ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นพระเอก หนังโป๊ ตอนที่ 5 โดยท่าน Flying Duck Man

เริ่มโดย kollayut, กรกฎาคม 15, 2013, 04:53:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

"พี่ครับ ผมไปก่อนนะ ไม่ต้องรอทานข้าวนะครับ วันนี้ผมมีถ่ายหนัง คงกลับดึก" ผมพูดให้พี่สาวฟัง ขณะที่เธอกำลังสลึมสลือ ยังไม่ตื่นนอนดีเท่าไรนัก แต่พี่สาวผมก็พยักหน้าให้ หลังจากวันที่ผมได้เย็ดพี่สาวครั้งแรก ผมก็เย็ดเธอตลอด เวลาอยู่ในห้องด้วยกัน ยกเว้นแต่วันใหนผมจะมีคิวถ่ายหนังโป๊ ผมจะไม่เย็ดพี่หนึ่งวัน เพราะจะต้องเก็บน้ำกามไว้ กระฉูดตอนถ่ายหนัง ยิ่งพ่นออกมาได้มากเท่าไร ผู้กำกับก็ยิ่งชอบเท่านั้น ผมเองก็พยายามทำทุกอย่างเพื่อให้ตัวเองอยู่ได้ในวงการนี้นานที่สุด เพราะคนหัวไม่ดีอย่างผม จะไปทำอะไรอื่นนอกจากนี้ได้ ผมนั่งแท็กซี่ไปยังที่บริษัท เข้างานก่อนเวลาเล็กน้อย เพื่อมาเตรียมความพร้อมก่อนแสดง ผมเข้าห้องอาบน้ำ ชำระร่างกายอีกครั้ง พร้อมประพรมน้ำหอมกลิ่นเข้ม ก่อนที่จะนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียว เดินปราดเข้าไปในโรงถ่าย "มาก่อนเวลาตามเคยสินะ" เสียงคุณนายอร เมียของเสี่ยเจ้าของบริษัท ทักผมอย่างคุ้นเคย เพราะผมเจอเธอบ่อยๆ ในบริษัท ซึ่งคุณนายทำงานอยู่ในแผนกบัญชี โดยมีหน้าที่ควบคุมค่าใช้จ่ายทั้งหมดของบริษัท "ครับ คุณนาย วันนี้มาคุมเองเลยหรอครับ แล้วเสี่ยล่ะครับ" ผมถามคุณนายออกไป เพราะมองไมเห็นเสี่ย ซึ่งทุกทีเขาจะมาควบคุมการผลิตด้วยตัวเองเสมอ "สามีพี่หรอ พาลูกสาวไปเรียนว่ายน้ำจ้ะ" ถึงแม้คุณนายจะอายุ 48 เข้าไปแล้ว แต่มักจะชอบเรียกแทนตัวเอง ว่าพี่เสมอๆ "เอาละ นักแสดงมาครบแล้ว เริ่มถ่ายได้ เอาแบบรวดเดียวจบเลยนะ " เสียงผู้กำกับตะโกนดังก้อง ในขณะที่ช่างจัดแสง ช่างจัดฉาก และช่างแต่งหน้าก็ แสตนด์บาย พร้อมอย่างมืออาชีพอยู่แล้ว ผมก็เริ่มเล่นไปตามที่สคริ้ปเขียนไว้ทันที โดยในครั้งนี้ ผมแสดงเป็นผู้มาใช้บริการนวดแผนไทย แล้วนางเอกก็เข้ามานวด พอนวดกันไป นวดกันมา ผมก็จับหมอนวดมาเย็ด ซึ่งบทมันก็ไม่ได้ยากเย็นเท่าไรนัก ยิ่งช่วงนี้ ผมได้รับการฝึกปรือการเย็ดมาอย่างดีมาจากพี่สาวของผม ทำให้ผมเย็ดได้อย่างช่ำชอง และจัดจ้านขึ้น คุณนายเอง ยังไม่เคยเข้ามาดูผมถ่ายหนังโป๊มาก่อน พอได้เห็นขนาดลำควยของผม และลีลาอันช่ำชองเกินอายุ เธอถึงกับนั่งไข่วห้างบิดไปมาหลายที มองดูผมโชว์ลีลาเย็ดนางเอกหนังโป๊นิ่งเชียว ผมเองบางทีก็มองกล้องบ้าง บ้างทีก็หันไปส่งสายตาให้คุณนายบ้าง พอส่งสายตาให้คุณนายทีไรผมก็แกล้งเย็ดนางเอกแรงๆทุกที ผมเย็ดนานกว่าครึ่งชั่วโมง ก่อนที่ผมจะดึงควยออกจากรูหีนางเอก แล้วกระฉูดน้ำกามมากมายใส่หน้านางเอกไป ตามแบบฉบับของหนังโป๊ เวลาที่ผมรูดควย รีดน้ำกาม ผมก็แกล้งมองไปทางคุณนายด้วยความเสียวซ่าน คุญนายเองก็คงรู้ว่าผมเองก็จ้องคุณนายเหมือนกัน พอถ่ายทำเสร็จเธอก็เลยหลบหน้าผมทันที เหมือนพยายามเก็บอาการเงี่ยนไว้ แล้วการถ่ายทำของวันนี้ก็จบลง โดยที่คุณนายอนุญาตให้เลิกงานได้ทันที เพราะวันนี้เป็นการเรียกมาทำงานในวันอาทิตย์ ซึ่งวันจันทร์ ถึง พุธ ในสัปดาห์หน้า ตรงกับวันหยุดสงกรานต์พอดี พอผมแสดงเสร็จแล้วก็นุ่งผ้าขนหนูกำลังเตรียมตัวเข้าห้องน้ำเพื่อชำระร่างกาย ก่อนกลับบ้าน คุณนายสั่งผมว่า ให้ผมไปรับเงินกับเธอที่ห้องบัญชี ซึ่งก็เป็นปกติทุกครั้งอยู่แล้ว แต่วันนี้แตกต่างออกไปตรงที่ ผมคิดว่าถ้าผมได้ลองเย็ดกับคุณนายซักที ผมอาจจะก้าวหน้าในหน้าที่การงานเร็วกว่านี้ก็ได้ พอคุณนายมาควบคุมการผลิตในวันนี้แทนเสี่ย เลยได้เห็นควยและลีลาการเย็ดของผม ผมสังเกตคุณนายเองก็ดูเงี่ยนๆเหมือนกัน แม้คุณนายจะอายุ 48 และมีลูกแล้วถึงสามคน แต่ผิวพรรณก็ยังเปล่งปลั่ง ขาวเนียนดูดีอยู่ หน้าอก สะโพก ก็ใหญ่ตามประสาคนมีลูกแล้ว แถมหน้าตาคุณนายดูเย้ายวนมาก เหมือนกำลังเชิญชวนให้ผมเย็ดเธอยังไงยังงั้น เวลาที่ได้สบตากัน ถึงแม้คุณนายจะไม่ได้คิดอย่างนั้นก็ตาม หลังจากที่ผมเสร็จงานผมแกล้งทำเป็นอาบน้ำนานเป็นพิเศษ เพื่อให้แน่ใจว่าคนในบริษัทกลับไปหมดแล้ว พักใหญ่ๆ ผมจึงเดินออกจากห้องน้ำ แล้วถือกระเป๋าใส่เสื้อผ้า โดยที่ตัวผมยังคงพันด้วยผ้าขนหนูเพียงผืนเดียว ผมพยายามเดินอย่างระมัดระวัง เพื่อให้แน่ใจว่า ไม่มีใครเห็นผมจริงๆ เพราะใส่ผ้าขนหนูผืนเดียวเข้าไปหาคุณนายแบบนี้ ถ้าใครเห็นเข้าผมคงโดนฟ้องร้อง โทษฐานเย็ดเมียเจ้าของบริษัทก็เป็นได้ เพราะตั้งแต่ผมมาอยู่ผมไม่เคยเห็นใครเข้าไปเกาะแกะกับเธอเลย เพราะเสี่ยแกดุ และรักเมียของแกมาก แม้ตัวเสี่ยแกจะเจ้าชู้ก็ตาม พอผมเห็นทางสะดวก ผมเลยรีบเดินเข้าไปในห้องบัญชีของคุณนายทันที พอผมอยู่ตรงหน้าโต๊ะของคุณนายแล้ว ผมก็ก้มลงเซ็นเอกสารรับเงินตามปกติ คุณนายมองหน้าผมอยู่พักหนึ่ง เพราะเธอคงประหลาดใจว่า ทำไมผมถึงเดินนุ่งผ้าขนหนูผืนเดียว เข้ามาในห้องบัญชีของเธอ ระหว่างที่ผมเซ็นรับเงิน ผมแกล้งเกร็งหน้าท้อง จนผ้าขนหนูหลุดออกจากตัวผม จนเนื้อตัวเปลือยเปล่า ลำควยแข็งเด้ง หัวถอกแดงบานชี้ไปที่คุณนายทันที " ว้าย เธอ ผ้าหลุดแล้ว" "อ๋อ ไม่เป็นไรครับ ผมจะอายทำไม เปลือยจนชินแล้วครับ" ผมพูดพลาง เซ็นเอกสารพลาง โดยพยายามชำเลืองมองหน้าคุณนาย เห็นเธอจ้องควยผมเขม็งเลย "คุณนายอยากจะลองจับดูก็ได้นะครับ" ผมเดินอ้อมมาข้างๆโต๊ะ ผงกลำควยหงึกๆ ต่อหน้าคุณนาย แล้วคุณนายก็เอามือมารูดควยผม เหมือนคนโดนมนต์สะกด ผมกระเด้าควยใส่มือคุณนาย ที่กำลังกำควยผมอยู่ หลายต่อหลายที จนเธอเริ่มรูดควยของผมอย่างไม่เคอะเขิน ผมเลยทำเนียนเอามือไปวางไว้บนไหล่ของคุณนาย เธอเองก็ไม่ได้ว่าอะไร จนผมค่อยๆเลื่อนมือลงต่ำ เข้าไปกุมขยำหน้าอกอวบใหญ่ของคุณนายจากข้างนอกเสื้อ "พี่ว่าหยุดเถอะ ตั้งแต่ทำงานมาพี่ไม่เคยคิดที่จะมีอะไรกับเด็กในสังกัดของตัวเองเลยนะ" คุณนายใจแข็งกว่าที่ผมคิดเอาไว้มาก ผมเลยอ้อมไปด้านหลังแล้วกดมือลงนวดกับใหล่ของคุณนาย พยายามเกลี้ยมกล่อม ให้เธอยอมผมให้ได้ "คุณนายผ่อนคลายหน่อยสิครับ ผมรู้ว่าตอนที่อยู่ในโรงถ่าย คุณนายเองมองผมที่กำลังเย็ดนางเอก จนคุณนายรู้สึกเงี่ยนแล้วใช่มั้ยครับ" "พี่ยอมรับว่าพี่เงี่ยนนะ แต่เดี๋ยวผัวพี่ ก็ทำหน้าที่นี้เองแหล่ะ เธอไม่ต้องช่วยพี่แทนผัวของพี่หรอกนะ พี่ไม่เคยต้องการ" ในเมื่อผมพูดหว่านล้อมไม่สำเร็จ ผมเลยจับตัวคุณนายยกขึ้น พาดกดกับโต๊ะไว้ แล้วเตะเก้าอี้ที่คุณนายนั่งไปด้านข้าง ผมถลกกระโปรงของเธอขึ้นไปกองไว้ที่เอว ก่อนที่จะใช้เท้าทั้งสองข้างดันเท้าของคุณนายออกไปด้านข้าง จนขาถ่างอ้าออกจากกัน แล้วก้มตัวลงใช้เข่าดันล๊อกติดโต๊ะไว้ ไม่ให้คุณนายงอหุบขาได้ "เธอจะทำอะไรพี่หน่ะ อย่านะ!" เสียงห้ามของคุณนายไม่อาจจะหยุดการกระทำของผมได้ ผมเกี่ยวกางเกงในของคุณนายไปด้านข้างแล้วแทรกลำควยเข้ารูหีคุณนายทันที เธอพยายามเกร็งตัว ดิ้นขัดขืนผม แต่นั่นยิ่งทำให้รูหีของเธอตอดควยผมมากขึ้น "อา คุณนายหีคุณนาย ตอดควยผมดีจังเลย แฉะขนาดนี้ ยังปฏิเสธอีกหรือครับ" "เธอจะบ้าหรือไง..อ๊ะ...เอาควยออกไป...โอ๊ว" คุณนายพูด เอามือป่ายมาดันที่หน้าอกของผม ผมเลยเอามือทั้งสองข้างล๊อคไว้ที่บั้นท้าย แล้วเริ่มเร่งกระเด้าส่งควยแรงๆ ให้เธอเสียวมากขึ้น จนก้นขาวๆอวบใหญ่ของเธอกระเพื่อมตามแรงกระแทกเย็ดของผม ดังปั่บ ปั่บ ปั่บ ก้นใหญ่ๆของคุณนายให้ความรู้สึกนุ่มโคนควยดีมาก เวลาที่ผมกำลังเย็ดเธอด้วยท่านี้ "ใหนๆควยผมก็ผลุบเข้าไปในหีคุณนายแล้ว คุณนายก็ควรจะสนุกไปกับมันนะครับ" ผมพยายามกระแทกลำ พูดเร้าอารมณ์คุณนายเรื่อยๆ "ถ้าไม่หยุด..พี่จะเรียก รปภ. นะ..อ้าส์." คุณนายทำทีจะกดกริ่ง เรียกยาม ทำเอาผมใจสั่นเหมือนกัน "เอาสิครับ..ควยคาหีอย่างนี้ ใครๆก็คิดว่าคุณนายสมยอมทั้งนั้นแหล่ะครับ เผลอๆเรียกยามมา คุณนายอาจโดนสองควยเลยก็ได้นะครับ" ผมพยายามพูดขู่คุณนาย เหมือนจะได้ผลดีสะด้วย ดูจากท่าที ที่นิ่งไปของคุณนาย "อูย หีคุณนายเย็ดมันส์ดีเหลือเกินครับ ..อูย" ผมพูดชมคุณนาย เพื่อให้เธอเคลิ้มไปกับผม "พูดบ้าๆ..โอ๊ะ..อูย...ซื้ดด" "ขนาดคุณนายมีลูกมีผัวแล้ว หียังฟิตอยู่เลย อูย" ผมคิดในใจ ก็ควยผมใหญ่ขนาดนี้ ไม่ว่าแม่ม่ายหีบาน หอยอ้า แค่ใหน ก็แลดูหีฟิตทั้งนั้นแหล่ะครับ เมื่อเจอควยใหญ่ๆของผมเข้าไป พอผมสังเกตว่า ตัวคุณนายชักจะนิ่งๆยอมโดนผมเย็ดแต่โดยดีแล้ว ผมเลยหยุดเย็ดโดยที่ควยยังเสียบคาหีอยู่ แล้วเอื้อมมือไปด้านหน้า แกะกระดุมเสื้อของคุณนายออก แล้วโยนไปพาดไว้กับโซฟาข้างๆโต๊ะทำงาน จนเห็นชุดชั้นในลายลูกไม้แบบเต็มตัวของคุณนาย ผมค่อยๆแกะตะขอเสื้อในของคุณนายออกทีละอัน ทีละอัน จนหมด ทำให้ผมได้เห็นเนื้อในที่ขาวเนียนเปล่งปลั่งของคุณนาย "โอย น่าเย็ดกว่าสาวๆอีกนะเนี่ย อูย" ผมพูดให้เธอเคลิ้มเต็มที่ ซึ่งก็ได้ผล "บ้า พี่แก่แล้วนะ ถ้าผัวพี่รู้เข้า เขาเอาเธอตายเลยนะ" "ขนาดพี่ว่าแก่แล้ว ยังน่าเย็ดอยู่เลย สมัยสาวๆ คงจะน่าเย็ดมากเลยใช่มั้ยครับ ได้เย็ดคุณนาย ถึงตายก็ยอม อูย" ผมยังคงป้อนลูกหยอดใส่เธอเรื่อยๆ "เธอนี่..อ๊าส์..อูย...โอ๊ะ..โอ้ว...โอ๊วววส์"คุณนายร้องครางลั่นด้วยความ เสียวซ่าน พอผมรู้ว่าเธอเสร็จแล้ว ผมเลยค่อยๆเพลาแรงกระเด้าควยลง ก่อนที่จะถอนควยออกจากรูหีของคุณนาย แล้วจับคุณนายพลิกตัว นั่งบนโต๊ะทำงานของเธอ ผมรูดซิบกระโปรงด้านข้างของเธอลง แล้วถอดกระโปรงออก ตามด้วยกางเกงในของเธอ ขณะที่ผมกำลังใช้มือประคองลำควยจ่อเข้าปากรูหี แล้วคุณนายก็พูดว่า "เธอช่วยเดินไปล็อคห้องให้พี่หน่อยสิ" คุณนายสั่งผม แล้วผมก็เดินอาดๆ ไปล็อคห้องตามที่เธอสั่ง ก่อนที่ผมจะกลับมากระแทกควยใส่หีคุณนายต่อ ผมเย็ดคุณนายไปด้วย และก้มลงดูดเต้าอวบใหญ่ของคุณนายไปด้วย หัวนมของคุณนาย ใหญ่และดำคล้ำมากๆ ซึ่งก็ตัดกันอย่างแรงกับผิวขาวๆของเธอ สร้อยทองและสร้อยข้อมือที่เธอใส่ ทำให้เธอเซ็กซี่มากๆเวลาที่เธอเปลือยเปล่า เพราะมันช่วยขับให้ผิวเธอดูเปล่งปลั่งยิ่งขึ้น "อา..ควยใหญ่แบบนี้แน่ใจนะ ว่าเธออายุ 20..อูยส์ ใหญ่กว่าผัวพี่เป็นเท่าตัวแหน่ะ อูย" คุณนายพูด พลางก้มลงมองที่ควยขาวเผือกละเลื่อมไปด้วยน้ำเมือกหล่อลื่น ที่กำลังผลุบเข้าออกรูหีของเธอ ผมพยุงคุณนายในท่าลิงอุ้มแตง ก่อนที่จะจับเธอนอนหงายลงกับโซฟา แล้วจับขาข้างหนึ่งของเธอพิงพาดไว้กับพนักพิงของโซฟาไว้ โดยที่ผมนั่งยองๆเย็ดเธอ แบบไม่ให้ควยได้หลุดจากหีเลย "แล้วคุณนายชอบมั้ยครับ" ผมพูด พลางเอามือไปขยำเขย่าเต้าอวบใหญ่ของคุณนายเล่น เห็นอายุเยอะ อวบๆอย่างนี้ เธอเองก็เริ่มยกสะโพกร่อนหีใส่ควยผมเหมือนกัน คุณนายเองก็ไม่ได้อายุเยอะอย่างเดียว แต่เหมือนลีลาและประสบการณ์ของเธอจะเยอะพอกันด้วย "เลิกเรียกคุณนายเถอะ..อ๊ะห์.. ใหนลองเรียกพี่ว่า น้องอรซิ ...อูยส์" คุณนายสั่งให้ผมเรียกเธอว่าน้องอร ทั้งๆที่เธออายุมากกว่าผมถึง 38 ปี แต่ผมก็เต็มใจเรียกเธอ เพราะผมคิดถึงผลประโยชน์ที่จะได้ในอนาคต "น้องอรชอบควยพี่มั้ยจ้ะ" แรกๆก็ทำเป็นปฏิเสธเสียงแข็ง แต่พอโดนควยใหญ่ๆเย็ดเข้าไป คุณนายก็เริ่มแสดงธาตุแท้ออกมา "ค่ะ ชอบค่ะ แรงๆนะคะ น้องอรชอบแบบซาดิสต์..โอ้ว อย่างนั้น...ฮ้าส์...เอาอีก แรงๆ" ผมจับคุณนายพลิกตัว คลานเข่าบนโซฟา ในท่าหมา ก่อนที่ผมจะแทรกควยเข้าหีคุณนายพรวดเดียวมิดลำ ซ้ำยังฟาดฝ่ามือหลายๆทีลงบนก้นอวบใหญ่ของคุณนาย บางครั้งก็ใช้มือจิกผมของคุณนายจนเธอเชิดหน้าขึ้นบ้าง ดูเหมือนเธอจะชอบให้ผมทำแบบนั้น มากๆ ผมไม่คิดเลยว่าคนวางตัวดี และเรียบร้อย แบบคุณนายอร จะร่านควย และชอบเซ็กซ์ซาดิสต์อย่างนี้ "เรียกพี่ว่าผัว สิน้องอร เรียกสิเร็วๆ! นังเมียไม่รักดี"ผมพูดไป พลางกระหน่ำฟาดฝ่ามือแรงๆลงบนก้นอวบใหญ่ของเธอแบบไม่ยั้งมือ โดยกระเด้าควยอัดร่องหีไปพร้อมๆกัน "อู้วห์...ผัวขา ลงโทษเมียแรงๆด้วยค่ะ..อาส์..อ๊า...ฮ้าาาห์" ผมกระหน่ำเย็ดแรงๆพร้อมกับเอามือเอื้อมลงไปบี้เม็ดแตดของคุณนาย เต้าอวบหย่อนคล้อยของเธอ แกว่งส่ายตามแรงเย็ดแบบไม่เป็นจังหวะ จนเธอร้องครางเสียวซ่านด้วยความสุขอีกหน ผมเองก็เริ่มซอยควยถี่และหนักขึ้น "อาา..บุญควยผมแล้ว ได้เย็ดหีคุณนายแบบนี้..อา" ผมพูดพลางกระฉูดน้ำกามเข้ารูหีคุณนาย เป็นชุดๆ "บุญหีพี่เหมือนกันจ้ะ โดนควยใหญ่ๆเย็ดแบบนี้ อูย.." คุณนายพูดตัวกระตุกตามจังหวะที่ผมฉีดน้ำกามเข้าไปกระทบภายในมดลูกของเธอ พอเย็ดกันเสร็จบทบาทสมมุติ ที่เราแต่งขึ้นก็จบลง หลังจากที่ผมเย็ดคุณนายเสร็จแล้ว ผมก็เอาเสื้อผ้าในกระเป๋าออกมาใส่ แล้วแต่งกายตามปกติ คุณนายเองก็เอาทิชชู่มาซับน้ำกามที่ไหลย้อยลงมาจากหีคุณนาย แล้วก็ใส่เสื้อผ้า โดยผมเป็นคนช่วยติดตะขอเสื้อในให้เธอ "เอ้านี่ ค่าเหนื่อยของเธอวันนี้ และนี่พี่ให้ต่างหาก" คุณนายให้ค่าจ้างตามปกติ สองหมื่น ก่อนที่จะให้เพิ่ม อีกหนึ่งหมื่น ผมก้มลงหอมแก้มคุณนายหนึ่งที จนเธออายหน้าแดงเหมือนสาวๆ ในขณะที่ผมกำลังเดินออกจากห้องของคุณนาย คุณนายก็พูดขึ้นมาว่า "วันหลังพี่คงต้องขอใช้บริการเธอใหม่ อีกครั้งนะ" คุณนายอรหันหน้ามาพูดกับผม ผมยิ้มให้เธอ พลางคิดในใจว่า ทีแรกทำเป็นขัดขืนไม่ยอมท่าเดียว พอโดนควยใหญ่ๆเย็ดเข้าไป ทีนี้กลับติดใจอยากโดนผมเย็ดอีก ก็อย่างนี้แหล่ะครับ ถึงจะปฏิเสธมันในตอนแรกๆ แต่พอโดนไปทีนึงแล้วกลับติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้น พอผมออกมาจากห้องของคุณนายแล้ว ผมก็ลงมาที่ข้างล่างตึก แล้วกวักเรียกรถแท็กซี่กลับบ้าน พอผมกลับเข้ามาในคอนโด ก็ไม่เจอพี่สาวของผมแล้ว ผมคิดว่าเธอคงออกไปหาอะไรทานข้างนอก หรือไม่ก็คงออกไปเดินเล่นในห้างก็เป็นได้ เพราะอากาศร้อนมากๆ ผมเองก็เดินมาเปิด ปฏิทิน ดูๆแล้วช่วงสงกรานต์นี้จะหยุดยาวหลายวัน อยู่ๆผมก็คิดถึงที่บ้านขึ้นมา ป่านนี้ลุง กับป้าจะยังอยู่สบายดีใหม และผมเองก็รู้สึกละอายใจที่มากรุงเทพโดยไม่ได้บอกกล่าว คุณลุงกับคุณป้าเลย ผมจึงมีความคิดว่าจะกลับไปที่บ้านเกิดของผมอีกซักครั้ง ว่าแล้วผมก็ไปที่สนามบินทันทีเลย โดยพกแค่บัตรเอทีเอ็ม และเงินที่ได้จากค่าแรงวันนี้ไปเท่านั้น สิ่งที่ขาดไม่ได้ที่ผมมักจะพกติดตัวตลอดคือ ถุงยาง และยาปลุกเซ็กส์ เพราะผมเป็นคนในวงการนี้ ผมเลยต้องพร้อมเสมอทุกเวลา อยู่ๆอาจจะได้เย็ด หรืออาจจะอยากเย็ดเมื่อไรก็ไม่รู้ พอผมมาถึงสนามบิน ผมก็ซื้อตั๋วนั่งไปเชียงราย กลับบ้านเกิดผมทันที