ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครอบครัวเดินทาง ตอนที่ 1 แต่งโดย เสธ.จัยฯ

เริ่มโดย sayjai, กรกฎาคม 09, 2013, 06:17:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sayjai

เรื่องที่เล่าเป็นเรื่องแต่ง ชื่อตัวละครสมมุติขึ้นทั้งหมด สำนวนอาจไม่ดีนะ

จะเล่าถึงสมัยที่เรียนอยู่ ม.1 ผมเรียนอยู่โรงเรียนสหแห่งหนึ่งในภาคเหนือ
พอเข้ามาเรียนแรกๆทุกคนก็มาจาก ป.6 คนละโรงเรียนกัน บางคนก็เคยอยู่โรงเรียนเดียวกันมา ก็จะรู้จักกันก่อน
ผมเป็นเด็กที่มาจากต่างอำเภอสอบเข้าเรียนในตัวจังหวัดได้ ผมเป็นเด็กเรียนไม่เก่งมาก ได้เรียนห้องทับ 12 ซึ่งเป็นห้องที่เด็กคะแนนต่ำมารวมกัน
แต่ผมโชคดีที่ได้เรียนห้องเดียวกับลูกพี่ลูกน้องชื่อน้องแพรว เธออยู่กับแม่ของเธอ กับพี่สาวอีกคนชื่อกิ๊บ กิ๊บตอนนั้นเรียนอยู่ ม.3
ด้วยความที่บ้านอยู่ต่างอำเภอ พ่อเลยเอาผมมาฝากกับอาสะใภ้ ก็คือแม่ของแพรวนั่นเอง ส่วนพ่อของเธอ(น้องชายของพ่อผม เสียชีวิตอุบัติเหตุรถยนต์)
แม่ของแพรวเป็นนักร้องในโรงแรมแห่งหนึ่ง แม่ของแพรวมีเชื้อจีนบวกคนเหนือจึงมีผิวขาว หุ่นดี อวบอัด น่ารักมากๆ
แต่เธอจะออกไปทำงานทุกคืนกลับมาตอนที่ ผม แพรว กิ๊บ หลับไปแล้ว

แม่ของแพรวชื่อพร เธอให้ผม แพรว กิ๊บ เรียกเธอพี่  เธอดีใจที่ผมมาอยู่ด้วยเพราะที่บ้านไม่มีผู้ชาย เธอก็ให้ผมช่วยเรื่องเล็กน้อยบ้างเช่นเปลี่ยนหลอดไฟ ล้างจาน ซื้อของหน้าปากซอย

เวลาไปโรงเรียนแรกๆผมก็ยังไม่สนิทกับใคร ก็เลยคุยกับแพรวซะส่วนใหญ่
แต่พอเริ่มสนิทกับเพื่อนผู้ชายด้วยกัน ก็คุยกับแพรวน้อยลง ช่วงพักกลางวันก็จะเตะบอล แพรวก็จะไปกับเพื่อนผู้หญิง

ตอนเย็นถึงจะกับบ้านด้วยกัน โดยผมเป็นคนขี่มอเตอร์ไซด์ มีแพรวกับกิ๊บอัดสามไปด้วยกัน
ดีที่บ้านไม่ไกลมาก เพราะอัดสามทุกวันมันก็อบอุ่นดีนมน้องแพรวมาชนหลังทุกวันแต่ตำรวจจับจะไม่พอค่าปรับ เพราะผิดกฎทุกวัน

พอเรียนไปได้ซักพักเพื่อนในห้องก็เริ่มแบ่งเป็นกลุ่ม เป็นก้อน ทั้งห้องมีนักเรียนประมาณ 40 คน
พอขึ้น ม.2 พวกเราก็ห้าวกันมาก แซวครูทั้งสาว ไม่สาวจนไม่อยากมาสอนห้องเรา บางคนร้องไห้ออกจากห้องไปเลย
พอครูออกไปพวกเราแทนที่จะสำนึกกับรู้สึกสบาย พากันเล่นเป็นชั่วโมงอิสระเลย บางทีก็มีจีบๆกันบ้าง แย่งผู้หญิงกันชกต่อยกันก็มี
เอาหนังสือโป๊มาดูในห้อง เอากระจกมาส่องดูกางเกงในเพื่อนผู้หญิง เล่นไพ่กัน เรียกว่าห้องสารพัดอบายมุข

พอเทอม2 ก็เริ่มเกิดหัวโจกหรือขาใหญ่ขึ้น มันชื่อไอ้โก้ ไอ้โก้มันตัวใหญ่กว่าเพื่อน ไม่มีใครต่อยสู้มันได้ พักหลังมันมีลูกน้องที่มาเป็นเบ้รับใช้มันอีก 2 ตัวชื่อไอ้แจ็คกับไอ้นร พวกมันจะนั่งหลังห้อง บางวันก็ไถเงินเพื่อน จับไปรุมต่อยเล่น

ตอนนั้นมีสาวในห้อง 2 คน นมใหญ่น่าเย็ดที่สุดในห้อง ชื่ออีมินต์กะอีเจน ไอ้โก้มันก็ลากลวนลามเล่นทุกวัน แบบเหมือนเล่นๆอะ ประมาณลากมาแล้วก็ปล้ำๆ บีบนม อี2 ตัวก็ดิ้นสู้นะแต่เหมือนชอบ เล่นกันบางครั้งนมอี2 ตัวนี้ปลิ้นออกมาก็มี ผมเห็นงี้ ควยแข็งเลย

หลังๆ อี2 ตัวนี้ก็เรียกไอ้โก้ว่าผัว ก็ไม่นั่งที่หลังห้องกับมัน ก็โดนพวกมันลูบคลึงทั้งวัน เวลาที่ครูสอนก็ไม่เว้น มันจะแอบจับกันใต้โต๊ะเรียน
จนวันนึงคาบอิสระ พวกเราก็ปิดห้องเรียน บางคนก็สูบบุหรี่ เล่นไพ่ แดกเบียร์ ไอ้โก้ก็ควักควยออกมาให้อี 2 คนนี้ดูด คราวนี้เพื่อนๆเฮเลย มานั่งดูหนังสด
สมัยนั้นยังไม่มีคลิปมือถือแบบสมัยนี้ ไม่งั้นอี2 ตัวนี้ดังแน่

ผมกับ แพรวก็มายืนดูด้วยเหมือนกัน ใจผมเต้นตึกๆเลย ความรู้สึกมันบอกไม่ถูก เห็นอีมินต์กะอีเจน ผลัดกันดูดควยดังบ๊วบๆ จนควยไอ้โก้บวมเปล่ง
ซักครู่มันก็ร้องดังลั่น แล้วพุ่งน้ำควยออกมาแรงมาก กระเด็นเข้าปากอีเจน แถมยังกระเซ็นออกมา ถูกกระโปรงของแพรวที่ยืนอยู่ใกล้ๆ

ทีนี้มันจับหัวอีเจนกดให้อมควยมันมิดด้ามเลย เสียงเพื่อนที่เฮๆ เชียร์กัน ตอนนี้เงียบเลย สงสัยตลึง พอถอนควยออกมา อีเจนทำท่าจะอ๊วก ไอ้โก้มันรีบขู่ว่าห้ามคาย  แล้วบังคับให้อีมินต์มาจูบปากกับอีเจนโชว์ แล้วแบ่งกันกินน้ำควยมันให้หมดไม่งั้นเจอมันต่อย

แล้วมันก็บอกเพื่อนว่าถ้าใครเอาไปบอกครูจะเจอต่อย

เพื่อนทุกคนกลัวมันหมด จึงไม่มีใครเอาไปเล่าให้ครู หรือผู้ปกครองฟัง

ส่วนผมนั้นเงี่ยนมากต้องแอบไปชักว่าวในห้องน้ำจนเสร็จ พอขึ้นมาแพรวก็ถามว่าพี่ไปไหนมา น้ำไอ้โก้มันกระเด็นมาเลอะกระโปรงแพรวด้วย แพรวเช็ดออกหมดแล้วหยะแหยงมากอะพี่ ถ้าวันนึงไอ้โก้มันจับแพรวไปทำอย่างงั้นบ้างอะพี่ แพรวจะทำไงดี ผมก็บอกไปว่าพี่จะช่วยแพรวเอง ทั้งๆที่ในใจก็คิดว่าคงจะสู้กับไอ้โก้และลูกสมุนมันไม่ไหวแน่ๆ

หลังจากวันนั้นเป็นต้นมา อีเจนกับอีมินต์ก็ไม่เคยโงหัวขึ้นมาเรียนหนังสืออีกเลย เพราะต้องคอยก้มลงไปเลียหัวควยไอ้โก้มั่ง ไอ้แจ็คมั้ง ไอ้นรมั้ง
สาวๆที่อยากรู้ อยากแรดจะชอบไปถามอี2 คนนี้ว่าน้ำควยรสชาดเป็นไง มันก็จะเล่าแบบแรดๆแกมภูมิใจว่า ฝาดๆ ขมๆ

ส่วนผู้ชายคนอื่นที่เริ่มเงี่ยน ก็จะแอบไปคุยกับพวกมันแบบขอให้โม๊กให้กูบ้างดิ มัน2 ตัวก็บอกว่าไม่เอา กลัวไอ้โก้มาต่อย ไอ้พวกผู้ชายก็บอกว่าถ้าไอ้โก้ไม่ต่อยมึงก็ยอมหรอ สุดท้ายก็แอบไปโม๊คให้กัน ตอนแรกก็โม๊คให้ฟรี ทีนี้เริ่มมี 1 ก็มี 2 แล้วอี2 ตัวนี้ก็ขอเงินเป็นค่าดูดควยด้วยครั้งละ 50 บาท สงสัยจะเมื่อยปาก 555
50 บาทก็ไม่แพง แต่สำหรับผมสมัยนั้นได้ตังไปโรงเรียนวันละ 20 บาทเองถ้าให้มันดูดควยให้ ผมก็อดกินหนมไป 2 วันครึ่งแหนะ แต่พอผมได้ข่าวก็เลยเอากับเค้าด้วยเพราะเคยแต่ช่วยตัวเอง  เห็นไอ้โก้โดนดูดแล้วอย่างเสียวเลย วันนั้นผมเลยแอบสะกิดอีเจน ว่าเย็นนี้มึงมีคิวปะกูจองคิวนะ อีเจนมันบอกโอเค ทีนี้ผมเลยไปบอกแพรวว่าให้กับบ้านกับกิ๊บไปก่อน ผมจะอยู่เล่นบอลกับเพื่อนเดี๋ยวให้เพื่อนไปส่ง แต่แพรวก็มองหน้าผมอย่างไม่ค่อยเชื่อ

จนเลิกเรียน....ใจผมเต้นโครมครามเลย แบบว่าจะเสียซิงให้กับปากอีเจนแล้ว ผมไปที่จุดนัดพบตรงหลังโรงยิมซึ่งจะมีเวทีเก่าที่เคยใช้แสดงงานต่างๆแต่ตอนนี้ไม่มีใครใช้แล้วด้านหลังเวทีจะมีห้องสำหรับนักเรียนใช้เปลี่ยนเสื้อผ้า แต่ตอนนี้เอามาเก็บวัสดุอุปกรณ์ มีแต่ฝุ่น ผมไปถึงก่อนเลยรอประมาณครึ่งชั่วโมงอีเจนก็ยังไม่มา ผมยังสงสัยมันลืมป่าววะ เพราะตอนคาบสุดท้ายจะเดินออกมาพร้อมกันก็ไม่ได้ต้องทำเป็นแยกกันเดี๋ยวไอ้โก้มันรู้ เจอต่อยแน่เลย
ยุคนั้นก็ไม่มีมือถือแบบสมัยนี้ด้วย ผมกำลังจะกลับแล้ว ไปเจออีเจนมาพอดี ผมบอกมันว่า กูจะกลับแล้วนะเนี๊ยะ มันบอกโทษที ไปโม๊คให้ขาใหญ่ของอีกห้องมา พูดเสร็จมันถามว่าไหนหล่ะตังค์ ผมก็เลยจ่ายแบงค์ 50 ให้มันไป มันก็เริ่มมาลูบควยนอกกางเกงอย่างชำนาญ พอมันเข้ามาใกล้ๆกลิ่นตัวมันโครตหอมเลย    ควยลุกเลย ผมเอื้อมมือไปบีบนมมันเลย 5555 กูไม่สนแล้วกูหื่น มันก็ค้อนใส่แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไร ผมเลยปลดกระดุมมัน ปลดเสื้อในมันออกเลย
นมเป็นกระเปาะเลย หัวนมชมพูออกแดงๆ ตรงนมมีรอยดูดเป็นจ้ำๆ เต็มไปหมด เห็นแล้วโครตเงี่ยนเลย แม่งเพิ่งไปโดนมา แรดชิบหายอีนี่ มันรูดซิบผมออกตอนไหนไม่รู้ รู้อีกทีควยออกมาผงาด อีเจนก้มมองดูตาลุกวาวเลย  มันบอกใหญ่มาก มันก็ก้มลงเลียหัวหยักอย่างชำนาญ ทั้งที่ควยเหม็นๆ อบมาทั้งวัน กลิ่นควยหึ่งเลย  มืออีกข้างของอีเจนก็ชักไปด้วย สลับกับจูบที่หัวควย โครตเสียวเลย เสียวกว่าชักว่าวหลายร้อยเท่า มันก็ดูดไป หัวผงกๆเข้าๆออกๆ ผมอะแทบแตกร้องบอกมันพอก่อน เบาๆก่อน
มันก็ใจดีนะมีผ่อนให้ทำช้าๆลง มันเก่งมากเลยสงสัยมันฝึกทุกวันแถมอมมาเป็นสิบควยแล้ว ผมเลยต้องทำ 50 บาทให้คุ้มที่สุด ด้วยการเอื้อมมือไปบี้หัวนมอีเจนด้วย ซักพักสงสัยอีเจนคงมันเลยเร่งผงกหัวใหญ่ แถมเข้าสุดจนควยจนคอหอยเลย ผมเลยแตกคาปากมัน มันก็ดูดเลียกินจนหมด พอเสร็จแล้วผมทำท่าจะเก็บควยกลับ มันบอกอยู่คุยกันก่อน ผมก็เลยถาม คุยอะไรวะ มันก็บอก ทำไมมึงไม่ให้แพรวน้องมึงดูดควยให้วะ ไม่ต้องเสียตัง
ผมขนาดเพิ่งเสร็จไปได้ฟังมันควยลุกอีกรอบเลย แต่ก็แกล้งบอกมันไปว่า มันจะดีหรอเป็นพี่น้องกันอะ อีเจนมันก็บอกว่าดีสิ ไม่ได้เย็ดกันนี่หว่า

โปรดติดตามตอนต่อไป