ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นพระเอก หนังโป๊ ตอนที่ 3 โดยท่าน Flying Duck Man

เริ่มโดย kollayut, กรกฎาคม 15, 2013, 04:50:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

เวลาผ่านไปร่วมสามปี หลังจากที่ผมมีลูกคนแรกกับครูที่ผมรัก โดยตอนนี้ผมเรียกเธอว่าเมียจนติดปากไปแล้ว ช่วงนี้เศรษฐกิจแย่มากๆ คนที่เข้าคอร์สเต้นรำก็มีน้อยลง ส่วนตัวผมเองก็โดนลดค่าแรง ใหนจะต้องส่งเสียลูกสาวเข้าเรียนอนุบาลอีก ทั้งจน ทั้งเครียด เราสองคนจึงมีปากเสียง และทะเลาะกันเกือบทุกวัน หลังๆผมชักติดเหล้า และกินมากขึ้นหลังเลิกงานทุกวัน จนเหตุการณ์สะเทือนใจที่สุดในชีวิตก็เกิดขึ้นกับผม คืนนั้นผมเดินเมาๆ ลงมาที่ชั้นล่างกะว่าจะหาเหล้ากิน แต่ได้ยินเสียงกุกๆกักๆ อยู่แถวๆห้องน้ำ ผมเลยเดินตามต้นเสียงไป ประตูห้องน้ำเปิดอ้าออกโดยที่ไม่ได้ปิด ภาพที่ผมเห็นแทบจะทำให้ผมสร่างเมา มันเป็นภาพ ชายวัยกลางคน เจ้าของธุรกิจใหญ่ ที่มาเรียนเต้นรำกับเมียผม ยกขาข้างหนึ่งเมียผมขึ้นจนกระโปรงเปิดอ้าออก แล้วมันก็กระเด้าอัดลำควยมันแผล่บ เข้าออกรูหีเมียของผม เย็ดจนเนื้อตัวเมียผมสั่นกระเพื่อม ครางกระเส่า "ย้ายไปอยู่กับผมเถอะนะ จะได้ไม่ลำบาก" เสียงผู้ชายคนนั้นพูด ผมพยายามแอบๆฟังที่เค้าคุยกัน "แต่ดิฉันมีผัวแล้วนะคะ" ครูสาว เมียผมพูดขึ้นมา ดีนะที่ยังคงคิดถึงผมบ้าง "แบบนั้นไม่นับว่าเป็นผัวหรอก หาเลี้ยงคุณยังไม่ได้เลย ผมเองก็ขี้เกียจหลบๆซ่อนๆแบบนี้แล้ว" คำพูดของชายคนนั้น ทำให้ผมเจ็บจี้ดขึ้นมาทันที นี่คงแอ็บเย็ดกันไปหลายต่อหลายทีแล้วสิท่า "ค่ะ ตกลงค่ะ โอ้วส์..รีบๆเย็ดให้เสร็จก่อนเถอะ..เงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว"สิ้นเสียงเมียผม ชายคนนั้น กระหน่ำเย็ดดัง พั่บ พั่บ พั่บ จนทั้งมันและเมียผมตัวเกร็งสะท้านไปด้วยกันทั้งคู่ แล้วผมก็แอบขึ้นไปข้างบนเก็บเสื้อผ้าไปสองสามชุด แล้วเอาเงินที่คิดเก็บไว้เป็นค่าเทอมลูก แต่คงไม่ได้ใช้แล้ว ในเมื่อผัวใหม่ของเมียผมรวยขนาดนั้น แล้วผมก็เดินลงข้างล่างไป เมียผม และชายคนนั้น กำลังแต่งตัวกัน อยู่แบบรีบๆ "อ้าวชัย ลูกค้ากำลังจะกลับพอดีเลย" เมียผมพยายามทักทายผม แต่ผมรู้ดีว่าเกิดอะไรขึ้น เพราะเห็นกับตา "คงจะซ้อมเต้นกันมันมากเลยสินะ เสื้อผ้าถึงได้ยับ ผมถึงได้ยุ่งขนาดนี้ กลิ่นยังฟุ้งตลบห้องอยู่เลย" ผมว่าเข้าให้เจ็บๆ "ผมไปแล้ว ผมจะไม่กลับมาอีก" เหมือนเมียผมพยายามจะพูดอะไรบางอย่าง แต่ผมรีบพูดตัดบท แล้วเดินจากไป ทันที โดยไม่กลับไปมองอีกเลย ผมเดินไปเรื่อยๆ เดินไปร้องไห้ไปแบบคนไร้จุดหมาย จนผมนึกขึ้นได้ว่า ผมมีเศษกระดาษที่จดที่อยู่ของพี่สาวผมไว้ ผมเลยนั่งแท็กซี่ให้ไปส่งตามที่อยู่ แท็กซี่ก็พาวนอ้อมอยู่หลายรอบ กว่าจะถึง จนผมต้องเสียเงินให้แท็กซี่คันนั้นไปสองร้อยบาท ที่ ที่พี่สาวของผมอยู่ มันเป็นคอนโดหรูมากๆ กลางรัชโยธิน ผมพยายามจะเข้าไปในนั้นแต่โดนยามขวางไว้ เพราะผมแต่งกายไม่เรียบร้อย ผมเลยรบกวนให้พี่เค้าช่วยโทรไปเรียกพี่สาวผมให้ลงมารับหน่อย แล้วไม่นาน พี่สาวผมก็ลงมา แล้วพาผมขึ้นไปด้านบนแบบรีบๆ "มาไม่โทรบอกพี่ก่อนล่ะ พี่กำลังติดแขกเลย รอพี่หน้าประตูแปปนึงนะ" แล้วผมก็ยืนรอพี่ที่หน้าประตู สักพักใหญ่ๆ ก็มีผู้ชายเปิดประตูห้องออกมา เขาส่งยิ้มให้ผม แล้วผมก็ยิ้มตอบเขาไป ก่อนที่พี่สาวผมจะเรียกให้ผมเข้าไปในห้อง "แล้วเป็นไงมาไงล่ะเนี่ย" พี่ผมเอ่ยปากถาม ผมเลยเล่าทุกอย่างที่ผ่านมาให้พี่ฟังหมด พี่ผมเห็นใจและสงสารผมมาก พี่เลยยกเหล้ามาให้ผมดื่ม ซึ่งผมเองก็กำลังอยากดื่มพอดี จึงยกหมดเป็นแก้วๆ ไป พอให้ผมลืมเรื่องร้ายๆไปได้บ้าง จนกลมแรกหมดไป กลมที่สองก็ถูกเปิดต่อทันที "คนเมื่อกี้แฟนพี่เหรอ" ผมเอ่ยปากถาม "ปล่าวไม่ใช่ ลูกค้าน่ะ ลูกค้า" พี่ผมเมาๆ ไม่แพ้ผมตอนนี้เท่าไร "แล้วพี่ทำงานอะไร ถึงด้ายรวยอย่างเน้" ผมถามแบบเมาๆ "พี่ถ่ายหนังโป๊ เมื่อกี้ก็เพิ่งโดนลูกค้าเย็ด ดูสิ เงินเป็นฟ่อนเลย" พี่ผมชูแบ็งก์พันเป็นปึกๆ โชว์ต่อหน้าผม "ม่ายหวายแล้ว ผมไปอาบน้ำก่อนดีกว่า พี่คุยไม่รู้เรื่อง" ผมเดินเข้าห้องน้ำถอดเสื้อล่อนจ้อน แต่ยืนแทบไม่ไหว จึงนั่งอยู่บนเก้าอี้เล็กๆ แล้วเปิดฝักบัวอาบน้ำ "มาพี่ถูหลังให้" พี่ผมนุ่งผ้าขนหนูกระโจมอกเดินเข้ามา ผมแทนที่จะตกใจ ดันยิ้มให้พี่ ด้วยความเมา เกินกว่าจะบังคับตัวเองได้ "ว้าย..นั่นควยหรือแขนเด็กอ่ะ" พี่ผมถูหลังอยู่ดีๆ ก็เอื้อมมือจากด้านหลังเข้ามาจับควยผมอย่างสัปดน "ผมมันก็ดีแค่ควยหย่าย" ผมพูดมา เมาก็เมา เลยปล่อยให้พี่สาวผมรูดควยเล่นอยู่อย่างนั้น จนมันแข็งเด้งสู้มือพี่สาวผม "โห..ยาวกว่าสิบนิ้วเลยนะเนี่ยย..อย่างนี้เค้าเรียกพรีเมี่ยมเกรดด" พี่สาวเดินมาด้านหน้าของผมแล้วนั่งพับเพียบอยู่กับพื้นห้องน้ำเปียกๆ โดยที่มือยังสาวลำควยผมอยู่ "มา ผมจับม่าง โอ๊ โนมหย่ายจังพี่" ผมคิดสนุกเอื้อมมือไปลูบคลำหน้าอกของพี่สาวผม จนผ้าขนหนูของเธอหลุดกองกับพื้นห้องน้ำ สักพักผมและพี่ก็เดินเป๋กอดคอกันออกมาจากห้องน้ำ โดยที่เปลือยด้วยกันทั้งคู่ และล้มลงนอนบนเตียงแบบไม่มีสติ จนกระทั่งรุ่งเช้า "ว้าย!..."พี่สาวผมร้องเสียงดัง จนผมตื่นขึ้นมางัวเงีย มองไปทางพี่สาวผมที่กำลังกุมผ้าห่มปิดหน้าอก อยู่ข้างๆที่ผมนอน "เมื่อคืนเธอทำอะไรพี่" "ผมสิต้องถามพี่มากกว่า อยู่ดีๆก็มานั่งสาวควยผมเล่นในห้องน้ำ" ผมพูดพลางเดินควยโด่ หยิบน้ำในตู้เย็นมาดื่ม "ว้าย ตายแล้ว นั่นควยหรือแขนเด็กน่ะ" "เมื่อคืนพี่ก็พูดแบบเนี้ย" "ว้าย จริงเหรอ เมื่อวานเธอคงไม่ได้เย็ดพี่หรอกนะ" "ยังพี่ ผมง่วงหลับไปก่อน ถ้าเย็ดไหวผมคงเย็ดไปแล้วหล่ะ" ผมพูดออกไปสนุกๆแต่ไม่ได้คิดจะเย็ดจริงๆ แล้วก็กลับมานั่งควยโด่อยู่บนเตียง "นี่ไม่ใช่เด็กๆแล้วนะ เอ้าเสื้อผ้า ใส่ซะ ควยก็ยังก่ะควยม้า ยังมาเดินโป๊เป็นเด็กๆอีก" "พี่ยังบอกผมอีกว่า พี่ถ่ายหนังโป๊ พี่พาผมไปสมัครหน่อยซิ" ผมพูดขอร้องพี่ด้วยท่าทีจริงจัง เพราะจะทำไงได้ เรียนก็เรียนมาน้อย จะหาเงินเยอะๆเร็วๆก็คงมีแต่วิธีนี้เท่านั้น "หรอพี่พูดหรอ ว้าย สายแล้ว" พี่ผมดูกระวีกระวาดมากในเช้านี้ เธอแต่งตัวอย่างเร่งรีบ ก่อนที่ผมจะเดินตามลงไป พี่สาวผมขับรถเก๋งหรู โดยผมนั่งตามพี่มาด้วย ผมไม่เคยคิดเลยว่า งานที่พี่ทำจะรายได้ดีอย่างนี้ ผมเองชักอยากจะทำเป็นจริงเป็นจังแบบพี่บ้างแล้วสิ พี่สาวผมขับรถเข้ามาจอดในตึกหลังนึง ซึ่งแถวๆย่านนั้นมีแต่อาบอบนวด ซึ่งระหว่างทาง พี่ได้บอกผมว่าอาบอบนวดรอบๆนี้ เป็นเครือเดียวกัน และตึกที่พี่ผมเข้ามาทำงานเป็นสำนักงานใหญ่ พี่ผมบอกว่า ในช่วงแรก พี่เป็นแค่หมอนวด แต่พอพี่บริการลูกค้าซึ่งเป็นผู้บริหารของตึก ได้อย่างถึงใจเขามาก เขาเลยเลื่อนพี่ให้เข้าไปทำงานในตึก โดยได้เงินเดือนหลายเท่าจากเดิมมาก พี่ยื่นบัตรพนักงานให้ผมดู ซึ่งมันแปลกกว่าบัตรพนักงานทั่วไป แทนที่จะบอกชื่อ และตำแหน่ง แต่นี่กลับบอกอายุ เพศ สัดส่วน โดยบัตรของพี่ผมระบุว่า ---- ชื่อ วิสกี้ อายุ 25 เพศ หญิง น้ำหนัก 55 สูง 171 สัดส่วน 37 25 35 ระดับ พรีเมี่ยม เกรด ผมงงตรงคำว่าพรีเมี่ยมเกรด นี่แหล่ะ เลยถามพี่ไปว่าพรีเมี่ยมเกรด คืออะไร พี่ผมตอบไปว่า เป็นระดับโดยรวม วัดจากหุ่น หน้าตา และลีลาการเย็ด มีหลายระดับ โดยระดับที่พี่ได้ถือเป็นระดับสูงสุด พี่บอกอีกว่า ยังสามารถใช้สำหรับเรียกค่าตัวแพงๆ เวลาลูกค้ามาขอใช้บริการได้ ผมพยายามตั้งใจฟัง และเก็บเกี่ยวจากพี่ให้ได้มากที่สุด ก่อนที่จะเจอของจริง แล้วพี่ผมก็พาผม มาที่ห้องคัดตัว และแนะนำผมต่อฝ่ายบุคคล ก่อนที่จะเข้ามาในห้องนั้น พี่กระซิบข้างๆหูผมว่า "ถ้าใครถามว่าน้องเป็นใคร ให้บอกว่าเป็นเพื่อนพี่นะ" แล้วพี่ผมก็เดินเข้าไปในห้อง ตรงโต๊ะทำงาน "พี่แนน หนูพาเพื่อนมาสมัครงานค่ะ "พี่ผมพูดกับพนักงานสาว อายุคราวป้าที่อยู่ในห้อง "หรอ มีใบส่งตัวหรือเปล่า" พนักงานคนนั้นย้อนถามพี่ผม "ไม่มีค่ะ" "งั้นไปติดต่อกับเสี่ยเองแล้วกัน" พอพูดจบ พนักงานคนนั้นก็ต่อสายตรงไปยังอีกห้องหนึ่ง แล้วพี่ผมก็พาผมลิฟท์มาอีกชั้น บนชั้นนั้นมีห้องทำงานอยู่แค่ห้องเดียว โดยมีเลขาสาวสวยอยู่หน้าห้อง "เสี่ยคะ พาเด็กใหม่มาสมัครงานค่ะ" พี่ผมพูดทักทายเสี่ยแบบยิ้มแย้มแจ่มใส "อ้าวหนูวิสกี้ มา มา มาให้เสี่ยหอมแก้มให้ชื่นใจหน่อย" พี่ผมเดินปรี่เข้าไปหาเสี่ย แล้วไปนั่งอยู่บนตักเสี่ย อย่างเป็นธรรมชาติ โดยไม่มีความอายให้เห็นเลย เสี่ย คนนั้น ทั้งจูบ ทั้งล้วง คลำ จับนม พี่สาวผมพัลวัน "เสี่ยอย่าพึ่งสิคะ ทำการทำงานก่อน คนนี้เด็ดมากเลยค่ะเสี่ย เพื่อนหนูเค้าฝากหนูมาอีกที" เสี่ยกดออดเรียกเลขาหน้าห้องเข้ามา โดยที่ไม่ได้สนใจผมเท่าไรนัก พอเลขาเข้ามา เสี่ยก็สั่งว่า "เช็คของให้เสี่ยหน่อย" ก่อนที่เสี่ยจะหันกลับไปนัวลิ้น ลูบคลำเรือนร่างพี่สาวของผมต่อ "ถอดเสื้อผ้าด้วยค่ะ" เลขาสาวคนนั้นสั่งผม แล้วผมเองก็ถอดจนเนื้อตัวเปลือยเปล่า แล้วผมก็ถูกถามอายุ วัดน้ำหนัก ส่วนสูง แล้วก็เช็คบัตรประชาชน ผมคิดในใจว่าดีนะที่ใช้นามสกุลไม่เหมือนของพี่ โดยผมใช่นามสกุลเก่าของแม่ พี่สาวผมใช้นามสกุลของพ่อ ผัวคนแรกของแม่ ความลับเลยไม่แตก "จะวัดขนาดองคชาตค่ะ ช่วยทำให้มันสู้สมชายด้วยค่ะ"เลขาสาวคนนั้นสั่งผมอีกครั้ง ผมเลยใช้มือสาวควย แต่ทำเท่าไรก็ยังไม่สู้มือซะที เลยมองไปยังโต๊ะทำงานของเสี่ย ตอนนี้เสื้อผ้าและเสื้อในของพี่สาวผมถูกเสี่ยถอดกองไว้บนโต๊ะ โดยที่เสี่ยกำลังก้มดูดเต้า เขี่ยหัวนม ของพี่สาวผมอย่างเมามัน พอผมเห็นก็เริ่มมีอารมณ์เงี่ยนขึ้นมา เลยเอามือ เข้าไปจับนมเลขาสาวคนนั้น "ว้าย เสี่ยคะ" เลขาสาวอุทานร้องไปทางเสี่ย ที่กำลังนัวอยู่กับพี่สาวผมอยู่ แต่เสี่ยกลับพูดออกมาว่า "ช่วยๆเด็กมันหน่อย" เลขาสาวจึงหันหน้าเซ็ง.ๆมาทางผม แล้วใช้มือ สาวควยให้ผมทันที ไม่นานนักควยผมก็พอง ชี้โด่สู่มือเธอทันที แล้วเลขาสาวคนนั้น ก็เอาสายวัดมาวัดขนาดลำควยของผม ได้ขนาดที่ เส้นวัดรอบลำ 7 นิ้ว ยาว 10.5 นิ้ว เลขาสาววัดไปก็กลืนน้ำลาย เลียปากไป "เสี่ยคะ ทำงานด้วยค่ะ "เลขาสาวหันหน้าไปพูดกับเสี่ยอีกที โดยที่พี่สาวผมมุดลงไปใต้โต๊ะของเสี่ย ก่อนที่เสี่ยจะกดสวิทช์ แล้วพื้นไม้กลางห้องก็เลื่อนออก ปรากฏเป็นเตียงขึ้นมา "เอาล่ะ เย็ดให้เสี่ยดูหน่อย" เสี่ยพูดกับผม ผมเองทำหน้าเหรอหราหันไปมองที่เลขาสาว แต่เธอก็ส่ายหน้าให้ผม แต่เสี่ย พยักเพยิดหน้าให้เธอ เหมือนเป็นนัยบอกว่า ให้เธอยอมโดนผมเย็ดยังไงยังงั้น "เสี่ยนะเสี่ย"เลขาสาวทำหน้านิ่วคิ้วขมวด แสดงท่าทางไม่พอใจ แต่เธอก็ถอดกางเกงในออก ลงไปนอนหงายบนเตียงกลางห้องทั้งชุดออฟฟิต ก่อนที่ผมจะใช้สองมือแหวกขาเธอออกจากกัน แล้วซุกไซร้หน้าเข้ากับกลีบหีเธอ ผมพยามยามที่จะชโลมเลีย ให้มีน้ำลายออกมาเยอะๆ เวลาผมยัดลำเข้าไปจะได้ไม่ยากเย็นนัก ไม่นาน เสี่ยก็โยนถุงยางให้ผมหนึ่งชิ้น ผมแกะซองแล้วสวมมันเข้ากับท่อนควยผมทันที ผมค่อยๆแทรกตัวเข้าไป แล้วใช้มือจับลำควยสอดใส่เข้าไปในหีของเลขาสาวทันที เลขาสาวแม้เธอจะเสียวๆบ้าง แต่ก็เหมือนกำลังเก็บอารมณ์ ยังคงพยายามทำสีหน้าไม่พอใจใส่ผม ผมพยายามดันควยเข้าไปเรื่อยๆ ยังไม่ทันจะสุดลำดีเท่าไร แต่เหมือนควยผมจะสะดุดเข้ากับมดลูกของเธอแล้ว ผมกลัวเธอจะเจ็บเลยค่อยๆสาวควยออกช้าๆ ให้หีของเธอชินกับควยผมก่อน ตัวเธอตอนนี้หันหน้าไปด้านข้าง หลับตากัดฟันเต็มที่ มือของเธอจิกแน่นลงบนที่นอน ผมขยับควยเข้าออกหีเธอช้าๆถึงแม้ควยของผมจะใหญ่คับแน่นรูหีของเธอ แต่ดูเหมือนหีเธอจะเริ่มชินควยผมบ้างแล้ว ผมเลยเริ่มซอยควยเร็วขึ้นจากเดิม พลางใช้มือเข้าบีบขยำนมของเลขาสาว จากภายนอกเสื้อ ผมพยายามจะก้มลงจูบเธอที่ปาก แต่เธอก็หันหน้าหนีไปอีกข้าง ผมเองก็ชักจะเหลืออดกับการแสดงออกของเธอ เลยก้มตัวลงไปช้อนตัวเธอขึ้น ก่อนที่ผมจะพลิกตัวนอนหงาย แล้วเธอก็อยู่ข้างบนโดยหีของเธอยังควบควยของผมอยู่ เธอยังคงจ้องผมแบบไม่ค่อยพอใจนักที่โดยผมเย็ด ผมเลยแกล้งทำเป็นกระทุ้งควยสวนขึ้นไปเสียบแทรกเข้ากับรูหีของเธอ จนเธอต้องโหย่งตัวขึ้น เธอเองก็คงทั้งจุกทั้งแน่น เพราะหีของเธอไม่ได้อวบอูมนูนใหญ่ เหมาะกับควยของผมเท่าใดนัก พอผมเสยควยขึ้นเมื่อไหร่ เธอเองก็ต้องโหย่งตัวขึ้นตามทุกครั้ง สักพักหนึ่ง กลายเป็นว่าเธอ ร่อนหีขย่มควยผมแทน แล้วเริ่มเอามือเอนไปด้านหลังจับไว้ที่ต้นขาของผม จากสีหน้าที่แสดงออกอย่างไม่พอใจ กลายเป็นการซู้ดปากด้วยความเสียวซ่านแทน "คอยดูนะคะ เสี่ย ถ้าหีหนูบานล่ะก็ หนูจะโทษเสี่ย" เลขาสาวที่กำลังโดนผมเย็ดอยู่ตอนนี้ หันหน้าไปต่อว่าเสี่ย ดูหน้าตาเสี่ยเองก็เสียวไม่น้อยไปกว่ากันเท่าไร ผมเดาว่าพี่ผมที่อยู่ข้างล่างโต๊ะ คงกำลังดูดควยให้เสี่ยอยู่เป็นแน่ ไม่นานนักผมก็จับตัวเลขาสาวหมุน โดยหันหลังให้ผม ก่อนที่ผมจะพยุงตัวขึ้น แล้วกดหลังเธอลง จนเธออยู่ในท่าคลานเข่า โดยมีผมกระเด้าอัดลำควย เย็ดใส่รูหีเธออยู่ตรงบั้นท้าย ผมก้มัวลงไปกระซิบข้างหูของเลขาสาวว่า "หีเย็ดมันมากเลยครับ" เพื่อเป็นการกระตุ้นให้เธอเงี่ยนยิ่งขึ้น ในเมื่อหีของเธอชินกับควยลำเขื่องของผมแล้ว ผมเลยสาวลำเข้าออกหีของเธอยาวๆ และเร่งจังหวะเร็วขึ้น จนก้นเธอกระเพื่อมตามแรงกระแทกเย็ดของผม "อ๊ะ..โอ้ว...อ๊าส์สสสส"แล้วเธอก็ลากเสียงยาวๆ เป็นจังหวะเดียวกับที่ผมอัดลำเข้าไปมิดสุดโคน สะดุดกับมดลูกของเธอดังกึ่ก ผมยังไม่หยุดแค่นั้น เพราะช่วงที่ผู้หญิงถึงจุดสุดยอด ถ้าเรายังเย็ดโดยเร่งจังหวะต่อไปเรื่อยๆ จะทำให้เธอ เสร็จแบบต่อเนื่องติดๆกันได้ ผมรีบจับเธอนอนหงายทันที แล้วยัดควยพรืดเดียว เข้าหีเธอไปแบบเกือบจะสุดลำ จนเธอสะดุ้ง แอ่นอกขึ้นมาผมจับข้อขาของเธอสองข้างถ่างออกจากกัน แล้วกระเด้ารัวควยถี่ๆ "โอ๊ว..โอ้ววว ซี้ดส์ พี่ไม่ไหวแล้ว อ้าห์..."เธอครางลั่นห้อง แล้วผมก็กระตุกควยเกร็งเสร็จตามเธอมาติดๆ ผมชักควยออกจากหีของเลขาสาว เธอหายใจถี่ๆ นอนอ้าแหกหีกลวงโบ๋เหมือนคนหมดแรง แล้วเธอก็ยื่นกระดาษให้ผมใบหนึ่ง ในนั้นเลขาสาวจับปากกามือสั่นๆเขียนระดับของผมเป็น พรีเมี่ยม ผมหยิบกระดาษใบนั้นไปให้เสี่ย ในขณะที่เสี่ยกำลังเซ็นรับรอง ผมก้มลงไปมองใต้โต๊ะ เห็นพี่สาวผมกำลังใช้หน้าอกอวบของเธอหนีบรูดควยให้เสี่ย เป็นจังหวะที่เสี่ยกระตุกควยพุ่งน้ำกามเข้าปากพี่สาวผมพอดี ก่อนที่พี่สาวผมจะใส่เสื้อแล้วลุกขึ้นมา ดูที่กระดาษ "เห็นมั้ยคะเสี่ย ว่าดีจริง"หลังจากที่พี่สาวผมกลืนน้ำกามของเสี่ย พี่สาวผมพูดกับเสี่ย แล้วเสี่ยก็เอาเงินให้พี่สาวผม และผม คนละปึ่ก ในขณะที่ผมกำลังถอดถุงยางออก แล้วใส่เสื้อผ้าตามเดิม "อีกสามวัน มาเซ็นสัญญาได้เลยนะ" เสี่ยพูดกับผม ก่อนที่ผมและพี่สาวจะยกมือไหว้เสี่ย แล้วเดินออกจากห้องไป "โห ..นี่เธอทำอะไรกับเลขาเสี่ยเค้าบ้างหน่ะ ดูหมดสภาพเชียว" พี่หันไปมองเลขาสาวที่ยังคงนอนหอบหมดสภาพอยู่บนเตียงกลางห้อง แล้วหันมาพูดกับผม ผมไม่ได้พูดอะไร ได้แต่ยิ้มให้พี่สาว แล้วเราสองคนพี่น้องก็กลับบ้าน