ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาแชร์ความโรคจิตกันหน่อย

เริ่มโดย vrzo, พฤษภาคม 31, 2013, 10:44:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vrzo

ใครเคยทำอะไรจิตๆ แนวแอบดูสาวอาบน้ำ แอบดูคนอื่นเอากัน 

หรือขโมยเสื้อใน เกงใน  กันมั่งลองมาแชร์หน่อย

ส่วนตัวผมสมัยเรียนเคยไปนอนหอเพื่อนซึ่งเป็นหอไม้เก่าๆหน่อย

มันมีร่องไม้ผุๆอยู่ ตรงกับห้องน้ำพอดี เลยได้แอบดูสาวๆ อาบน้ำมันไปเลย

ผมว่ามันสนุกและตื่นเต้นมากๆเลย  เสียพลังงานไปหลายเลย

มารู้ทีหลังว่าเพื่อนผมมันก็ชอบมาแอบส่องแต่มันไม่เคยบอก มิน่าไม่ยอมย้ายหอซะที

ใครมีประสบการณ์ก็ลองมาแชร์กัน อยากรู็ว่าจะมันเหมือนผมมะ อิอิ

ปล. ยอมรับว่าโรคจิต ไม่เถียงครับ 555

ยินดีพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับผู้มีรสนิยมเดียวกัน

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
      ผมชอบชักว่าวแล้วจินตนาการไปด้วยว่าเย็ดกับญาติผู้หญิง   โดยเฉพาะกับน้าและแม่เป็นประจำ   ตอนหลังๆก็ชอบจินตนาการถึงผู้ใหญ่หลายๆคนที่รู้จักที่อายุมากๆแบบ 40 กว่า -50 กว่า แต่บางคนก็อายุ 60 กว่า-70 ก็มี  ที่เป็นเพื่อนพ่อเพื่อนแม่  ครูอาจารย์เก่าๆ  เจ้านาย  วิทยากรฝึกอบรม  โดยหลายคนก็ไม่ได้สวยหรือน่าเย็ดอะไร  แต่อยากลองของแปลกๆใหม่ๆ

::Cheeky::
      อย่างเรื่องชักว่าวนี่  ผมเคยชักว่าวในห้องน้ำสาธารณะ เช่น โรงเรียน โรงหนัง  มหาวิทยาลัย  โรงพยาบาล ฯลฯ แล้วโดนตุ๊ดแอบดูเป็นประจำ   ตอนทำงานที่ต่างจังหวัด ตอนมาเข้าเวรดึกๆก็เคยแอบแก้ผ้าชักว่าวตรงสนามฟุตบอล  จนมีตุ๊ดมาแอบดูแล้วขออมควยให้  ผมเห็นมันเป็นตุ๊ดควายเลยไล่มันไปมันก็ไปโดยดี

::DookDig::
     เรื่องแอบดูตอนอาบน้ำนี่ผมก็ทำเป็นประจำ  จนแทบจะไม่มีญาติผู้หญิงคนไหนที่เคยมาพักที่บ้านผมรอดพ้นจากการโดนผมแอบดูแล้วชักว่าวไปด้วย   ::Crying:: จนตอนที่พ่อผมต่อเติมบ้านนั่นแหละถึงเลิก เพราะไม่มีมุมให้ดูได้ถนัด
     ตอนเที่ยวกะหรี่นี่หลายคนผมก็ชอบเลือกคนที่หน้าตาแปลกๆแบบที่คนไม่ค่อยเลือกนะ  มีทั้งคนที่ฟันหลอเกือบทั้งปาก  คนอ้วนน้ำหนักร้อยกว่ากิโลกรัม  คนที่สักเกือบจะทั้งตัว  คนปากยื่นๆฟันเหยินๆ  คนหน้าตาขี้เหร่ๆ(บางคนก็หน้าเหมือนลิงเลย)