ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จุ๋มจอมเงี่ยน

เริ่มโดย viewnakaf, พฤษภาคม 17, 2013, 09:14:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

viewnakaf

เรื่องมันเกิดขึ้มาไม่นานนี้ผมมีอาชีพทำงานโรงงาน ที่มีผู้หยิงเยอะหน่อย เข้าเรื่องกันดีกว่าครับมีผู้หญิงคนหนึ่งชื่อจุ๋มทำงานแผนกตรวจคุณภาพ อยู่ๆก็มาขอเบอร์โทรผมผมก็ให้ไปแต่ไม่คิดอะไรมาก สองวันต่อมาก็มีเบอร์โทรแปลกๆเข้ามาปากฎว่าเป็นเธอนั่นเอง จุ๋มนะมีผัวแล้วหน้าตาดีสวย xx เลยน่าเอามากตามแบบวัยรุ่น 20 ต้นๆ ผัวเธอก็ทำงานที่เดียวกันนี่แหล่ะเราก้แอบคุยติดต่อกันได้ประมาณสองอาทิตย์ได้ และเรื่องเกิดตอนเข้ากะนี่แหล่ะคับผมแอบนัดจุ๋มมาเจอที่เก้บของตอนพักเบรกจะปิดไฟนอนทั้งโรงงานพอมาเจอจุ๋มถามว่ามีอะไรถึงนัดมาเจอเดี๋ยวผัวจุ๋มจะสงสัยไม่มีอะไรก้อยากเห็นหน้าจุ๋มงัยไม่รอช้าคับผมรีบเข้าไปกอดเลยจุ๋มก็ไม่ร้องคับน่าจะกลัวคนอื่นได้ยินไม่รอช้าคับผมรีบจู่โจมทันที จุบปากไซค์ซอกคอมือจับเข้าที่นมทันทีได้ผลคับจุ๋มตัวอ่อนทันทีสงสัยเงี่ยนจัด ผมอุ้มมาวางที่ปูกระดาษใว้ลง จัดการถอดกางออกพร้อมทั้งดึงกางเกงในออกด้วยของเธอสวยมากขาวสวยไม่มีสักเส้นเดียว ใครจะรอหล่ะคับเจอแบบนี้ลงลิ้นเลียที่หีทันที่ จุ๋มร้องอยู่แต่ในลำคอเพราะเสียงจะดังสักพักเกร็งกะตุกน่าจะเสร็จผมรุกขึ้นถอดกางเกงออกควยแข็งจนปวดแล้วไม่รอช้าคับจับจ่อแล้วอัดเข้ากับหีจุ๋มร้องเจ็บๆเบาก่อนของผัวมันเล็กกว่านี้ ไม่เจ็บได้งัยคับ 7x7 นิ้วขยับเข้าออกพักเดียว เสียวมากเลยของตอดหัวควยไม่หยุด เลยจับเธอเล่นท่าหมาต่อเสียวยิ่งกว่าเมื่อกี้อีกโอ้ยๆๆ น้ำแตกคารูหีเธอเลยพอเสร็จก็ใส่เสือผ้าเธอถามทำไมทำแบบนี้ ก็จุ๋มออกจะสวยใครจะอดทนไหว แล้วชอบมั้ยเธอก็ยิ้มอย่างพอใจ และวันต่อมาผัวเผรอเมื่ไหร่เธอก็โทรมาชวนผมทุกครั้งไปแล้วจะมาเล่าอีกตอนชวนเธอไปเที่ยวทะเลจุ่มโดนรุมสามหนึ่ง

เครติดเรื่องเสียวxxxจากเว็บ http://updojin.com