ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถึงโคตรยาก อยากได้วิธีแก้ครับ

เริ่มโดย CheekyDream, สิงหาคม 04, 2013, 12:33:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CheekyDream

ประเด็นตามหัวข้อกระทู้ครับ
ท้าวความนิดหนึงคือผมซิงมานานมากกกกกก มัวแต่รอคนที่ใช่จนอายุจนขึ้นเลข3 ถึงได้เสียซิง
ตอนระหว่างที่ยังไม่มีแฟนนี่แหละ ก็อาศัยแต่เอวีชักว่าวเอา ปกติก็ราวๆ10นาทีถึง(คิดว่าเพราะชักว่าวมานานมากและทำเกือบทุกวันก็เลยเป็นสาเหตุที่ถึงยาก)
ทีนี้พอมีอะไรกับแฟน มันไม่แตกครับ ทำเป็นชั่วโมงเหงื่อแตกซิกๆแต่ก็ไม่ถึงซักที พอหยุดทำกับแฟนกลับมาใช้มือก็ถึงนะแต่ก็ยากมากไม่เหมือนดูเอวี

ป.ล.1 ปัจจุบันผมกับแฟนก็อยู่ไกลกันไม่ค่อยมีโอกาสได้ทำมันก็เลยอดไม่ได้ที่จะช่วยตัวเอง
ป.ล.2 ห้ามบอกว่าไปลองกับเพศเดียวกันดูก่อน ผู้ชายเอากันผมว่ามันป่วย