ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์ตรง น้องมิ้น  สาวหมวย คิโยมิ ตอน 2.1

เริ่มโดย masterman, พฤษภาคม 20, 2013, 12:59:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterman

วันนี้ อากาศ แจ่มใส หลังจากคืนนั้นที่ผมได้เย็ดน้องมิ้น ผมก็ แอบคุยกับเธอมาตลอด น้องมิ้น ชอบทำตัวแอ๊บแบ้วให้ผมดูตลอด บางวันเธอก็ถ่ายคลิป ตัวเธอเองส่งมาให้ผมดู ยิ่งก่อนหน้านี้เขาฮิตเต้นคิโยมิ เธอก็ทำท่าเปิดเพลง แล้วส่งมาให้ผมดู ตอนนี้ผมแอบหลงน้องมิ้นมากแอบอมยิ้มในที่ทำงานทุกครั้ง แต่ก็ไม่สามารถเลิกกับน้องแต๋มแฟนสุดที่รักของผมได้ ให้ลืมน้องแทม ก็ทำไม่ได้เช่นกัน มีอยู่วันนึงผมนัด น้องมิ้นที่คอนโด ผมกะว่าจะแอบไปหาน้องมิ้นโดยไม่ให้ใครรู้ แต่เจ้ากรรมยามที่คอนโดจำทะเบียนรถผมได้และแอบดูผ่านกล้อง CCTV แล้วไปฟ้อง แทม //// ก็อก ก็อก ก็อก เปิดประตูนะ เปิดเดี๋ยวนี้ เสียงน้องแทม เคาะห้อง น้องมิ้น //// พี่เต้ ทำไงดี มิ้นทำเสียงตกใจสั่น เพราะตอนนี้ผมอยู่ในสภาพเปลือยเปล่ากับน้องมิ้น เพราะกำลังเล่นเกมส์รักกันอยู่ บนที่นอนผมอุปกรณ์ ครบหมดไม่ว่าจะเป็นกุญแจมือ อุปกรณ์เล่นเซ็กแบบต่าง ๆ ตอนนี้เกลื่อนอยู่บนเตียงหนูมิ้น ผมหลบในห้องนอน มิ้นเดินไปเปิดประตู ว่าไงจ๊ะแทม //// ไม่ต้องมาพูดเลยมิ้น พี่เต้อยู่ไหน แทมรู้นะว่าพี่เต้มาห้องมิ้น /// แทมพุ่งตรงมาที่ห้องนอนหนูมิ้นเห็นผมนอน อยู่บนเตียง มิน่าหล่ะเดี๋ยวนี้แทมโทรหาพี่เต้ พี่เต้ก็บอกไม่ว่าง /// ไม่ใช่อย่างนั้นนะแทม ใช่สิเย็กับมิ้นคงมันส์กว่าเย็ดกะหนูสินะ มิ้นมันก้นใหญ่ หีใหญ่กว่าแทมสินะ แทมร้องไห้เอามือปิดหน้า ฮือ ๆ ๆ ผมเลยกอดแทมแล้วพยายามปลอบเธอ โอ๋ ๆ พี่รักน้องแทมนะ โดยมี มิ้นยืนกอดอกอยู่ตรงประตูห้องนอน ///  มิ้น เลยพูดใส่แทม ว่า มีผัวก็แบ่งกันใช้สิ ทีเมื่อก่อน เราสองคนยังเคยเล่นเสียวกันเลยไม่บอกพี่เต้ไปหล่ะ //// ผมพึ่งรู้ในวันนี้นี่เอง ที่แท้ แทม กับ มิ้น เคยเป็น คู่ทอมกับดี้กันมาก่อน //// มิ้นหันมามองหน้าผม พี่เต้ งั้นพี่เต้ต้องรับผิดชอบเลย ได้เราสองคนแล้วนี่ ไม่งั้นมิ้นจะไปบอก แต๋ม ให้รู้ว่าพี่เย็ด ทั้งแทม ทั้งมิ้นแล้ว /// อย่านะ พี่ขอร้อง ผม บอกมิ้นกับแทม เพราะลึก ๆแล้วผู้หญิงที่ผมรักที่สุดคือน้องแต๋ม //// น้องมิ้นวันนี้ ยิ้มแปลก ๆอย่างมีชัย งั้นวันนี้พี่ต้องยอมตามใจแทมกับมิ้น ว่าแล้วมิ้นเดินมาจูบปากกับแทม มิ้นกับแทมแลกน้ำลายกันอย่างดูดดื่ม มิ้นจับแทมแก้เสื้อผ้าออกที่ละชิ้นจนเปลือยเปล่า แล้วเธอก็เอาผ้าเช็ดตัวของเธอออก ตอนนี้สองสาวยืนอยู่ตรงหน้าผม น้องแทมหุ่นดีได้สัดส่วนนม เอวคอด สะโพกผาย ส่วนน้องมิ้นแม้จะเตี้ยกว่าและนมเล็กกว่า แต่หีของเธอที่โหนกนูนขึ้นมานั้นมัน ทำให้เธอมีเสน่ห์ดึงดูดใจชายเช่นกัน สาวสองคนนี้น่าตาคนละแนวดดยสิ้นเชิง แทมสวยกว่า แต่มิ้นก็หมวยมีเสนห์เช่นกัน ในหัวผมตอนนี้อยากเย็ดทั้งคู่พร้อมกัน ตอนนี้น้องมิ้นเดินมาหาผม จับข้อมือข้างขวาผม ล็อกกุญแจ และคล้องไว้กับหัวเตียง ส่วนมือข้างซ้านผมถูกแทม เอาผ้ามัดไว้กับหัวเตียง ตินนี้ น้องมิ้น ลงไปเลียไข่ผมและดูดแท่งควยไปมาอย่างเอร็ดอร่อย /// น้องแทมก็ไม่น้อยหน้า ดูดหัวนมผมทั้งสองข้างไล้ไปมาทั้งตัวผม โดนทั้งลิ้นทั้งปากทั้งสองสาวแทบจะคลั่งตายแล้วตอนนี้ โอ้ย ซีดส์ ซีดส์ ซีดส์ ผมร้องเพราะความเสียวจากสองสาว แปบนึงน้องแทมเดินไปที่ครัวของมิ้นเหมือนคุ้นเคยห้องนี้มานานแสนนาน /// ก็ใช่สิหล่อนสองคนเป็นคู่เพื่อนทอมดี้ที่แอบเล่นเสียวกันมานาน /// แทมหยิบเทียนไขมาหนึ่งเล่มและไฟแชค  //// แทม ////  แทมจะทำอะไรพี่เต้ /// ก็ล้างแค้นพี่เต้ไงที่มานอนเย็ดกะมิ้นจนลืมแทม เลยช่วงนี้ /// น้องมิ้นหัวเราะ คิก คิก คิก ใส่ผมและหันมาทำหน้ากวนประสาทแลบลิ้นใส่ผม มิ้นไม่ช่วยพี่เต้นะค่ะ พี่เต้อยากมาเย็ดเราสองคนทำไม พี่เต้รู้ไหม มิ้นเคยจะใส่เข็มขัดควยปลอมเย็ดแทม ตั้งหลายครั้งแทมยังไม่ยอมเลย พี่เต้เป็นควยท่อนแรกที่ ยัดเข้าไปในหีเราสองคน งั้นตอนนี้ พี่เต้ก็ต้องรับผิดชอบเราสองคนโทษฐาน หลอกเย็ดเราสองคนนะค่ะ /// น้องแทม จุดเทียน เล่มดังกล่าว เธอ หยดน้ำตาเทียน ใส่ตัว โอ้ย โอ้ย เจ็บ ผมน้ำตาร่วงเลยครับโดยหยดน้ำตาเทียนเข้าไป แต่ตอนนี้มันไม่เจ็บอย่างเดียวนะครับเสียวด้วยเพราะน้องมิ้นเอามือข้างนึงของเธอมาบีบไข่ คลึงไข่ ผมเล่นไปมาสลับกัน ตอนนี้น้องแทมเลิกเล่นเทียน เธอปล่อยเทียน วางไว้กับพื้น เธอขึ้นมาบนเตียงแล้วเอาหีคล่อมมาที่หน้าผม ตอนนี้หีเธอจ่ออยู่ตรงหน้าผม เลียสิค่ะพี่เต้ ชอบเลียไม่ใช่หรือค่ะ เธอหย่อนหีลงมาที่ปากผมจนบางทีผมเกือบสำลักเพราะผมหายใจไม่ออกด้วยหีของเธอ แต่สำหรับผม ผมว่ากลิ่นหีของน้องแทม หมีกลิ่นเสนห์มากกว่าหีของน้องมิ้นในความรู้สึกส่วนตัวผมนะครับ ตอนนี้ผมร้องโอ้ย แอบขบ หี ของน้องแทมหนึ่งทีจนแทมร้อง อร้ายเช่นกัน ก็มิ้นสิครับเธอดูดไข่ผมอยู่ตอนนี้ ไม่ได้ดูดอย่างเดียวนะครับ ขบที่ไข่ผมด้วย ทั้งปวด ทั้ง เจ็บ ทั้งเสียวอย่างบอกไม่ถูกเลยครับ ว่าแล้วสองสาวก็เปลี่ยนบทบาทกันแทมลงไปดูดไข่ผม ส่วนน้องมิ้นเอาหีที่อวบอูมของเธอมาให้ผมเลีย  //// ผมได้แต่เผยอปาก ซี๊ดดดดด เพราะความเสียว //// จบตอน 2.1 ครับวันนี้ง่วงมากขอเล่าแค่นี้ก่อนนะครับ