ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จะรู้ได้ไงว่าแฟนมีอะไรครับคนอื่น ?

เริ่มโดย sunset69, มิถุนายน 26, 2013, 04:32:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunset69

ผมอยากรู้ ว่ามีวิธี ไหนบ้าง โดยเฉพาะ ถ้าแฟน ใส่ถุงยางกับคนอื่น

ถ้าเรามา เอาต่อหลังจากเข้าเสร็จกิจ กัน มันจะมีความรู้สึกยังไงครับ

ผมไม่รุ้ คิดไปเองรึป่าว บางครั้ง น้ำของแฟนก็เหนียว(จากน้ำหล่อลื่นถุงยางรึป่าว) บางครั้งก็ไม่  บางครั้งมันเหนียวๆมากแต่แฟน ไม่มีอารม ผมไม่เข้าใจเพศหญิงจิงๆ

อยากถาม คนที่เคย ใช้ ถุงยาง แล้ว มาต่อ ยกสอง ไม่ใช่ถุง ยางอ่ะ

คบกัน 3 ปี แรก แฟนเส็ด 98 เปอ เพราะ แฟนเป็นคนเสร็จง่ายและรู้วิธีทำให้แฟนเสร็จ พอมาปีที่ 4 ไม่ค่อยเส็ด หรือเทออาจจะเบื่อก็ได้ เพราะตั้งแต่คบมาทำกันทุกวัน

ปล.ผมอาจจะเป็นคนคิดมากก็ได้ครับ