ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่อง H-Manga พี่น้องที่สระว่ายน้ำครับ รายละเอียดด้านใน

เริ่มโดย bunforfree, มิถุนายน 11, 2013, 03:19:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bunforfree

เนื้อเรื่องคือว่าา มีพี่น้องสองคนไปสระว่ายน้ำกันแล้วคนพี่ผู้ชายไปไหนไม่รู้ แล้วน้องหลบพี่ชายอยู่หลังหิน ที่นี้มีผู้ชายเข้ามา.....ข้างหลังซึ่งน้องสาวคนนี้ก็นึกว่าเป็นพี่ชายตัวเองจึงยอมให้ทำแต่พอรู้ว่าไม่ใช่จึงพยายามขัดขืนแต่ไม่ทันสุดท้ายก็ยอม

ใครจำชื่อเรื่องได้ บอกผมด้วยครับ ขอบคุณมากเลยครับ [s:248]