ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่าให้ฟัง+ขอคำปรึกษา

เริ่มโดย jokeclub9, มิถุนายน 06, 2013, 06:10:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokeclub9

คือเมื้อ2วันก่อนผมได้เจอกับผู้หญิงคนหนึ่งครับ เป็นรุ่นน้อง ตอนนั้นผมกำลังยืนรอต่อคิวอยู่ ซึ่งการยืนจะเป็นแบบนี้ (เธอคนนั้น) (เพื่อนของเธอ) (ผม) ทีนี้เพื่อนของเธอบอกให้จองที่ให้หน่อย เพื่อที่จะไปถอดอุปกรณ์ต่างๆครับ ตอนนั้นยืนต่อคิวเอ็กสะเรย์ ซึ่งหลังจากที่เพื่อนเธอพูดเสร้จ เธอก็หันมาทางผมแล้วบอกว่า "มาต่อแทนได้เลยค่ะ" วินาทีนั้นผมรู้สึกได้ว่า เห้ย น่ารักว่ะ(ในสายตาผมน่ะ) ในตอนนั้นผมไม่ได้พูดอ่ะไรครับ แค่ยิ้มให้เธอเฉยๆและผมก็ไม่ได้ไปแทนที่เพื่อนของเค้าด้วย พอเพื่อนของเค้ามาก็มายืนหน้าผมเหมือนเดิมหลังจากที่เอ็กสะเรย์เสร็จเธอก็หายไป และ มื้อวานนี้เองผมก็ได้เจอเธออีกที่หน้าห้องการเงิน พอดีตอนนั้นพาเพื่อนไปจ่ายค่าเรียนครับ ซึ่งตอนนั้นผมไม่รู้ว่าเธอจำผมได้ไหม แต่ผมจำเธอได้แม่นเลยล่ะ ในตอนนั้นมีคนมาต่อคิวเยอะมาก ผมก็มานั่งตรงระเบียงรอให้เพื่อนมันจ่ายเสร็จ ในตอนนั้นเธอกำลังหาใบเสร็จของเธออยุ่(จ่ายค่าเรียนแล้วจะได้ใบเสร้จมาด้วย) พอเธอหาให้เพื่อนๆเธอเสร็จ ผมก็หันไปดูเธอซึ่งสิ่งที่ผมเห็นนั้นคือ หน้าอกของเธอครับ คือตอนนั้นเสื้อเธอเปิดนิดหน่อยแต่ก็หน้าจะประมาน 2-3 ซมได้ ในตอนนั้นผมจ้องด้วยอารมณ์หื่นเลยครับ แต่ก็พยายามไม่จ้องนานมากเพราะเดียวเธอจะรู้ ก็คือ พอเธอหันมาก็หลบสายตาเธอ พอเธอหันไปคุยกับเพื่อนก็มองต่ออะไรงี้ แต่หน้าอกเธอ ขาว เรียน และขนาดพอดีมือด้วย ผมมองแล้วรู้สึกใจเต้นแรงมากซึ่งไม่เคยเป็นมาก่อน ผมเคยมองเห้นของคนอื่นอยู่แต่ก็ไม่รู้สึกใจเต้นแบบนี้มาก่อน(ตอนนั้นอยู่บนรถเมย์ครับเขานั่งอยู่แล้วผมยืนจับลาว เลยก้มลงมาเห็น) หุ่นของเธอถือว่าดีครับ ไม่อ้วน ไม่ผอมไป กำลังพอดีเลย และอีกอย่างที่ผมชอบคือ ขา ของเธอครับ คือขาของเธอนั้น เนียน ขาว ไม่มีแบบรอยตุ้มหรือลอยแผลอะไรเลย(ผมชอบผู้หญิงขาเนียนครับ) ผมจึงอยากจะมาปรึกษาว่าถ้าผมจะจีบเธอควรทำยังไงดี ผมไม่เคยจีบผู้หญิงคนไหนมาก่อน จึงไม่รู้จะทำยังไง ผมเคยถามรุ่นพี่ผู้หญิงว่าจีบหญิงจีบยังไง เขาก็ยกตัวอย่างของเขาว่า เคยมีผู้ชายที่ไม่รู้จักมาขอเบอร์ ซึ่งรุ่นพี่คนนี้มองว่ามัน"เซราะกราวมาก"(อันนี้พูดจริงๆ) ผมก็ไม่รู้ว่าผู้หญิงคนอื่นจะคิดแบบนี้ไหม ผมเป็นคนไม่ค่อยพูดครับ(ไม่ค่อยกล้าเรื่องอย่างงี้) จะขึมเป็นส่วนใหญ่ คนอื่นที่ไม่รู้จักผมจะมองว่าผมเป็นคนหยิ่ง เย็นชาอะไรงี้ แต่ถ้าได้รู้จักผม ผมก็จะคุยด้วย
ตลอดครับและอีกอย่างผมไม่ได้เป็นคนผิวขาวครับ แต่ก็ไม่ดำ จะออกประมานว่า เหลือง+น้ำตาล แต่เธอนั้นเป็นคนผิวขาว ไม่รู้ว่าจะชอบผิวแบบผมไหม บอกตรงๆว่าหลงไหลใน สรีระของเธอ แต่ผมก็ไม่ได้เป็นพวกหวังแต่จะเอา ผมรักเดียวใจครับ จากที่ผมมองเธอแล้วเธอหน้าจะเป็นคนขยัน ตั้งใจเรียน ยังไงก็ขอคำปรึกษาหน่อยน่ะครับ