ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดูยังไงเหรอครับว่าผู้หญิงคนนี้โดนบ่อยหรือไม่บ่อย

เริ่มโดย madamusi, กรกฎาคม 06, 2013, 08:59:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
    เอาจริงๆก็ดูยากครับ   ไอ้ที่บอกว่าถ้าเคยโดนเย็ดมากๆแล้วหัวนมจะดำหรือหีจะบานนี่ก็ไม่จริงครับ  อย่างเรื่องหัวนมดำนี่ไม่ได้เกี่ยวเลย  เพราะผมเที่ยวกะหรี่มาประมาณ 60 คน  ที่แต่ละคนจะเป็นสาวใหญ่อายุ 40 กว่าๆขึ้นไปโดนเย็ดมาเป็นร้อยเป็นพันควย  และผ่านการมีลูกมาแล้วเกือบทุกคน  หลายคนหัวนมก็ยังไม่ดำ  ที่หัวนมดำจริงๆก็มาจากสีผิวที่คล้ำเป็นส่วนใหญ่   รูหีพวกนี้ก็ยังไม่ค่อยบานนะ  ที่หีบานมากๆแคมปลิ้นออกมาจนห้อยเหมือนดาราหนังเอ๊กซ์น่าจะเป็นเพราะโดนแต่ควยใหญ่ๆผิดมนุษย์ทั่วไปบางเรื่องก็โดนเย็ดสองควยในรูเดียว  บางคนก็โดนพวกของปลอมอุปกรณ์ต่างๆยัดเข้าไปจนหีบาน