ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองเรื่องเล่าจากอดีตของ จัสติน #1 copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 31, 2022, 11:02:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

จัสติน   จาก - คุณ เด็กดี

เรื่องจริงมันก็เป็นเรื่องจริงวันยังค่ำครับ ไม่ว่าใครจะเห็นว่ามันสกปรกยังไง ก็ไม่อาจเปลี่ยนให้มันเป็นเรื่องไม่จริงไม่ได้อยู่ดี เรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้ ก็เหมือนกัน... ก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวก่อน ว่าผมมีอาชีพเป็นเซลล์แมนตั้งแต่อายุ 21 ปี จนปัจจุบันอายุย่างเข้า 49 ปี ครอบครัวผมอยู่กรุงเทพฯ แต่งงานตั้งแต่ 19 ปีสมัยหนุ่มๆ ผมต้องเร่ร่อนไปขายของต่างจังหวัด เป็นเวลาหลายๆสัปดาห์ บางครั้งก็เป็นเดือน กว่าจะได้กลับมาพบลูกเมีย แต่ละครั้งก็อยู่ได้ไม่ถึงเดือน ก็ต้องออกต่างจังหวัดอีก ส่วนเมียผมก็เป็นแม่บ้านเลี้ยงลูกอยู่บ้าน ชีวิตครอบครัวเราก็มีความสุขดี จนมาวันหนึ่ง ที่ผมกลับจากต่างจังหวัด มาอยู่บ้านตามปกติ ก็ได้รับโทรศัพท์จากผู้หวังดี ที่ไม่ยอมเปิดเผยตัว บอกผมว่าผมกำลังโดนเมียสวมเขา ได้ฟังทีแรกก็โกรธผู้หวังดีคนนั้นมาก กระแทกหูใส่ไปเลย แต่หลังจากนั้นความระแวงเมียก็รบกวนจิตใจของผมตลอด

ความจริงเมียผมไม่เคยทำอะไร ที่เป็นพิรุธให้ผมเห็นเลย แต่ผมก็ยังไม่วางใจ จึงวางแผนหลอกเมีย ว่าเดือนนี้ต้องไปก่อนกำหนด 1 สัปดาห์ แล้วผมก็แกล้งบอกเมียจัดกระเป๋าให้ผมตามปกติ แล้วก็ออกจากบ้านไปเหมือนทุกคราว แต่ผมแอบไปอยู่บ้านเพื่อนสนิทของผม แล้วพอคืนวันต่อมา ผมก็แอบกลับบ้านมา โดยเข้าหลังบ้าน และย่องเข้าบ้าน ผมเห็นรองเท้าแตะที่ไม่ใช่ของผมแน่นอน ผมจึงรีบเดินขึ้นไปบนห้องนอน แล้วผมก็สอดสายตาเข้าดู จากกลอนประตู ซึ่งมองเห็นภายในห้องชัดเจน สิ่งที่ผมไม่คาดฝัน มันก็เกิดขึ้นจริงๆ เมียผมกำลังคร่อมตัวผู้ชายในท่า 69 กำลังดูดเลียของผู้ชายอย่างเอร็ดอร่อย และผู้ชายก็คงจะดูดเลียหอยของเมียผมอย่างเมามัน (อันนี้ผมไม่เห็น แต่เมียทำหน้าเหยเก) ผมเปิดประตูเข้าไปทันที

ผู้ชายคนนั้นก็คือคนที่เป็นเพื่อนบ้าน ห้องเช่าแถวบ้านผมเอง เมียผมตกใจมาก หน้าซีดร้องไห้เลย แต่ผมโกรธจนลืมตัว ใส่เต็มหน้าชู้ไม่รู้กี่หมัด จนมันร้องขอชีวิต แล้วถีบไสมันตกบันไดไป มันลุกขึ้นได้รีบหนีอย่างไม่คิดชีวิต แล้วผมก็กลับมาที่ห้องนอน เมียนั่งร้องไห้ ขอโทษผมใหญ่ แต่ผมไม่สนใจ เอาข้าวของมีค่าและเสื้อผ้าที่เหลือ ยัดใส่กระเป๋าเดินทาง แล้วอุ้มน้องต้อม ซึ่งตอนนั้นยังเด็กมากขึ้นรถ แล้วรีบออกจากบ้านไป โดยที่เมียผมพยายามฉุดรั้งอย่างไร แต่ผมไม่สนใจสะบัดกระเด็นไปเลย ผมขับรถหนีออกมาที่บ้านเพื่อน เอาข้าวของที่เหลือ แล้วจากมาโดยไม่ได้ลาเพื่อนสักคำ ผมขับรถหนีไปจนถึงโคราช ตลอดทางน้ำตามันไหลไม่หยุด น้องต้อมก็ถามผมตลอดทาง ว่าจะไปไหน? แล้วแม่ไปไหน? ผมก็ไม่ได้ตอบลูกสักคำ

แล้วผมก็ได้มาตั้งรากฐานใหม่ เริ่มชีวิตใหม่ที่โคราชนี่เอง ผมเลี้ยงน้องต้อมจนโตเป็นสาว โดยผมไม่เคยยุ่งกับผู้หญิงอีกเลย ตลอดเวลามีแต่ลูกเท่านั้น ที่มีค่าสำหรับผม โดยน้องต้อมก็รักผมมากเช่นกัน เราสนิทกันมาก  เวลามีผู้หญิงมายุ่งกับผม น้องต้อมจะกันท่าตลอด โดยน้องต้อมจะบอกเสมอว่า "พ่อห้ามมีแม่ใหม่นะ" ผมก็บอกว่า"อ้าว แล้วใครจะมาดูแลพ่อล่ะ?" น้องต้อมก็จะบอกว่า "ต้อมจะดูแลพ่อเอง" บอกแบบนี้ตั้งแต่เล็กจนโต  เราพ่อลูกคุยกันทุกเรื่อง แม้แต่เรื่องผ้าอนามัย ผมก็เป็นคนสอนวิธีใช้เอง ตั้งแต่เล็กจนโต น้องต้อมไม่เคยปิดบังผมเลยสักเรื่อง

จนคืนวันนึงหลังอาบน้ำเสร็จ น้องต้อมก็เข้ามาบอกผมว่า "พ่อๆ วันนี้ต้อมเล่นวอลเล่ย์บอลมานะ ไม่รู้เป็นอะไร อยู่ๆมันก็เจ็บแล้ว ก็แสบตรงนี้ค่ะ" แล้วน้องต้อมก็ชี้ไปที่เป้ากางเกง ตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไร แค่เป็นห่วงว่าจะเป็นแผลในร่มผ้า หรือเยื่อพรหมจารีย์ขาดหรือเปล่า? แล้วจู่ๆ น้องต้อมก็ถอดกางเกงนอนออก ตอนนั้นที่หอยของน้องต้อม ยังมีแค่ขนบางอยู่เลย ครับน้องต้อมก็นั่งลงกับเก้าอี้โซฟา แล้วอ้าขาออกแบะออก แล้วเรียกผมเข้าดูว่า "เนี่ย..ต้อมเจ็บข้างในอ่ะค่ะ" ภาพน้องต้อมนั่งแบะขาบนโซฟา มันเหมือนมนต์คาถาสะกดผมไว้ ต้องเดินเข้าไปดูใกล้ๆ แล้วถามแบบเสียงสั่นว่า "ลูกเจ็บข้างในนี้เหรอ พ่อสงสัยว่าเยื่อพรหมจารีย์มันคงขาดนะ ตอนลูกเล่นวอลเล่ย์อ่ะนะ" "มันแสบตอนอาบน้ำถูสบู่อ่ะค่ะ" ต้อมเสริม ผมก็เลยบอกว่าอีกไม่กี่วันมันก็หายเองนะ แล้วก็ดึงกางเกงนอนขึ้นให้ลูก แล้วก็ไล่ไปนอนเพราะมีเรียนวันรุ่งขึ้น

ส่วนผมตั้งแต่คืนนั้น ภาพน้องต้อมนั่งแบะขาออก ติดตาผมตลอดเกือบทั้งอาทิตย์ แล้ว 5-6 วันต่อมา คืนวันนึง ผมก็ถามว่าต้อมหายหรือยังลูก? หลังจากเห็นต้อมอาบน้ำออกมา ต้อมก็มานั่งข้างๆผม บอกว่า "พ่อช่วยดูให้ต้อมหน่อยซิคะ มันไม่เจ็บแล้วล่ะ" แล้วน้องต้อมก็ลุกขึ้นถอดกางเกงนอนออก ยกขาข้างนึงขึ้นพนักเก้าอี้ ผมก็เลื่อนตัวลงพื้น แล้วใช้มือตัวเองแบะแคมนอกและในออก ทำเป็นดูแผลใกล้ แล้วก็แกล้งเอานิ้วเขี่ยติ่งเสียวไปมา จนน้องต้อมบอกผมว่า "โอ๊ย.. พ่อขา..." ผมจึงแกล้งถามว่า "ยังไม่หายเจ็บหรือลูก?" "เปล่าค่ะ ต้อมเสียว..นิ้วพ่อบี้แตดต้อมอยู่ค่ะ" ผมไม่คิดว่าจะได้ยินคำแบบนี้ จากลูกสาวเลย เพราะปกติน้องต้อมจะเป็นคนพูดจาเรียบร้อยมาก ตอนนั้นของผมแข็งจนปวดไปหมดแล้ว แต่ก็นิ้วก็ยังบี้แตดไปเรื่อยๆ

ส่วนน้องต้อมหลับตาปี๋ ถอนหายใจเฮือกๆติดๆกันตลอดเวลา สักพักน้องต้อมก็เอามือมาลูบเคราของผม แล้วบอกว่า "พ่อช่วยต้อมหน่อยซิคะ" เท่านั้นแหละ ความผิดชอบชั่วดีไม่มีในหัวแล้ว ผมก้มลงใช้ปากเลียแล้วดูดที่แตดเบาๆ น้ำเสียวน้องต้อมไหลย้อยมาเต็มง่ามก้น ผมเลียตามมาถึงรูตูดเลยเลียได้พักใหญ่ ก็ไล่ปากขึ้นไปที่เต้าไม่เล็กไม่ใหญ่ แต่มีขนอ่อนที่หัวนม โดยมีมือผมลูบเสื้อน้องต้อมขึ้นไปก่อน แล้วน้องต้อมคราง "พ่อขาต้อมเสียวจังเลยค่ะ มีความสุขจังเลย" ตอนนั้นมือน้องต้อมก็เอื้อมมาถึงของผมได้พอดี แกก็ลูบ และบีบใหญ่เลย แล้วสักพักน้องต้อมก็ลุกขึ้น ถอดเสื้อผ้าจนหมด แล้วผลักให้ผมขึ้นมานั่งบนเก้าอี้แทน ถอดกางเกงขาสั้นของผมออก

ควยผมดีดปั๋งเลย น้องต้อมอุทาน "อุ๊ย!..พ่อขาใหญ่จังเลย!!" แต่ก็กำรูดขึ้นลง แล้วก็ก้มลงจูบที่ควยผม จูบไปจูบมาจน ผมต้องบอกว่า "อมแล้วก็เลียให้พ่อหน่อยซิต้อม" เท่านั้นแหละ..น้องต้อมก็อมควยของผมจนเต็มปากสุดลำคอ แล้วใช้ปากรูดลำควยของผมขึ้นลง ผมก็ใช้นิ้วบี้แตดน้องต้อมไปพร้อมๆกัน จนน้องต้อมเงยหน้าขึ้นแล้วบอกว่า "พ่อคะ พ่อสอนต้อมนะคะ อึ๊บต้อมนะคะ" แล้วก็นอนลงกับพื้น ผมก็รีบลุกขึ้นตามไป แล้วใช้ควยของผมเขี่ยแตดและปากร่องไปมา ต้อมครางกระเส่า "อี๊.. อ๊าาาา..พ่อขา" ได้เท่านั้น ผมก็กดลำควยลงร่องหีเบาๆ ได้แค่หัว...ต้อมก็ร้องเจ็บๆ ผมจึงก้มลงเลียหูซอกคอ ลงมาดูดหัวนม แล้วเลียปลายหัวนมวนไปมา..

จนต้อมเผลอ ผมก็กดควยลงไปอีกครึ่ง แล้วค่อยๆกดจนมิดลำ น้องต้อมน้ำตาไหล ผมเลยเลียหัวนมต่อ ดูดนมซ้ายสลับขวา จนน้องต้อมยกก้นตอบสนอง ผมเลยเริ่มเสียบเบาๆก่อน พอเสียวได้ที่น้องต้อมร้อง "พ่อขา กระแทกต้อมแรงๆซิคะ กระแทกต้อมแรงๆเลยค่ะ..อู๊ย์.. พ่อค๊าาา..." ผมก็เร่งเร็วขึ้นแรงขึ้น จนน้องต้อมหวีดร้อง ขมิบหอยรัดของผมแน่น แขนก็โอบกอดผมแน่น แสดงว่าถึงจุดแล้ว ผมก็ซอยไม่หยุด จนเกือบจะเสร็จ ก็ชักออกมา น้องต้อมเหมือนรู้งาน เอาปากมาอมไว้ แล้วดูดควยของผม จนน้ำผมแตกเต็มปาก น้องต้อมกลืนหมดเลย ดูดควยของผมจนสะอาด แล้วนอนกอดผมไว้ บอกผมว่า "พ่อ ต้อมรักพ่อนะคะ"

ผมก็จูบหน้าผากไปทีนึงแล้วพักสัก 10 นาที เราก็ต่อกัน คืนนั้นเอากันจนเกือบเช้า แล้วหลังจากนั้นเราก็เอากันทุกที่ ในครัวตอนผมทำกับข้าว ก็มาคุกเข่าดูดให้ แล้วเอากันในครัว ก็เคยในห้องน้ำ อาบให้กันแล้วล่อกันจนตัวเปื่อยก็เคย จนเดี๋ยวนี้น้องต้อมมีผัวไปแล้ว ที่มีผัวเพราะผมเลือกให้เอง เป็นคนดีขยันเอางาน รับผิดชอบดี แต่เวลาน้องต้อมมาเยี่ยมพ่อ ก็ยังมาให้พ่อเอาอยู่เรื่อยมา จนปัจจุบันนี้ ก็ยังล่อกันอยู่เลยครับ...

เขียนโดย จัสติน   เมื่อ วันเสาร์ที่ 27  กรกฎาคม 2545, 13:28:21 น.

brother1

อ่านๆไป เหมือนน้องต้อมจะเจนสนามมากเลย ไม่ใช่ที่เจ็บแอบเอาอะไรใส่รึป่าว

peddo

เด็กสาวไม่มีแม่คอยเฝ้า หรือแนะนำ น่าจะเรียนรู้จากเพื่อนๆ สงสัยจังว่า ว่าลูกวอลแลย์หรืออะไรทำให้เจ็บจิ๋ม