ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปรึกษา เรื่องท้องหน่อยค้าบ

เริ่มโดย kendo, กรกฎาคม 13, 2013, 11:20:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kendo

คือแฟนมีประจำเดือนวันที่ 11 ตอนเย็นคับ แล้วผมมีอะไรกับแฟนตอน วันที่ 14 ตอนเช้า ราวๆ 8 โมงเช้า
คือเท่าที่ทราบมาเนี่ย อย่างงี้เค้าเรียกผ่าไฟแดงใช่มั้ยคับ แล้วจะมีโอกาสท้องมั้ย เพราะเท่าที่รู้ก็ไม่มีนะ
แล้วหลังจากมีไรกันเสด แฟนไปทำงาน เลือดประจำเดือนของแฟนก็ไม่มีออกมาอีกเลย ผมเลยกังวลคับ

แล้วอีกข้อ ถ้ากินยาคุมฉุกเฉินตอนนี้ (ตอนเป็นประจำเดือน) มันจะเป็นอะไรมั้ยครับ

รบกวนหน่อยนะครับ^^