงไปนอน เหยียดบนเก้าอี้หลัง ผมนั่งอยู่ข้างๆเลยถาม "เป็นอะไรมากรึป่าว" แป้งตอบว่า "มันเวียนหัวน่ะค่ะ ขอนอนพักหน่อยนะคะ" ผมมองหุ่นเล็กๆในชุดผูกคอซองของแป้งที่นอนเหยียดอยู่แล้วอดไม่ได้ ผมแซวเล่น "ให้พี่นอนเป็นเพื่อนมั้ยจ๊ะ" แป้งหัวเราะคิ๊กแล้วพูดทีเล่นทีจริงว่า "มาซิคะ" แถมขยับนอนตะแคงตบเบาะอีกต่างหาก.....[/backcolor]
อ้าว เข้าทางปืนซีครับแบบนี้ ผมเคยแต่เล่นรุ่นเดียวกัน เด็กขนาดแป้งนี่ไม่เคยคิดจะลองแต่มาท้าทายกันเเบบนี้ก็สวยซิครับ ผมเลยถือว่าพูดจริง ลงไปนอนตะแตงหันหน้าเข้าหาแป้ง เบาะมันไม่กว้างเท่าไหร่ ตัวเราเลยชิดกัน ผมมองหน้าแป้งซึ่งห่างไปนิดเดียว แค่นั้นแล้วยิ้ม แป้งยิ้มเขิน "มองอะไรพี่อ่ะ" ผมบอก "มองคนน่ารักไง" แป้งเขินหนักเข้าไปอีกบอก "ไม่เอาอ่ะ พี่เอกอ่ะ เล่นงี้แป้งเขินนะ ลุกไปได้แล้ว" ผมทำหน้าตายบอก "ใครบอกว่าพี่เล่น" ว่าแล้วผมก้อกอดแป้งไว้แล้วหมุนตัวขึ้นคร่อมเอามือสอดใต้แขนแป้งกอดไว้ แล้วประคองหน้าใสๆกับผมสั้นๆนั้นไว้ ในมือ แป้งทำตาโตตกใจบอก "พี่เอกนะ ไม่เอาดิ" ผมทำหน้าตายต่อถาม "ไม่เอาอะไรจ๊ะ" แล้วก้มลงจูบปากแป้ง แป้งดันดิ้นรนร้องอึกอักอยู่แว่บนึง ผมจูบกดไว้จนแป้งเลิกดิ้นเปลี่ยนมาหายใจแรงๆแทน แล้วผมก้อค่อยๆสอดลิ้นเข้าไปในปากแป้งควานวนกับลิ้นสาวน้อยจนแป้งเริ่มเคลิ้ม ผมถอนจูบนิดนึง แป้งมองหน้าผมอายๆแล้วดันตัวลุกขึ้นนั่ง ผมลุกขึ้นนั่งตามแต่กอดแป้งไว้แล้วดึงเข้ามาหอมแก้มแถมด้วยไซ้ซอกคอเล่นจนแป้งก้มหน้าคราง "พี่เอกอ่ะ...อย่าซิคะ..." ผมเชยคางแป้งขึ้นมาจูบแผ่วๆถาม "อย่าอะไรจ๊ะ...ก้อแป้งอยากน่ารักทำไมล่ะ" ผมเห็นแป้งเริ่มมีอารมณ์ตามเลยได้ใจจูบต่อ เอามือสอดเข้าไปในเสื้อนักเรียนแป้ง ก้อพบว่าแป้งใส่เสื้อยืดบางๆไว้อีกตัวแต่ไม่ใส่บรา ผมเลยสอดมือเข้าไปในเสื้อยืดตัวบางนั้นจนเจอนมนูนๆของแป้ง แป้งครางเสียงสั่น "พี่เอกอ่ะ...อย่าซิ...เดี๋ยวใครมาเห็นนะ..." มือผมคลำเจอหัวนมเล็กๆของแป้งเลยเอานิ้วปั่นหัวนมแป้งเล่นจนแป้งสะดุ้งร้องซี๊ดเลยทีเดียว ผมไม่สนแล้วว่าใครจะมาตอนนั้น ผมกอดเอวแป้งแล้วจูบปากไว้ เอามือลูบคลำนมแป้งเล่นทั้งสองข้างจนหนำใจแล้วเอามือลงมาล้วงกระโปรงแป้ง ลูบไล้ตามขาอ่อนแป้งไปจนเจอกางเกงในตัวบางของแป้ง ผมจับขาแป้งกางออกนิดนึง แป้งฝืนบ้างแต่ยอมในที่สุด ผมเลยลากนิ้วมือผมตรงเป้ากางเกงในตัวบางนั้น แป้งหายใจแรงขึ้นพยายามร้อง "อื๊ออ..." แต่ผมจูบปากเอาไว้ไม่ปล่อย ผมเอานิ้วกรีดตรงร่องหอยแป้งผ่านกางเกงในนั้น แป้งสะดุ้งวาบผละจากจูบผมร้องเบาๆ "อ๊า...พี่...พี่เอกขา...เสียวอ่ะ" ผมกระซิบตรงหู "ให้พี่ช่วยนะจ๊ะ" แล้วหันหน้าแป้งมาจูบต่อ ผมลูบเนินหอยของแป้งคลึงวนอยู่พักนึงจนกางเกงในแป้งเริ่มเปียกเป็นดวงขึ้นมา เริ่มได้อารมณ์แล้วซิสาวน้อย ผมใช้นิ้วเกี่ยวขอบกางเกงในนั้นได้แล้วค่อยๆดึงมันออก แป้งร้องขณะที่ผมจูบละไปบนปากบางของแป้งว่า "พี่เอก...ไม่...อื้ออ..." แต่ก็ขยับตัวขยับขาให้ผมรูดกางเกงในออกจนมาพันอยู่ที่ข้อเท้าแป้งข้างนึง ผมลูบตามขาแป้งเข้าไปในกระโปรงแป้งอีกจนถึงหอยของแป้ง แป้งสะดุ้งร้อง "อึ๊ยย..." ผมเอานิ้วถูเข้าไปในร่องหอยซึ่งมีน้ำลื่นๆใสๆเยิ้มออกมาแล้ว ผมเอานิ้วถูกับน้ำนั้นจนลื่นแล้วเอาปลายนิ้วมาเขี่ยติ่งเสียวของแป้ง แป้งสะบัดหน้าจากจูบผมเงยหน้าหลับตาคราง "ซี๊ดดส์..." ผมเลยกระซิบถาม "เสียวเหรอจ๊ะ" แป้งมองผมตาระโหยพยักหน้าตอบมา ผมถลกกระโปรงแป้งขึ้นแล้วยกขาแป้งข้างนึงขึ้นมาวางชันเข่าบนเบาะจะได้ล้วงหอยแป้งได้ถนัดๆ ขยับตัวนิดนึงให้แป้งนั่งพิงผม มือนึงสอดเข้าไปในเสื้อนักเรียนแป้งคลำกระเปาะนมนั้น อีกมือโอบจากข้างหลังมาลูบหอยแป้ง เอานิ้วชี้กับนิ้วนางลูบกลีบแคมอวบอูมนั้นแล้วเอานิ้วกลางแทรกเข้าไปในรูหอยแป้งจนน้ำเยิ้มไปหมด แป้งหลับตาเงยหน้าคราง "ซี๊ดดส์...พี่เอกขาา...อูยย..." ผมจูบปลอบเบาๆที่หูแป้ง ลากปลายนิ้วขึ้นมาคลึงที่ติ่งเสียวของแป้ง แป้งแหงนหน้าร้อง "อ๊า...พี่เอกขา..จะ...แป้งเสียว...ซี๊ดดส์..." อึ๋ย ฟังแล้วน้ำจะกระฉูด แป้งแอ่นตัวขึ้นมาด้วยความเสียว มือที่ผมคลำนมแป้งอยู่ก้อยิ่งสนุกเข้าไปใหญ่ ผมจูบไซ้ซอกคอแป้ง เอานิ้วถูไถในร่องหอยแป้งแล้วไล่ขึ้นมาสะกิดติ่งเสียวแป้งเร็วขึ้นๆ อีกมือก้อปั่นหัวนมเล็กๆของแป้งจนแป้งเริ่มส่ายเอวตาม พักนึงแป้งร้อง "อึ๊ยย...พี่เอกขา...แป้ง..แป้ง...อ๊าาา..." เอวแป้งส่ายเร็วขึ้นแล้วอยู่ๆก้อเกร็งกระตุกด้วยความเสียวสุดยอด รูหอยแป้งขมิบรัดปลายนิ้วผม แป้งถอนใจเฮือกทำท่าหมดแรง แล้วหันมามองหน้าผมหายใจหอบๆ ผมกอดแป้งไว้แล้วบอก "น่ารักจังเลย.." แป้งยิ้มเขินเหลือบขึ้นมามองหน้าผมบอก "พี่เอกนะ...แกล้งแป้งอ่ะ..." ผมจูบเบาๆตรงไรผมแป้งถามยิ้มๆ "แล้วไม่ชอบเหรอจ๊ะ" แป้งไม่ตอบแต่ก้มหน้ายิ้มเขินน่า รักมาก ผมเลยถามอีก "ชอบรึป่าวละจ๊ะ" แป้งก้มหน้าตอบมาเขินๆ "ก้อ...ชอบ...ค่ะ..." ผมเลยจูบเบาๆที่หูแป้ง เอาลิ้นไชเบาๆไปตามซอกหูจนแป้งขนลุกซู่ ตัวผมเองนั้นหงี่จนน้องชายผมแข็งไป หมดแล้ว ผมไซ้หูแป้งกระซิบบอก "แป้งจ๋า..." แป้งหลับตาพริ้มตอบ "ขาาา..." ผมบอก "ช่วยพี่หน่อยซิจ๊ะ.." แป้งหันหน้าใสๆนั้นมาจูบกับผมถาม "จะให้แป้งทำไรล่ะคะ" ผมบอก "ของพี่มันโด่งจนปวดไปหมดแล้วน่ะจ๊ะ" แป้งมองหน้าผมยิ้มเขินเขยิบตัวเปลี่ยนมานั่งเคียงกัน ผมขยับตัวถอดเข็มขัดปลดตะขอรูดซิปกางเกงผม แป้งมองตามยิ้มๆ ผมจับข้อมือแป้งมาแล้วเอามือแป้งสอดเข้าไปในกางเกงในผม แป้งล้วงลงไปจนเจอน้องชายตัวเกร็งของผม มือเย็นๆของแป้งจับโดนน้องชายตัวดีของผมเล่นเอาผมสะดุ้ง "อุ๊ยๆ...ฮิฮิ" แป้งหัวเราะเขินนิดนึงแต่ก็กำมือรอบท่อนเอ็นผม ผมให้แป้งดึงท่อนเอ็นผมออกมามันตั้งแข็งโด่ชี้ขึ้นมาเต็มตัว แป้งมองท่อนเอ็นผมในกำมือเล็กๆของเธอทำตาโตอ้าปากค้าง ตาแป้งจ้องมองดูน้องชายผมอย่างสนอกสนใจ ผมจับมือแป้งที่กำรอบท่อนเอ็นผม จูบเบาๆตรงหูแป้งแล้วกระซิบบอก "กำเบาๆหลวมๆนะจ๊ะ แล้วรูดขึ้นๆลงๆอย่างนี้นะ" มือแป้งคลายออกตามที่ผมบอก ผมจับมือเธอรูดขึ้นมาจนถึงปลายหัวจรวดนั้นแล้วรูดลงจนถึงโคน ผมจับมือแป้งรูดกับท่อนเอ็นผมแบบนั้นพักเดียวก็ปล่อยมือออกให้แป้งรูดเอง มือเล็กๆนุ่มนิ่มของแป้งให้ความรู้สึกดีจริงๆจนผมต้องคราง "ซี๊ดดส์...แป้งจ๋า...ดีจังเลยจ๊ะ...อูยย..." แป้งหันหน้าขึ้นมามองผมยิ้มหวานถาม "เสียวเหรอคะ" ผมมองหน้าใสๆนั้นบอก "ซี๊ดดส์..เสียวซิจ๊ะ...เสียวมาก....ทำไปเรื่อยๆนะ...ซี๊ดดส์..." ว่าแล้วก้อจับหน้าอันหน้ารักนั้นมาจูบปาก แป้งจูบตอบผมมือเรียวเล็กของเธอก็รูดท่อนเอ็นผมไปด้วยจนมันแข็งเต็มที่ เราแลกดูดลิ้นกันแรงขึ้นมือแป้งก็รูดลำท่อนผมเรื่อยผมก้อเสียวที่ท่อนเอ็นมากขึ้นเรื่อยๆ ผมกอดจูบแป้งไว้ เอามือล้วงเสื้อนักเรียนแป้งเข้าไปจับนมอูมนูนของแป้งเล่นไปด้วย ใช้ฝ่ามือไล้ให้หัวนมชันนั้นถูไถไปมาบนฝ่ามือผม แป้งหายใจแรงคราง "อื้มม....อื้มม.." อยู่ในปากผม มือนุ่มนวลของแป้งเพิ่มความเสียวกับน้องชายผมจากส่วนโคนขึ้นมาจนถึงส่วนหัว ผมจูบไล่ลงมาที่ซอกคอของแป้งแล้วไซ้ขึ้นมาที่หู จูบเบาๆแล้วกระซิบบอกว่า "ซี๊ดดส์...แป้งจ๋า...อูยย...พี่จะถึงแล้วนะ...ซี๊ดดส์..." แป้งหันมามองหน้าผมยิ้มหวาน...เห็นแล้วน้ำจะแตกเสียให้ได้ แป้งเอียงคอถาม "เหรอคะ...จะถึงแล้วเหรอคะ..." แป้งแกล้งถามผมทำเป็นเรื่องสนุก มือนุ่มนั้นรูดท่อนเอ็นผมเร็วขึ้นจนผมต้องคราง "อูยย....จะไม่ไหวแล้วจ๊ะ...ซี๊ดดส์...." ผมกลั้นใจเต็มที่เรียก "แป้ง...อื้มม.." แป้งตอบเสียงหวานกลับมา "ขาาา..." ผมบอก "อมให้พี่หน่อยซีจ๊ะ...นะ" แป้งยิ้มเขินกับผม ผมกลั้นใจอ้อน "นะ..." แป้งพยักหน้าตอบแล้วก้มลงมองน้องชายตัวเกร็งของผมที่มือเธอกำลังรูดขึ้นๆลงๆอยู่ แป้งมองหน้าผมยิ้มๆแล้วค่อยๆเขยิบตัวก้มหัวลงมาที่ตักผม มือแป้งรูดท่อนเอ็นผมที่เสียวจนแทบจะระเบิดน้ำออกมาเต็มที แป้งหันหน้าน่ารักใสๆขึ้นมามองผมอีกครั้งแล้วค่อยๆก้มลงจนผมรู้สึกถึงลมหายใจอุ่นๆของเธอรดลงบนหัวจรวดของผม แล้วผมก็รู้สึกถึงริมฝีปากบางนั้นครอบลงมาบนหัวจรวดผมตามด้วยลิ้นนุ่มนิ่มของแป้ง มือนุ่มของแป้งรูดท่อนเอ็นที่เหลือของผมเหมือนกับดึงน้องชายผมเข้าๆออกๆจากปากเธอ ผมคราง "ซี๊ดดส์...แป้งจ๋า...ซี๊ดดส์....อ๊าาา.." ได้แค่นั้นความเสียวของผมก็ถึงขีดสุด ผมเอามือจับผมนุ่มบนหัวแป้งไว้ยันตัวขึ้นนิดนึง ดันหัวจรวดผมเข้าไปในปากแป้งแล้วระเบิดน้ำรักของผมเข้าไปในปากแป้งปรี๊ดๆๆ แป้งร้อง "อื๊ออ..." ชำเลืองขึ้นมามองหน้าผมขณะที่น้ำรักผมยังกระฉูดเข้าไปในปากเธอ แล้วผมก้อรู้สึกถึงปากและลิ้นของแป้งขยับบนหัวจรวดผมดูดกลืนน้ำรักผมลงไปในคอ ผมกระฉูดน้ำรักผมจนหมดลำแล้วน้องชายผมก้ออ่อนตัวลง ผมถอนหายใจออกมายาว ค่อยๆปล่อยมือออกจากผมนุ่มของแป้ง แป้งดูดกลืนน้ำรักผมจนหมด แล้วค่อยๆลุกขึ้นมานั่งข้างๆผม

ผมมองหน้าใสๆนั้นแล้วก็อดไม่ได้ เลยจับแป้งเข้ามาจูบปาก กอดแป้งไว้แล้วบอก "แป้งน่ารักจังเลย..." แล้วจูบต่อ ผมจับแป้งนั่งพิงเบาะกอดเอวบางเข้ามาหาผมแล้วคุกเข่าลงตรงหน้าแป้ง ล้วงมือข้างนึงเข้าไปในเสื้อนักเรียนของแป้งกอดเอวแป้งไว้ แล้วเลื่อนมือขึ้นมาลูบนมแป้งเบาๆ แป้งหลับตาพริ้มคราง "อืมม...พี่เอกนะ...ยังไม่พออีกเหรอคะ..." ผมกระซิบ "ก้อแป้งน่ารักหยั่งเงี้ยจะพอได้ไงละ..." ผมจับขาแป้งแยกออกหนีบเอวผมไว้ ถลกกระโปรงนักเรียนเอามือลูบตามขาอ่อนขึ้นมา จนเห็นเนินหอยอูมๆของแป้ง ผมลูบกลีบเนื้อเบียดแน่นไร้เส้นขนนั้นอย่างเบามือ แทรกปลายนิ้วเข้าไปในร่องหอยที่ยังฉ่ำเยิ้มอยู่นั้นแล้วคลึงปลายนิ้วบี้ตรงติ่งเสียวของสาวน้อย จนแป้งขนลุกซู่ครางออกมาเบาๆ "อื้มม...พี่เอกขา...พอเถอะค่ะ..." ผมจูบคลอเคลียลงมาที่คอกระซิบถาม "ทำไมละจ๊ะ...ไม่ชอบเหรอ" แป้งหลับตาพริ้มเพลินไปกับสัมผัสบอกมาว่า "ชอบค่ะ...แต่เดี๋ยวใครมา" ผมไม่รอให้แป้งพูดจบแล้วถามแบบไม่ต้องการคำตอบว่า "แล้วแบบนี้ชอบมั้ยจ๊ะ..." ว่าแล้วก็ก้มลงมาที่หว่างขาแป้ง ใช้มือสองข้างยกขาแป้งขึ้นนิดนึง แป้งลืมตาขึ้นมาถาม "พี่เอกจะทำอะไรคะ" ผมยักคิ้วยิ้มให้แป้งบอกว่า "ทำงี้ไงจ๊ะ" แล้วก้มลงเลียกลีบเนื้ออวบอูมปราศจากขนนั้น ผมกดจูบลงไปเอาปลายลิ้นแทรกเข้าไปเลียตวัดในร่องหอยของแป้ง แป้งบิดตัวร้อง "อ๊ายย....พี่เอกขาาา..." ผมลากปลายลิ้นขึ้นมาเลียวนตรงเม็ดเสียวของเธอแล้วกระดกปลายลิ้นรัวเล่นจนแป้งตะครุบมือลงมาบนหัวผม ขาเรียวของแป้งกางออกกว้าง ผมเลื่อนมือมาประคองตรงก้นกลมของแป้งแล้วก้มลงจูบเลียเนินหอยสาวน้อยนั้นอย่างเมามัน แป้งครางกระเส่า "ฮะ...อะเฮอะ...พี่เอกขา...แป้ง...แป้งเสียว...ซี๊ดดส์..." ผมเอานิ้วถูที่ร่องหอยเล็กๆของแป้งแล้วแยงเข้าไปในรูหอยข้อนึง แป้งสะดุ้งร้อง "อ๊าาา.." แอ่นตัวขึ้นมา ผมดึงนิ้วกลับออกมากระดกลิ้นเลียวนที่เม็ดเสียวแล้วแยงนิ้วเข้าไปใหม่ คราวนี้แยงลึกเข้าไปอีกข้อนึงทำให้แป้งสะดุ้งเล่น ปากก้อจูบและเลียร่องหอยสาวน้อยไปเรื่อย แป้งหลับตาอ้าปากคราง "อ๊าาา...พี่เอกขา..ซี๊ดดส์..แป้งเสียว...อูยย..." ผมทำซ้ำอยู่อย่างนี้จนผมแยงนิ้วกลางผมเข้าไปในรูหอยแป้งได้สุด รูแป้งยังตอดขมิบนิ้วผมจากความเสียวสุดยอดที่เพิ่งผ่านไปตะกี้อยู่เลย ผมเริ่มชักนิ้วผมเข้าๆออกๆ แป้งดิ้นแอ่นตัวบิดไปมาแหงนหน้าขึ้นอ้าปากร้อง "อ๊าาา...พี่เอกขา...อู๊ยย..." ผมซอยสั้นของแป้งสะบัดมาปรกหน้าใสๆ แป้งดิ้นไปมาอยู่ในชุดนักเรียนดูน่ารักมาก ผมชักนิ้วเข้าๆออกๆจากรูหอยคับแน่นของแป้งพร้อมกับเลียเม็ดเสียวไปด้วยจนน้ำเสียวแป้งแตกออกมาเยิ้มไปหมด ท่าดิ้นของแป้งเริ่มเปลี่ยนเป็นส่ายเอวร่อนรับจังหวะกับนิ้วผม ส่งเสียง "อึ๊ย....อึ๊ย....อึ๊ย....." ไปด้วยตามจังหวะ มือแป้งเกาะไหล่ผมไว้มองลงมาที่ผมตาระโหยร้องว่า "ซี๊ดดส์...พี่เอกขา...แป้ง..แป้ง...อื๊ออ...." แป้งดิ้นเร็วขึ้นๆจนผมแทบจะสอดนิ้วผมไว้ในรูหอยแป้งไม่อยู่ แล้วแป้งก้อแหงนหน้าขึ้นร้อง "อ๊าาา...." ตัวแป้งแอ่นเกร็งกระตุกขึ้นมาอย่างแรง นิ้วผมเลยสอดเข้าไปในรูคับแน่นของแป้งจนสุดนิ้ว รูหอยแป้งขมิบรัดตัวแน่นกับนิ้วผมแล้วค่อยๆตอดเป็นจังหวะตุบๆๆ ผมจับแป้งไว้ท่านั้นซักครู่แป้งก้อคลายอาการเกร็งลง รูหอยแป้งยังตอดนิ้วผมไปเรื่อยๆ แป้งทำท่าเหมือนหมดแรง

ผมถอนปากจากเนินหอยอูมๆแล้วขึ้นมาจูบแป้งเบาๆที่หน้าผากกลมมนนั้น ค่อยๆดึงนิ้วออกมาจากรูหอยเล็กๆน่ารักของเธอ ใช้มือลูบกลีบเนื้อนั้นเบาๆอย่างทะนุถนอม ผมถาม "เป็นไงบ้างจ๊ะ..." แป้งลืมตามองหน้าผมแบบเหนื่อยอ่อนแล้วยิ้มบอกว่า "พี่เอกนะ...แกล้งแป้งอ่ะ..." ผมก้มลงจูบเบาๆถามต่อ "แล้วไม่ชอบเหรอจ๊ะ.." แป้งยิ้มเขินกัดริมฝีปากล่างดูน่ารักมากตอบว่า "ก้อ...ชอบค่ะ..." ผมจูบแป้งอีกครั้งคราวนี้แป้งจูบตอบแบบไม่มีเขินแล้ว ลิ้นเราพันกันให้วุ่นไปหมด ร่างเล็กๆของแป้งเบียดชิดร่างผมจนผมมีอารมณ์ น้องชายผมเลยลุกขึ้นมาใหม่ ผมจูบไซ้ซอกคอแป้งแล้วกระซิบว่า "แป้งจ๋า...พี่จะเอาแป้งล่ะนะ.." แป้งหันมามองหน้าผมไม่ตอบแต่ยิ้มแล้วพยักหน้าเบาๆ ผมลุกขึ้นนิดนึง จับขาแป้งแยกกางออกแล้วเอาหัวจรวดผมจ่อตรงร่องของกลีบเนื้อฉ่ำเยิ้มนั้น แป้งก้มลงมองด้วยความสนอกสนใจ ผมเอาหัวจรวดผมถูไถกับร่องหอยแป้งจนมันเยิ้มไปด้วยน้ำของแป้ง แล้วค่อยๆกดหัวแทรกเข้าไปแหวกกลีบเนื้อนั้นออกใช้หัวจรวดผมถูกับเนื้อในสีชมพูของแป้ง แป้งมองตามอ้าปากหายใจแรงคราง "ซี๊ดดดส์...." สลับกับมองหน้าผม ผมถูหัวจรวดผมลงไปที่รูหอยแป้งแล้วค่อยๆกดเข้าไปจนมิดหัว รูแป้งรัดแน่นกับหัวจรวดผมจนน้ำผมแทบแตกเดี๋ยวนั้นเลย แป้งทำตาโตอ้าปากผวาคราง "อ๊ะ...อ๊าาา..." เมื่อเห็นหัวจรวดผมแหวกเข้าไปในรูหอยเธอจนสุดรอยหยัก ผมชักออกมา แป้งถอนใจนิดนึง ผมเอาหัวจรวดถูไถในร่องขึ้นมาที่ติ่งเสียวอีกทีแล้วถูลงไปแล้วกดเข้าไปในรูหอยอีกครั้ง คราวนี้ลึกเข้าไปอีกหน่อย แป้งผวาแอ่นตัวขึ้นมามองผมตาโตร้องแทบไม่มีเสียงออกมา ผมถามเบาๆ "เจ็บมั้ยจ๊ะ" แป้งไม่ตอบแต่อ้าปากค้างสะบัดหัว ผมจับขาอ่อนแป้งกางไว้ทั้งสองข้างแล้วถอนท่อนเอ็นออกนิดนึงแต่ไม่สุดแล้วดันเข้าไปใหม่ช้าๆ ตาสวยของแป้งเบิกกว้างมองดูท่อนเอ็นผมค่อยๆหายเข้าไปในกลีบหอยเธอ ปากก้อร้อง "อ๊าาา....." ไปด้วย รูหอยแป้งรัดแน่นกับท่อนเอ็นผมรู้สึกทั้งคับทั้งลื่น ผมกลั้นใจดันเข้าไปเรื่อยๆจนสุด แป้งเงยหน้าขึ้นมามองผม ผมกอดเอวบางของแป้งแล้วจูบปากสวยนั้นพูดได้อย่างเดียวว่า "ซี๊ดดส์...แป้งจ๋า..." น้ำผมจะระเบิดให้ได้ ผมจับเอวแป้งไว้แล้วดึงท่อนเอ็นผมออกมาจากรูแป้งแล้วดันเข้าไปใหม่จนมิดด้าม แป้งแอ่นตัวขึ้นมา ตาสวยของแป้งเบิกกว้างปากแป้งอ้าค้างหายใจเข้าดังเฮือกใหญ่แต่ไม่มีเสียงร้องออกมา ความเสียวผมเพิ่มขึ้นมาอีก ผมชักท่อนเอ็นผมออกแล้วเสยพรวดเข้าไปใหม่ก้อยิ่งได้ความเสียวขึ้นอีก ทวีคูณ แป้งกอดไหล่ผมไว้แน่นเลย หน้าใสของแป้งแหงนสะบัด ผมชักออกแล้วกระหน่ำเข้าไปใหม่ แป้งหลับตาปี๋ร้อง "อึ๊ยยย...." ออกมา แล้วรูหอยแป้งก้อขมับรัดตัวเข้ากับท่อนเอ็นผม ผมชักออกอีกครั้งแล้วยันเข้าไปใหม่จนมิด รูแป้งตอดรัดตลอดความยาวของท่อนลำผมทำเอาผมสุดจะทนทานได้ ผมครางออกมา "ซี๊ดดส์..แป้งจ๋า...อ๊าซซซ..." แล้วน้ำรักผมก้อระเบิดเข้าไปในร่างสาวน้อยของผม ผมเสียวจนเอวกระตุก กดท่อนเอ็นผมเข้าไปในรูหอยแป้งกระฉูดน้ำรักผมเข้าไปจนหมด แป้งเบียดตัวเข้ามากอดผม เรากอดกันอยู่อย่างนั้นจนคลายความเสียว ลง แป้งเงยหน้าขึ้นมามองผม เราถอนหายใจพร้อมกัน ผมยิ้มถาม "เป็นไงบ้างจ๊ะ" แป้งตอบ "ดีค่ะ..." แล้วยิ้มเขินน่ารักมากก ผมจูบแป้งแล้วค่อยๆถอนน้องชายผมออกมา
เราขยับเสื้อผ้าแต่งตัวกลับเหมือนเดิมแต่ผมยึดกางเกงในแป้งไว้ไม่ให้เธอใส่ อิอิ

เครติดเรื่องเสียวxxxจากเว็บ http://updojin.com