ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมด อิน ยู.เอส.เอ.2

เริ่มโดย antiyellowshirt, พฤษภาคม 21, 2013, 05:43:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

antiyellowshirt

หลังจากที่แอบดูเมียผมโดนฝรั่งอเมริกันสอนภาษาอังกฤษแบบหฤหรรษ์เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ผมก็ใจจดใจจ่อรอให้ถึงวันที่พวกเขามีนัดเรียนภาษาอังกฤษกันอีก วันนั้นผมแสร้งว่าออกไปทำงานตามปกติและบอกกับเมียว่าจะกลับดึกหน่อยเพราะมีนัดลูกค้าที่ต่างจังหวัด ตอนค่ำผมแอบมาที่สถาบันภาษาอย่างเงียบๆ แม่บ้านปิดม่านด้านนอกไว้เหมือนเดิม เห็นหลังเมียผมไวๆเดินเข้าไปในห้องเรียนอย่างรีบเร่ง ผมรีบย่องเข้าไปดูตามรอยแยกของม่านปรับแสงที่ปิดไม่สนิทแผ่นหนึ่ง เห็นฝรั่งยืนรออยู่ด้านใน พอทั้งสองเจอกันก็โผเข้ากอดจูบแลกลิ้นกันพัลวันทันที สองมือของฝรั่งล้วงเข้าไปในเสื้อเมียผมพร้อมกับคลึงเค้นนมต้มที่ซุกอยู่ข้างใน ส่วนเมียผมก็ใช่ย่อย รูดซิปกางเกงฝรั่งงัดเอาเจ้าโลกออกมาชักขึ้นชักลงจนน้ำใสๆซึมออกมาเคลือบหัวมันแผลบ ทั้งคู่ต่างช่วยกันถอดเสื้อผ้าของกันและกันอย่างง่ายดาย ให้ตายเถอะ!!!เมียผมใส่กระโปรงยีนส์มาแต่ไม่ได้ใส่กางเกงใน สงสัยกลัวว่าจะถอดไม่ทันใจฝรั่ง นานๆจะเห็นเมียตัวเองแบบเต็มๆอย่างนี้สักที ผมยาวสลวยปรกบ่ารับกับใบหน้าคมตามแบบหญิงไทย หน้าอกขนาดกำลังดีไม่เล็กแบบนราบแต่ก็ไม่ใหญ่จนยานย้วย หน้าท้องพอมีบ้างตามอายุที่มากขึ้น ก้นกลมงอนเล็กน้อย มีรอยคล้ำปรากฎอย่างจางๆแต่ก็ยังน่าดู โดยเฉพาะตอนโก้งโค้ง และก็เนินเนื้ออันอวบอูมปกคลุมด้วยขนฟูน้อยๆพองาม ผิวสีน้ำผึ้งตัดกันอย่างชัดเจนกับผิวขาวๆของฝรั่ง เธอถูกฝรั่งดันให้คุกเข่าบนโซฟา ตอนนี้ผมเห็นบั้นท้ายของเมียผมอย่างถนัดถนี่ ตรงแคมสีแดงมีน้ำเอ่อซึมออกมาจนขนเปียกลู่ ฝรั่งคุกเข่าลงบนพื้นแล้วเอาหน้าซุกเข้าไปตรงแคมที่โผ่ลมา พลางละเลงลิ้นเสัยงดังจ๊วบจ๊าบ เมียผมร้องครางเสียงหลง เธอคงคิดว่าไม่มีใครอยู่ในนี้แล้วกระมัง เธอสะบัดหัวจนผมเผ้ากระเจิงแสดงออกถึงอาการเสียวซ่านอย่างที่สุด ฝรั่งเห็นดังนั้นก็เลยยิ่งระรัวลิ้นหนักขึ้นไปอีก สังเกตุได้จากเสียงแผลบๆที่ดังลอดออกมา พักหนึ่งต่อมา ฝรั่งจับให้เธอนอนหงายขาข้างนึ่งพาดบนพนักพิงอีกข้างหนึ่งห้อยลงมาบนพื้น สองแคมเผยอออกจนเม็ดละมุดลอยเด่น ฝรั่งที่ใบหน้าเต็มไปด้วยน้ำเมือกก้มลงเลียเม็ดติ่งสะบับลิ้นซ้ายขวา บนล่าง เมียผมใบหน้าเหยเกสองมือขยุ้มหัวฝรั่งพลางแอ่นตัวขึ้นรับลิ้นเป็นระยะๆ "ไอ วอนนา ซัค ยัวร์ ดิ๊ก" เมียผมร้องบอก ภาษาอังกฤษของเธอใช้งานได้ดีทีเดียว ฝรั่งได้ยินก็เลยยืนขึ้นแล้วแอ่นเจ้าโลกไปที่หน้าเมียผม เธออ้าปากอมพร้อมโยกหน้าเข้าออกจนฝรั่งเป็นฝ่ายร้องบ้าง ทั้งสองเปลี่ยนท่ากันอีกครั้ง คราวนี้ฝรั่งนั่งลงบนโซฟา ส่วนเมียผมคุกเข่าเลียดุ้นฝรั่งตั้งแต่โคนยันปลาย สลับกับการลากลิ้นลงไปบนพวงไข่สองข้างอย่างเมามัน หนักไปกว่านั้นเธอก้มลงไปเลียรอยฝีเย็บจนฝรั่งสะดุ้ง "ลิฟ อัพ ยัวร์ เลก"เมียผมบอก ฝรั่งก็ยกขาทั้งสองข้างขึ้นจนก้นลอยขึ้นมา เมียผมก้มลงไปฉกลิ้นวนรอบรูทวารฝรั่งหน้าตาเฉย "ไอ เลิฟ ยู...ฮันนี่ ไอ เลิฟ ยู...ชิท..."ฝรั่งครางดังลั่น หมอคงใกล้จะอั้นไม่ไหวก็เลยดันหัวเมียผมออก แล้วผลักเมียผมให้นอนคว่ำบนโซฟา จากนั้นเอามือแหวกแก้มก้นทั้งสองข้างออกแล้วก้มหน้าลงไปเลียรูทวารของเมียผมบ้างเป็นการล้างแค้น เมียผมกลับมาร้องเป็นภาษาอังกฤษอีกครั้ง"ฟัค มี ไอ ว้อน ยู ทู ฟัค มี อ๊ายยย ฟัค มี พลีส" ถึงขนาดเชื้อเชิญอย่างนี้แล้ว ฝรั่งก็เลยจับให้เมียผมนอนหงาย เอาขาพาดบ่าแล้วสอดใส่่เข้าไปอย่างง่ายดาย เมียผมร้องกรี๊ดดังลั่นห้อง เมื่อฝรั่งซอยท่อนเนื่อเข้าออก ไม่ถึงนาที เห็นเธอเกร็งแล้วกอดเอวฝรั่งแน่น "เสร็จแล้ว..." คราวนี้เธอร้องออกมาเป็นภาษาไทย แต่ฝรั่งก็คงจะเข้าใจอาการของเธอได้ดี ก็เลยค่อยๆผ่อนเอวลง (ไว้อ่านต่อตอนหน้านะครับ)