ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fukuyama Naoto] Reserved Maid เมดฉันแค่วันเดียว -|Melie$|-

เริ่มโดย MeliesEarthZ, พฤษภาคม 29, 2013, 06:12:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MeliesEarthZ

01

02

03

04

05

06

07

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

mummebufa

ตามท่านskaterมาครับ ชอบเมดมากหน้าตาแบบนี้นี่ฟินสุดๆเลย ถ้าผมไม่เอาวันเดียวหรอกจะเอาตลอดเลย

ต่อโปรดสินะเหมือนวันเลยแว่นถูกหวยแล้ว

tazasss01

ต้องใช้เวลาให้คุ้ม ทำอย่างไงก็ได้ เพื่อให้ติดใจ จะได้มีเมดส่วนตัวตลอดไปน่ะ

ในที่สุด นางเอกก็ติดใจจะได้ โชคดีจังน่ะนายแว่น

Phoowadol

เจอสาวในดวงใจที่แอบปิ๊ง มาทำงานแบบนี้. อึ้งไปเลยสิ. เออไหนๆก็มีข้อแลกเปลี่ยน ให้ปิดเป็นความลับแล้วนี่.  มันต้องได้ดันสิ. ดันให้สุดทางไปเลยนะเจ้าแว่น. เอ๊ย ตอนเย็นรออยู่นะ นายท่าน อิอิ ::JubuJubu::

แมงโก้ส้นตีน

สาวคูลร้ายลึกเหรอเนี่ย พ่อหนุ่มติ๋มของเราจะเอาอยู่มั้ย  ::DookDig::

strikef.

สงสัยครับ กฎหมายการทำงานของญี่ปุ่นมันยังไงก็นะ เห็นลายเรื่องแล้วที่โดนเอาเรื่องทำงานมาใช้ต่อรองลักษณะนี้

กฎหมายเป็นไงไม่สนแล้ว ได้เป็นนายท่านแบบนี้ขอบูชากฎหมายอันดีงามของญี่ปุ่น บันไซ บันไซ บันไซ (คืนนี้เจอกันนะเมดของผม)

xfreestylex

Northstar Rta

เจอเพื่อนสาวในร้านแบบนี้คงต้องช่วยกันปิด แต่ต้องตอบแทนให้คุ้มหน่อย
นางเอกได้ติดใจแล้วไม่ได้มีแค่วันเดียวแน่นอน

niceanglev

เจอเพื่อนสาวสวยอยู่ในร้านเมดก็ต้องอุตหนุนกันหนักๆเลย เดี๋ยวจะเสียใจ

tadds

รู้ความลับแบบนี้ต้องขู่แล้วสิ
Edit: จบแบบนี้ไม่น่าจะแค่วันเดียวแล้วมั้งครับ

lock18z

เจอสาวที่ชอบในร้านแบบนี้ ต้องเอาให้คุ้มหน่อย

wormy

สาวในดวงใจ ในร้านเมด แบ่งสถานะพร้อมม

สุดท้ายก็ติดใจยกใหญ่

(จิ๋ว)

เมดน้อยน่ารัก วัยใส ๆ หนุ่ม ๆ ชอบแน่ ๆ
ท่านจอมมารบอกให้มา ก็ตามมา  อิอิ เรื่องนี้น่าสนุกไม่ใช่น้อยเลย

::Reader::

สำนวนใช้ได้เลยนะเนี่ย สนุก ดีค่ะ  ใส ๆ ไม่ปวดตับ สับแหลก
อย่างนี้มันก็ต้องมีติดใจกันบ้างซี๊...

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

sevennine

ทำไมยอมง่ายแบบนี้นะ แต่หน้าอกหน้าใจใหญ่ใช่เล่นเรื่องนี้รักเมดมากมาย

ตอนจบแบบนี้ดีงามมากเลย แสดงว่าเธอชอบมันซินะต้องจัดกันยาวๆไปแบบนี้

nekki

ดูแล้วนางเองแอบชอบพระเอกอยู่แน่นนอน ไม่งั้นไม่ยอมพระเอกง่ายขนาดนั้นหลอก

หรือว่าแค่นางเอกติดใจที่โดนทำไปหว่า...