ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียแอบไปเสียวกับแฟนเก่า [copy]

เริ่มโดย garun, กรกฎาคม 15, 2013, 09:05:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

garun

เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมมีแฟนที่คบมาประมาณ 5 เดือนได้ ผมก็อารมณ์ แปลกๆ นะชอบไปถามเรื่อง เก่าๆที่เมียตูนเคยไปเย็ด กับแฟนคนแรกมาก่อน แล้วก็เกิดอารมณ์เองแฟนก็ไม่ค่อยชอบเล่าเท่าไหร่ บอกว่าเล่าแล้วเสียอารมณืไม่อยากจำ ผมก็คะยั้นคยอ จนต้องเล่า แฟนเค้าคนแรก
ควยใหญ่มากๆ ตอนโดน เปิดซิงที่ห้องแฟนเก่า ครั้งแรก เค้าบอกแทบตาย ทั้งดิ้น ทั้งเสียว แล้วผมก็ถามอีกว่าแล้วเป็นไงต่อ เล่าไปคนเล่าก็ท่าทางจะได้อารมณเหมือนกัน ส่วนผมแข็งแล้ว ทั้งแข็งทั้ง ยาว อ้วน มากๆเสียบไปไม่กี่ที ก็ถึง จุดสุดยอดแล้ว แล้วยังบอกต่อว่า จากนั้นก็เอากันเกือบทุกที่ทั้งในห้องน้ำในตู้เสื้อผ้า แต่เชื่อว่าแฟนไม่ได้โกหกหรอก อืม แล้วเวลา ที่ผมเอาจนเหนื่อยๆมาก แรงจะหมด ควยก็หด เสือกโหม ตอนแรกเร่งเกินไป คงเคยเป็นกันนะที่ผมเป็นเพราะไม่ได้ออกกำลังกาย พอควยหด มันก็จะเสียอารมณ์ อยากเย็ด แต่ควยไม่แข็งก็เลยให้เล่าเรื่องผัวเก่าให้ฟัง เท่านั้นแหระ ควยผมแข็งเหมือนเดิมสงสัยเพราะความริสยาในความใหญ่แล้วก็หึงหวง มั้ง ก็เล่นบอกมาได้ว่าทั้งรัดทั้งฟิต แน่นไปหมด แทงแต่ละทีชนมดลูก แตดก็ครูด ไปกับเส้นเลือดที่ปูดโปนของควย หัวบานร่า คว้านเนื้อใน จนปลิ้น เข้าออก --แม่งเอ๊ยผมแทงไม่ยั้งเลย ความหึงหวง ในกาม กลับเป็นการบำบัด ไปได้ ผมใช้วิธีนี้อยู่นาน หลายเดือน จนเริ่มเบื่อเลย เพิ่ม เลเวล โดย การเรียกชื่อ ผมเป็นแฟนเก่าเวลา เอากัน เท่านั้นแหละ ได้แข็ง โป็กๆ แทงกันมันตูนเค้าก็เคยผ่านชายมา คนเดียว เรื่องเลย มีน้อย ที่จะเล่า ผมก็ฟังซะจนเล่าแทนได้เลย พอนานๆเข้ามุขเรียกชื่อก็ ฝืดจนได้ เคยเเยบๆ จะสวิงกิ้ง ก็ด่าซะจนผมอายเลย จนกระทั่งวันหนึ่ง แฟนเก่าตูนโทรมาบอกว่าจะเอาของมาคืน ตูนก็มาปรึกษากับผมว่าจะเอายังไง ผมก็เลยบอกไปว่าให้มาที่ห้อง(ห้องผมเป็นห้องสูตร) และตูนก็บอกเค้าไป จากนั้นผมก็คิด วิธีอีกอย่างได้แล้ว เวลาเอากับเมียผม ผมจะรีบๆแทงพอเมียกำลังได้อารมณ หรือกำลังมัน ชิงเสร็จก่อนเลย ปล่อย ค้างซะ หลายครั้งเข้า ก็คงทนไม่ได้(ผมคิดเอานะ) ทำไปทำมาซะ 7-8 ครั้ง ชักเริ่ม ขี้หงุดหงิดแล้ว งอนลึกลับ ไม่ค่อยพูดจาและแล้ววันนั้นก็มาถึงก็นัด 1 ชม. ผมก็แกล้งบอกตูนว่า พอดีมีธุระต้องกลับบ้านคืนหนึง ยังไงก็เอาของให้เรียบร้อยนะ แล้วผมก็แกล้งออกจากบ้านไปรอหน้าปากซอย พอแฟนเก่าตูนมา ผมก็เลยตามเข้าไปแอบในตู้ดู 2 คนนั้น จากนั่งแฟนเก่าตูน(ชื่อพี่เกียง)ก็ถามสารทุกข์สุขดิบ แล้วก็รื้อฟื้นอดีต แล้วถามว่า ตูน ยังรักพี่อยู่มั้ย ตูนพยักหน้าตอบ พี่เกียงก็เลยเข้าไปหอมแก้มตูนแล้วไซร้ลงมาเรื่อยๆ พี่เกียงไซร้ไปมารอบๆหูคอ เริ่มเล้าโลม ด้วยปากกันอย่างดูดดื่ม ลิ้นแลกลิ้น กันอย่างบ้าคลั่งจนใบหน้าทั้งสอง ต่างเปียกชุ่มนํ้าลาย ทั้งสองดันกางเกงตรงเป้ามาอัดเข้าไว้ด้วยกันอย่างบดขยี้ แล้วพี่เกียงก็ถอดเสื้อคอวีของตูนออกไปกองอยู่ปลายเตียง "ตูนรู้มั้ยว่าพี่คิดถึงตูนมากขนาดไหน" พี่เกียงพูดพร้อมกับ เอามือที่หนาอูมจับคลึงหน้าอก ที่อยู่ใน บราเซีย ขาว ส่วนตูน ก็ ทำหน้าเหยเก ด้วยความเสียว เงี่ยนแลบลิ้นออกมา เพื่อให้พี่เกียง อมเข้าไป แล้วตูนเองก็ถอดรูดกางเกง ของตนเอง ตูน แหกหีที่สวยงามและฉํ่า นองไปด้วย ความกำหนัดในกามารมณ์ กระดก เด้งไปกับที่นอนเหมือนเรียก หาควยที่คุ้นเคย สนองความ เก็บกดในอารมณ์ ที่คั่งค้างมานาน "พี่เกียงจ๋า ตูนอยาก แล้ว"ตูนอยากแล้ว มาเอาเลยนะ น้า ผัวที่รักขา ผัวขาไม่ต้องดูดนม ตูนแล้ว" ความแรดร่าน ของเมียผมที่ไปมีความใคร่กับชายอื่น "งั้น พี่เกียง เอา ตูนเลยนะจ้ะที่รัก" "จ้ะเอาเลยจ้ะ ค่อยๆเข้าก่อนนะตอนแรกๆ"ไม่ชอบ เร่ง- พี่เกียงขึ้นคร่อม ด้วยท่าธรรมดา ชายอยู่บน ญ อยู่ล่าง แต่ด้วยความที่ไม่ธรรมดา คือควยที่มีขนาด 8 นิ้ว ลำที่อ้วน กว่าขวดกระทิงแดง แข็งสุดๆเหมือน ยางดิบ มาอัดจนแน่น ค่อยเสียบ เข้าไปในรูหีของตูน รูหีตูน แม้จะเคย โดน ควยของผม มาเกือบ 5 เดือน มาเจอควยมหึมา เข้าแคมเลยยู่ตาม เข้าไปแม้ว่านํ้าหีของตูน จะพรั่งพรู ขนาดไหน ก็ไม่ทำให้สัมผัส ในการเสียดสี ลดลงเลย นํ้าหีตูน ทะลัก ทะล้นเปรอะรูก้น และง่ามขา แทงควย เข้าไปแต่ละที ตูนเองก็ร้องเสียงหลง แหกขาออกเพื่อรับการเข้าไป กระดกตูดร่อน ตามจังหวะ ควย8 นิ้ว ชนมดลูก ตูน ทุกครั้งเวลาที่มิด้าม -พี่เกียงรู้ดีว่าถ้าเร่งจังหวะ ตูนอาจจะเจ็บเลยค่อยๆ แต่มิดด้ามทุกครั้งที่แทง "อ๊า.. อ๊า ผัวที่รักขา ตูนรักพี่เกียงคนเดียวค่ะ รักมากๆเลย ในชีวิตนี้"ตูนคงรักใครไม่ได้อีกแล้ว พี่เกียงจ๋า พี่เกียง" " จ้ะ พี่เกียงก็รัก ตูน จ้ะ"
     พี่เกียง ยกขาทั้งสองข้างมาพาดไหล่แล้วโย้ตัวไปข้างหน้า สุดๆเร่งเสียบ "พี่เกียงจ๋า แรงเลยนะ จ๊ะ อ่า...ดีจังเลย" นํ้าเสียงตูนสั่นระรัว สักพัก ตูนก็เกร็งกระตุกแน่น หีนุ่น ตอด ควยพี่เกียง ตุบๆ ตุบๆ อา.....เสียว มากๆเลย" ตูนจ๋า พี่เกียงไม่อยากสวมถุงยางนี่แล้ว ขอเอาออกนะ" ตูน กล่าวว่า "เชิญตามสบายเลย จ้ะ" ทีนี้เนื้อควย เนื้อหีสดๆมาเจอกัน ควยที่ได้สัมผัสดีขึ้น พองดู กว่าที่เป็นมา หัวแดงบานร่า ตูนที่เเตกไปครั้ง ได้แต่ทนรับความแข็ง ของควยหัวบาน พอหายเสียว ตูนก็เริ่ม เด้งหี สู้ควย กัน ไม่มีใครยอมใคร ควยใหญ่ โคกโหนกมาเจอกัน เสียงกระแทก ออกมาเป็นจังหวะ อ๊า...... เสียวตูนร้อง ออกมาเหมือนดั่งหนึ่งว่าเสร็จ ไปอีกครั้งด้วยความรวดเร็ว "โอว..พี่เกียงจ๋า โอว..พี่เกียงจ๋า เย็ดมันอะไรอย่างนี้ โอว.. โอว.. โอว.. โอว..ไม่ไหวแล้วตูนเสร็จอีกแล้วพัก่อนนะพี่เกียงโอว.. โอว.. โอว .. ซี๊ด.. ซี๊ด.. ซี๊ด..ผัวตูนทำไมใหญ่อย่างนี้ โอ๊ย ไม่ไหวแล้วเสียวหีจนไม่ไหวแล้ว พี่เกียงจ๋าแรงๆเร็วๆ พี่เกียงจ๋าแรงๆเร็วๆอีก เย็ดอีก พี่เกียงตูนเสร็จอีกแล้วทำไมพี่เกียงทนอย่างนี้เอาไว้เย็ดวันหลังบ้างเถอะ พี่เกียงตูนยอมแล้วโอว.. โอว..เสร็จนับไม่ถ้วนแล้ว" ควยของ พี่เกียง ทนต่อการเกร็ง ขมิบ หีของตูน ไม่ไหว หัวควย เริ่มบานกว่าเดิม ลำพองสุดๆ เหมือนจะระเบิด "ตูนจ๋า ขอพี่เกียง ออกข้างในนะ" ตูนยักหน้าแล้วคราง ออกมาว่า"ผัวขา ตูนงี่ยนจังเลย แอบมาเย็ดตูน ทุกวันเลยนะ" พี่เกียง หลั่งนํ้า แตกเข้าไปข้างใน จน ตูนหลับตาพริ้ม รับนํ้าอสุจิ ของคนที่ไม่ใช่สามีหลั่งเข้าไป จนท้องน้อย อุ่น วาบ แคมตูนขมิบ เหมือนดูดนํ้า พี่เกียงให้หมดทุกหยาดหยด จากนั้นตูนก็ไปลุกเข้าห้องนํ้า ไปล้างเนื้อตัว พออาบนํ้าเสร็จ ก้อนนํ้าที่มาจากควย ร่วง เผลาะลงมาตูนประหลาดใจในความเยอะ ของมัน แล้วทั้งสอง ก็ นอนกอดกัน พี่เกียง คงเกิดอารมณ์ จากความ หอมของสบู่และตัวที่เปียกชื้น มันเริ่ม บรรเลงเพลง2 เล้าโลม เรือนร่าง ของตูน