ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นพระเอก หนังโป๊ ตอนที่ 7 โดยท่าน Flying Duck Man

เริ่มโดย kollayut, กรกฎาคม 16, 2013, 03:08:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

หลังจากที่ผมกลับมาถึงกรุงเทพฯแล้ว คลิบวีดิโอที่ผมถ่ายไว้ตอนที่ผมเย็ดน้องเก๋เมียของไอ้อ้น ก็ถูกผมอัพโหลดผ่านเนต แล้วผมยังส่งคลิบนั้นไปให้ไอ้จ้อดดูด้วย ไม่นานไอ้จ้อดก็โทรมาคุยกับผม เกี่ยวกับเรื่องคลิปที่ผมส่งไปให้มัน มันบอกว่ามีกลุ่มเพื่อนๆมันหลายคนโหลดมาดูแล้ว ซึ่งมันเห็นหน้าน้องเก๋ชัดเจน แต่เสียดายที่ถ่ายไม่เห็นหน้าผมเลย ไอ้จ้อดเลยสวมบทว่าเป็นคลิบของมันกับเมียมัน ซึ่งมันอ้างว่าเอามือถือไปซ่อม แล้วหลุดออกมา แต่คนที่สนิทๆกันจริงๆน่าจะดูออกว่าคนที่กำลังเย็ดกับเก๋อยู่ในคลิปนั้นไม่ ใช่มัน โดยเฉพาะตัวมันเอง ผมเองถึงจะสะใจมากที่สามารถแก้แค้นได้สำเร็จ แต่อีกใจนึงก็นึกสงสารน้องเก๋ ที่ต้องมาเป็นเครื่องมือแก้แค้น ในสิ่งที่ตัวเองไม่ได้ทำ ช่วงนี้ผมไม่มีคิวถ่ายหนัง เลยได้พักผ่อนอยู่บ้านกับพี่สาวของผมสองคน หลังๆมานี่ ผมและพี่สาวของผมเราอยู่กินกัน แทบจะเหมือนคู่ผัวเมียเลยก็ว่าได้ เพราะกิจวัตรประจำวันไม่ว่าจะเป็น กินข้าว เที่ยว นอน และเย็ด เป็นกิจกรรมที่เราสองคนพี่น้องกระทำร่วมกันอยู่ทุกวัน หลังๆมานี่พี่สาวก็ลาออกจากงานแสดงหนังโป๊ แล้วทำร้านขายรองเท้าเล็กๆอยู่ในห้าง และดูจริงจังกับชีวิตมากขึ้น หลังๆผมสังเกตได้ว่าเธอแลดูอวบๆขึ้น และมักจะชอบกินของดอง จนผมเองอดที่จะสงสัยไม่ได้ว่าเธอท้องหรือเปล่า แต่ก็ไม่กล้าถามตรงๆ ซึ่งถ้าท้องจริงๆ คนที่เป็นพ่อเด็กคงไม่ใช่ใครนอกจากผมเอง ผมได้แต่เก็บความสงสัยนั้นไว้ ไม่กล้าถามไปตรงๆ ซึ่งจริงๆแล้วมันอาจจะไม่ได้เป็นอย่างที่ผมคิดก็ได้ และปล่อยให้เวลามันผ่านไปเรื่อยๆ เวลาผ่านไปหลายต่อหลายเดือน จนท้องของพี่สาวผมเริ่มจะป่องๆ นูนขึ้นมาราวกับคนท้องอ่อนๆ ซึ่งตอนนี้ผมแน่ใจแล้วว่าพี่สาวของผมท้องจริงๆ แต่ถึงอย่างนั้นเธอก็ยังไม่ยอมเอ่ยปากบอกอะไรกับผม จนถึงเวลากินข้าว ตอนเย็นวันนั้น พี่สาวผมถึงได้เอ่ยปากพูดกับผม โดยบอกว่าเป็นเรื่องที่เธอกังวล ผมก็คิดว่าจะเป็นเรื่องที่เธอท้องเสียอีก แต่ที่เธอบอกเป็นเรื่องแม่ของพวกเราเอง พี่สาวของผมขอร้องให้ผมเอาเงินค่าใช้จ่ายรายเดือนไปให้แม่ และบอกให้ผมอยู่ดูแลแม่ซักสองเดือน ผมเองก็ทำตามที่พี่สาวของผมสั่ง พี่บอกว่านี่เป็นเงินเก็บก้อนสุดท้ายแล้ว จึงกำชับให้ผมบอกแม่ว่าให้ใช้อย่างประหยัด ผมพยักหน้าแล้วเก็บเสื้อผ้าใส่กระเป๋าบางส่วน เพื่อที่จะไปค้างอยู่กับแม่ซักสองเดือนตามที่พี่สาวสั่ง ก่อนที่ผมจะออกจากห้องไป พี่สาวของผม โผเข้ากอดและจูบผม ซึ่งผมเองก็จูบตอบเธอเช่นกัน ราวกับว่า เราสองคนเป็นคู่ผัวเมีย ที่รักกันมาก ผมออกเดินทางโดยใช้รถยนต์ของพี่สาว ซึ่งพี่สาวของผมเคยสอนให้ผมขับมาบ้างแล้ว ผมขับไปเรื่อยๆตามแผนที่ ที่พี่สาวให้ไว้ ทางเข้าบ้านของแม่เป็นซอยย่อยจากถนนใหญ่อีกที พอผมมาถึง ก็พบว่าเป็นบ้านไม้กึ่งปูน โดยหน้าบ้านเปิดเป็นร้านส้มตำ ผมกล่าวสวัสดีทักทายแม่ของผม ซึ่ง แม่ตกใจมากที่เห็นผม เพราะหลายปีแล้วที่ไม่เคยเจอกันเลย และตั้งแต่ผมมาอยู่ที่กรุงเทพ นี่ก็เป็นครั้งแรกที่ผมได้มาเยี่ยมแม่ แม่ของผมหยุดทักทายได้ไม่นาน ก็ต้องรีบไปตำส้มตำต่อ เพราะเป็นช่วงเที่ยงมีลูกค้ามาก ส่วนผมเองก็ช่วยแม่ล้างจานอยู่ทางด้านหลังร้าน เราสองคนแม่ลูกเลยแทบไม่ได้คุยอะไรกันมากนัก ในตอนนั้น ผมช่วยแม่ล้างจานไปก็ได้ยินเสียงหัวเราะ กับเสียงพูดคุยระหว่างแม่กับลูกค้าที่หน้าร้าน คงเป็นเพราะแม่ผมอัธยาศัยดี ก็เลยมีลูกค้าเยอะ นั่นคือความคิดในตอนแรกของผม ผมอยู่ช่วยแม่ของผมจนเย็น และช่วยเก็บร้านด้วย หลังจากที่เก็บร้านจนจะเสร็จแล้ว ผมคิดจะหยิบบุหรี่ขึ้นมาสูบ แต่เหมือนจะไม่ได้พกมาด้วย ผมเลยขอตัวออกไปร้านค้าหน้าปากซอยซึ่งแม่ฝากผมซื้อน้ำส้มด้วย แต่ร้านนั้นก็ไม่มียี่ห้อที่ผมสูบ เลยไปร้านสะดวกซื้อที่อยู่ไกลไปอีก และไม่ลืมซื้อน้ำส้มเย็นๆสำหรับแม่ ก่อนที่จะกลับเข้ามาที่บ้าน พอผมมาถึงที่หน้าบ้านแล้วก็ไม่เจอแม่ เลยเดินขึ้นไปหาบนบ้าน ผมได้ยินเสียงทีวีเปิดอยู่ในห้องที่คิดว่าน่าจะเป็นห้องนอนของแม่ ผมเลยเปิดประตูเข้าไปหา หวังจะเอาน้ำส้มไปให้ แต่ภาพที่ผมเห็นทำเอาผมอึ้งยืนนิ่งไปเลย "อ๊าส์..ลูก.ออกไปรอแม่ข้างนอกก่อน...อู๊ส์.ซี้ด." แม่ของผมครางเสียงกระเส่าอยู่ภายใต้ผ้าห่ม โดยมีผู้ชายตัวดำใหญ่นอน คร่อมทับอยู่ข้างบน ภายใต้ผ้าห่ม ถึงแม้จะมีผ้าห่มคลุมทับ แต่ด้านล่างของผ้าห่ม บริเวณบั้นเอว มีการขยับเคลื่อนไหว ไม่บอกก็รู้ว่าแม่ของผมกำลังโดนผู้ชายคนนั้นเย็ดอยู่ ผมเองรีบปิดประตูห้อง แล้วออกไปนั่งรอข้างนอกทันที อย่างรีบๆ ไม่นานนักชายคนนั้นก็เดินออกมาจากห้อง แล้วเดินออกไปรีบๆ โดยชายสายตามองมาที่ผม ในมือของเขากำแบงก์ร้อยอยู่หลายใบ ซึ่งสร้างความสงสัยให้กับผมมากมายว่า นั่นเป็นผัวใหม่ของแม่หรือเปล่า ทำไมผมไม่เคยรู้เรื่องเลย ผมเดินขึ้นไปบนบ้าน กะจะถามแม่ให้รู้เรื่อง แต่แม่กำลังอาบน้ำอยู่ เลยมานั่งรออยู่ตรง โซฟาไม้หน้าบ้าน รออยู่ราวครึ่งชั่วโมง ก่อนที่แม่จะแต่งตัวเสร็จและเดินออกมานั่งดูทีวี อยู่โซฟาข้างๆ ด้านซ้ายมือของผม "แม่ครับ นั่นผัวใหม่แม่หรือครับ" ผมถามแม่ ออกไป "ไม่ใช่หรอก นั่นมันลูกค้าที่ร้านแม่เอง เอ่อ..เค้าเป็นหมอนวด มาช่วยนวดให้แม่" แม่ผมตอบข้างๆคูๆ นวดอะไรไปนวดกันใต้ผ้าห่ม แถมยังครางกันอู้อ้าอีก "แล้วแม่ต้องให้เงิน มันด้วยหรือครับ" ผมถามอย่างไม่พอใจ "ค่านวดไงลูก" แม่ผมยังตอบแบบไม่สนใจผมเท่าไรนัก มัวแต่ดูทีวี "แม่ครับ เงินนี่เป็นเงินเก็บก้อนสุดท้ายแล้วนะครับ พี่ให้ผมเอามาให้ บอกให้แม่ใช้ประหยัด" ผมยื่นเงินให้แม่ แล้วเดินไปจัดเสื้อผ้า เข้าตู้ โดยคืนนั้นผมนอนอยู่ด้วยกันในห้องของแม่ เพราะมีห้องนอนอยู่ห้องเดียว ถึงจะรู้สึกหงุดหงิดกับเรื่องของแม่แต่ผมก็หลับไปด้วยความเพลียเนื่องจาก ช่วยงานที่ร้านของแม่มาทั้งวัน เช้าวันใหม่ ผมตื่นขึ้นมาเวลาเกือบจะเที่ยง ข้างล่างเต็มไปด้วยเสียงลูกค้าที่เข้ามานั่งกินในร้าน ผมลุกขึ้นล้างหน้าแปรงฟัน จนสดชื่น ก่อนที่จะลงไปช่วยงานแม่ข้างล่าง "ไอ้ลูกคนนี้ตื่นสายไม่ทันกินแล้ว มาช่วยแม่หั่นถั่วฝักยาวหน่อยเร็ว เอ้านี่" แม่ของผมยื่นกำถั่วฝักยาวให้ ผมยืนหั่นอยู่ข้างๆ โดยแม่ของผมกำลังลงสากตำส้มตำในครก ดัง โป้กๆ ผมมองไปทางแม่ขณะที่กำลังยื่นจานใส่ถั่วฝักยาวที่หั่นไว้เป็นท่อนๆ ก็สังเกตได้ว่า ภายใต้เสื้อลายดอกค่อนข้างบาง ที่แม่ใส่นั้น แม่ไม่ได้ใส่เสื้อใน จนสังเกตเห็นหัวนมเป็นจุดชันดันเสื้อขึ้นมา แถมหน้าอกของแม่ผมก็เล็กซะเมื่อไร เผลอๆจะใหญ่กว่าหน้าอกของพี่สาวผมเสียอีก ซึ่งตอนนี้มันกระเพื่อม เด้งดึ๋งดั๋ง ขึ้นๆลงๆ ตามจังหวะลงสากตำส้มตำของแม่ "ลูกเอ็งดูนมใหญ่แล้ว ตำเบาๆหน่อยสิ" เสียงลุงคนหนึ่งจากโต๊ะใกล้ๆ พูดขึ้นมา ทำเอาผมอายหน้าแดง ต้องหันขวับกลับไปหั่นถั่วฝักยาวต่อ "บ้าสิพี่ พูดอย่างนี้มาช่วยน้องตำมั้ยล่ะ" หลังจากที่แม่ผมพูดตอบลุง แม่ก็เอ็ดให้ผมไปล้างจานหลังร้าน "น้าเค้าชอบให้ตำแรงๆ ลุงแก่แล้วจะตำไหวเร้อ" เสียงเด็กวัยรุ่นน่าจะอายุอ่อนกว่าผม แซวต่อขึ้นมา ซึ่งคนทั้งร้านก็หัวเราะชอบใจ แต่ผมเองกลับรู้สึกโมโหมากที่ยอมให้พวกเขาพูดจาลามปามอยู่ได้ ไม่ว่าจะเด็กหรือแก่ จากที่ผมดูๆแล้ว ลูกค้าในร้านแม่ ถ้าไม่ใช่กรรมกร ก็น่าจะเป็นพนักงานโรงงาน ดูจากขนาดรูปร่างใหญ่ๆ ดำๆ ท่าทางสกปรกกันทั้งนั้น บางคนก็หนวดเคราขึ้นกันเฟิ้ม พวกเด็กวัยรุ่นกลุ่มที่แซวแม่ของผมดูท่าทางก็น่าจะเอาเรื่องเหมือนกัน แถมตอนที่กินเสร็จแล้ว เด็กวัยรุ่นพวกนั้นก็ไม่จ่ายเงินให้แม่อีก และดูเหมือนแม่จะเขียนอะไรบางอย่างใส่เศษกระดาษแล้วยื่นให้เด็กกลุ่มนั้นไป เวลาล่วงเลยเป็นบ่ายแก่ๆ ผมช่วยแม่เก็บร้านตามปกติ หลังจากเก็บร้านจนเสร็จเรียบร้อยแล้ว แม่ของผมจดลิสต์รายการจำพวกเครื่องส้มตำ ไว้ยาวเหยียด โดยสั่งให้ผมออกไปซื้อที่ตลาด ส่วนแม่เองก็เดินเข้าห้องนอนไป ผมเองเห็นชักไม่ชอบมาพากล เพราะของบางอย่างเหมือนจะดูเหลืออีกเยอะ ไม่น่าจะหมดภายในวันสองวันนี้ด้วย เลยแกล้งเดินไปข้างล่าง แล้วทำเป็นขับรถออกไปจอดหน้าปากซอย โดยนั่งมอเตอร์ไซด์รับจ้างเข้ามาจอดส่งแถวบ้านข้างๆ ก่อนที่ผมจะเดินเข้ามาที่บ้าน ระหว่างนั้นผมสังเกตเห็นต้นมะขามใหญ่ ซึ่งอยู่ข้างบ้านแถวๆหน้าต่างห้องนอนพอดี ผมจึงปีนขึ้นไปบนต้นมะขามใหญ่ จนหยุดอยู่บนง่ามกิ่งมะขามที่พาดกิ่ง อยู่แถวกระจกหน้าต่างห้องนอนพอดี โดยใช้มือกั้นแสงสะท้อนจากกระจกไว้แล้วมองลอดผ่านไป ภาพที่ผมเห็นทำเอาผมหน้าซีด ตกใจแทบตกต้นมะขามกันเลยทีเดียว "อ๊าส์...อู้ว..อู้ว..เย็ดน้าแรงๆ..เย็ดแรงๆ..อู้ว" แม่ของผมครางกระเส่า นอนชันเข่าถ่างขาอยู่บนเตียง ผ้าถุงถูกม้วนกองไว้เหนือเอว โดยมีไอ้เด็กวัยรุ่นคนที่แซวแม่ของผมเมื่อตอนเที่ยง กำลังขึ้นคร่อมกระหน่ำเย็ดส่งควย ผลุบเข้าออก รูสวาทของแม่ผมอย่างเมามันส์ "ไอ้แก้วมึงไวๆ เดี๋ยวลูกน้าแกกลับมา กูจะอดเย็ด" เสียงเด็กอีกคนที่นั่งอยู่ข้างๆแม่ผมพูดขึ้นมา เสื้อของแม่ถูกถอดไปกองข้างเตียง มันกำลังใช้มือข้างนึงเขย่าเคล้นเต้าอวบของแม่ผมที่กำลังนอนหงายให้ไอ้เด็ก ชื่อแก้วเย็ด ส่วนมืออีกข้างมันก็ใช้รูดลำควยเล็กๆของมันเอง "อู้ว..ไม่ต้องรีบ..ลูกน้าไปนาน..โอ้วๆ..ซื้ดส์" แม่ของผมพูดขึ้นมา ซึ่งผมเองก็เอะใจอยู่แล้วว่ามันจะเป็นอย่างนี้ และก็เป็นจริงตามคาดเสียด้วย "ลูกหรือผัวกันแน่ บอกผมมาดีกว่า วันนี้ผมเห็นมันมองนมน้า ตาเป็นมันเชียว " ไอ้เด็กตัวเล็กๆอีกคนพูดขึ้นมา มันใช้มือประคองศีรษะแม่ของผม แล้วป้อนควยเล็กๆเข้าปากแม่ของผมไป หมอยมันยังไม่ทันจะขึ้นเสียด้วยซ้ำ แม่ผมเองก็อมควยของมันเข้าไปอย่างเต็มใจ ก่อนที่จะห่อปากรูดลำเข้าออก ราวกับเป็นของอร่อย ผมเองก็ผ่านการเย็ดมามากครั้ง แต่ยังไม่มีครั้งใหนที่ผมเห็นแล้วเสียวแบบนี้เลย เด็กๆพวกนั้นอายุพอๆกับผมด้วยซ้ำ บางคนน่าจะหน่อยกว่า แม่ของผมคิดยังไง ถึงหน้ามืดยอมให้เด็กรุ่นราวคราวลูกเย็ดได้ "กูเสร็จแล้ว อูย อูย" ไอ้เด็กชื่อแก้วกระตุกหงึกๆ ก่อนที่มันจะถอนลำควยออกมา แล้วถอดถุงยางออก โยนไปหลังห้อง โดยเด็กคนที่เขย่าเต้าแม่ผม สวมถุงยางที่วางบนเตียงแล้วเย็ดต่อ ไม่ทันไรมันก็เสร็จ ส่วนไอ้คนที่พูดจาหยาบๆใส่แม่ผม มันก็เสร็จคาปากแม่ของผมเลย แล้วพวกมันสามคนก็แต่งตัว แม่ของผมก็พยุงตัวลุกขึ้นหยิบกระเป๋าเงิน ที่วางไว้บนหัวนอนขึ้นมา แล้วให้เด็กพวกนั้นไปคนละร้อย พอผมรู้ว่า พวกมันเสร็จกิจกับแม่ของผมแล้ว ผมจึงรีบปีนลงมาแล้วเดินไปหน้าปากซอย เพื่อขับรถยนต์ที่จอดทิ้งไว้ก่อนหน้าเพื่อไปซื้อของตามที่แม่สั่ง แล้วจึงขับกลับมาที่บ้าน แม่ของผมอาบน้ำเสร็จแล้ว กำลังนั่งดูทีวีอยู่ซึ่งก็เป็นละครหลังข่าว ไม่นานนักแม่ก็ปิดทีวี แล้วก็เข้าไปดูในห้องนอนแทน เพราะในห้องนอนของแม่ก็มีทีวีด้วย แถมยังมีเครื่องเล่นดีวีดีอีกต่างหาก สงสัยแม่ของผมจะไว้เปิดหนังโป๊ดู คืนนั้นผมก็นอนในห้องเดียวกับแม่ ตามปกติ แต่พอดึกๆหน่อย ผมรู้สึกว่าเตียงมันสั่นๆ เลยเหลือบไปมองดูแม่ที่นอนอยู่ข้างๆ ในเงามืดนั้น ผมเห็นผ้าถุงของแม่ถลกเปิดขึ้นมาด้านบน เหนือเข่า และแม่กำลังใช้นิ้วแยงรูสวาทช่วยตัวเอง สงสัยไอ้พวกเด็กๆเมื่อตอนเย็นมันทำแม่ผมไม่เสร็จ ผมเองเห็นอย่างนั้น ก็ชวนให้เงี่ยนอยู่เหมือนกัน เลยแกล้งนอนดิ้น พลิกตัวเอามือไปกุมเต้าแม่ไว้ แต่แม่ก็เขี่ยมือผมออกไป ผมเลยแกล้งทำเป็นขยับตัวกอดแม่ไว้ จนแม่ผมเองหยุดช่วยตัวเอง แล้วหลับไปอย่างไม่ค่อยพอใจนัก ผมเองในตอนนั้นก็ยอมรับว่าเงี่ยน แล้วในใจคิดอยากจะเย็ดแม่แท้ๆของตัวเอง ซึ่งพอได้สติผมก็กลับมาคิดเสียใจว่า ผมกล้าคิดไปได้ไง นั่นแม่จริงๆนะ แม่คนที่ให้กำเนิดผม ผมยังคิดเนรคุณ คิดเย็ดแม่อีก ผมนี่มันเลวจริงๆ ผมเลยผละออกจากแม่และกลิ้งไปนอนที่มุมเตียงอีกด้านหนึ่ง จนหลับไป พอวันรุ่งขึ้น ผมตื่นขึ้นมา ในขณะที่แม่ของผมกำลังแต่งตัว เพื่อจะลงไปขายส้มตำ ผมตื่นขึ้นมา โดยที่แม่ผมยังไม่ทันสังเกต แม่หันหลังให้ผม โดยหันหน้าเข้าหาตู้เสื้อผ้า แม่แกะปมผ้าถุงที่นุ่งกระโจมอกออก แล้วมัดเป็นปมไว้ที่เอวแทน ก่อนที่แม่จะสวมเสื้อกล้ามสีดำ โดยที่ไม่ยอมใส่เสื้อใน "แม่ใส่เสื้อในด้วยสิครับ" ผมพูดออกไป แม่ผมตกใจ หันมาทางผม "เอ็งแอบดูแม่เปลี่ยนเสื้อผ้าหรือเนี่ย แม่จะใส่ไม่ใส่ ก็เรื่องของแม่ เอ็งอย่ามายุ่ง" แม่ผมหันมาพูด ก่อนที่จะเดินออกไป ผมสังเกตเสื้อกล้ามสีดำที่แม่ใส่ มันรัดเสียจนเต้านมอวบๆของแม่ผมเบียดชิดกันเห็นเป็นร่อง แถมคอเสื้อยังคว้านลึกเผยให้เห็นเนื้อนมที่เบียดกันภายในเสื้อชัดเจน ขนาดผมเองเห็นแล้วยังสยิวๆเลย ไม่นานนักผมก็ล้างหน้า แปรงฟัน อาบน้ำ แล้วเดินตามลงไปช่วยล้างจาน "วันนี้แม่ค้าแต่งตัวสวยน่าดูเลยว่ะ" พวกโต๊ะกลุ่มคนงานก่อสร้างพูดขึ้นมา ขณะที่แม่ของผมกำลังก้มเอาจานส้มตำลงวางบนโต๊ะของพวกมัน ผมสังเกตพวกมันจ้องมองร่องอกอวบของแม่ผมตาเป็นมัน "ไม่น่าดู ก็ไม่แต่งหรอกจ้ะ" แม่ผมพูดออกมา ดูท่าแม่ผมจะพอใจมาก ที่โดนพวกมันชมอย่างนั้น "วันหลังสอนพี่ตำบ้างสิจ้ะ" คนในกลุ่มโต๊ะเดิม คนนึงแซวขึ้นมา "ตำส้มตำ หรือตำแม่ค้าจ้ะ" แม่ผมพูดเล่นหูเล่นตากับพวกมัน คงเพราะอารมณ์ค้างจากเมื่อวานแน่ๆ เลยทำให้กล้าพูดแซวออกไปอย่างนั้น ผมไม่ค่อยพอใจนักเมื่อได้ยิน พวกลูกค้าต่างพากันหัวเราะชอบอกชอบใจ ยิ่งขณะที่แม่ผมกำลังยืนตำส้มตำ พวกมันก็มองหน้าอกที่สั่นกระเพื่อมดึ๋งๆ ตามแรงกระแทกสากลงครก กันเพลินตาเชียว บางจังหวะที่หน้าอกของแม่ผมกระเพื่อมแรงๆ จนเสียวว่าหน้าอกจะผลุบออกมานอกเสื้อกันเลยทีเดียว แม่ของผมเองก็เต็มใจโชว์ให้พวกมันเห็นด้วย แถมยังชอบเสียอีก ที่เป็นแบบนั้น จนได้เวลาปิดร้าน ผมก็เก็บร้านช่วยแม่ และยกของบางส่วนขึ้นบ้าน พอผมจะลงมา ผมก็สังเกตเห็นไอ้ผู้ชายตัวดำๆ ที่เย็ดแม่ของผมในวันแรกที่ผมมาพักที่บ้านแม่ โดยแม่อ้างว่ามานวด มันยืนใช้มือขยำก้นแม่ผมที่ใส่ผ้าถุงอยู่ ส่วนแม่เองก็เหมือนเอามือไปลูบเป้ากางเกงของมัน ผมเลยแกล้งเดินลงบันใดมาดังๆ จนดึงมือออกกันแทบไม่ทัน ผมทำเป็นไม่ใส่ใจ เก็บร้านต่อจนเสร็จ แล้วทำเป็นเดินขึ้นไปเปิดทีวีดูบนบ้าน "พี่เค้ามาช่วยนวดให้แม่ แม่ขอตัวก่อนนะ วันนี้แม่เมื้อย.เมื่อย" แม่พูดกับผม โดยมีไอ้ผู้ชายคนนั้นเดินตามมาติดๆ แม่ส่งสายตาเป็นนัยให้มัน ส่วนมันเองก็ทำเป็นใช้มือนวดที่ไหล่ของแม่ผม ผมทำเป็นไม่สนใจดูทีวีต่อ พลางคิดในใจ หมอนวดหรือหมอนาบกันแน่ "โอ้ว...อ้า...อ๊าส์" แม่หายเข้าไปในห้องกับไอ้ผู้ชายตัวดำๆคนนั้นพักใหญ่ๆ ก่อนที่เสียงร้องครางลั่นจะดังขึ้นมา ขนาดที่ผมอยู่ข้างนอกห้องยังได้ยินชัด "แม่ๆ .แม่เป็นอะไรหรือป่าว.." ผมตะโกนเข้าไปในห้อง ลูกบิดประตูถูกล็อคไว้ จึงใช้มือทุบประตู "ไม่มีอะไรลูก หมอเค้านวดถูกจุด..โอ้ว...โอ้ว.." แม่ของผมพูดออกมาเสียงสั่นๆ ผมคิดในใจ นวดถูกจุดอะไรกัน ครางเสียงสั่นราวกับคนโดนเย็ด ผมทนไม่ไหวจึงต้อง ปีนต้นมะขาม แอบดูทางหน้าต่างอีกครั้ง ภาพที่ผมเห็นกระตุ้นอารมณ์เสียวอย่างมาก แม่ของผมโน้มแขนเกี่ยวคอผู้ชายตัวล่ำๆดำๆคนนั้นไว้ พลางขย่มหีให้ควยเสียบเข้าเสียบออก ร้องครางลั่น ส่วนมันเองก็พยุงก้นขาวๆของแม่ผมไว้ โดยมันจิกนิ้วลงบนแก้มก้นจนบุ๋ม หน้าอกของแม่เด้งกระเพื่อมตามแรงโยกหีขย่มควย มันเองท่าทางพยายามก้มหน้าลงงับหัวนมดำๆของแม่ผม ไม่นานมันจับแม่ของผมนอนหงายลงบนที่นอน แล้วมันก็จับข้อเท้าทั้งสองข้างของแม่อ้าออกจากกัน จนเป็นรูปตัววี ก่อนที่มันจะเริ่มกระเด้าบั้นเอวส่งลำควย ดำๆผลุบเข้าผลุบออกรูหีแม่ของผม จนเสียงกระแทกดัง ป้าบ ป้าบ แม่ใช้มือกุมขยำหน้าอกของตัวเองไว้ทั้งสองข้าง แล้วร้องครางลั่น ด้วยความเสียวซ่าน ผมคิดในใจอย่าง โมโห กึ่งเสียวว่า"กลางวันตำส้มตำขายให้ลูกค้า พอตกเย็น กลับมาโดนลูกค้าตำซะนี่" ไอ้คนตัวดำๆนั้น เริ่มกระเด้ารัวใส่แบบไม่นับเม็ด ก่อนที่มันจะดึงควยออกมากระฉูดน้ำเงี่ยนมากมาย พุ่งใส่หน้าท้องแม่ของผม มันเสร็จกิจแล้วจึงใส่เสื้อ ขณะที่แม่ผมนอนหอบอยู่อย่างพึงพอใจ มันหยิบกระเป๋าตังแม่ขึ้นมา แล้วเอาแบงก์พันออกไปสามสี่ใบ ซึ่งเงินนั่นเป็นเงินของพี่สาวที่ให้แม่ใช้อย่างประหยัด เพราะพี่ผมไม่มีเงินเก็บแล้ว ผมเห็นอย่างนั้น ผมจึงโมโหมากๆ แม่เองก็ไม่ใช่คนขี้เหร่ ซึ่งตรงกันข้ามทั้งสวยทั้งอวบขาว ยังยอมให้พวกมันเย็ดฟรีๆ แถมยังให้เงินมันใช้อีก หลังจากมันกลับไปแล้วผมจึงขึ้นไปบนบ้าน แล้วทำเป็นนั่งดูทีวีต่อ ส่วนแม่เองก็นุ่งผ้าถุงกระโจมอกไปอาบน้ำที่เพิงสังกะสีหลังบ้าน ผมนั่งดูทีวีไปพลางคิดหาวิธี ที่จะแก้ปัญหาเรื่องนี้ คิดอยู่นาน จนคิดได้ว่า ถ้าแม่เป็นคนที่มีความต้องการสูงมากๆอย่างนี้ พอจะมีทางออกง่ายๆ คือผมต้องหาทางเย็ดแม่ให้แม่ติดใจให้ได้ แม่จะได้ไม่ไปเย็ดคนอื่น ซึ่งผมเองผ่านการเย็ดมาอย่างช่ำชอง แม้มันจะยากเย็นมากๆ เพราะแม่ลูกเย็ดกัน ถือเป็นเรื่องที่ผิดประเวณีอย่างมาก แต่เพียงแค่ขอให้มีโอกาสเท่านั้น ผมจะต้องทำสำเร็จให้ได้ เพราะคิดว่านั่นน่าจะดีกับทุกๆฝ่าย แม่จะได้มีเงินเก็บมากขึ้น พี่สาวผมก็จะได้ไม่ต้องให้เงินแม่อีก เพราะลำพังแม่ก็ขายส้มตำได้อยู่แล้ว ผมคิดว่าภารกิจครั้งนี้ถือเป็นหน้าที่ และผมต้องทำให้สำเร็จ ซึ่งถ้าผมคิดอย่างนี้ ผมจะมีความกล้าที่จะเย็ดแม่ของตัวเองมากขึ้น ผมเริ่มแผนการโดย เข้าไปตีสนิทกับแม่มากขึ้น พูดคุยเปิดใจกัน เพื่อสร้างความสนิทสนม เพราะเมื่อผมเกิดมา แม่ก็ฝากผมให้ลุงกับป้าเลี้ยง นานๆแม่จะมาเยี่ยมที ผมและแม่จึงไม่ค่อยสนิทกันเท่าไรนัก ทุกๆวันศุกร์ จะเป็นวันที่มีลูกค้าเยอะมากๆ และแม่จะเปิดร้านต้อนรับลูกค้าถึงช่วงหัวค่ำ เพราะลูกค้าส่วนมากจะเป็นพนักงานและกรรมกร ได้หยุดเสาร์-อาทิตย์ วันนั้นมีกลุ่มลูกค้าอยู่โต๊ะหนึ่งที่นั่งกินกันจนดึก เพราะเอาเหล้าขาวเข้ามากินด้วย ตามประสากรรมกร แม่นั่งกินร่วมอยู่กับพวกเขาด้วย ส่วนผมค่อยๆทยอยเก็บร้าน และขนของขึ้นไปบนบ้าน แม่ดูเป็นกันเองกับคนกลุ่มนั้นมากๆ ผมพยายามเอี้ยหูฟัง เรื่องราวที่คุยกันในวงเหล้าก็หนีไม่พ้นเรื่องลามกเหมือนเดิม พอผมเก็บข้าวของจนเสร็จ ผมก็เดินลงไปข้างล่าง เพื่อหวังที่จะร่วมวงกับพวกเขาด้วย แต่แม่ของผมพยายามไล่ให้ผมไปรอบนบ้าน แต่พวกลุงๆ ที่นั่งกินอยู่ด้วยกันก็อยากให้ผมร่วมกินกับพวกแกด้วย แม่เลยปฏิเสธเสียไม่ได้ "เออ เอ็งนี่หน้าตาหล่อ เหมือนดาราฝรั่งเลยนะเนี่ย แม่เอ็งไปทำอีท่าใหนวะ" ลุงคนที่ดูเหมือนจะอายุมากที่สุดพูดขึ้นมา ผมรู้ชื่อเมื่อแม่ผมแนะนำว่าแกชื่อ ลุงต้อย "ก็ท่าปกติหน่ะสิพี่ เพียงแค่คนทำมันเป็นฝรั่ง" แม่ผมตอบลุงต้อยไป ตั้งแต่ผมมาอยู่ช่วยงานที่ร้านแม่ ผมได้ยินคำแซวพวกนี้มามากแล้วจึงรู้สึกเฉยๆ "หรอพี่ แล้วสากของมันใหญ่มั้ยพี่" น้าอีกคนพูดขึ้นมา แกชื่อทิดอ่ำ "ใหญ่สิ ตำทีครกของฉันแทบพัง" แม่ของผมตอบ พวกผู้ชายในวงเหล้าต่างก็เฮฮา หัวเราะกัน มีผมอยู่คนเดียวที่อายหน้าแดง ขนาดที่ว่าผมเริ่มจะชินๆแล้วนะ "ลูกเอ็งอายหน้าแดงเชียว แล้วสากเอ็งใหญ่มั้ยวะไอ้หนู" ลุงต้อยถามผม พลางขยับตัวเลื่อนมาข้างหน้าทางผม ซึ่งลุงต้อยและผมนั่งขนาบข้างแม่ผมอยู่กันคนละข้าง แม่จึงเอนหลังหลบเล็กน้อย "ใหญ่สิ ตำได้อร่อยเด็ดเลยล่ะลุง" ผมรับมุขลุง และตอบลามกแบบที่พวกเขาพูดกันบ้าง เพื่อสร้างความสนิทสนมกับพวกเขา แม่ผมหันหน้ามองมาทางผมด้วยความประหลาดใจ แต่ก็ยิ้มให้ผม "ว้ายพี่.." แม่ของผมอุทานขึ้นมา เมื่อลุงต้อยแกพยายามดึงตัวกลับไปนั่งตามเดิม แต่ด้วยความเมาแกจึงเสียหลักพิงแม่ของผม มือของแกจับที่หน้าอกข้างนึงของแม่ผมอย่างจัง กว่าลุงต้อยแกจะพยุงตัวให้กลับไปนั่งได้ตามเดิม ผมเห็นแกบีบขยุ้มหน้าอกแม่ของผมเบาๆอยู่หลายที "โหลุงต้อย มาๆ มาเปลี่ยนที่นั่งกัน" น้าอีกคนพูด แกชื่อน้าเชิด พอแกพูดจบแกก็ลุกขึ้นมาขอเปลี่ยนที่นั่งกับลุงต้อยจริงๆ ลุงต้อยแกก็เดินมึนๆลุกขึ้นให้น้าเชิดมานั่งแทน ก่อนที่แม่ของผมจะบอกให้ผมขึ้นไปรอแม่ที่ข้างบนบ้านอีกครั้ง ผมไม่อยากจะขึ้นไปบนบ้านตอนนี้ แต่แม่เอ็ดผมเสียงแข็ง พวกลุงกับน้าก็ไม่พูดอะไร ผมสังเกตแต่ละคนมองแม่ของผมด้วยสายตาหื่นๆทั้งนั้น ผมเดินขึ้นไปบนบ้านตามคำสั่งของแม่ แล้วแหวกม่านตรงหน้าต่างหน้าบ้าน เพื่อมองลงไปที่วงเหล้า ตอนแรกก็กินกันต่อตามปกติ แต่สักพักหนึ่ง น้าเชิดกับทิดอ่ำที่นั่งขนาบข้างแม่ของผมขยับเข้ามาใกล้แม่มากขึ้น โดยที่มือของทั้งสองคนจับขยำหน้าอกของแม่ผมอยู่คนละข้าง ผมตั้งใจมองลงไปด้วยความตื่นเต้น ไม่นานนักผมก็สังเกตเห็นแม่และพวกในวงเหล้าพูดคุยอะไรบางอย่าง ก่อนที่จะพากันเดินเลียบไปทางข้างบ้าน ผมพยายามมองจากหน้าต่างข้างบ้าน ก็มองไม่เห็น จึงตัดสินใจเดินลงไปข้างล่าง ผมเดินกวาดสายตาในความมืด หาตามใต้ถุนบ้านก็ไม่เจอ จึงเดินไปเรื่อยๆจนถึงหลังบ้าน ก็เจอทิดอ่ำกับน้าเชิดกำลังยืนอยู่ข้างๆ ที่อาบน้ำ ที่บังด้วยสังกะสีโดยรอบ ไม่มีหลังคา สูงแค่ประมาณใหล่เท่านั้น ผมเห็นแม่ยืนอยู่ในนั้น โดยใช้มือเกาะขอบสังกะสีที่มีผ้าถุงของแม่พาดไว้ ด้านหลังของแม่มีลุงต้อยกำลังยืนประกบอยู่ ผมสังเกตเห็นกางเกงขาก๊วยของลุงต้อยก็พาดอยู่ข้างๆผ้าถุงของแม่เช่นกัน "ลุง!..ทำอะไรแม่ผมน่ะ" ผมหยุดยืนอยู่ตรงหน้าที่อาบน้ำสังกะสีด้านข้าง ตรงที่เป็นช่องประตูเปิดไว้พอดี พร้อมกับเสียงดังป้าบ ภาพที่ผมเห็นผ่านช่องประตูคือท้องน้อยของลุงต้อยแนบกับก้นขาวอวบของแม่ผมพอ ดี ผมมาช้าไป ควยของลุงต้อยคงผลุบเข้าไปในรูหีของแม่ผมเป็นที่เรียบร้อยแล้ว "เอ็งมาทำอะไร..ขึ้นบ้านไป..อ๊าะ.อ๊ะส์"แม่หันมาพูดกับผมและหลุดเสียง ครางออกมา เพราะลุงต้อยกำลังกระเด้าบั้นเอวรัวใส่บั้นท้ายของแม่ผม จนก้นอวบขาวของแม่กระเพื่อมเป็นคลื่น "ลุงกำลังตำแม่เอ็งไง อูย สากลุงไม่ใหญ่ครกแม่เอ็งไม่พังหรอก" ลุงต้อยพูดติดลามก ราวกับว่าเป็นเรื่องปกติ "แม่สั่งให้ขึ้นบ้านไปไม่ได้ยินหรือไง..อ๊าส์..พี่หยุดก่อน" แม่ผมหันมาพูดกับผม โดยใช้มือข้างหนึ่งยื่นไปด้านหลังผลักไว้ที่แผงอกของลุงต้อย "เอาน่า เด็กมันจะดูก็ให้มันดู มันจะได้ศึกษาเอาไว้" ทิดอ่ำพูดขึ้นมา แล้วแกก็ใช้มือดันประตูสังกะสีให้เปิดอ้ามากขึ้นจนสุด ผมที่ยืนอยู่ตรงหน้าประตูสังกะสีพอดีก็เห็นภาพลุงต้อยกำลังเย็ดแม่ของผม อย่างเด่นชัด "โอ๊ะ..แต่นั่นมันลูกชั้นนะพี่..อ๊าห์..อ๊าห์" แม่ของผมพยายามพูดออกมา ขณะที่ลุงอ่ำกำลังกระเด้าซอยไม่นับเม็ด ก่อนที่ลุงแกจะอัดลำแนบบั้นท้าย ตัวกระตุกเกร็งอยู่สามสี่ที "กับหลานข้า เอ็งก็ยังเคยให้มันเย็ดมาแล้ว อย่าทำเป็นเรื่องมากเลย" ลุงต้อยพูดก่อนที่จะเดินออกมาข้างนอก ดึงถุงยางออกแล้วล้างควยของแกด้วยน้ำจากก๊อกน้ำผ่านสายยาง ที่อยู่ข้างๆห้องอาบน้ำ คำพูดที่ลุงต้อยพูดออกมาทำเอาแม่ของผมอึ้งไปเลย "ใช่แล้วพี่ ถือว่าให้เด็กมันได้เรียนรู้ละกัน" น้าเชิดพูดพร้อมถอดกางเกงพาดไว้กับสังกะสี ใส่ถุงยาง พร้อมทั้งจับแม่ของผมพลิกตัวหันหน้าเข้าหาแล้วจับขาของแม่ยกขึ้นข้างนึง ก่อนที่น้าเชิดจะส่งลำควยมุดเข้าร่องหีเยิ้มแฉะของแม่ผมไป น้าเชิดเย็ดแม่ของผมท่ายืนอยู่นาน ก่อนที่จะยกขาอีกข้างนึงของแม่ผมขึ้น แล้วใช้สองมือพยุงไว้ที่ก้นขาวๆของแม่ผม แม่ของผมทำท่าเหมือนจะเสียหลัก จึงใช้สองมือจับไว้ที่ใหล่ของน้าเชิดทั้งสองข้าง ก่อนที่น้าเชิดจะเดินพยุงเย็ดแม่ของผมในท่าลิงอุ้มแตง แล้ววางไว้กับแคร่ไม้ไผ่ใกล้ๆใต้ถุนบ้าน "อ๊าส์..วันนี้พอแค่นี้เถอะนะ..ชั้นขอร้อง..อ๊าส์" แม่พูดออกมา ขณะที่น้าเชิดวางแม่นอนหงายกับแคร่ แล้วนั่งชันเข่ากระเด้าเย็ดต่อแบบไม่ให้เสียจังหวะ โดยที่ผมเดินไปมองดูอยู่ใกล้ๆอย่างไม่รู้ตัว "โธ่พี่ ผมยังไม่เคยเย็ดพี่เลยนะ ใครๆที่มากินที่ร้านพี่เค้าก็พูดกันว่าเคยเย็ดพี่มาแล้วทั้งนั้น ขอผมสักทีนะพี่" ทิดอ่ำพูดขึ้นมา ระหว่างนั้นลุงต้อยก็เดินมานั่งข้างๆแม่ผม ใช้มือแกกระดุมเสื้อแม่ของผมออกจนหมด แล้วสอดมืออ้อมไปด้านหลังปลดตะขอเสื้อในของแม่ออก ก่อนที่ลุงต้อยแกจะใช้มือรั้งเสื้อในขึ้น จนเผยให้เห็นอกอวบขาวๆของแม่ผม "ดูสิ แม่ค้ามีของดี น่าเย็ดขนาดนี้ ใครๆก็อยากเย็ดทั้งนั้นแหล่ะ"ลุงต้อยพูดพลางใช้มือบีบขยำหน้าอกของแม่ผมทั้ง สองข้าง ขนาดมือลุงต้อยใหญ่แล้ว ยังปิดนมของแม่ผมไม่มิดเลย ไม่นานนักน้าเชิดก็กระตุกเกร็งเสร็จสม ไปอีกคน ทิดอ่ำไม่รอช้า เข้าเสียบต่อทันที โดยที่เขาได้สวมถุงยางรอไว้เรียบร้อยแล้ว "อูย เด็ดจริงๆเลยลุงต้อย เด็ดกว่าสาวรุ่นๆอีก เนื้อแน่นไปหมดเลย อูย" ทิดอ่ำพูดขึ้นมา ขณะที่กระเด้าลำรัวใส่รูเสียวของแม่ผมอย่างไม่ยั้ง สองมือของมันก็บีบขยำหน้าอกของแม่ผมราวกับจะให้แตกคามือมันเลยทีเดียว แม่ผมพยายามกัดฟันไม่ส่งเสียงครางออกไป ไม่นานนักทิดอ่ำก็เสร็จ แบบนกกระจอกยังไม่ทันกินน้ำ "โห ดูควยลูกเอ็งสิแข็ง ตุงเป้ากางเกงเลยว่ะ" ลุงต้อยพูดพลางขยับตัวดึงแขนของผมไปนั่งห้อยเท้าอยู่บนแคร่ ก่อนที่ลุงแกจะถอดกางเกงและกางเกงในของผมออกในทีเดียว ลำควยขนาด 7x11 นิ้ว ของผมก็เด้งผึง โชว์หราต่อหน้าพวกลุง และแม่ของผม ทุกคนในตอนนั้นตะลึงจนอึ้งด้วยความตกใจ ถึงขนาดใหญ่โตมโหฬารของมัน โดยเฉพาะแม่ของผม ถึงกับพยุงตัวขึ้นมาเพื่อมองดูใกล้ๆเลยทีเดียว "มันจะเย็ดเข้าหีใครบ้างได้มั้ยเนี่ย ใหญ่ฉิบหาย" น้าเชิดพูดขึ้นมา โดยสายตาของทุกคนก็ยังคงจ้องมองมาที่ลำควยของผมเป็นตาเดียว "พี่ลองให้มันเย็ดหน่อยสิ" ทิดอ่ำพูดลอยๆขึ้นมา แต่ก็ทำให้ทุกคนสะดุ้งได้สติกันทุกคน แม่ของผมถึงกับกลืนน้ำลายลงคอ ดังเอื้อกทันทีที่ได้ยิน "บ้าหรอทิดอ่ำ นั่นลูกชายพี่นะ"แม่ผมพูดปฏิเสธออกมา แต่สายตายังไม่วางจากลำควยของผม "เด็กกว่านี้เอ็งยังเคย โดนเย็ดมาก็เยอะแล้วอย่าบ่นเลยน่า" ลุงต้อยพูดขึ้นมา ตอนนี้บรรยากาศเงียบสงัดไร้เสียงพูดคุยอยู่พักใหญ่ๆ พวกลุงและน้าทั้งสามคนต่างพากันเดินลงมาจากแคร่ ยืนมองลุ้นผมและแม่ ให้เย็ดกัน แม่ยืนจ้องลำควยสลับกับจ้องหน้าผมอยู่นาน ผมพยักหน้าให้แม่เล็กน้อย เป็นสัญญาณบอกว่าผมยอม เพราะดูแม่โดนพวกลุงพวกน้าเค้าเย็ดอยู่นาน จนอยากอยู่เหมือนกัน อีกทั้งลึกๆผมก็วางแผนจะเย็ดแม่อยู่แล้ว ทีนี้ก็ขึ้นอยู่กับว่าแม่จะยอมให้ผมเย็ดมั้ย "พี่ พอมีถุงเหลืออยู่มั้ยล่ะ" แม่ของผมพูดขึ้นมา "ไม่เหลือเลย ซื้อมากล่องเดียว เอ็งรีบเข้า ควยมันจะหดแล้ว" ลุงต้อยตอบ ผมนอนหงายลงกับแคร่ ขาทั้งสองห้อยอยู่ แม่ก้าวขาขึ้นมาคล่อมลำตัวผม ผมพยายามแหงนหน้าขึ้นมาดู เห็นหลังเนียนๆ ก้นอวบขาวๆ และพลูกลีบหีอวบอูมมีขนขึ้นรำไรของแม่ ซึ่งเป็นภาพที่เย้ายวนมากๆ แม่นั่งยองๆจับลำควยของผมไปจรดไว้ที่ร่องแคมของแม่ที่เผยออ้ารอ โดยมีพวกลุงและหน้ารอลุ้นอยู่ทางด้านหน้าของแม่ "อูย ใหญ่กว่าของพ่อมันอีก โอย" แม่พูดขณะที่แม่ห่มตัวอ้ากลีบหีอมควยของผมเข้าไปจนมิดหัวหยัก "นี่ใหญ่กว่าของฝรั่งอีกหรอ"ทิดอ่ำพูด พวกเขาทั้งสามคนต่างมองอย่างใจจดจ่อ แม่โหย่งตัวขึ้นเล็กน้อยก่อนที่จะห่มตัวลงไปใหม่ ผมยกสองมือขึ้นพยุงไว้ที่สะโพกของแม่ เพื่อให้แม่ประคองตัวได้ถนัดๆ ไม่นานนักลำควยของผมก็ผลุบเข้าไปในโพรงสวาทของแม่ได้ครึ่งลำ ก่อนที่แม่จะหายใจฮ่าย ออกมา แม่เหลียวหลังมามองผมเล็กน้อย เมื่อผมพยายามเดาะบั้นเอวช่วยส่งลำควยเข้าไปด้วย ส่วนมือของผมก็พยายามประคองเอวกดตัวของแม่ลงมา จนไม่นานแม่ก็สามารถอ้าหีอมควยของผมเข้าไปได้จนมิดลำ "นี่เอ็งยอมให้ลูกเย็ดจริงๆหรือเนี่ย" ลุงต้อยพูดขึ้นมา "อ้าวพี่ ก่อนที่ควยมันจะมิดหี ทำไมไม่พูดอย่างนี้ล่ะ" แม่ของผมพูดตอบทันที "ดูซิ แตด แคม โดนควยรูดหายไปทั้งยวงเลย ลองเย็ดกันให้ลุงดูหน่อยสิ"ลุงต้อยไม่วายพูดขึ้นมาอีกที สิ้นเสียงลุงต้อยสั่ง แม่ของผมเริ่มโหย่งตัวขึ้นช้าๆ แล้วห่มตัวลงมา ไม่นานควยลำโตของผมก็ถูกน้ำเงี่ยนของแม่ชโลมจนเปียกโชก จนแม่สามารถขย่มได้เป็นจังหวะขึ้น ไม่นานนักแม่ก็เริ่มเมื่อย เลยหมุนตัวหันหน้ามาทางผม โดยไม่ยอมให้ควยหลุดออกจากรูสวาทของแม่เลย ผมคิดในใจว่านี่ก็น่าจะดึกมากแล้วทางหน้าบ้านน่าจะไม่มีคน ผมเลยลุกเดินพยุงเย็ดแม่ในท่าลิงอุ้มแตง จากหลังบ้าน แล้วเดินเลาะข้างบ้านมาขึ้นบันใดทางหน้าบ้าน พวกลุงและน้าที่เดินตามมาดูก็หยุดอยู่ที่บันใดชั้นล่าง พวกเขาต่างก็ยืนตะลึงถึงพละกำลังที่ผมมี ขนาดที่เดินขึ้นบันใดอุ้มแม่ไปเย็ดไปได้ จ