ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นพระเอก หนังโป๊ ตอนที่ 4 โดยท่าน Flying Duck Man

เริ่มโดย kollayut, กรกฎาคม 15, 2013, 04:52:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

หลังจากที่ผมไปสมัครงานเป็นนักแสดงหนังโป๊แล้ว ต่อจากนั้นก็มีพาไปการตรวจเลือด และหาโรคติดต่อ ซึ่งผมผ่านไปได้ด้วยดีทุกขั้นตอน โดยค่าใช้จ่ายทั้งหมด ผมเอาเงินที่เสี่ยให้มาในวันนั้นจ่ายไป ผมไม่เคยคิดว่า การที่เรามีควยใหญ่กว่าคนอื่นจะเป็นเรื่องดีเท่าไรนัก และไม่เคยคิดว่า แค่การทดสอบก่อนการแสดงจริง จะทำให้ผมได้รับเงินมากขนาดนี้ ผมนั่งนับดูแบงค์พันที่ผมได้ มีสิบใบ นี่ถ้าผมได้เป็นนักแสดงจริงๆผมจะได้อีกมากมายเท่าไหร่ แล้ววันเซ็นสัญญาก็มาถึง วันนั้นมีคณะกรรมการมากมายมานั่งเรียงแถวกัน โดยให้ผมยืนแก้ผ้าโชว์สรีระให้เห็นกันทั่วทุกคน พอผมคิดถึงเงินที่ลอยอยู่เบื้องหน้า ความละอายใจก็หายไปหมดเสียสิ้น ผมยืนควยแข็งโด่ หัวควยกระดกหงึกๆ ต่อหน้าคณะกรรมการมากมาย ก่อนที่ทุกคนจะตะลึงในขนาดควยของผม ซึ่งมันใหญ่โตเกินเด็กอายุ 20 มาก อีกทั้งประกอบกับการที่ผมเป็นลูกครึ่งฝรั่ง หน้าตาดีด้วยแล้ว ทำให้วันเซ็นสัญญาวันนั้นผ่านไปด้วยดี ผมได้ทำสัญญาเป็นระยะเวลาสามเดือน ในวงเงิน 1 ล้านบาท และจะมีค่าพิเศษให้เมื่อเรียกมาแสดงอีกครั้งละสองหมื่น ทั้งชีวิตผมก็เพิ่งจะเคยจับเงินก้อนโตก็คราวนี้แหล่ะ พอผมรับเช็ก และเซ็นสัญญาเสร็จเป็นที่เรียบร้อย ผมจึงรีบลงไปหาพี่สาวผมที่ลานจอดรถข้างล่างตึกทันที "พี่คร้าบ ผมได้มาแล้ว" ผมพูดตะโกนด้วยความดีใจ "ชู่วว..เดี๋ยวคนได้ยิน" พี่ผมจุ๊ปาก สั่งให้ผมเงียบ ซึ่งผมเองก็ลืมตัวไป ว่าห้ามเรียกว่าพี่ แล้วพี่ก็พาผมเข้าไปเปิดบัญชีที่ธนาคารทันที แล้วสั่งผมว่าให้ใช้เงินอย่างประหยัด และคุ้มค่า หมั่นเก็บออมไว้ เพราะวงการนี้ทำได้ไม่นาน พอแก่ตัวลงก็ต้องเลิกทำ ผมรับฟังคำสอนของพี่สาวผม เพราะว่าเธอผ่านมาก่อน เธอจึงมีประสบการณ์ สิ่งที่พี่สาวผมสอนจึงถือว่ามีค่ามากสำหรับผม "เอาล่ะ ไปชอปปิ้งกัน" พี่สาวผมยิ้ม ดูท่าทางจะชอบการชอปปิ้งมากๆ วันนั้นพี่พาผมมาเดินที่ห้างดัง เข้าไปลองเสื้อ ร้านแล้วร้านเล่า แค่ค่าเสื้อผ้าที่พี่ผมจ่ายไป ก็หลายหมื่นแล้ว ใหนจะค่ารองเท้า เข็มขัด และอื่นๆอีก โดยเฉพาะน้ำหอม และพวกเครื่องใช้ฟุ่มเฟือย ผมคิดว่ามันเกินความจำเป็น แต่พี่ผมบอกว่าเราอยู่วงการนี้ ต้องดูดีตลอด เค้าจะได้จ้างเรานานๆ ซึ่งพี่ผมบอกว่าสิ่งที่ซื้อให้จำเป็นทุกชิ้น แล้วพี่ก็สั่งผมเปลี่ยนชุดที่เพิ่งซื้อทันที โดยถอดชุดเดิมออก พอผ่านถังขยะ พี่ก็ทิ้งถุงที่ใส่เสื้อผ้าเก่าของผมทันที "พี่ทิ้งทำไมครับ นั่นลุงกับป้าซื้อให้ผมนะ" "คนเราไม่ควรยึดติดกับอดีต" พี่ผมทำเป็นท้าวเอวยืนแกว่งนิ้วให้ผม ซึ่งคำที่พี่พูดโดนใจผมมากๆ วันนั้นช้อปปิ้งกันจนค่ำ กว่าผมและพี่สาวจะได้กลับเข้ามาในคอนโด ผมเดินเข้าไปอาบน้ำทันที เพราะวันนั้นร้อนมากๆ พออาบเสร็จ พี่ผมก็เข้าไปอาบต่อ ผมก็ใส่แค่กางเกงตัวเดียว เปิดทีวี แล้วนั่งจิบเบียร์เย็นๆ ที่เพิ่งซื้อเข้ามา อย่างสบายใจ และผ่อนคลายที่สุด ไม่นานนักพี่ผมก็ออกมาจากห้องน้ำในชุดกางเกงขาสั้น เสื้อยืดคอวี แขนกุด แล้วเดินไปเปิดแอร์ ปิดหน้าต่าง ก่อนจะเดินมานั่งที่โซฟาข้างๆผม พร้อมกับถือขวดไวน์เข้ามา แล้วผมกับพี่สาว สองคนพี่น้องก็นั่งดื่มและพูดคุยกัน "เอ้าวันนี้ฉลองเซ็นสัญญา ไม่เมาไม่เลิก" แล้วผมกับพี่ก็ชนแก้วกัน "พี่ครับแล้วแม่หล่ะพี่ ตั้งแต่มาผมยังไม่เคยว่างถามพี่เลย" "ไว้วันหลังพี่จะพาไปหาแล้วกัน" "พี่ครับ แล้ววันจริง ผมต้องทำไงบ้างล่ะพี่" ผมถามพี่สาวผมแบบคนอ่อนประสบการณ์จริงๆ "อยากให้น้องพี่จำไว้นะว่าการเย็ดกันมีอยู่สองแบบ สำหรับคนวงการนี้ คือเย็ดตามหน้าที่ กับเย็ดด้วยความรัก" พี่สาวผมชี้แจงให้ฟังแบบผู้เคยผ่านงาน "แล้วเย็ดตามหน้าที่นี่ มันเป็นยังไงครับ" "ก็ถ้าเจ้านาย หรือลูกค้าสั่งให้เย็ด น้องก็เย็ดไป ไม่เต็มใจ ก็ต้องเย็ดแบบเต็มใจ ถือซะว่าเป็นหน้าที่ไง" ผมก้มลงรินเบียร์กระป๋องใหม่ลงในแก้ว ซึ่งกระป๋องเปล่าที่เพิ่งดื่มหมดไปวางเรียงอยู่ใต้โต๊ะนับสิบกระป๋อง ส่วนพี่เองก็รินไวน์ดื่มเรื่อยๆไม่แพ้ผมเหมือนกัน ไม่นานนักพี่สาวผมก็ลุกขึ้นไปหยิบกระปุกหอยนางรมสดจากตู้เย็นออกมาทานเป็น กับแกล้ม "กินดิบๆ ได้ด้วยหรอพี่" ผมพูดถามพี่ เพราะไม่เคยกินหอยแบบดิบๆเลย "ได้สิ นี่ของเด็ดเลย กินแล้วเซ็กซ์จัดดี" "หรอพี่" แล้วผมก็หยิบเข้าปากไปตัวหนึ่ง มันลื่นๆคาวๆ แต่ก็อร่อยแปลกๆดี "พี่อยู่วงการนี้มานาน พี่คงโดนเย็ดบ่อยเลยสิ" ผมพูดในขณะที่พี่สาวผมกำลังหยิบหอยนางรมสดเข้าปากพอดี "บ่อยสิ ทั้งไทย ทั้งนอกเลยหล่ะ โดนเย็ดทั้งรูตูด รูหี พร้อมกันยังเคยเลย" "แล้วพี่ไม่เจ็บหรอพี่" "เจ็บสิแรกๆนะ พอหลังๆทั้งมันส์ทั้งเสียวสะใจพี่เลยแหล่ะ..เอ้าเปลี่ยนเรื่องคุยเหอะ คุยแต่เรื่องเย็ดกันอยู่ได้ ยิ่งเมาๆด้วย พี่ชักเงี่ยนแล้วเนี่ย" แล้วพี่ผมก็ก้มตัวลงรินไวน์แก้วใหม่ ก่อนที่จะลุกไปยังโทรทัศน์ แล้วเปิดวีดิโอโป๊ให้ผมดู "เอ้าดูซะ วีดิโอตอนที่พี่โดนเย็ดทั้งรูตูด รูหีพร้อมกัน จะได้ไม่ต้องมาถามพี่อีก" ผมนั่งดูวีดิโอที่พี่เปิดอย่างตั้งใจมากๆ เพื่อที่จะได้ศึกษาไว้ แต่พอดูไปดูมาชักเงี่ยนเข้าจริง ก็ทั้งหน้าอกอวบเด้ง หีก็อูมใหญ่งุ้มสวยขนาดนั้น อีกทั้งลีลาการเย็ดก็จัดจ้านกว่าที่ผมเคยพบเห็นมาเสียอีก ควยของผมมันก็ตุง ดันเป้ากางเกงจวนปวดควยไปหมดแล้ว "อูยพี่ ควยมันตุงคับเป้าจนผมปวดควยไปหมดแล้วเนี่ย ผมขอถอดกางเกงออกละกัน พี่ไม่ว่าผมนะ" ผมหันไปมองทางพี่ที่นั่งอยู่บนโซฟาอยู่ข้างๆผม พี่สาวผมไม่ตอบอะไร ได้แต่ยักใหล่ พยักเพยิดหน้าให้ ผมเลยถอดกางเกงและกางเกงในออกพร้อมๆกัน แล้วนั่งควยโด่ ดูวีดิโอโป๊ ที่พี่สาวของผมกำลังโดนสองฝรั่งควยใหญ่ เย็ดทั้งสองรูพร้อมๆกัน แบบแซนด์วิช เสียงครางระงมของพี่สาวผม ในวีดิโอ ยิ่งทำให้ผมรู้สึกเงี่ยนมากขึ้นไปอีก "ควยโด่เชียวนะน้องพี่ เห็นพี่โดนเย็ดแล้วเงี่ยนมากเลยหรอ" "เงี่ยนมากเลยพี่ พี่เย็ดเก่งจังครับ" ผมตอบพี่สาวผม โดยเอามารูดลำควยไปด้วย "อยากเย็ดเก่งๆ ก็ต้องหัดเย็ดบ่อยๆสิ "พี่ผมพูดพลางเดินไปหยิบควยปลอม จากในห้องนอนออกมา แล้วนั่งลงที่เดิม แล้วพี่สาวผมก็ถอดเสื้อผ้าออกจนเนื้อตัวเปลือยเปล่า แล้วนอนอ้าขาแหกหีลงบนโซฟา ก่อนที่พี่สาวของผมจะยัดควยปลอมเข้าออกรูหีของเธอเอง "พี่เองก็เงี่ยนไม่ไหวเหมือนกัน อย่าถือสาพี่นะ ...อ้าห์" พี่สาวผมหันมาพูดกับผม ขณะที่กำลังสาวควยปลอมเข้าออกหีตัวเองอย่างเมามัน พี่ผมเองก็จะเมาได้ที่แล้ว ตั้งแต่ผมกินเหล้ากับพี่มาตั้งแต่วันแรก จนถึงวันนี้ ทำให้ผมล่วงรู้ความลับว่า เวลาที่พี่สาวผมเมา เธอจะเงี่ยนมากๆ ซึ่งตอนนี้ ผมเองก็เมาเหมือนกัน ถึงแม้จะยังพอมีสติอยู่บ้าง แต่ผมก็คิดอยากจะลองเย็ดพี่สาวของตัวเองดูสักครั้งเหมือนกัน ซึ่งผมคิดว่าถ้าเป็นตอนนี้ เธอคงอาจยอมให้ผมเย็ดจริงๆก็ได้ เพราะพี่สาวผมทั้งเมาทั้งเงี่ยนขนาดนี้ ถ้าเธอหายเมาแล้ว เธอคงไม่ยอมให้ผมเย็ดแน่ๆ เพราะเธอมักจะบอกผมอยู่เสมอว่าเป็นพี่น้องกัน เย็ดกันไม่ได้ ผมเลยเดินไปหาพี่สาวผมที่โซฟา แล้วทำเป็นนั่งข้างๆพี่สาว โดยที่พี่สาวผมขยับตัวเว้นที่ให้ผมได้นั่ง แล้วผมก็ทำเป็นรูดควยอยู่ข้างๆพี่สาว พี่สาวผมเองก็ก้มหน้าจ้องมองลำควยของผมใหญ่ ผมเลยรุกแผนต่อไปทันที "ควยจริงก็มีอยู่ข้างๆพี่แล้ว พี่จะเล่นอยู่กับควยปลอมทำไมล่ะพี่" "ไม่ได้หรอก เป็นพี่น้องกันห้ามเย็ดกันนะ พี่เคยบอกหลายครั้งแล้ว" พี่สาวผมพูดออกมา แต่เห็นจ้องมองควยของผมตาเขม็งเชียว จนเธอกลืนน้ำลายตัวเองอยู่หลายครั้ง "เอ้าพี่ไวน์อีกสักหน่อยนะ เหมือนพี่จะคอแห้ง"ผมอยากให้เธอเมามากกว่านี้ ผมเลยพูดพลางรินไวน์ส่งให้พี่สาวของผม เธอยกดื่มทีเดียวหมดแก้วทันที พี่สาวผมคงเห็นไม่ทันใจ จับขวดไวน์มาขึ้นมายกดื่มเลย ก่อนที่จะวางขวดเปล่ากลิ้งลงพื้นไป "พี่ขอลองจับควย หน่อยนะ" พี่ผมหันหน้ามาพูดกับผม โดยชักของปลอมที่คาอยู่ในรูหีของเธอออกวางไว้บนโซฟา ก่อนที่จะก้มตัว มานั่งยองๆกับพื้น อยู่ตรงหน้าลำควยที่กระดกหงึกๆของผม "ได้สิครับพี่ วันนั้นพี่เองก็ยังเข้ามาจับควยผมถึงในห้องน้ำเลย" ผมพยายามพูด ให้พี่รู้สึกราวกับว่า พี่เองก็จับควยผมเล่นบ่อยๆ เพื่อสร้างความคุ้นเคยก่อน "อูย ควยใหญ่ยาวกว่าฝรั่งที่เคยเย็ดพี่อีก" "หรอพี่ แล้วพี่อยากโดนผมเย็ดมั้ยล่ะครับ" ผมพูดลองเชิงออกไป มือของผมก็ล้วงลงไปเขี่ยหัวนมให้พี่สาวผมรู้สึกเสียวมากขึ้น เพราะตอนนี้เธอเองเมามากๆแล้ว หลังจากดื่มไวน์คนเดียวสองขวด "โดนเย็ดจริงๆ คงจะเสียวหีน่าดู อูย" พี่ผมพูดออกมา พลางเอามือรูดลำควยของผมไปด้วย "นะพี่นะ ถือซะว่า เย็ดตามหน้าที่ พี่สอนผม ผมจะได้เย็ดเก่งๆ เหมือนที่พี่บอก ส่วนพี่เองก็จะได้โดนควยใหญ่ๆเย็ด ให้เสียวหี สมใจอยากด้วยไง" ผมรีบพูดเกลี้ยกล่อมพี่สาวของผมทันที ที่เธอเริ่มจะคล้อยตามคำพูดของผม "ได้เดี๋ยวพี่สอนให้ แล้วก็ตั้งใจเย็ดด้วยนะ" พอผมได้ยินคำพูดจากปากพี่สาวของผม ซึ่งเหมือนใบผ่านทาง ให้ผมได้เย็ดเธอเต็มที่ ผมไม่รอช้า รีบพยุงเธอ ไปที่เตียงนอนทันที ผมวางพี่สาวผมนอนหงายลงบนเตียง ตอนนี้เธอเองไม่มีเรี่ยวแรง เหมือนคนที่กำลังจะหมดสติ ผมจับเข่าทั้งสองข้างของพี่สาวผมชันขึ้น แล้วแหกอ้าออกไปด้านข้าง ส่วนผมเองก็เข้าไปนั่งคุกเข่า เอามือประคองลำควย ดันพรวดเดียว มิดสุดรูหีพี่สาวทันที "โอ้ว... ซี้ดดส์..อ้าห์" ขนาดไม่มีสติ พี่สาวผมยังแอ่นหีรับการเสียบควย ตามสัญชาตญาณโดยทันที แล้วผมก็กระหน่ำควยที่ใหญ่ยาวปานลูกสูบขนาดยักษ์ เย็ดเข้าออกกลีบหีของพี่สาวผมอย่างไม่ปราณี จนเนื้อตัวสะท้านกระเพื่อมไปทั้งคู่ พี่สาวแอ่นตัวงอบิด ด้วยความเสียวซ่าน ทั้งควย ทั้งหี เสยร่อน เข้าหากันเป็นจังหวะอย่างพร้อมเพรียง โคนควย และพวงใข่ของผมกระแทกเข้ากับแคมหีอวบ และร่องก้นของพี่สาวดัง ป้าบ ป้าบ ป้าบ เสียงเนื้อหนอกกระทบกัน กับเสียงครางระงมของพี่สาว ดังก้องไปทั่วภายในห้องนอน "อ้าห์.. ฮ้า.. อ้าห์..ฮ้า...สาวควยเย็ดยาวๆ กว่านี้ พี่ชอบ..โอ๊ะ..นั่นแหล่ะ อูย..อูยส์" ไม่นานนักพี่สาวผมก็พยุงตัวโงนเงนขึ้นมา นั่งคร่อมทับอยู่บนต้นขาของผม แล้วเธอก็จับมือผมมาวางช้อนอยู่ที่ใต้ก้นทั้งสองข้างของเธอ ผมใช้สองมือจิกนิ้วยกก้นพยุงตัวพี่สาวผมขึ้นสูง จนลำควยของผมโผล่พ้นรูหีของพี่สาว เหลือเสียบคาไว้ในรูแค่เงี่ยงหัวถอกแดงบาน ก่อนที่ผมวางมือลง จนหีอมควยพรืดด..ยาวๆ สุดโคนควยอีกครั้ง แล้วผมก็กระเด้งตัว ยกก้นของพี่สาว ทำซ้ำไปเรื่อยๆ จนเตียงนอนลั่นดังเอี้ยดอ้าด ตามจังหวะหีขย่มควย "อ้าห์..ฮะ โอ้วส์ เสียวแน่นคับรูดีจัง โอ๊ะห์.ดีมาก..ซื้ดส์" อีกพักหนึ่ง พี่ผมก็ลุกขึ้นถอนหีออกจากควย นั่งคลานเข่า หมอบใบหน้า แนบตัวและแขนลงกับพื้น พลางแอ่นเชิดบั้นท้ายมาทางผม หีอวบอูมงุ้มสวย ของพี่สาวผมเบียดชิดเป็นพลูอยู่ตรงหว่างขา "เสียบควยเข้ามาแรงๆเลย..โอ้วส์.นั่นแหล่ะ..แรงอีก ไม่ต้องกลัวพี่เจ็บ ยิ่งแรง...ยิ่งเสียว..โอ้ววว" พี่สาวพยายามเหลียวหน้ามาพูดกับผม โดยใบหน้าเธอแนบติดอยู่กับพื้น ผมตะบี้ตะบันกระเด้าเย็ดควยยาวใหญ่มันละเลื่อมเข้ารูหีอย่างสุดแรง ตามสั่ง จนก้นของพี่สาวผมกระเพื่อมเป็นคลื่น ตามจังหวะเย็ดส่งควย เสียงกระแทกของโคนควยอัดเข้ากับแก้มก้นขาวเนียน ดัง ปั่บ ปั่บ ปั่บ..รัวๆ "ตีก้นพี่ด้วย..โอ้ว..นั่นแหล่ะดี พี่ชอบ..เอาอีก..โอ้วส์..อ้าส์" ผมใช้ฝ่ามือฟาดลงบนก้นงอนๆของพี่สาวผมดังป้าบ อยู่หลายที จนก้นของเธอแดงเป็นรอยมือ ผมเย็ดพี่สาวผมตามที่เธอสั่ง ท่านั้น อยู่นาน ก่อนที่เธอจะพยายามก้มลง และหมุนตัวนอนหงาย โดยที่เธอพยายามไม่ให้ควยของผมหลุดออกจากหีเธอ แต่อย่างว่า ควยผมยาวขนาดสิบนิ้วครึ่ง จะให้หลุดออกจากหีก็คงยากอยู่แล้ว "เย็ดทแยงซ้ายบ้าง ขวาบ้าง ..โอ้ว..ซี้ดส์..นั่นแหล่ะ ทีนี้กระเด้าเสยควยเข้ามาแรงๆเลยนะ พี่ใกล้เสร็จแล้ว" ผมจับต้นขาเธอ พาดทับกับต้นขาของผมไว้ ก่อนที่ผมจะกระเด้าเสยควยตามคำสั่งอีกครั้ง ผมกระเด้าเสยควยเย็ดแรงๆ เธอเองก็ร่อนหีเข้ารับการเสยเต็มที่ จนหน้าอกเด้งกระเพื่อม ผมเองก็เสียวจนสุดจะกลั้นแล้ว เลยใช้มือประคองจับไว้ที่บั้นเอวของพี่สาว แล้วกระแทกควยเข้าไปหนักๆเน้นๆ อยู่นับสิบๆที พี่สาวผมเองก็แอ่นตัวร่อนหีใส่ควย จนก้นลอย "โอ้ว..ไม่ไหวแล้ว...โอ๊ะส์..อ้าห์...แตก น้ำหีแตกแล้ว ...อ้าส์..ซื้ดดส" ทั้งผมและพี่สาวตัวเกร็งกระตุกใส่กัน ด้วยเสียวสะท้านด้วยกันทั้งคู่ หีของพี่สาวตอดควยผมหนุบๆ ควยผมก็เกร็ง ฉีดน้ำกามอุ่น เข้าไปในรูหีพี่สาวของผมมากมาย ไม่นานพี่สาวผมก็หลับไป ผมดึงเอาผ้าห่มขึ้นมาห่มทั่งคู่ แล้วนอนหลับข้างๆพี่สาวของผม โดยมือข้างหนึ่งของผมกุมไว้ที่เต้านมอวบๆของเธอ พอรุ่งเช้าวันใหม่ ผมกลับตื่นขึ้นมาก่อนพี่สาว ผมพยุงตัวพิงกับหัวเตียง แล้วก้มหน้ามองเธอ ซึ่งเมื่อคืนเธอคงเมามากๆ จึงยังหลับไม่ได้สติอยู่อย่างนี้ ผมพลางคิดถึงเรื่องเมื่อคืน ผมคิดในใจว่า ถ้าพี่สาวผมตื่นขึ้นมา เธอจะต้องเอะอะโวยวาย อีกแน่ๆ เหมือนกับวันแรก ผมเลยค่อยๆเปิดผ้าห่มออกเบาๆไปกองไว้ที่หน้าท้องของพี่สาวผม แล้วผมก็โชคดีเหลือบมองไปเห็นเจลหล่อลื่น ที่อยู่ใต้โต๊ะหัวเตียง ผมจึงเอามาทาทั่วลำควย พี่สาวผมนอนอ้าขาอยู่พอดี ผมเลย ดันขาของเธอชันเข่าขึ้น แล้วเหลือบมองไปที่พี่สาว ซึ่งก็ยังคงหลับไม่รู้เรื่อง ผมเลยกระเด้าหยุบๆ เสียบลำควย เข้ารูหีเธอทันที ซึ่งเข้าไปจนสุดลำไม่ยาก เพราะเจลหล่อลื่นที่ทาชโลมควยไว้ก่อนหน้าช่วยให้ควยลื่นเข้าหีโดยง่าย ผมกระเด้าอยู่พักหนึ่งจน พี่สาวผมร้องครางอือๆ ออกมา ผมจึงแกล้งกระเด้าส่งควยเข้าหีของเธอให้แรงขึ้น จนเธอค่อยๆลืมตาตื่นขึ้นมา "ว้าย นี่เธอกำลังเย็ดพี่เหรอเนี่ย" พี่สาวผมเปิดผ้าห่มออก ชะโงกหน้าขึ้นมามอง ก็เห็นควยของผมกำลังผลุบเข้าออก หีของเธออยู่ "ครับพี่ เมื่อคืนพี่สอนผมเย็ดตั้งหลายท่าแหน่ะ" ผมพยายามพูดรื้อฟื้นเรื่องเมื่อคืน "ว้าย ตายแล้ว จริงหรอ" "ครับ พี่ยังชมว่าผมเย็ดเก่งเลย" "ว้าย.... พี่ไม่น่าดื่มจนเมาเลย..น้องเองก็ไม่ควรจะเย็ดพี่นะ..พี่น้องกันเย็ดกันได้ ไง" พี่ผมพูด ผมเลยหยุดกระเด้าเย็ด เอาควยเสียบคาหีไว้ แล้วเอนตัวนอนกอดพี่สาวผมไว้ "ก็เย็ดกันไปแล้วนี่ครับ พี่บอกผมเองนะว่าจะให้ผมเย็ดบ่อยๆ ผมจะได้เย็ดเก่ง" ผมโม้ไปเรื่อย เพราะผมรู้ว่าพี่จำเรื่องเมื่อคืนไม่ได้หรอก "ว้าย...น้องน่าจะรู้นะว่าพี่เมา แล้วนี่ยังจะเย็ดพี่อีกหรือเนี่ย" "ครับ ผมก่ะว่าจะเย็ดพี่เรื่อยๆ จนกว่าผมจะเย็ดเก่งเลยล่ะพี่" "เป็นน้องคิดเย็ดพี่ได้ไง..อ้ายส์.." พี่สาวผมยังไม่ทันจะพูดจบ ผมก็เริ่มกระเด้าซอยลำควย เข้าออกรูหีของเธออีกครั้ง "พี่ไม่ต้องคิดมากสิครับ พี่ก็ให้ผมเย็ดตามหน้าที่ อย่างที่พี่เคยบอกผมไง" "แล้วหน้าที่อะไรของพี่ ที่จะต้องมาโดนน้องเย็ดด้วยหล่ะ..ฮูยยส์" "ก็หน้าที่ ที่พี่ต้องสอนให้ผม เป็นคนที่เย็ดเก่งๆไงล่ะครับ" "โอ๊ะ..ซื้ด..ถ้าเย็ดเก่งแล้ว ทีหลังอย่ามาเย็ดพี่อีกนะ..อูย..อ้าส์" "ครับพี่ นมอวบ หีสวยอย่างนี้ ผมจะเย็ดให้บ่อยๆเลยครับ" "ว้าย ตายแล้ว" "จะได้เย็ดเก่งไวๆไงพี่" "งั้นตอนนี้หยุดพูด แล้วก็รีบๆเย็ดเข้าเหอะ เสียวหีจะแย่อยู่แล้ว..โอ้ว.." แล้วเสียงสนทนาค่อยๆเงียบหายไป กลายเป็นเสียงหนอกเนื้อกระทบกัน บวกกับเสียงครางกระเส่าของพี่สาวผมแทน วันนั้น ผมแทบจะจับพี่สาวของผมเย็ดหลังอาหารทุกมื้อ ครั้งละหลายๆน้ำ จนพี่ผมเพลียจัด จนแข้งขาอ่อนเดินไม่ไหว ผมเลยหยุดเย็ด คำพูดสุดท้ายของคืนนั้น ที่ผมได้ยินออกมาจากปากของพี่สาวผมคือ "พี่รู้แล้วหล่ะว่า ทำไมเลขาสาวหน้าห้องเสี่ย ถึงนอนหมดสภาพขนาดนั้น"
หนังโป๊, เล่าเรื่องเสียว, เสียว, เรื่องเสียว