ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาเ-็ดดหลานเสียวสุดๆ

เริ่มโดย kollayut, มิถุนายน 22, 2013, 11:12:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

เรื่องของผมเกิดขึ้นระหว่าง
กับหลานสาวผมเอง
เพราะอ่านเรื่องเกี่ยว
กับญาติๆเลยคิดอะไรแพลงๆ
หลานสาวผม
เป็นเด็กแก่แดดอายุแค่สิบห้าเองแต่ร่านสุดๆวันเสาร์วันหยุดแอนมัก
จะพาเพื่อนชายมาที่บ้านบ่อยแรกๆผม
ไม่ได้คิดอะไรนึกว่าเด็กๆคง
ไม่มีอะไรกันแล้ววัน
นั้นผมหยุดงานครึ่งวันกลับบ้านกะพักผ่อนเสียหน่อยผมขับรถ
จะเข้าบ้านเห็นมีมอไซร์จอด
อยู่ข้างบ้านเลยสงสัยผมขับรถเลยบ้านไปที่อู่
ให้ช่างเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง
เดินย้อนกลับบ้านในบ้านเงียบสนิท
ในใจตอนนี้คิด
อยู่อย่างเดียวคือหลานสาวร่านอย่างนี้
ต้องแอบมาเย็ดกันแน่แต่ที่ไหนนะ
ในบ้านไม่มีผมนึกขึ้น
ได้ที่หลังบ้านมีกระท่อมที่
กับเพื่อนนั่งดื่ม
กันก็เลยย่องไปดูจริงๆด้วยพวกเขา
อยู่ที่นั้นกันผมเข้าไกล้ที่สุดแต่ไม่
ได้เห็นอะไร
ได้ยินแต่เสียงพูดคุยคิดคักัน
แล้วเสียงที่ผม
ได้ยินคือแอนหลานผมพูดว่า....ไม่เอา
แล้วพี่โอแอนแสบหีหมดแล้ว....
แสดงว่าเพิ่งเย็ด
กันไปคราวนี้ผมจินตนาการเลยเอาควยออกมารูดคิดไปต่างๆนาหลานเราขี้เย็ดเหมือน
กันยังจะต้องหาทางเย็ดให้ได้
แล้วเสียงก็ดังขึ้นอีกคราวนี้แอนหลานคราง
.....พี่โอ..ซี๊ดด..แอนเสียวหีจัง....เสียง
ผู้ชายดังขึ้น...
ก็หีแอนน่าเลียน่าเย็ดนี่จริงมั้ยบอย......
ใช้จ๊ะหีน้องแอนน่าเย็ดมากขอพวกพี่เย็ดอีกที่นะ
...เอาแล้วสิผู้ชายคนี่หว่าโอ้ยตาย
แล้วหลานเราเย็ดที่เดียวสองคนเลย
หรือผมเองก็ไม่คิด
จะดุอะไรเลยก็หัวใจมันสวิงอยู่
แล้วผมเคยพาเมียผมออกไป
ให้เพื่อนรุมเย็ดเหมือนกัน(
ลืมบอกมีเมียแล้ว)
แล้วเสียงครางเริ่มดังขึ้นผม
นั้นน้ำกระฉูดออกมาแล้วเลย
ต้องปล่อยให้พวกเขาเย็ด
กันตามสบายเพราะอยู่ไปก็
ไม่เห้นอะไรผมถอยออกมากลับไปที่รถรถเสร็จก็ขับรถออกไปนั่งดื่ม
กับเพื่อนๆแต่ใจไม่อยู่กับร่อง
กับรอยเลยในสมอง
ได้ยินเสียงหลานครางควยก็แข็งอยาก
จะเห็นหีหลานอยากจะเลียอยาก
จะเย็ดหลาน
วันอาทิตย์ผมอยู่
กับหลานสองคนผมยิ้มสบายใจน่าจะ
ไม่อยากนะ
ถ้าหลานร่านขี้เย็ดขนาดนี้อายุแค่สิบห้าเองโดนรุมเย็ดเสีย
แล้วผมเปิดหนังประเภทอาร์ดูนั่งดื่มเบียร์ไป
แล้วแอนหลานผมก็ลงมาอาบน้ำ
ในชุดกระโจมอกหลาน
ยังมาแซวผมเลย....เอ๊า..
น้าเอกดูหนังโป๊เหรอเกรงใจเด็กบ้างสิ
...
ผมหันไปมองเรียวขาที่ขาวๆหลานผม
แล้วตอบกลับว่า....
ไหนหนังโป๊หนังธรรมดาเองทำไม่
จะดูด้วยหรือ...หลานไม่พูดยิ้ม
แล้วเดินไปห้องน้ำเสร็จ
กันละยิ้มแบบนี้ได้เย็ดแน่
ไม่นานแอนก็ออก
จากห้องน้ำผมหันไปถาม....แอน
ไม่ดูเหรอ....หลานยิ้มแล้วบอกว่า....
เดี๋ยวค่ะน้าแอนใส่เสื้อผ้าก่อน
แล้วเดินไปใส่เสื้อผ้า
ไม่นานก้ออกมาผมหันไปมองโอ้วแต่งตัวกะยั่วเราเลย
หรือนี่ร้ายจริงหลานเราผมคิด
ในใจแอน
ใส่กางเกงผ้ายืดรัดรูปเห็นเนินหีที่โหนกเลยเสื้อแขนกุดคอกว้าง
ไม่ใส่เสื้อ
ในเลยหลานเดินนั่งโซฟาตัวเดียว
กับผมดูหนังไปผมยื่นเบียร์
ให้หลานหลานบอก...ไม่เอาเด็กกิน
หรือ....
ก็ลองดูลองอีกหน่อยคบเพื่อนก็
ต้องกินอยู่เด็กสมัยนี้......แอนหันมา...
น้าอย่าบอกพ่อนะ...
ผมพยักหน้าเธอดื่มไปครึ่งแก้วแสดงว่าเคยกินมา
แล้วในหนังมีฉากบนเตียงกันแต่ถ่าย
ไกลผมหันไปมองแอนหนีบขาจ้องหนังผมยื่นแก้ว
ให้อีกแอนสะดุ้ง.....
จ้องจังเลยหลานน้า....แอนหน้าแดง
เพราะเบียร์หรือายหรือเกิดอารมณ์
ไม่รู้แอนวางแก้วลงผมเหลือบไปเห็นหัวนมผ่านร่องเสื้อ
เท่าลูกมะหนาว
ได้ควยแข้งโป๊กเลยผม
ในหนังเริ่มรุนแรงแต่เซ็นเซ่อผมมองหว่างขาแอนหีนูนเป้นก้อนเลยผมยื่นแก้วต่กต่อเพื่อน
ให้แอนเริ่มมึนคราวนี้ดื่มมากกว่าเก่า
ผมเริ่มป้อนคำถามเสียวๆกับเธอ.....
แอนสนใจจังนะเคยหรือยังละเรา....
แอนหน้าแดง
ไม่ตอบผมแต่ยิ้มผมรุกต่อ...
เป็นสาวเรื่องแบบนี้ธรรมดาน้า
ไม่ว่าหรอกแต่ต้องป้องกันตัวเองด้วย
....ผมแกล้งลุกเดินไปที่ห้อง
แล้วแอบดูหลานผมกำลังเกิดอารมณ์เต็มที่เอามือลูบหีเลยครับแน่นอนผม
ต้องเลียหีเสียแน่ผมเดินกลับมานั่งคราวนี้นั่งเบียด
กับหลานเลยแก่ก็
ไม่ถอยหนีผมมองเนินหีแก่อย่างกระหาย
......น้าเอกมองอะค่ะ......
.....แอนถ้าใคร
เป็นแฟนแอนนะรักตายเลย.......
....แหมรู้ได้ไงค่ะน้า.....
ผมทำปากชี้ไปหีแอน
....ดูสิอวบโหนกขนาดนี้....
....อะไรค่ะน้า.....
....หีแอนไง....
....บ้าน้า..ไม่เห็นโหนกเลย.....
แกก้มลงดูห๊ตัวเอง
ผมโอบไหล่แกแกไม่ว่าอะไรทำ
ไม่มันง่ายขนาดนี้ผมเอามือลูบนมเธอก็
ไม่ว่าอะไรผมล้วงเลยครับแอนหลับตาเคลิ้มผมเรียกหลาน
....แอน...แกหันมาทำตาเยิ้มผมยื่นจมูก
เข้า
ไกล้แกแกอ้าปากรอรับผมเลยผมดูดแลกลิ้น
กับแอนดันแอนนอนบนโซฟาเลือนลงเลียที่หัวนมมือผมตะปบหีแอนหลานถ่างขา
ให้ผมถนัดมือเสียงครางแอนดังซี๊ดซ๊าดผมล้วง
เข้าไปในหีซึ้งเปียกด้วยน้ำเหนียว
แล้วรีบถอดกางเกงออกแอนถ่างขา
ให้ผมผมลูบหีหลานเบาๆอย่างหลงไหลหลานจ้องการกระทำของผมมองหน้าหลาน
.........หลานน้า..หี..สวยมาก.....
แล้วลงลิ้นเลียหลานจับหัวผมเด้งหีขึ้นสู้หน้าผมครางเสียงมาก
........น้าเอกขา....แอนเสียวจัง....
เสียวหีค่ะน้า....
ผมแหวกแคมหีเลียแคมซ้ายแคมขวาดูดแตด
......โอววววว...น้าเอกแอนไม่ไหว
แล้วค่ะ...น้ำแตกแล้วค่ะ...แล้วเด้งหีอัด
กับหน้าผมผมเลียดูดกินน้ำหีของเด็กสาวซึ้ง
เป็นหลานแท้ๆอร่อยมากจนหมด
แล้วขึ้นมานั่งกอดแก
......หลานน้าน้ำหีหลานอร่อยมาก....
แกกอดคอผมหอม
.....เดี๋ยวเย็ดกับน้านะ.....
....ค่ะน้าเอก....
.....ดูสิควยน้าแข็งมากเลย.....
แกจับควยผมกำรูด
.....จูบสิแอน...
แกทำตามผมบอกก้มลงไปจูบ
แล้วก็เลียที่บัวบานสุดท้ายก็อมสุดโคนอะไร
จะเก่งเกินเด็กเสียแล้วผมถอดเสื้อผม
และเสื้อแกออกตอนไม่มีตัวเปลือย
กันหมดแล้วผมต้องสั่งให้แกหยุด
เพราะทนไม่ไหว
.....แอนนั่งตักน้าสิหันหน้ามาทางนี้....
แอนถ่างนั่งคร่อมขาผมผมเอาควยถู
กับร่องแอน
.....อูยยยย..เสียวหีจังน้า..เย็ดแอนสิน้า
....
ผมจ่อหัวควยที่ร่องหีแอนดันพรวดเดียว
เข้าสุดโคนเลยกอดคอผมแน่นคราง
.....โอวววว..แน่นหีจังน้า....
แล้วแอนก็ดยกหีกับควยผม
.....อูยยย...หลานน้าเย็ดเก่งจัง....
....แอนชอบควยน้า..
เดี๋ยวน้าเย็ดแอนนะน้า..อูยยย...
อร่อยหีมันส์หีจัง.....
......ได้จ๊ะหลานรัก...เย็ดกับน้า
ทั้งวันเลยนะ....
.....ค่ะน้าแอนชอบแอนจะแอบ
ให้น้าเย็ดแอนบ่อยๆค่ะ...
ผมอุ้มแอนเดินเย็ดรอบห้องรับแขกหลานครางอร่อยหีมันหีตลอดจนหลานน้ำแตกอีกรอบ
ผมวางแกลงเย็ดท่ายืนเย็ดช้าๆแอนก็สู้ร่อนหีตลอดยืนดูดปาก
กันหีหลานเริ่มขมิบตอดควยผมอีกครั้งผม
ให้แอนนอนลงที่พื้นเอาเบาะรองนั่งมารองก้นหีนูนเด่นผมกระแทกควยเย็ดอย่างแรงแอนร้องลั่นห้อง
น้าเย็ดเก่งน้าเย้ดอรอ่ยสุดท้ายผมก็พุ่งน้ำควย
ใส่หีหลานอย่างแรงแอนกอดคอผมแน่นเด้งหีชน
กับโหนกควยผม
แล้วผมก็นอนแผ่ตรงนั้น
กับหลานภูมมิใจมากที่ได้เย็ด
กับหลานและเย็ด
กันตลอดมาบางทีเวลาผมวางก้ไปรับหลานกลับ
จากโรงเรียนระหว่างทางก้เย็ดแก
ในชุดนักเรียนแค่มองตาก็รู้กัน
แล้วขี้เย็ดจริงหลานผมคนนี้แต่
กับแฟนแกก็ยังเย็ดกันอยู่ผม
ไม่หวงเลย