ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามความเห็นหน่อยครับ

เริ่มโดย EstelaAlexer, กรกฎาคม 25, 2013, 08:11:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

EstelaAlexer

ชอบเพื่อนในห้องคนนึงครับ แต่ไม่เคยคุยกันเลยคุยกันแต่ในไลน์ ผมเป็นคนประเภทขี้อายแบบสุดๆเลยครับ ผมทราบประวัติมาว่าเขาไม่เคยมีแฟนเลยเพราะมีเพื่อนผู้ชายเยอะ ทำให้ไม่มีใครกล้าจีบ ตอนช่วง เมษาที่ผ่านมา เพื่อนผมเคยจีบเขาไป แต่มันก็ดันเลิกจีบซะงั้น ผมเคยถามเขาไปว่าเกิดอะไรขึ้นทำไมเลิกชอบกันกับเพื่อนผม เขาบอกว่าเพื่อนผมดันไปชอบกับเพื่อนของเธอคนนั้นอีกที เธอบอกผมว่าครั้งแรกที่มีผู้ชายเข้ามาในชีวิต ไม่รู้นะครับว่าจริงไหม แต่ผมชอบเขาตั้งแต่ตอนเข้ามาแล้วหล่ะครับ แต่เพื่อนดันตัดหน้าไปก่อน ตอนนี้เหมือนเขาจะเข็ดนิดๆ เลยไม่กล้าเปิดใจให้ใคร แต่หลายๆครั้งผมสังเกต ตอนหันไปมองเข้าบางทีจะเห็นหางตาเขามองมาทางผมพอดี บางครั้งก็หันมาพร้อมกันบ้าง ไม่รุ้เหมือนกันว่าคิดไปเองรึเปล่า เก็บความในใจมาหลายเดือนเหมือนกัน ตอนนี้ไม่รุ้จะทำยังไง   [s:267]
เลยอยากถามเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ สมาชิก ว่า ทำอย่างไรดีครับ จะบอกเขาไปเลยหรือค่อยๆดูๆกันไป อยากถามความเห็นครับ เพราะผมขี้อายมาก[s:246]