ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นพระเอก หนังโป๊ ตอนที่ 9 โดยท่าน Flying Duck Man

เริ่มโดย kollayut, กรกฎาคม 23, 2013, 10:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ผมพักอยู่กับแม่เป็นเวลาสองอาทิตย์ด้วยกัน ก่อนที่ผมจะขอลากลับไปหาพี่สาวของผมที่คอนโด ผมมีความคิดว่าจะกลับไปเอาสมุดบัญชีเงินฝากที่เก็บไว้มาถอนเงินออกเพื่อไป ดาวน์บ้านสักหลังหนึ่ง และย้ายแม่มาอยู่ด้วยกัน เพื่อให้แม่ได้พักผ่อนและเริ่มต้นชีวิตใหม่ โดยผมมีความคิดว่าจากนี้ผมจะหาเงินมาเลี้ยงแม่เอง ผมนั่งแท็กซี่ไป พลางคิดวางแผนในอนาคตไปอย่างมีความสุข ในขณะที่คนเรากำลังคิดว่าชีวิตที่มีอยู่อย่างราบรื่นนั้น อย่างเป็นชีวิตที่มีความสุข แต่เพียงเวลาฉับพลัน เราก็ลืมความสุขเหล่านั้นเสียสิ้น เมื่อความทุกข์เข้ามา มันเป็นช่วงเวลาเพียงแค่ไม่กี่นาที แท็กซี่ที่ผมกำลังใช้บริการ เลี้ยวหักหลบ รถยนต์เลนส์ตรงกันข้ามที่แซงสวนขึ้นมาคร่อมเลนส์ไว้ จนรถแท็กซี่ที่ผมนั่งมานั้นขับหลบเบี่ยงออกมาจนตกถนน เสียหลักพลิกคว่ำลง แล้วสติของผมก็ค่อยๆหายไป..หายไป ผมฟื้นขึ้นมาอีกทีผมก็นอนอยู่ในโรงพยาบาลแล้ว โดยมีสายน้ำเกลือ และสายออกซิเจน ระโยงระยางรอบตัวผมไปหมด "คนใข้ฟื้นแล้วค่ะ ติดต่อหมอประจำตัวคนใข้ห้อง 44 ด้วยค่ะ" เสียงพยาบาลประจำห้องของผมดังขึ้น ผมเริ่มได้สติ และกวาดสายตามองไปรอบๆห้อง ไม่นานนักหมอก็เข้ามาดูอาการของผม โดยเริ่มเช็กความดัน ส่องม่านนัยน์ตา และพยายามกดจับ ขยับขาทั้งสองข้างของผม แล้วถามถึงการตอบสนองของผมอยู่เนืองๆ หมอจดอาการของผมทั้งหมดลงในแฟ้มคนไข้ ก่อนที่หมอจะเดินออกจากห้องไป ผมเองยังรู้สึกเพลียอยู่เล็กน้อยจึงหลับไป พอรุ่งเช้าผมถึงได้ทราบอาการของตัวเองจากหมอคนเดิม โดยหมอบอกกับผมว่า ผมมีอาการกล้ามเนื้อพลิกและกดทับเส้นประสาท ทำให้อวัยวะตั้งแต่ช่วงเอวลงไปตอบสนองได้ไม่ดีเท่าที่ควร พอผมได้ยินผมก็ถึงกับตกใจ และใจหายอย่างมาก เพราะนั่นหมายความว่าผมอาจจะเดินไม่ได้ ไม่สามารถมีเพศสัมพันธ์กับใครได้อีก และนั่นหมายถึงหน้าที่การงานของผมอาจจะต้องหยุดลง หมอบอกกับผมว่าอาจมีสิทธิ์หายได้ตามปกติ แต่จะใช้เวลาเท่าไรหมอไม่อาจจะกำหนดได้ ผมพยายามขยับขาตัวเองอยู่หลายครั้ง ซึ่งขยับได้ลำบากมาก บางทีก็รู้สึกเพียงเล็กน้อยเท่านั้น ผมคิดมากและว้าวุ่นใจแทบสติแตกอยู่หลายครั้ง ผมเครียดกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นอยู่มาก จนผมง่วงและหลับไปอีกครั้ง "คุณคะ ลุกขึ้นทานยาด้วยค่ะ" ผมตื่นขึ้นมาด้วยเสียงปลุกจากนางพยาบาล พอผมลืมตาขึ้นมาผมก็รู้สึกดีใจ จนใช้มือข้างนึงคว้าข้อมือของนางพยาบาลเอาไว้ "แพร..แพรนี่นา เธอมาได้ไงเนี่ย" ผมพูดด้วยความดีใจ จนลิ้นแทบพันกัน ในบรรดาเพื่อนซี้ของผมทั้งหมดในกลุ่มของผมจะมีผู้หญิงในกลุ่มอยู่สองคนที่ เล่นซนด้วยกันมาตั้งแต่เด็กๆ คือแพร กับหนิง ปัจจุบันแพรเป็นแฟนกับจ้อดเพื่อนที่ผมสนิทมากที่สุด แพรเล่าให้ผมฟังว่าเพิ่งจะได้เข้ามาประจำโรงพยาบาลในกรุงเทพฯ ก็บังเอิญได้อยู่เวรกะดึกคอยเฝ้าห้องผมพอดี คืนนั้นผมได้แพรอยู่ดูแล และคุยเป็นเพื่อนด้วยทั้งคืนทำให้ผมหายเครียดลงไปได้ พอรุ่งเช้าผมคุยกับหมอที่เข้ามาตรวจอาการรายวันของผม โดยขอจ้างแพร ให้มาเป็นพยาบาลพิเศษประจำห้องของผม ตลอดเวลาที่ผมพักฟื้นอยู่ ซึ่งทางโรงพยาบาลก็อนุญาต และกำหนดเวลาตั้งแต่ หลังเที่ยงวัน จนถึงเที่ยงคืน พอแพรเข้ามาประจำเป็นพยาบาลพิเศษวันแรก เธอก็ดูแลผมอย่างดีทันที เพราะเธอเห็นว่าโรงพยาบาลที่ผมอยู่นั้นเป็นโรงพยาบาลเอกชน การที่จะจ้างพยาบาลพิเศษถือเป็นเรื่องที่มีค่าใช้จ่ายสูงมาก และแพรเองก็เพิ่งบรรจุเป็นพยาบาลใหม่ๆด้วย เธอจึงกระตือรือร้นต่อหน้าที่อย่างมาก พอเธอเข้าเวรมาดูแลผมในช่วงตอนเที่ยง เธอก็ป้อนข้าว และยาให้ผม หลังจากนั้นผมก็คุยกับแพรถึงสาเหตุที่ผมต้องมานอนที่โรงพยาบาลแห่งนี้ ก่อนที่จะคุยกันเรื่องทั่วไป จนถึงเวลาสี่ทุ่ม แพรก็ปฏิบัติหน้าที่พยาบาลของเธออีกครั้ง โดยเธอพยายามเปลี่ยนเสื้อผ้าให้กับผม ในตอนแรกผมปฏิเสธเธอไป เพราะก่อนหน้านี้ผมก็เปลี่ยนเสื้อผ้าด้วยตนเอง แต่แพรก็พยายามขยั้นขยอจะช่วยผมให้ได้ จนผมต้องยอมตามใจเธอ "ไม่ต้องอายหรอก เราเคยแก้ผ้าเล่นน้ำกันตั้งแต่เด็กจำได้มั้ย" แพรพูดกับผม แล้วเธอก็เปลี่ยนเสื้อผ้าให้ผมจนเสร็จ ผมเองอายแพรแทบตาย แต่เธอก็เปลี่ยนเสื้อผ้าให้ผมตามปกติตามหน้าที่ของนางพยาบาลทั่วไป ผมมองสำรวจแพร เธอเป็นผู้หญิงที่หน้าตาเรียบๆ ไม่ถือว่าสวยและก็ไม่ขี้เหร่ แต่หุ่นของเธอนั้นเข้าขั้นนางงามเลยทีเดียว เธอสูงประมาณ 170 ผอมเพรียว หน้าอกไม่ใหญ่แต่ก็ถือว่าพอดีตัว มีเอวและสะโพกที่โค้งเว้าได้รูป ยิ่งเธออยู่ในชุดนางพยาบาลสีขาวเธอก็ยิ่งดูเซ็กซี่มากขึ้น "เมื่อก่อนยังเป็นยัยขี้เหร่อยู่เลย เป็นสาวเสียละ" ผมพูดแซวแพร ขณะที่สายตายังคงมองสำรวจสัดส่วนของเธออยู่ "พูดอย่างนี้ชมแพรรึป่าวเนี่ย เขินนะเว้ย" เธอพูดพร้อมเอามือมาตบที่ใหล่ผมด้วยความอาย แม้เธอจะเป็นสาวแล้ว แต่เธอก็ยังเป็นผู้หญิงห่ามๆอยู่เหมือนเดิม "ผู้หญิงอะไร มือหนักจังวะ"ผมพูดว่าแพร ก่อนที่ผมและเธอจะเริ่มพูดคุยถึงเรื่องสมัยตอนเป็นเด็กๆ ตอนนั้นในกลุ่มของผมจะมีเพื่อนทั้งหมดหกคน ซึ่งมีผู้หญิงอยู่สองคน คือแพรกับหนิง ในสองคนนี้แพรเป็นเด็กที่แก่นแก้วมากต่างจากหนิงโดยสิ้นเชิง หนิงจะเป็นคนเรียบร้อย พอเวลาโดนแกล้งมักจะร้องไห้เสมอๆ ต่างจากแพร เพราะแพรมักจะสู้และไม่ยอมให้แกล้งอยู่ฝ่ายเดียว หนำซ้ำยังชอบแกล้งเด็กผู้ชายด้วย ผมจำได้ดีเพราะว่าตอนเด็กๆบ้านของผมและเธออยู่ติดกัน ผมมักจะโดนเธอแกล้งอยู่เสมอๆ ทะเลาะกันบ่อยๆ แต่ก็เดินไปโรงเรียนด้วยกันอยู่ทุกวันในตอนนั้น ผมจึงค่อนข้างจะสนิทกับแพรมาก "ขอตัวไปห้องน้ำเดี๋ยวนะ ค่อยกับมาคุยต่อ" ผมคุยกับแพรได้พักใหญ่ๆ ก็ขอตัวไปห้องน้ำ ผมพยายามหยิบไม้เท้าช่วยเดิน ที่อยู่ข้างๆ แต่แพรก็ลุกพรวดเข้ามาพยุงตัวของผมไว้ "มาแพรช่วย.."แพรลุกขึ้นมาพยุงตัวของผมไว้ โดยเธอสอดตัวลอดเข้ามาใต้แขนข้างหนึ่งของผม แขนข้างนึงของเธอประคองผมไว้ที่เอว เธอประคองผมมาถึงในห้องน้ำ แต่เธอก็ไม่ยอมออกไปจากห้อง ปากบอกว่าเธอจะอยู่ช่วยต่อ แม้ผมจะพยายามบอกเธอว่าผมพอช่วยตัวเองได้ แต่เธอก็ไม่ฟัง พลางรั้งกางเกงของผมลง แล้วใช้มือประคองท่อนเอ็นของผมไว้ อย่างไม่เคอะเขินเลย "ไม่ต้องอายหรอก ตอนเด็กๆแพรจับของชัยดึงเล่นบ่อยๆตอนอยู่ที่ท่าน้ำ จำไม่ได้รึไง" แพรพูดขึ้นมา พลางหัวเราะคิกคัก ซึ่งก็เป็นจริงดังนั้น "แต่นี่ก็โตๆกันแล้วนะ ดูเอ็งสิ" พอผมฉี่เสร็จ ขณะที่แพรกำลังก้มดึงกางเกงของผมขึ้นตามเดิม ผมก็พูดออกมาพร้อมกับใช้มือกุมเขย่าหน้าอกข้างหนึ่งของแพรเล่นด้วยความหมั่น ใส้ แม้หน้าอกของเธอไม่ใหญ่มาก แต่ก็นุ่มมือใช้ได้ทีเดียว "ว้าย!..ไอ้บ้า"แพรพูดออกมาเสียงดังด้วยความตกใจ ก่อนที่เธอจะใช้ฝ่ามือตบลงมาที่ใหล่ของผม ดูเหมือนเธอจะไม่โกรธผม คงเพราะความคุ้นเคยและสนิทสนมกันแบบเพื่อน "เห็นมั้ยเธอยังอายเลย ว่าแต่นมใหญ่ขึ้นนะ" พอเธอพยุงผมกลับมาที่เตียงผมก็พูดแซวเธออีก เธอเองยกไม้ยกมือทำท่าเหมือนจะตีผม ก่อนที่เราสองคนจะพูดคุยกันต่อ จนผมเผลอหลับไปเมื่อไรก็ไม่รู้ พอเช้าวันรุ่งขึ้น ผมตื่นขึ้นมาประมาณช่วงสาย แต่ก็ไม่เจอแพร เพราะเธอออกเวรไปแล้ว เจอก็แต่หมอที่เข้ามาตรวจอาการรายวัน หลังจากที่ผ่านมาเป็นเวลาสี่วัน อาการของผมยังคงไม่ดีขึ้นไปจากเดิม ผมถามหมอว่าเมื่อไรผมจะหายเป็นปกติ หมอก็บอกกับผมว่าต้องใช้เวลา ผมเสียใจกับคำตอบที่หมอบอกกับผม แต่ผมก็ไม่ท้อ วันนั้นพี่สาวของผมมาเยี่ยมผมที่โรงพยาบาล เธอใส่ชุดคลุมท้องมา ท้องของเธอป่องขึ้น เห็นได้ชัดว่าเธอตั้งท้องอ่อนๆ ซึ่งผมและพี่สาวของผมก็รู้อยู่แก่ใจดีว่าลูกใคร แม้เธอจะพยายามบอกกับผมว่าเธอท้องกับคนอื่น นอกจากพี่สาวของผมแล้ว ยังมีคนที่บริษัทฝากดอกไม้มาเยี่ยมด้วย เวลาผ่านไปจนเที่ยง แพรเข้าเวรมาดูแลผมตามหน้าที่ คนอื่นๆจึงค่อยๆทยอยออกไป แพรป้อนข้าว และยาให้ผมตามปกติ หลังจากนั้นผมและแพรก็นั่งคุยกัน จนถึงเวลาสี่ทุ่ม แพรก็บอกกับผมว่าได้เวลาเช็ดตัว เปลี่ยนเสื้อผ้าแล้ว ทีนี้ผมไม่ขัดขืนเธอ เพราะรู้ว่าทำไปก็เปล่าประโยชน์ เลยยอมให้เธอทำหน้าที่นางพยาบาลของเธอไป ผมกระเถิบดันตัวเองขึ้นให้หลังพิงหมอน และให้เธอเช็ดตัว เปลี่ยนเสื้อออก พอเสร็จแล้วเธอก็ถอดกางเกงของผมออก ก่อนที่จะเช็ดทำความสะอาดส่วนล่างให้กับผม ระหว่างที่เธอกำลังใช้ผ้าอุ่นๆก้มลำตัวเช็ดขาให้ผมอยู่นั้น ด้วยความที่สนิทสนมกันมาก เธอจึงไม่ระวังตัวปล่อยให้คอเสื้อของเธอห้อยลง ผมที่กำลังนั่งหลังพิงหมอนอยู่ก็มองลอดคอเสื้อพยาบาลสายตาเข้าไปจับจ้องกับ ร่องอกของเธอที่ห่อหุ้มด้วยเสื้อในสีม่วงอ่อนแบบดันทรง เธอไม่ได้แหงนหน้าขึ้นมามอง เพราะเธอกำลังง่วนอยู่กับการเช็ดตัวให้ผม ทำให้ผมแอบมองร่องอกของเธออยู่ได้นาน แม้จะเป็นเพื่อนซี้กัน แต่ภาพที่ผมเห็นก็พอทำให้ผมเกิดอารมณ์ขึ้นมาได้บ้าง จนเธอปัดผ้าเช็ดตัวมาโดนท่อนเอ็นของผม มันมีปฏิกิริยา ผงกลำขึ้นมาหงึกๆ จนเธอตกใจแหงนหน้าขึ้นมามองผม "เฮ้ย ของเธอมันขยับอ่ะ" แพรแหงนหน้าขึ้นมาพูดกับผม โดยที่ไม่รู้เลยว่า ก่อนหน้านั้นผมจ้องมองร่องอก ลอดเสื้อของเธออยู่ ไม่ใช่แค่เธอเท่านั้นที่ดีใจผมเองก็ดีใจ ที่ช่วงล่างของผมเริ่มมีปฏิกิริยาขึ้นมาบ้าง แต่เธอก็เช็ดตัวให้ผมต่อตามปกติ ก่อนที่จะใส่กางเกงให้ผม "ขาไม่กระดิก แต่อย่างอื่นกระดิกแทน คิดลามกอะไรกับฉันรึป่าวเนี่ย" แพรพูดแซวผม "บ้าหรือป่าว อย่างเธอฉันไม่มีอารมณ์หรอก" ผมพูดตอบไปทันควัน แล้วผมกับแพรก็คุยกันต่อ เรื่องที่คุยก็เป็นเรื่องราวสมัยเด็กๆเหมือนเดิม ผมคุยกับแพร จนถึงตอนที่ผมและเพื่อนๆเริ่มโตขึ้นมาหน่อย ตอนนั้นพวกเพื่อนผู้หญิงกับผู้ชายเริ่มไม่ค่อยได้เล่นด้วยกันแล้ว เธอบอกกับผมว่าเธอเคยแอบดูผมและพวกเพื่อนผู้ชายช่วยตัวเองแข่งกันข้างริมน้ำ ด้วย ดูเหมือนเธอสนุกมากที่ได้พูดถึงเรื่องนี้ เรายังคุยกันต่อ จนถึงเรื่องครูวิพรรณ ครูสอนเต้นของผม เรื่องนี้ทุกคนที่โรงเรียนต่างก็รู้กันทั่วว่าผมและครูวิพรรณลักลอบได้เสีย กัน และหนีตามกันมา เพราะไอ้อ้นเป็นคนแอบถ่ายคลิปเก็บไว้ แม้ผมจะแก้แค้นมันไปแล้ว โดยการเย็ดเมียของมันและถ่ายคลิปประจานล้างแค้นเป็นที่เรียบร้อยแล้ว แต่พอคิดขึ้นมาทีไรก็แค้นไม่หาย แต่พูดไปพูดมา ผมก็เริ่มเงี่ยน เมื่อคิดถึงตอนที่ได้เย็ดน้องเก๋เมียไอ้อ้นอย่างถึงพริกถึงขิง "ว้าย..มันกระดิกได้อีกแล้ว" แพรพูด พลางมองไปที่ท่อนลำที่ผงกหงึกๆ ภายใต้กางเกงของผม "เออว่ะ" ผมตอบสั้นๆ แต่ความจริงแล้วผมเริ่มรู้สึกเงี่ยนมากขึ้นๆ แพรนั่งจ้องดูที่เป้ากางเกงของผม จนท่อนเอ็นของผมสงบลง แพรหันหน้ามองมาทางผมอยู่พักใหญ่ๆ เหมือนกับกำลังคิดอะไรอยู่ ไม่นานนักแพรก็จับตัวผมตรงสีข้างทั้งสองพยุงตัวของผมพิงกับหัวเตียงไว้ ก่อนที่แพรจะเลื่อนตัวมานั่งใกล้ๆผม แล้วถลกกางเกงของผมลง แพรใช้มือข้างนึงของเธอจับประคองลำควยของผมไว้ แล้วเธอก็ใช้มือรูดหนังหุ้มลำควยของผมขึ้น-ลง "เฮ้ย..ไม่ต้องขนาดนี้ก็ได้" ผมพยายามพูดห้ามไว้ "เถอะน่า อย่าพูดมาก" แพรเอ็ดใส่ผม พลางถอกลำควยของผมเป็นการใหญ่ แพรใช้มือรูดลำของผมอยู่นาน แม้มันจะไม่มีปฏิกิริยาตอบสนอง แต่เธอก็พยายามทำต่อไป แม้กายจะไม่ตอบสนองแต่ความคิดของผมเตลิดไปใหนต่อใหนแล้วก็ไม่รู้ จนผมวางมือไว้บนไหล่ของแพร เธอหันหน้าขึ้นมามองผม แต่มือของเธอไม่ได้หยุดเลย ผมเลื่อนมือลงต่ำ ลูบผ่านไหล่ของเธอจนผ่ามือของผมทาบอยู่กับหน้าอกของเธอ ท่อนลำของผมเริ่มมีปฏิกิริยาขึ้นมาบ้าง เธอเลยไม่ว่าอะไร ขณะที่เธอกำลังรูดลำควยของผม ผมก็บีบขยำหน้าอกของเธอภายนอกเสื้อไปด้วย ผมเริ่มสอดมือลอดเข้าไปในคอเสื้อของเธอ จนเธอหยุดมือและปล่อยออกจากลำควยของผม ในใจผมคิดว่าเธอจะหยุดทำและต่อว่าผมเสียอีก แต่เธอกลับพยุงตัวของผมขึ้นและพาผมเข้าไปในห้องน้ำ "ในนี้ดีกว่า เดี๋ยวมีคนเข้ามาเห็น" แพรพูดกับผม ก่อนที่เธอจะถกกระโปรงพยาบาลสีขาวของเธอขึ้นมาไว้ครึ่งนึงจนเผยให้เห็นขา อ่อนขาวๆ เธอย่อตัวลงนั่งกับฝาชักโครกพร้อมถอดกางเกงของผมลงไปกองไว้ที่ข้อเท้าของผม ก่อนที่เธอจะเริ่มใช้มือ รูดลำควยให้ผมอีกครั้ง "แหม หาว่าฉันไม่มีเสน่ห์ จับนมฉันใหญ่เชียว" แพรแหงนหน้าขึ้นมาพูดกับผม ขณะที่ผมกำลังเลื่อนมือไปจับหน้าอกของเธออีกครั้ง คำพูดของแพร ทำให้ผมแสยะยิ้มออกมา แหะๆ เธอแกะกระดุมเม็ดบนสุดของเสื้อพยาบาลของเธอออก เมื่อผมพยายามใช้มือสอดเข้าไปในคอเสื้อของเธอ คำพูดของแพรทำให้ผมหายเกร็งลงไปเยอะ ผมล่วงเกินเธอมากขึ้นเมื่อผมใช้สองมือรั้งเสื้อพยาบาลของเธอลงไปกองไว้แถว ข้อศอก ผมยังรั้งสายเสื้อในทั้งสองข้างของเธอลงด้วย แล้วผมก็เลื่อนเสื้อในของเธอลง จนเผยให้เห็นหน้าอกขาวๆของแพร แล้วผมก็ใช้สองมือบีบขยำหน้าอกของเธอทั้งสองข้าง "นี่คงโดน ไอ้จ้อดเย็ดบ่อยล่ะสิ หัวนมดำเชียว" ผมพูดแซวแพร ซึ่งจริงๆแล้วหัวนมของเธอยังอมชมพูอยู่เลย "เออสิ อยู่บ้านนอกโดนมันเย็ดทุกวัน พอมาอยู่ในเมืองเลยไม่โดน นี่ก็ชักเงี่ยนๆอยู่เหมือนกัน"แพรพูดตอบผม อย่างฉะฉาน จนผมต้องเป็นฝ่ายเงี่ยนเอง "อยู่กรุงเทพ ก็ให้ฉันแก้เงี่ยนให้ก็ได้ เดี๋ยวเพื่อนช่วยเอง"ผมพูดตลกลามกกับเธอ ลึกๆแล้วก็แอคิดอยู่เหมือนกัน "บ้าหรอ คิดเย็ดเมียเพื่อนรึไง ทำให้มันแข็งได้เสียก่อนเหอะ เดี๋ยวยอมให้เย็ดเลย"แพรพูดตอบผมไปอย่างนั้น หลังจากที่แพรช่วยผมอยู่นาน ลำควยของผมก็ไม่ได้มีปฏิกิริยามากขึ้นกว่านี้ จนแพรเองรู้สึกเมื่อยและหยุดอยู่แค่นั้น ก่อนที่แพรจะดึงกางเกงของผมขึ้นตามเดิมและพาผมมานอนที่เตียง พอเหลือบดูนาฬิกาก็ได้เวลาเที่ยงคืนแล้ว แพรจึงขอตัวกลับบ้าน โดยให้สัญญากับผมว่าพรุ่งนี้ค่อยลองใหม่ คืนนั้นผมถึงกับหลับไม่ลงเลย เพราะในใจเงี่ยนมากเหลือเกิน จนต้องพยายามคิดเรื่องอื่นถึงหลับลงไปได้ พอช่วงสายๆของวันใหม่ หมอก็เข้ามาดูอาการของผมตามปกติ ปรากฏว่าขาทั้งสองข้างของผมเริ่มมีปฏิกิริยามากขึ้น จนหมอตกใจ แต่หมอก็บอกว่ามีทางเป็นไปได้เหมือนกัน ที่จะหายได้เร็วขึ้น ถ้าบังเอิญเกิดการเคลื่อนไหวที่สามารถให้กล้ามเนื้อและเอ็นพลิกกลับมาเป็น ปกติ ผมได้ยินดังนั้นก็ดีใจ เฝ้ารอให้ถึงเวลาที่แพร เพื่อนของผมเข้าเวรมาดูแลผมอย่างใจจดใจจ่อ พอถึงช่วงเที่ยงวัน แพรก็เข้าเวรมาดูแลผม เธอป้อนข้าวและป้อนยาให้ผมตามปกติ และมีคนเข้ามาเยี่ยมผมบ้างในวันนั้น จนถึงเวลาหนึ่งทุ่มทุกๆคนที่เข้ามาเยี่ยมก็ออกกันไปจนหมด ผมจึงได้อยู่กับแพรเพียงลำพังสองคน "เมื่อเช้าหมอบอกว่าฉันอาการดีขึ้นด้วยแหล่ะ ต้องขอบใจเธอจริงๆว่ะ" ผมพูดบอกกับแพร "แหม..พูดอย่างนี้ ติดใจอยากให้ทำอีกหรือป่าว"แพรพูดปนยิ้มแซวผม อย่างไม่อายเลย "หูย อย่างเธอไม่ทำให้ฉันเคลิ้มได้หรอก เฮอะ" ผมพูดปฏิเสธ ทำเป็นปากไม่ตรงกับใจ คืนนั้นแพรเช็ดตัว เปลี่ยนเสื้อผ้าให้ผมตั้งแต่สองทุ่ม ซึ่งเร็วกว่าทุกทีหนึ่งชั่วโมง วันนั้นเธอเช็ดตัวให้ผมนานกว่าทุกวัน โดยเฉพาะลำควยของผมเธอเช็ดแล้วเช็ดอีกจนสะอาดเอี่ยมวันนั้นเธอดูอกอึ๋ม กว่าปกติ จนผมสังเกตโดยมองลอดผ่านคอเสื้อเข้าไป จึงรู้ว่าเธอใส่แบบเสริมฟองน้ำมา หลังจากที่แพรเช็ดตัวให้ผมจนเสร็จและใส่เสื้อผ้าให้ผมเป็นที่เรียบร้อยแล้ว เธอก็พยุงผมเข้าไปในห้องน้ำ เพื่อทำกายภาพบำบัดแบบพิเศษ ตามประสาเพื่อนช่วยเพื่อน "เสริมฟองน้ำมาซะบวมเชียว" ผมพูดพลางใช้มือข้างที่กำลังโอบใหล่ให้เธอพยุง ป่ายแปะลงมาที่หน้าอกของแพร "พูดมาก เดี๊ยะไม่ช่วยซะเลย" แพรตอบแบบยัวะๆให้ผม พอแพรพาผมเข้ามาในห้องน้ำแล้ว ครั้งนี้เธอจับผมนั่งลงกับฝาชักโครก แล้วถอดกางเกงของผมออกลงไปกองไว้กับพื้น เธอจับขาผมอ้าออกเล็กน้อย ก่อนที่เธอจะถลกกระโปรงพยาบาลขึ้นและย่อตัวลงตรงหว่างขาของผม แล้วเธอก็เริ่มใช้มือสาวลำควยให้ผม ส่วนผมก็พยายามก้มตัวแกะกระดุมเสื้อพยาบาลของเธอออกจนครบทุกเม็ด และอ้อมมือลอดเสื้อไปด้านหลังปลดตะขอเสื้อในของเธอออก พอหน้าอกของเธอ ไร้การประคองของเสื้อใน ผมก็เริ่มใช้สองมือบีบขยำหน้าอกของเธอ ไม่นาน พอเธอทำท่าจะถอดเสื้อออก ผมก็ห้ามเธอไว้ โดยบอกว่า อย่างนี้ได้อารมณ์ดี มีพยาบาลมารูดควยให้ "ดูหนังโป๊มากไปป่าวเนี่ย" แพรพูดว่าผม แต่ก็ยอมทำตามที่ผมสั่ง แพรพยายามรูดลำควยให้ผม ส่วนผมก็ใช้มือเคล้นคลึงหัวนมของแพร จนหัวนมแข็งเป็นไต สู้มือของผมขึ้นมา แพรทำหน้าเสียวอยู่หลายครั้ง ส่วนผมยังไม่มีปฏิกิริยาตอบสนองเลย "โอย เมื่อยมือจะแย่อยู่แล้ว เธอไม่เสียว แต่ฉันสิจะเสียวแทน ...อ๊า" แพรพูดบ่นๆ ในจังหวะสุดท้ายที่แพรพูด ผมใช้นิ้วเขี่ยสะกิดหัวนมของเธอถี่ๆ หลายครั้ง "เออ ทำหน้าเสียวๆแบบนั้นแหล่ะ ดีๆ เริ่มเสียวขึ้นมาบ้างละ"ผมพูด ท่อนลำของผมเริ่มผงกขึ้นมาบ้างแล้ว แต่มันก็มีปฏิกิริยาอยู่แค่นั้น แพรยังคงพยายามช่วยผมเต็มที่ ผมเองคิดว่า ถ้าเธอยอมช่วยผมขนาดนี้ เธอเองไม่น่าจะว่าอะไรผมถ้าผมขอเธอมากไปกว่านี้ "แพร ฉันขอเอาควยถูแตดหน่อยสิ" ผมพูดขอแพร เธอนิ่งไปพักใหญ่ๆ "เพื่อเพื่อนนะเนี่ย" แพรลุกขึ้นถอดกางเกงในออก ไปวางไว้ที่ราวในห้องน้ำ เธอถลกกระโปรงพยาบาลขึ้นไปกองเหนือเอว ก่อนที่เธอจะนั่งอ้าคล่อมขาผมไว้ แพรใช้มือของเธอประคองลำควยของผมให้ตั้งขึ้น แล้วเธอก็ขยับแคมกลีบของเธอเบียดเข้ามาจนชิดแนบลำควยของผมไว้ เธอวางมือทั้งสองลงบนบ่าของผม แล้วเธอก็เริ่มยกก้นขึ้น ให้กลีบหีของเธอสีเข้ากับลำควยของผม จนเธอสูดปากออกมา ผมยังใช้สองมือบีบขยำหน้าอกของเธอ บางทีก็ใช้นิ้วเขี่ยบ้าง พักนึงผมก็ก้มหน้าลงใช้ปากงับเอาหัวนมของแพรเข้าปากผมไป ข้างในปากผมใช้ลิ้นเลียคว้านไปรอบๆหัวนม จนเธอครางซี้ดออกมาอีกครั้ง ช่วงล่างของเธอยังคงขยับขึ้นลงเป็นจังหวะ บางครั้งหัวควยก็แหวกกลีบหีเข้าไปบี้กับติ่งแตดเต็มๆ จนเธอครางอู้ออกมา ลำควยของผมเริ่มมีปฏิกิริยามากขึ้น มันค่อยๆพองตัวขึ้นอย่างช้าๆ "แพร..ใหนๆก็ช่วยกันมาขนาดนี้แล้ว ขอเย็ดหน่อยสิ" ผมพูดขอแพรดื้อๆ "บ้ารึ..ซี้ด..นี่คิดจะเย็ดเพื่อนจริงๆหรือเนี่ย อูย"แพรพูดปฏิเสธ แต่ก็ร่อนกลีบหีเข้าบี้ลำควยไม่หยุด แพรจ้องลงไปมองลำควยของผมอยู่พักนึง ก่อนที่เธอจะล้วงมือลงไปในกระเป๋าข้างกระโปรงหยิบเอาถุงยางออกมา ฉีกซอง และสวมถุงยางหุ้มลำควยของผมไว้ "โห..นี่เตรียมถุงยางมาเลยหรอเนี่ย" ผมพูดขึ้นมา "หุบปากไปเลย เดี๋ยวก็ไม่ช่วยซะนี่ " แพรเอ็ดใส่ผม แพรโหย่งตัวขึ้น แล้วใช้มือขยับลำควยของผมให้จ่อกับปากรูสวาทของเธอ ก่อนที่เธอจะค่อยๆห่มตัวลงช้าๆ แม้ลำควยของผมจะยังไม่แข็งเท่าไรนัก แต่ก็ถูกถุงยางหุ้มสวมไว้เป็นทรง ประกอบกับน้ำเงี่ยนที่ใหลออกมาจากรูสวาทของแพรจนเปียกเยิ้มแฉะร่อง ทำให้ลำควยของผมแทรกเข้าไปในรูหีของเธอได้ไม่ยากนัก "อูย แน่นคับรูไปหมด อูย" แพรพูดออกมา "นี่ยังไม่ใหญ่เต็มที่นะเนี่ย" ผมพูดออกมา เปรยไปว่ามีของดีมากกว่านี้ "หรอ นี่ก็แน่นไปหมดแล้วนะ อูย" แพรพูดออกมา ตอนนี้แพรเป็นคนคุมเกมทั้งหมด โดยเธอขย่มร่อนหีใส่ควยของผม อย่างเป็นจังหวะช่ำชอง จนผมอึ้ง ผมพยายามใช้ลิ้นตวัดหัวนมตอนที่เธอแอ่นตัวขึ้นมา ไม่นานเธอเริ่มออกรสมากขึ้น แพรใช้มือโน้มคอของผมลงมา ขณะที่เธอแอ่นตัวเข้าหาผมมากขึ้น จนผมใช้ปากเข้างับหัวนมของเธอได้ จนเธอครางซี้ดซ้าดออกมา "นี่โดนไอ้จ้อดเย็ดครั้งล่าสุดเมื่อไรเนี่ย ดูเพื่อนเงี่ยนจัง" ผมแหงนหน้าขึ้นมาพูด กับแพร "อย่าพูดถึงจ้อดได้มั้ย รู้สึกผิดว่ะ ถ้ามันรู้ทั้งฉันและเธอได้ตายกันทั้งคู่แน่" แพรหยุดจังหวะลง แล้วพูดออกมา เธอคงรู้สึกผิดไม่น้อย "ถ้ามันรู้ขึ้นมาล่ะ แพรจะทำยังไง" ผมยังไม่วายถามซ้ำไปอีก "ไงดีล่ะ อีกคนก็เพื่อน อีกคนก็ผัว ซี้ดส์..เลิกพูดเหอะ"แพรพูดจบ ก็เริ่มเร่งจังหวะขย่มขึ้นมาทันที ผมมองหน้ากับแพร ราวกับว่าความรู้สึกผิดชอบชั่วดีได้หายไป ด้วยโดนอารมณ์เงี่ยนเข้าครอบงำทั้งคู่ ผมและแพรประกบปากดูดกันจ้วบจ้าบ สองมือของผมเลื่อนลงไปพยุงไว้ที่ก้นของแพร ช่วยประคองยกตัวแพรขึ้นลงขย่มได้เป็นจังหวะที่หนักและเร็วมากขึ้น ในนาทีที่ผมมีอารมณ์เงี่ยนถึงขีดสุด ลำควยของผมก็ค่อยๆพองขึ้นมา "ด่ะ..เดี๋ยวๆ..อุ๊ย.ควยมันพองขึ้นมาแล้ว..อ๊าส์..แพร..แพรเสียว"แพรพูด พร้อมกับหยุดจังหวะขย่มลง สองมือของเธอกอดผมไว้แน่น "เออว่ะ อูย มิน่า รู้สึกหีเธอมันฟิตขึ้นยังไงไม่รู้" ผมพูดตอบแบบทะลึ่งออกไป "อ๊าส์..ไอ้บ้า..ควยใหญ่คับหีหมดแล้ว..อื้อย..ซี้ด..ควยใหญ่จัง..ซี้ดส์" แพรยังคงกอดผมนิ่ง พลางร้องครางอยู่เนืองๆ "เป็นไงล่ะ อูย"ผมพูดออกมา รูเสียวของแพรตอดรัดลำควยของผมตุ้บๆ ผมค่อยๆใช้มือช้อนก้น เพื่อพยุงตัวของเธอขึ้น แล้วปล่อยน้ำหนักมือลง ให้เธอขย่มแบบสั้นๆ เพื่อสร้างความคุ้นเคยระหว่างหีกับควย ก่อนที่ผมจะเริ่มเร่งจังหวะขึ้น จนกลายเป็นสโตรกยาวๆ ลำควยที่ถูกหุ้มไปด้วยถุงยางสีแดงมันเลื่อม ผลุบเข้าออกรูหีฟิตๆของแพรอย่างไม่บันยะบันยัง ทั้งแพรและผมต่างก็เหงื่อออกจนชุ่ม เสียงครางกระเส่าของแพรจากเบาๆ เครือในลำคอก็ค่อยๆดังขึ้น จนผมต้องใช้มือหยิบกางเกงในของแพรที่ม้วนพาดไว้กับราวข้างๆ มาให้เธอกัดเอาไว้ "อูย..แพร เพื่อนรู้สึกเสียว ที่หัวควยแล้วหล่ะ..อูย" ผมพูดออกมาตามความรู้สึก แพรที่กำลังคาบม้วนกางเกงในของตัวเองอยู่ ก็หลับตาปี๋ ครางในลำคอ กระตุกตัวเกร็ง ภายในรูของเธอตอดลำควยของผมอย่างรุนแรง จนผมเสร็จตามไปติดๆ ผมและแพรนั่งกอดกัน พลางแข่งกันหอบด้วยความเสียวปนเหนื่อย พอลำควยของผมอ่อนตัวลง แพรก็ค่อยๆพยุงตัวลุกขึ้นมา "ได้แพรช่วย เพื่อนรู้สึกดีขึ้นเยอะเลย ทำบ่อยๆรับรองเพื่อนหายเร็วแน่" ผมพูดชมแพร เมื่อต่างเสร็จกิจซึ่งกันและกัน "โห กว่าเธอจะหายดี ของฉันไม่แหกบานเป็นขอบกระทะก่อนหรอ แล้วฉันจะหาผัวที่ใหนแต่งได้ล่ะเนี่ย ถ้ามันรู้ว่าของฉันโดนมาจนบานขนาดเนี่ย" แพรบ่นออกมา แต่ดูเหมือนเธอก็พอใจด้วยเช่นกัน "หาไม่ได้ เดี๋ยวเพื่อนแต่งเองแล้วกัน" ผมพูดแซวแพรไป "บ้าสิ..นี่เย็ดเมียเพื่อน แล้วยังคิดแย่งเมียเพื่อนอีก" แพรพูดออกมา พร้อมกับจัดแจงแต่งตัว หลังจากที่ผมและแพรแต่งตัวเสร็จเรียบร้อยแล้ว แพรก็พยุงผมไปนอนที่เตียงตามเดิม พอแหงนดูนาฬิกา ก็เที่ยงคืนกว่าๆแล้ว แพรเลยขอตัวกลับ หลังจากที่แพรกลับไปไม่นาน ผมก็หลับลงด้วยความเพลีย พอรุ่งเช้า หมอเข้ามาตรวจผมตามเวลาปกติ หมอทดลองให้ผมเดินให้ดู หมอถึงกับแปลกใจ ที่ผมสามารถพยุงตัวเดินได้บ้างแล้ว ไม่ใช่หมอคนเดียวที่แปลกใจผมเองก็แปลกใจด้วยเหมือนกันที่ ผมสามารถฟื้นตัวได้ไวขนาดนี้ หลังจากนั้นทุกคืน ผมกับแพรก็ทำกายภาพบำบัด เย็ดกันในห้องน้ำทุกวัน ผมหายวันหายคืน ส่วนแพรก็อิ่มเอิบใจในรสสวาทที่ผมมอบให้ จนเวลาผ่านไปร่วมอาทิตย์ อาการของผมก็หายเป็นปลิดทิ้ง จนผมสามารถออกจากโรงพยาบาลได้ โดยไม่ได้บอกกับแพรว่าผมจะออกจากโรงพยาบาลในวันใหน วันนั้นผมออกจากโรงพยาบาลตอนใกล้เที่ยง โดยไปดักรอที่หน้าโรงพยาบาล แพรเจอผมยืนรอก็ตกใจเล็กน้อย ผมพูดขอไปเที่ยวที่ห้องพักของแพร ซึ่งแพรก็ไม่ขัด แพรเองมีรถยนต์ส่วนตัว ผมจึงนั่งมากับแพร แล้วแพรก็พาผมเดินขึ้นไปในห้องพักของเธอ ซึ่งเธอพักอยู่ชั้น6 พอแพรพาผมเข้ามาในห้องพักของเธอได้เท่านั้น ผมและแพรต่างเข้าหากัน กอดจูบ ไซร้กันนัวเนียนเตียงในห้องของเธอ จนผ้าปูที่นอนยับยู่ยี่ ผมถอดเสื้อผ้าตัวเองออกจนหมด แต่ผมก็ห้ามไม่ให้แพรถอดออกสักชิ้น แม้กระทั่งรองเข้าส้นสูงสีขาวของเธอผมก็ไม่ให้ถอดออก ในท่านอน แพรถลกกระโปรงขึ้นและม้วนลงไปกองไว้ที่ข้อเท้าข้างหนึ่ง ก่อนที่เธอจะอ้าขาออกจากกันอย่างรู้งาน ผมแทรกตัวเข้าไปกลางหว่างขา ส่งลำควยเข้าไปกระเด้าหยุบๆสั้นๆจนลำควยผ่านรูหีเข้าไปมิดหัวถอก ก่อนที่ผมจะค่อยๆชักลำเข้า-ออก ยาวขึ้นๆ จนลำควยมุดเข้าไปได้มิดรูหี "ครั้งแรกที่เย็ดพยาบาลเลยนะเนี่ย อูย" ผมพูดขึ้นมา ขณะที่ผมกำลังเย็ดแบบออกรส "ฉันก็เป็นครั้งแรกที่ยอมให้เพื่อนผัวเย็ดนี่แหล่ะ ซี้ดส์" แพรพูดพร้อมครางเสียวออกมา "จะเย็ดให้นมใหญ่เลยคอยดู อูย เสียวควยชิบ อูย" ผมพูดแซวแพร "อื้อย..ซื้ด..แอบให้เพื่อนผัวเย็ด นี่มันเสียวอย่างนี้นี่เอง..อู้ว..ซื้ดส์" แพรพูดออกมา ก่อนที่จะโน้มคอของผมลงจูบแลกลิ้นกันนัวเนีย ผมจับแพรพลิกตัว คลานสี่ขา แล้วกระทุ้งลำควยอวบพรวดเดียวมิดลำ จนแพรเชิดหน้า ซู้ดปากออกมาเสียงดัง ผมจับแพรประคองไว้ที่เอว ก่อนที่จะพาเดินมาตรงระเบียงนอกห้อง โดยไม่ให้ควยหลุดออกมา แพรเอนตัวลงใช้มือจับกับราวระเบียง ส้นสูงที่แพรใส่ทำให้ผมไม่ต้องย่อตัวลงต่ำมากนัก ก็สามารถเย็ดแพรในท่ายืนได้ สักพัก ผมแหงนหน้ามองไปที่ตึกตรงกันข้าม ผมก็สังเกตเห็นชายคนนึงกำลังยืนมองอยู่ตรงระเบียงห้องของเขา แพรเองก็สังเกตเห็นด้วยเช่นกัน "ให้เพื่อนผัวเย็ด แถมยังเย็ดโชว์คนอื่นอีก..ซี้ดส์..อายก็อาย..เสียวก็เสียว..ซื้ดส์..อู้วห์" "ตื้ด...ตื่อ..ดือ..ดึ๊ดๆ" เสียงมือถือของแพรดังขึ้นมา แพรล้วงมือลงไปหยิบออกมาจากกระเป๋ากระโปรง ผมเอื้อมหน้ามองไปยังมือถือ สายเรียกเข้านั้นไม่ใช่ใคร จ้อดเพื่อนรักของผมเอง "อื้ม..แพรสบายดี..ซื้ดส์..อ๋อ..แพรกำลังกินแกงเผ็ดอยู่..อื้ม" แพรหลุดครางเสียวออกมา แต่เธอก็พยายามแก้ตัวออกไป ผมแกล้งกระทุ้งควยใส่แพรหนักๆสองที จนเธอครางออกมาอีกครั้ง "ซื้ด..อาห์..แพรเผ็ดมากเลย..ซื้ดส์..ไม่ไหวแล้ว แค่นี้ก่อนนะ" แพรกดตัดสายแล้วเหวี่ยงโทรศัพท์มือถือเข้าไปในห้อง ตกลงบนที่นอน "เผ็ดมากเลยหรอ แพร"ผมพูดแซวเธอ ทั้งผมและแพรมองไปที่คนที่กำลังยืนมองเราสองคนกำลังเย็ดกันอยู่ที่ตึกกันตรง ข้าม ผู้ชายคนนั้นเกาะรั้วระเบียงมองมาแทบไม่กระพริบตาเลย ผมคิดอะไรแผลงๆขึ้นมาได้อีก ผมแกะกระดุมเสื้อพยาบาลของแพรเม็ดข้างบนออกสองเม็ด แล้วถลกเสื้อของแพรลงไปกองไว้ที่ข้อศอก ผมใช้สองมือ เอื้อมสอดลอดใต้วงแขนของแพรเข้าไปจับเสื้อในของเธอพลิกขึ้น จนหน้าอกเด้งผึงโผล่ออกมา แล้วใช้ทั้งสองมือ บี้ขยำสองเต้าของแพรอย่างเมามันส์ แพรเองถึงกับอกแอ่นเชิดหน้าขึ้น เอื้อมมือมาทางด้านหลังจับไว้ที่เอวของผม ผมและแพรหันหน้าไปมองผู้ชาย ที่ตึกตรงกันข้าม ก็ยิ่งทำให้เสียวกันมากขึ้น เมื่อชายคนนั้นกำลังสาวควยช่วยตัวเองอยู่ "อ๊าส์..พอได้แล้ว..อ๊าส์...แพรอาย..ซี้ดส์..โอ้ว..โอ้ว"แพรพูดกับผม ขณะที่เธอเครื่องร้อนเต็มที่ "บุญตาของมันแล้ว ได้เห็นนางพยาบาลโดนเย็ดหน้าระเบียงชั้น6 อูย"ผมพูดพลางกระเด้าส่งควยเย็ดถี่ๆ "อ๊าส์..แพรเสร็จ..โอ๊ะ..แฮ่กๆ..เสร็จแล้ว..โอ้ววววว...."แพรเนื้อตัวกระตุกเกร็งน้ำแตกใหลแฉะ ชโลมลำควยของผมเป็นเส้นๆ ผมเองยังไม่เสร็จ จึงพาแพรประคองเดินกลับเข้าไปในห้องตามเดิม พอควยของผมหลุดออกจากรูหีของแพรดังบ้วบ--- แพรก็นอนหงายลงกับที่นอน โดยผมตามลงไปนั่งคุกเข่าแถวๆหว่างขาของเธอ ก่อนที่ผมจะจับขาของเธอแหกอ้าออก แล้วเสียบลำควยเข้าไปใหม่ "อูย..ควยใหญ่แถมเย็ดเก่งแบบนี้..อาห์..มาเย็ดแพรบ่อยๆนะ..ซี้ดส์" แพรพูดกับผมอย่างเสียวซ่าน "แพรไม่กลัวผัวจะรู้แล้วหรอจ้ะ อูย" ผมถามเธอไป ตอนนี้ผมเริ่มใกล้จะเสร็จแล้ว "ช่างสิ..อ๊ะส์..อู้ว..อยากปล่อยให้แพรเหงาเอง..ซี้ดส์..เพื่อนต้องช่วย เพื่อนใช่มะ.ซื้ดส์.อู้ว"แพรพูดไปครางไป เธอแหกขาอ้ารับการกระแทกของผมมากขึ้น ชุดพยาบาลที่เธอใส่ช่างเร้าอารมณ์ของผมให้เสียวมากขึ้น "ใช่ ผัวไม่อยู่ก็เย็ดกับเพื่อนแก้เงี่ยนไปก่อนก็ได้ โอ้ว"ผมชักควยออกมากระตุกน้ำเงี่ยนขุ่นข้น พุ่งเลอะลงบนชุดนางพยาบาลของแพร ก่อนที่ผมจะย่อตัวคล่อมใบหน้าของแพร ส่งลำควยให้เธอเลียทำความสะอาด และดูดน้ำเงี่ยนที่ยังเหลือคาควยอยู่จนเอี่ยม ผมนอนลงข้างๆตัวแพร ราวๆสิบนาที ผมก็ลุกเข้าห้องน้ำ ล้างคราบคาวและเหงื่อ ก่อนที่จะแต่งตัว และนั่งแท็กซี่กลับคอนโดพี่สาวไป โดยทิ้งแพรให้นอนหมดสภาพในชุดนางพยาบาลที่ยับย่น และเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยน เลอะเปรอะชุดทั้งอย่างนั้น หลังจากวันนั้นทำให้ผมลืมความคิดที่จะกลับไปหาแม่เสียสิ้น ผมและแพรลักลอบเย็ดกันบ่อยๆแล้วแต่โอกาสจะเอื้ออำนวย และทุกๆครั้งผมก็เย็ดเธอในชุดพยาบาลตลอด บางทีผมก็เข้าไปเย็ดเธอถึงในโรงพยาบาลบ้าง บางทีก็เย็ดกันตามสวนสาธารณะช่วงดึกๆตอนไม่มีคน หลังเลิกงานบ้าง มีอยู่ครั้งหนึ่งผมเมามาด้วยนิดหน่อย จึงจับแพรเย็ดในลิฟท์ที่แมนชั่นของเธอ และเดินเย็ดมาเรื่อยจนเข้ามาในห้อง ดีที่ตอนนั้นมันดึกมากๆแล้ว จึงไม่มีคน ไม่งั้นจะกลายเป็นว่า เย็ดเมียเพื่อนโชว์ให้คนอื่นเห็นอีก