ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมด อิน ยู.เอส.เอ.4

เริ่มโดย antiyellowshirt, พฤษภาคม 23, 2013, 04:47:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

antiyellowshirt

หลังจากวันที่ผมแอบย่องไปดูเมียผมฟัดกับฝรั่งจนกลับมาโดนผมลักหลับที่ห้อง ผมก็ไม่มีเวลาได้ทำอะไรกับเธออีกเลย ตื่นเช้ามาก็รีบไปทำงานขณะที่เธอทำงานบ้าน ตอนกลางคืนกลับมาเธอก็นอนหลับไปแล้ว วันที่เธอไปเรียนภาษาผมก็ไม่ได้อยู่กรุงเทพฯเพราะมีงานที่ต่างจังหวัด ต้องไปค้างคืนอยู่สองคืน กลับมาก็เข้าอีหรอบเดิมคือ กลับบ้านดึกออกบ้านเช้า มาวันหนึ่งงานผมเริ่มน้อยสามารถเลิกงานแต่วันได้ ก็เลยนึกสนุก อยากดูหนังสดอีกครั้ง ผมจึงแกล้งบอกเมียว่าคืนนี้จะไปค้างต่างจังหวัดหนึ่งคืน เพราะมีงานด่วนเข้ามา เธอคงจะแอบดีใจแต่ก็แสร้งทำเป็นถามทำนองว่าไม่ค้างไม่ได้หรือ แต่ผมยืนยันหนักแน่นว่าคงขับรถกลับมาไม่ไหวเพราะต้องกินข้าวกับลูกค้าด้วย ผมคาดว่าเธอคงกะจะนัดกิ๊กฝรั่งของเธอไปลั้นลากันที่ใดที่หนึ่งแน่ๆ เพราะวันนี้เธอไม่มีโปรแกรมเรียนภาษา จะไปทำอะไรกันที่สถาบันภาษาฯมันคงจะไม่แนบเนียนเท่าไร ตอนเช้าวันนั้นผมไปทำงานตามปกติ พอถึงเวลาเย็นก็แกล้งโทรเข้ามาที่โทรศัพท์บ้าน ปรากฏว่าเธอรับสาย ผมบอกไปว่าตอนนี้ผมเข้าพักที่โรงแรมแล้ว และกำลังจะออกไปกินข้าวกับลูกค้า ส่วนเธอก็บอกว่ากำลังนั่งดูทีวีอยู่ พอคุยเสร็จ ผมก็แอบขับรถกลับมาจอดที่ห้างฯห่างไปจากคอนโดฯไม่ไกลนักแล้วก็นั่งแท็กซี่มาลงที่คอนโดฯ จังหวะนั้นเองผมเห็นฝรั่งที่แอบตีท้ายครับผม เดินเข้าไปด้านใน ผมจึงยืนรออยู่ด้านนอกสักพัก แล้วค่อยเดินตามไปที่ลิฟท์ จนแน่ใจว่าฝรั่งขึ้นไปข้างบนแล้วถึงได้กดลิฟท์ตามไปอีกที มาถึงหน้าห้อง ผมแอบเอาหูแนบประตูก็ได้ยินเสียงคุยกับเป็นภาษาอังกฤษ ทำนองว่าวันนี้เราอยู่กันสองคน อยากให้คุณค้างคืนที่นี่ อะไรทำนองนั้น แล้วเสียงคุยกันก็เงียบไป เข้าใจว่าคงพากันเข้าไปในห้องนอนนั่นเอง เพื่อให้แน่ใจ ผมเลยแกล้งโทรเข้าโทรศัพท์มือถือของเมีย ถามว่ากินข้าวแล้วหรือยัง ไม่ออกไปข้างนอกหรือ เธอก็บอกว่ากำลังจะกินอยู่นี่แหละ ผมแอบเอาหูแนบประตูในขณะที่เธอพูดโทรศัพท์ จนพอคาดหมายได้ว่าเธออยู่ในห้องนอนแน่ๆ พอเธอวางสาย ผมก็ปิดเสียงไอโฟนก่อนจะค่อยๆเอาการ์ดแตะประตูแล้วบิดลูกบิดเปิดประตูเข้าไปอย่างแผ่วเบา ไม่มีใครอยู่ที่ห้องโถงที่มืดมิดเพราะเมียผมปิดไฟจนหมดทุกดวง ผมเลี้ยวซ้ายไปที่ห้องนอนซึ่งปิดประตูไม่สนิท เห็นแสงไฟลอดออกมา และได้ยินเสียงเพลงบรรเลงจากเครืองเสียงบนหัวเตียง ผมแอบมองเข้าไปตรงช่องประตูที่แง้มอยู่เล๊กน้อย ทั้งสองคนถอดเสื้อผ้าจนเปลือยล่อนจ้อน กอดรัดฟัดเหวี่ยงกันอยู่บนเตียงนอนขนาดคิงไซส์ โดยเมียผมนอนคว่ำอยู่บนตัวฝรั่ง เห็นท่อนเนื้ออันใหญ่โตมโหฬารแข็งโด่แนบอยู่กับหว่างขาของเธอพอดิบพอดี ทั้งสองมองไม่เห็นผมเพราะด้านนอกปิดไฟจนมืด ส่วนด้านในก็เปิดไฟเสียสว่างโร่ ฝรั่งเอื้อมมือมาจับโคนท่อนเนื้อเอาฟาดเข้ากับหอยตัวใหญ่ของเมียผม ปากก็ดูดกันพัลวัน ได้ยินเสียงลมหายใจของทั้งคู่อย่างชัดเจน ทั้งคู่จูบกันอยู่ในท่านั้นนานหลายนาที ด้วยคงย่ามใจที่วันนี้ไม่ต้องเร่งทำเวลานั่นเอง ผมเล็งไว้แล้วว่าถ้าใครคนใดคนหนึ่งกำลังจะเดินออกมา ผมจะเข้าไปหลบในห้องเก็บของที่อยู่ห่างไปจากที่ผมยืนอยู่แค่สองก้าว โดยผมแอบแง้มประตูห้องเก็บของทิ้งไว้เล็กน้อยเพื่อความรวดเร็วในการเปิด เมียผมยันตัวขึ้นนั่งคุกเข่าตรงหว่างขาฝรั่งที่แยกออกเป็นรูปตัววีแล้วก้มลงไปดูดเลียท่อนเนื้อเหมือนกินไอศครีมไม่มีผิด ฝรั่งโงหัวขึ้นมาดูแล้วหยิบไอโฟนของเมียผมที่วางอยู่ใกล้มือ มาถ่ายรูปเมียผมซึ่งมีแท่งเนื้อคาปากอยู่ เธอเห็นดังนั้นก็เลยชูนิ้วสองนิ้วใส่กล้อง ฝรั่งเลยกดชัทเตอร์ไปอีกหลายครั้ง เมียผมรูดปากเข้าออกเร็วยิ่งขึ้นฝรั่งนอนซู๊ดปากอย่างสุดเสียว สงสัยเมียผมคงกะให้น้ำแตกคาปากแน่นอน ฝรั่งกระเด้าสวนขึ้นมาเบาๆแล้วร่างกระตุกอยู่สองสามที เมียผมค่อยๆผ่อนลงทีละน้อยจนหยุดนิ่ง ฝรั่งเสร็จคาปากเมียผมจริงๆด้วย เธอรีบหุบปากทำท่าจะเดินออกมาเพื่อไปเข้าห้องน้ำ ผมก็เลยรีบกระโดดเข้าไปยืนอยู่ในห้องเก็บของที่ผมเตรียมไว้เป็นที่ซ่อนทันที เธอเดินอมน้ำของฝรั่งเข้าไปบ้วนในห้องน้ำซึ่งอยู่อีกด้านกับห้องเก็บของ ได้ยินเสียงชักโครกและบ้วนปาก สักพักก็ได้ยินเสียงเธอเดินกลับไปในห้อง ผมรีบแจ้นออกมายืนประจำตำแหน่งเดิม ประตูยังคงแง้มอยู่เล็กน้อย ผมเริ่มแอบส่องเข้าไปดูหนังสดข้างในอีกครั้ง คราวนี้เห็นเมียนอนหมอบคุกเข่าบั้นท้ายกลมกลึงลอยขึ้นมา มีฝรั่งคุกเข่าอยู่ข้างหลัง เอาหน้าฝังลงไปตรงง่ามก้นพลางละเลงลิ้นเลียรูทวารอย่างเมามันส์ เมียผมร้องครางเสียงดังลั่นห้อง แถมเอื้อมมือข้างหนึ่งมาแบะก้นออกเพื่อให้ฝรั่งซุกหน้าลงลิ้นได้อย่างถนัดถนี่ ฝรั่งหยิบไอโฟนของเมียผมมาถ่ายรูปอีกครั้ง ในท่านี้คงเห็นลึกไปถึงมดลูกแน่ๆ จนสาแก่ใจฝรั่งก็ก้มหน้าลงไปเลียอีก คราวนี้ลากขึ้นมาถึงบั้นเอว ลากลงไปถึงติ่งกระสันแล้วรัวลิ้นอยู่ตรงนั้นอยู่นาน ข้างฝ่ายเมียผมโดนเน้นย้ำตรงจุดเสียวก็ยิ่งร้องหนักขึ้นไปอีก เธอพยายามดันก้นสู้ลิ้นฝรั่งๆก็ลากลิ้นขึ้นไปเลียรูทวารอีก น้ำอะไรต่อมิอะไรไหลลงบนที่นอนหลายหยด มันก็คงปะปนกันระหว่างน้ำเมือกกัยน้ำลายนั่นแหละ ฝรั่งดูดแคมเมียผมเสียงดังจ๊วบ เธอสะดุ้งโหยงเมื่อโดนท่านี้ ฝรั่งเลียเม็ดละมุดต่ออีกพักหนึ่ง เมียผมก็เกร็งตัวและกระตุก ก่อนจะทิ้งตัวลงนอนนิ่ง ฝรั่งค่อยๆถอนหน้าออกมา ผมเห็นหน้าฝรั่งเปียกน้ำเมือกอยู่ครึ่งหน้าแต่ไม่ใส่ใจจะเอาผ้ามาเช็ดแต่อย่างใด แต่หมอดันเอาหน้าไปถูแก้มก้นเมียผมที่นอนคว่ำอยู่เสียจนแห้ง เมียผมพลิกตัวขึ้นนอนหงาย ไอ้จ้อนฝรั่งที่เหี่ยวแห้งอยู่เมื่อครู่กลับมาแข็งชูชันอีกครั้ง ฝรั่งจับขาเมียผมพาดบ่าแล้วเอาแท่งเนื้อเสียบลงไปในหอยเมียผมได้ครึ่งลำแล้วแกล้งดึงออกมา พลางหัวเราะร่วนเมื่อเห็นเมียผมพยายามแอ่นตัวตามหมายจะให้เอาเข้าไปอีกครั้ง เมียผมเอามือฟาดแขนฝรั่งดังเผียะพร้องทำท่างอนเล็กน้อย คราวนี้ฝรั่งไม่แกล้งแล้ว จับแท่งเนื้อแทงพรวดลงไปจนมิดแล้วซอยบั้นเอวจนเตียงสั่น เสียงสปริงในที่นอนดังอี๊ดๆเมียผมส่งเสียงร้องครางดังลั่นอีกเช่นเคย ฝรั่งคนนี้ลำหักลำโค่นดีจริงๆโหมตัวกระแทกเมียผมอย่างไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย เป็นผมคงหมอบกระแตไปนานแล้ว ทางด้านเมียผมก็ส่ายเอวสู้จนแผ่นหลังแทบไม่ติดที่นอน ไม่นานนักเธอก็เกร็งตัวแล้วกอดฝรั่งแน่น ฝรั่งรู้ว่าเมียผมเสร็จกิจอีกแล้วก็กระแทกเบาลง จนหยุดนิ่งแต่คงแช่แท่งเนื้ออยู่ในรูหอยเมียผมอย่างนั้น ทั้งคู่หันมาจูบปากแลกลิ้นกันอีกครั้ง ฝรั่งเริ่งโหย่งตัวขึ้นแล้วกระแทกลงไปเบาๆ ฝ่ายเมียผมก็เด้งรับตามจังหวะ ฝรั่งเริ่มเร่งเครื่อง ซอยบั้นเอวถี่และแรงขึ้น แต่ปากก็ยังคงจูบกันอยู่อย่างนั้น เมียผมคงอยากร้องจึงเบือนหน้าออกแล้วร้องครางเสียงดัง ผมนึกสนุกขึ้นมาเลยเอาไอโฟนของผมขึ้นมาถ่ายวีดีโอคลิปบ้าง มองจากจอภาพแล้วเหมือนดูหนังโป๊อย่างไรอย่างนั้นเลย ฝรั่งกระเด้าอยู่ไม่กี่ที เมียผมก็เสร็จอีกแล้ว ทีอย่างนี้ล่ะเสร็จง่ายดายเสียเหลือเกิน แต่เวลากับผมน่ะรอไปนานหลายนาทีจนบางทีผมทนไม่ไหวต้องล่วงหน้าไปก่อนก็มี ฝรั่งผละออกมานอนหงายเห็นแท่งเนื้อโด่ชูชันอยู่ข้างๆเมียผม ท่าทางคงหมดแรง เมียผมหอบเบาๆ ซึ่งก็คงหมดแรงเช่นกัน ผมเก็บไอโฟนใส่กระเป๋าแล้วตัดสินใจย่องออกมาจากห้อง หนังโป็ยังไมจบแต่ก็ใกล้เต็มที ผมสุดจะทนแต่จะให้ชักว่าวช่วยตัวเองตรงนั้นคงไม่ไหว ตัดสินใจขับรถตรงไปโพไซดอนซึ่งอยู่ห่างจากคอนโดฯราวๆชั่งโมงหนึ่ง ระหว่างทางที่รถติด ผมก็เปิดดูคลิปที่ถ่ายไว้เมื่อครู่เพื่อปลุกเร้าอารมณ์ อันที่จริงไม่ต้องปลุกก็ได้ เพราะแค่หมอนวดที่โพไซดอนดูดเบาๆน้ำก็แตกกระจายแล้ว ผมหมดเวลาไปกับหมอนวดเกือบสองชั่วโมง ถึงจุดสุดยอดด้วยปากของเธอสองครั้ง ช่องทางปกติอีกหนึ่งครั้ง ทิปหมอนวดไปพันหนึ่งสร้างความปิติยินดีด้วยกันทั้งสองฝ่าย คืนนั้นผมเปิดโรงแรมแถวพระรามเก้านอนอยู่คนเดียว แถมหลับเป็นตาย ไว้คราวหน้าผมจะมาเล่าให้ฟังถึงเรื่องเสียวๆของเมียผมอีกนะครับ