ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Henkuma] Please Be Patient With Me!! - รักฉันต้องทน!!! [แปลไทยโดย ZarK Kung]

เริ่มโดย ZarK Kung, กรกฎาคม 18, 2013, 10:34:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZarK Kung

Hello!!! หวัดดีพ่อแม่พี่น้อง ไม่เจอกันนานสบายดีมั้ย++ ช่วงนี้ติดงานเยอะแยะไปหมด จนไม่รู้จะทำไรก่อนดีละ
ที่กลับมาได้ต้องขอบคุณท่านฮิพเป็นอย่างสูง เพราะคอยให้คำแนะนำมาตลอด [s:233]
ซึ่งบางคนอาจจะรู้แล้ว และก็ยังไม่รู้ที่ผมหายไปนานช่วงนึง ตอนนั้นผมเข้าโรงบาลครับ
เพราะอะไรหลายๆอย่างจากความเครียดเรื่องงาน+พักผ่อนไม่พอ รวมกันเป็นเข้าโรงบาล (ง่ะ)[s:237]
พอตอนนี้หายกลับมาจะแปลติดงานต่อ....[s:235] ก็ผมจะพยายามเข็นงานออกมาให้ได้ยังไงก็ไม่ทิ้งซีรี่ส์ที่แปลค้างๆไว้เด็ดขาด[s:257]
ก็เท่านี้แหละมั้ง ฟังผมบ่นพอละ ไปชมกันเต๊อะ ขอขอบคูณท่าน......... (ไม่สามารถบอกชื่อได้ [s:250][s:233])
ปล.ไฟล์ทั้งหมดผมใส่เร็คคอร์ดไว้ 10% เน้อ ถ้าZipเสียก็ซ่อมได้เลย แต่ถ้าลิ้งเสียนี่ต้อง PMมาบอกนะ -*-

แบบโหลด
Download Mega
Download MF