ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เก็บไว้ในใจ

เริ่มโดย qwert, สิงหาคม 05, 2013, 09:17:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

qwert

แนะนำตัวเองก่อนนะผมชื่อชาต  จะชาตอะไรก็ช่างเหอะ ชอบดูหีเมียคนอื่นเป็นที่สุด  ถ้ามีโอกาสก็จะทำระยำแบบว่าได้เอาสักที  เลียสักหนจะไม่ลืมเลย  ควยของผมไม่ใหญ่เท่าไหร่  แต่เป็นคนที่มีอารมย์มาก  กระตุ้นนิดหน่อยควยก็แข็งตัวเร็ว  เย็ดทน  ใครได้ลองรับรองได้ต้องติดใจเสมอ  แต่ก็อย่างว่าแหละ  ผมชาตหมา  ไม่เคยพอนิครับ อยากเย็ดเมียคนอื่นเป็นที่สุด   อย่าว่ากันนะครับ
         ผมมีเมียแล้ว ชื่ออูม หน้าตาสวยครับ  หุ่นดี  หีใหญ่  หีสะอาด หีไม่เหม็นหีไม่หลวม แม้ผมจะเย็ดบ่อยก็ตาม แต่เรื่องมันมีอยู่ว่า  ผมต้องไปทำงานต่างจังหวัด เนื่องจากเพื่อนย้ายออกกระทันหัน เขาจึงส่งผมไปแทน นานจะได้กลับบ้านสักหน  ผมรู้ดีว่าอูมเมียผมมันต้องการใครสักคนเป็นแน่  เพราะหีว่าเหว่ต้องการควย เช่นกันคิดว่าคงไม่มีใครหรอกที่จะใช้นิ้วช่วยตัวเองได้ทุกครั้งไป หีอาจจะเจ็บ เสร็จไม่เสียวสุดๆ  ของมันเคยๆนิครับ  ยิ่งหีสวยๆ หีไม่เหม็น  นมสวย  ขาวๆ  ใครเห็นก็ต้องอยากลอง  ก้นใหญ่ๆน่าตีเป็นที่สุด เวลาเมียผมโก้งโค้งก็จะเห็นรูปหีอย่างชัดเจน  เธอชอบใส่กางเกงรัดรูปแนบเนื้อ เช่นแล๊กกิ้งกับเสื้อยืดยาวพ้นหีนิดหน่อย ใส่น้ำหอมนิดๆ ท่านก็อยากได้ใช่ป่าวครับ เอาละ ด้วยความเจ้าชู้ของชาต ก็ได้ทีมงานใกล้ตัวเมีย ไว้ช่วยงานยามผมทำงานต่างจังหวัด อูมเมียผมแอบชอบชัยเพื่อนที่ทำงานเธอเพราะเคยมีใจให้กันมาก่อน  แต่ยังไม่มีอะไรกันที ผมชิงเย็ดเสียก่อน  จึงตกมาเป็นเมียผม น่าเอานิครับ  โอกาสจึงมาถึงชัย มันรีบสานความสัมพันธ์กับอูม  เพราะผมห่างไกล  มันเอาใจทุกอย่าง
ลองคิดดูคนมันเคยมีใจให้กัน   หีก็ต้องการควย เหมือนกันนิ เริ่มต้นจากโทรหากัน  กินข้าวเที่ยง  ซื้อของให้กัน  ทำงานกลับดึก แอบกอดจูบกัน   (สายลับรายงาน) คราวนี้นัดเจอกันที่โรงแรมใกล้บ้าน หารู้ไม่ว่าผมมีสายลับ  ผมจึงรีบชิงลางานไปเช่ามาดรูดที่เขานัดกันไว้ล่วงหน้าเลย  ช่างบังเอิญจริงๆคับท่าน  อูมเมียผมกับไอ้ชัยมันดันมาเปิดห้องติดกับผม  บอกแล้วผมชาตหมา  ม่านรูดมันก็ทำไม่ดีเท่าไหร่ ฝ้าเพดานมีช่องเปิดให้ผมเล็ดรอดขึ้นไปได้   บนนี้ทั้งร้อนทั้งมืด แต่ตื่นเต้นดี  หัวใจเต้นตุบๆๆๆ  ตึกๆๆๆ   นั่นมันเมียเรากับไอ้ชัย เป็นท่านคงยิงให้ตายแล้วใช่ไหมครับ  แต่ผมมันหมานิครับ  แอบแลดีกว่า  ได้ยินคุยกันว่า
      ชัยนัดเค้ามาทำอะไรที่นี้   
     ก็นัดมาแสดงว่าชัยรักอูมงัย
     ไม่กลัวพี่ชาตรู้เหรอ  แอบเย็ดเมียคนอื่น  มันไม่ดีนะ
     ก็อยากนิ  อูมไม่อยากเหรอ  นี่ไอชาตมันก็ไม่กลับมา
     หลายวันแล้วนิ 
พูดไม่ขาดคำไอชัยมันเริ่มบรรเลงจูบอูม  ระดมหอมซอกคอ หู ยกใหญ่   อย่านะพี่ชัย  เป็นของพี่เถอะ อูมสวยเหลือเกิน  มันถอดเสื้ออูมออก  นมเมียผมชูชัน  โอยควยกูจะระเบิด  อยากเลียแทนมันเหลือเกิน  ไอชัยระดมเลียนม อย่างเมามัน  โอ้ย อิว  อ้าย  เสียวจัง สักพักมันก็ถอดเสื้อมัน  กางเกงมันออกเหลือแต่กางเกงใน  แล้วมันค่อยๆถอดแล๊กกิ้งเมียผม  เมียผมใส่กางเกงในสีชมพู  ผมเห็นกางเกงในเมียผมแฉะเป็นร่องเลย   ไอชัยพูด  อูมเห็นไหมน้ำหีอูมออกมาเยอะเลย อยากมากละสินะเนียะ  พี่ชัยก็  รีบๆทำตะ  พี่อยากเลียก่อนได้ไหม  พี่ไม่กลัวหีอูมเหม็นเหรอ  แฉะตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้  งั้นเดียวพี่ดมดูก่อน  โอยไม่คิดเลยหีอูมจะสวยขนาดนี้  หีก็ไม่เหม็นนะ  เลียเลยแล้วกัน  อู้ยๆๆๆ   กูไม่เคยเห็นหีเมียกูอาดขนาดนี้มาก่อนเลยวะ  ไอชัยบรรจุเลียหีอย่างเมามัน  เมียกูจวนจะเสร็จแล้ว   พี่ชัยใส่ได้แล้ว  น้องได้แค่รอบเดียวนะ  ไอชัย ไอสาระเลว  มันดันชักว่าวใส่นมเมียกู  สงสัยมันอยากให้เมียกูดูว่าควยมันใหญ่แค่ไหน  โอย  ใส่สักทีเถอะ เดียวแสบหี เนี๊ยเปียกน้ำควยพี่แล้วนะ  ไอชัยจึงจะดันควยใส่หีอูม  อูมโยกหีหลบ  ไม่เอาสด ไปใส่ถุงยางก่อนเดียวน้องท้อง พี่ชาตรู้ น้องตายเลยแหละ  มันหารู้ไม่ว่ากูเห็นมึงตลอด  มันจึงสาระวนหาถุงยางใส่อย่างรีบร้อน  ไอ้ชัยมันคงอยากสุดๆเหมือนกัน  ผมเองก็ไม่ไหว แอบรูดซิบ ถอกควยชักว่าวไปพร้อมๆ กับไอ้ชัย   โอยควยพี่ชัยเจ็บ  อย่าเย็ดแรงสิ เดียวหีพัง  ค่อยๆเย็ดสิ   มานิ พี่นอนเลยเดียวน้องทำให้เอง  เมียผมพลิกให้ไอ้ชัยนอนล่างเมียผม  ขึ้นโยกเองอย่างเบาๆ  เน้นน้ำหนักเป็นระยะ ๆ  ไอชัยมันก้อโยกตาม  ท่านี้ผมจำได้ดีว่ามันเสียวขนาดไหน  หีคับๆ  ตอดๆ  คิดดูเวลาครูดกับควยมันเสียวขนาดไหน  พี่ดูดนมน้องหน่อยนะ  น้องใกล้เสร็จแล้ว   ไอชัยมันจึงดันควยมันใส่แรงๆ  เมียผมโกธรจึงตบหน้าไปทีหนึ่ง  บอกให้ค่อยๆ ก็พี่เสียวมากนิ   เอานะเสร็จพร้อมๆน้องนะ  เอาเลย เอาเลย เอาเลย  เมียผมกรีด  โอยๆๆๆๆ    ไอชัยก็ฉีดน้ำควยใส่หีเมียอย่างทันเวลา  ไอชัยบอกอย่าเพิ่งถอดออกนะ หีอูมตอดดีจัง   อูมรีบถอดออกอย่างไม่เยื่อใย  รีบเข้าไปล้างในห้องน้ำ  ส่วนผมอยู่บนฝ้าเพดานชักว่าวแตกพร้อมกับเมียเหมือนกัน  เมียผมรีบใส่ชั้นใน เสื้อผ้า  แล้วคุยกับไอชัยว่า  แค่ครั้งนี้ครั้งเดียวนะ  กลัวพี่ชาตรู้น้องตายเลย  พี่ชาตยิงพี่ชัยได้นะ   ไอชัยก้มลงกอดเท้าอูม จูบหีเมียใหญ่  แล้วพูดว่าไม่ยอม ไม่ยอม  อยากเอาอีก  พี่รักอูม   อูมก็บอกว่าครั้งเดียวพอแล้ว  จะบอกให้เมียผมไม่ชอบคนควยใหญ่  เจ็บหี  เมียบอกว่าชอบของพี่ชัยเล้กดี สอดใส่เสียว  เย็ดมัน   น้ำเมือกออกเยอะ  เสร็จแล้วสบายตัว  จากนั้นพวกเขาก็รีบออกจากห้องไปอย่างรวดเร็ว  ผมก็ลงจากฝ้าเพดาน ล้างเนื้อล้างตัวใส่เสื้อผ้าใหม่  รีบกลับบ้าน ไปหาเมีย  คงไม่ต้องถามว่าไปทำอะไรนะ  "  เก็บไว้ในใจ "