ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อึดอัดใจมาก

เริ่มโดย maadoonee, พฤษภาคม 23, 2013, 01:49:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maadoonee

ผมคบกับเทอร์มาได้ สักพักแล้ว คับ ตัวผมนั้นเป็นคนชอบกินเหล้า แต่แฟนผมไม่ให้ผมกิน พอดีวันหนึ้งผมไปกินเหล้าเมามากก่อเลยเพอใจไปมีอะรัยกับคนอืน ผมอึดอัดใจมาก ผมกลัวแฟนผมรู้
แล้วตอนนี้ เทอร์รู้มา ครึ้งทางละ ผมจาบอกเทอร์ด้วย ตัวผมเอง ดีไหมน้า เพราะถ้าผมไม่บอกเดวเพือนผมก่อได้บอกยุดี ผมกลัวเทอร์เสียใจ ผมจาทำยังไงดีอ่า เครีจดมากเลย