ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูประกายดาว ก๊อปมา

เริ่มโดย imeantet, สิงหาคม 11, 2013, 11:09:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

imeantet

### ตอนที่ 1 ###

ผมเล่าเรื่องนี้ด้วยความรู้สึกปนกันระหว่างสุขหอมหวานกับสำนึกผิดลึกๆ
เนื้อหนุ่มของผมได้เริ่มกับหญิงสาวคนหนึ่งเมื่อเจ็ดปีก่อน เหตุการณ์นี้นับว่าแปลกสำหรับคนทั่วไป
หากแต่สิ่งที่เกิดขึ้นเมื่อหลายปีมานั้นยังคงแจ่มชัดในความทรงจำ ผมจึงอยากบันทึกไว้เพื่อระลึก
ถึงความสุขที่ฝ่าข้อกีดกั้นของกฎเกณฑ์ใดๆ ขณะนั้นผมเป็นนักเรียนอยู่ชั้นมัธยมปีสุดท้าย
เริ่มปิ๊งสาวๆแล้ว ในชั้นเดียวกับผมมีเพื่อนหญิง คนหนึ่งชื่อหน่อย
หน่อยถือได้ว่าเป็น"ดารา"ของชั้น หนุ่มๆรุมจีบกันเยอะ ผมเองก็พยายามจีบบ่อยๆแต่หน่อยก็เฉย
วันหนึ่งภาพที่เผอิญ เห็นทำให้ผมน้อยใจและโกรธมาก หน่อยเดินโอบกอดกับหนุ่มคนหนึ่งคงเป็นรุ่นพี่
หน้าตาแปลกๆ แต่สิ่งที่ทำให้นึกไปไกลก็คือตอนนั้นเป็น เวลาเกือบเที่ยงคืน
จากหน้าผับทั้งคู่ขึ้นแท็กซี่ไปด้วยกันหายไปในความมืด ผมซึมไปหลายวันจนไม่อยากเรียนหนังสือ
โดดร่มมากจนภาย หลังรู้ตัวว่าเรียนตามเพื่อนไม่ทัน วิชาที่ล้าหลังสุดคือประวัติศาสตร์
นอกจากขาดเรียนติดต่อแล้วยังไม่ค่อยชอบครูอีก แต่ก็ต้องแก้ปัญหานี้ ไม่งั้นคงเสียอนาคต
วันหนึ่งผมจึงแอบย้ายไปเรียนประวัติศาสตร์กับเพื่อนอีกห้องหนึ่ง นั่งแฝงตัวอยู่ท้ายห้อง
ครูประวัติศาสตร์เป็นคนละ คนกับที่สอนห้องผม เธอชื่อครูประกายดาว อายุราว 25 ปี
ผมรู้สึกทันทีว่าครูสอนดี เข้าใจง่าย เสียงไพเราะจนผมเริ่มหลงใหลครั้งที่สอง
ที่ผมแอบเข้าผิดห้องครูเริ่มสังเกตแต่ก็เฉยๆ ผมใจระทึกตลอดชั่วโมงนั้นกลัวครูจะตะเพิดกลับ
พอครูหันมาก็ก้มหลบหน้า ครั้นครูหันไป ผมก็จ้องมองครู แอบมองด้านหลังเธอเกือบตลอดเวลา
ครั้งที่สามเหตุการณ์ก็เหมือนเดิม ผมแอบมองครูจนวิชาไม่เข้าสมองนัก จบชั่วโมง
พอเดินไปใกล้หน้าประตูครูก็เรียกบอกให้ไปพบที่ห้องพักครูเย็นนั้น หลังเลิกเรียนผมไปพบครูประกายดาว
เธอถามเหตุผล ผมก็บอกซื่อๆ ว่าเรียนไม่ทันจึงมาแอบเรียน ยอมรับว่าผมกลัวมากอย่างไม่เคยมาก่อน
แต่แทนที่จะต่อว่าผม เธอกลับยิ้ม สวรรค์ผุดขึ้นวินาทีนั้นจริงๆ "เสาร์นี้ไปหาครูที่บ้านซิ
จะติวให้ ทันแล้วย้ายกลับไปเรียนห้องเดิมนะ" วันนั้นผมตื่นเช้ามาก ใจมันร้อนอยากเห็นหน้าเธอเร็วๆ
ผมไปถึง เจ็ดโมงเศษ บ้านครูเป็นคอนโดอยู่ชั้นเกือบสูงสุด ผมเคาะ ประตูเปิดออก
ครูอยู่ในชุดเสื้อคลุมสีเขียวอ่อน ปล่อยผมยาวประบ่า หน้าตา ปราศจากเครื่องสำอางค์ ดูสวยคมเป็นธรรมชาติ
ผมจะถอยกลับ แต่ครูประกายดาวเรียกไว้ "เข้ามาก่อนซิ แหมมาเช้าจัง" ผมเดินตามเข้า
ไปมองรอบๆเห็นห้องสีครีมแต่งด้วยของกระจุกกระจิก "วันนี้ห้องดูรกหน่อยนะคะ พี่สาวครูไปต่างจังหวัด
เลยยังไม่ได้จัดห้อง" ครูจัด อาหารว่างให้แล้วก็ขอตัวไปอาบน้ำ
กลับออกมาในชุดเดิมเห็นน้ำเปียกแนบเนื้อเล็กน้อย ผมได้มีโอกาสพิศร่างเธอใกล้ๆวันนี้เอง ครูดูสวย สง่า
สูงราว 158 ซม. หน้าขรึมๆเวลาสอนแต่เมื่อยิ้มแล้วหวานจ๋อย สิ่งที่ผมเพิ่งสังเกตคือหน้าอก
ขณะนี้เสื้อแพรชื้นแนบเนื้อ หน้าอกคู่นั้น อวบกว่าสาวไทยทั่วไป นมเธอโตงามจนผมตาค้าง
ผมคงจ้องนานผิดปกติจนครูบิดตัวหลบสายตา "เอ้ามานั่ง รีบติว เดี๋ยวครูจะไปธุระ เหมือนกัน"
เสียงดุแต่หางเสียงเย้าๆ เรานั่งอ่านหนังสือด้วยกันบนโซฟาเกือบชั่วโมง "ใหญ่จ๋ากระเถิบไปหน่อยซิ
เบียดครูมากไปแล้วนะ" ผมเขยื้อนออกเล็กน้อยไม่รู้ตัวจริงๆว่าเบียดเธอจนร่างเราชิดกันขนาดนั้น
"อย่าเบียดซิ ยิ่งปวดหัวไหล่อยู่ด้วย" ครูเล่าว่ายกของหนักไป ผม จึงอาสาบีบหัวไหล่ให้
ครูนิ่งไปนิดแต่ก็ยอม "นวดเก่งจัง พอนะ ดีขึ้นแล้วละ" "ผมทายาให้ไหมครับ
นั่นเค้าเตอร์เพนอยู่ตรงนี้เอง" ผม หยิบยาบีบใส่มือโดยเธอไม่ทันห้าม
มือจับคอเสื้อคลุมเลื่อนไพล่จนเผยหัวใหล่ข้างหนึ่ง ใช้ปลายนิ้วแตะครีมลูบคลึงเบาๆจากไหล่ขยายไป
ถึงบ่าและต้นแขน เธอดึงเสื้อขืนไว้ ผมนวดไปสักครู่หนึ่งก็รู้สึกว่าเธอลดความเกร็งลง
"นวดทั้งสองข้างนะครับ ครูขยับนิดหนึ่งผมจะ ทายาเพิ่มให้" ครูดาวเบี่ยงหลังให้
ผมคลายเสื้อคลุมดึงออกเผยกว้างขึ้นจนเห็นต้นคอกับใหล่ขาวทั้งสอง เห็นแผ่นหลังส่วนบน ผิวเธอช่าง
นวลเนียนจนมือที่ผมลูบไล้อยู่เลื่อนลึกไปเรื่อยๆ
ประสาทตาและมือที่สัมผัสบอกผมว่าเธอสวมเพียงเสื้อคลุมแพรนั้นชิ้นเดียวจริงๆ ครูดาว หลับตาพริ้ม นั่งนิ่ง
เอียงคอตามที่ผมบอก ปล่อยให้ผมนวดลึกเข้าไปเกินกว่าหัวไหล่
แล้วในที่สุดสัญชาติญาณเพศผู้ก็ผลักมือผมให้ล้วงไป กุมเต้าอวบคู่นั้นจนได้
เริ่มจากมือซ้ายลอดรักแร้โอบผ่านฐานนมทางด้านหลัง เมื่อเห็นดาวหลับตาเฉย มือขวาก็ตามลงไปจากทางด้านบน
ปลายนิ้วเขี่ยปลายปทุมเล่นทั้งสองเต้า ครูดาวตัวแข็งเกร็งแล้วกลับอ่อนระทวยอยู่บนตักผม "อุ๊ย
ปล่อยนะ! ... จับเบาๆจ้ะ ดาวเจ็บ" ผมเบา มือลูบไล้เธออย่างทะทนุถนอมยิ่งขึ้น
อุ้มเธอวางบนตักหันตัวเอียงเข้าหากันจนมือขวาผมล้วงนมเธอได้จากด้านหน้า ดาวหลับตาขณะที่ผม
ซุกหน้าและปากลงดูดดื่มพวงถันคู่งาม "อุ๊ย ดาวเสียวจ้ะ เบาๆนะ"
ขณะนั้นเสื้อผ้าของเราค่อยๆหลุดปลิวไปจนไม่มีอะไรกั้นกายกันอีก ดาว ลองจูบ
เราคงใหม่ด้วยกันทั้งคู่แต่ในที่สุดลิ้นเราก็พันกันเมื่อรู้รส
ผมลิ้มรสเธอตลอดทั้งเรือนร่างแม้จนกระทั้งหลืบตรงนั้น ดาวร้องครวญ "ใหญ่ พอจ้ะ
ทำให้ดาวเถอะ" ผมอุ้มดาวไปที่เตียงนอน เธอยังหลับตาแต่มือกลับกุมแท่งเนื้อของผมไว้แน่น
มันสู้มือเธอยิ่งขึ้นอีกเมื่อเธอจับ มันรูดไปมา ในที่สุดดาวเองจับมันใส่เข้าในตัวเธอ นาทีแรกเธอหน้าเสีย
"โอ๊ย ดาวเจ็บ" ผมเห็นหน้าเธอเบ้ หยดน้ำตาซึมออกมา ผมชักเข้า ออกเบาๆสักพักเธอก็ดีขึ้น
(ดาวบอกผมภายหลังว่านั่นเป็นครั้งแรกของเธอ!) เราสอดใส่ ร่วมกันครั้งแรกนั้นด้วยท่าธรรมดาซึ่งช่วยให้ได้
จูบ กอด และเห็นหน้ากันอย่างใกล้ชิด สำหรับผมแม้ดาวจะเป็นผู้หญิงคนที่สอง
แต่ก็เป็นคนแรกที่ผมสังวาสด้วยเสน่หา (สำหรับคนแรก
นั้นเป็นเพื่อนร่วมชั้นที่เราเล่นกันจนเลยเถิดเมื่ออายุเพียงสิบสาม พอความแตกก็มิได้ติดต่อกันอีก)
วันนั้นดาวกับผมแทบไม่ได้สวมเสื้อผ้า ผมค้างคืนกับเธอด้วย จำได้ว่าเราอึ๊บกันเก้าครั้ง
ท่าที่เราชอบมากที่สุดคือดาวอยู่บน นมดาวสวยมาก หน้าอกคู่นั้นแม้อวบอัดแต่เมื่อก้มก็
ย้อยลงให้ผมได้ไซ้ซุก ตั้งแต่วันนั้นเราก็นัดเจอกันเสมอ
แต่เมื่อพบกันที่โรงเรียนเธอก็วางกิริยาปกติจนผมเองยังสงสัยว่าครูประวัติศาสตร์
คือคนเดียวกับดาวยอดชู้ของผมหรือไม่ 

passim

sachawat

ตกลงรักแบบครูหรือรักแบบเมีย

Run2020

่ได้ทั้งวิชาความรู้เเละครูผู้สอน

suriyamahajit