ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่รู้ว่าทำถูกไหมถ้าเป็นคุณจะทำไง

เริ่มโดย sukkopanich, มิถุนายน 28, 2013, 04:17:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sukkopanich

ถ้าคุณรู้ว่าภรรยาของคุณชอบผู้หญิงมากกว่าผู้ชายคุณจะทำยังไง [s:255]ผมดันเลือกให้เขาทำในสิ่งที่เขาอยากจะทำ เช่น ให้ไปนอนค้างกับเพื่อนๆ เอาของเล่นส่วนตัวมาวางไว้ให้เวลาที่มีเพื่อนมานอนค้างที่บ้านหมายถึงเอามาวางไว้นอกห้องนอนน่ะนะครับเพื่อที่เขาจะได้หยิบใช้ได้ง่าย
แล้วเวลาที่เพื่อนเขากลับกันแล้วเขาก็นิ่งๆผมเองก็ไม่รํูจะพูดอะไรกับได้แต่ให้เขาใช้เวลากับตัวเอง แต่เขาก็ยังถามผมน่ะว่าเป็นไรไหม หิวข้าวไหมอยากทานข้าวไหม ผมเองก็ไม่รู้ว่าเขาอารมณ์ใหนเหมือนกัน สรุปง่ายๆถ้าเขาชอบผู้หญิงมากกว่าหรือมีความสุขมากกว่าถ้ามีอะไรกับผู้หญิงพวกคุณจะทำยัง