ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูประกายดาว2 ก๊อปมา

เริ่มโดย imeantet, สิงหาคม 11, 2013, 11:11:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

imeantet

### ตอนที่ 2 ###

ครูประกายดาวนัด"ติว"ตัวต่อตัวกับผมบ่อยขึ้นเรื่อยๆ อุปสรรคขัดมิให้เราเจอกันสะดวกก็คือ
ดาวมีพี่สาวคนหนึ่งอาศัยอยู่ด้วยกันที่คอน โด พี่จันทร์ฉายอายุ 28 ปีแล้วแก่กว่าผมเกือบรอบหนึ่ง
เธอเป็นพี่สาวแท้ๆของครูประกายดาว ร่างเล็กกว่าน้องเล็กน้อยแต่รูปทรงบอกได้ เลยว่าพันธุ์เดียวกันคือ
สวยคม ผิวขาว เอวคอด อกโต พี่จันทร์เป็น"สาวทำงาน"
ตำแหน่งเป็นผู้จัดการฝ่ายขายของบริษัทเครื่องสำอาง แห่งหนึ่ง พี่จันทร์นับเป็นก้างขวางคอชิ้นเบ้อเริ่ม
โชคดีว่างานของเธอทำให้ต้องออกไปตามหัวเมืองบ่อยๆโดยเฉพาะวันหยุด ดาวกับผม
จึงมักใช้เวลาวันเสาร์ทั้งวันกับอาทิตย์อีกครึ่งวันหาความสุขกัน โดยผมมักค้างห้องดาวในคืนวันเสาร์
มีบางครั้งที่ตื่นสายเกือบหลบพี่ จันทร์ไม่ทัน เนื่องจากเราสนุกกันเกือบทั้งคืน
แล้ววันที่เกิดเรื่องก็มาถึง เสาร์นั้นผมไปหาดาวหลังจากพี่จันทร์ออกไปแล้ว อึ๊บกันสองที แล้ว
ช่วงบ่ายก็ไปว่ายน้ำกัน คอนโดนั้นถือว่าเป็นชั้นดีจึงมีสระว่ายน้ำอยู่ด้วย
ปกติคนไทยจะขี้อายสระว่ายน้ำจึงมักว่าง สระจึงเป็นสวรรค์อีก
แห่งหนึ่งที่ดาวกับผมได้หยอกเอินกันตามประสาข้าวใหม่ปลามัน หลังอาหารเย็นผมนอนหนุนตักดาวดูทีวี
ระยะหลังนี้ผมแอบเอาหนังโป๊ ฉายดูกัน อันที่จริงเพื่อจะให้ดาวเรียนรู้เทคนิคต่างๆ
ดาวเก่งมากดูแล้วก็มักชวนทดลองเลย เวลาผ่านไปเกือบครึ่งปีตอนนั้นพูดได้ว่า เรา
เป็นคู่ที่"เก่ง"ไม่แพ้ดาราหนังเอ็กซ์ทีเดียว ค่ำวันนั้น ผมนึกสนุก กระซิบบอกเธอที่ข้างหู
ดาวตีแขนผมแปะหนึ่ง "บ้า เดี๋ยวคนเห็นแล้ว ดาวจะทำไง" ผมปลอบพร้อมกับปลุกเร้า
"ปลอดภัยจ้ะ ปกติตรงนั้นไม่มีคนอยู่แล้ว เราไปกันตอนตีหนึ่งคนอื่นหลับหมดแล้วละ" ผมจูง
ดาวไปที่สระว่ายน้ำ ขณะนั้นดึกสงัดเลยเวลาสระเปิดนานแล้ว แสงสลัวๆเพียงแสงเดือนเสี้ยวกับแสงดาวบนฟ้า
เราสวมชุดว่ายน้ำลงสระ กัน จ๋อมแจ๋มกันสักพักผมก็ดึงดาวมากอด จูบกันดูดดื่ม
แล้วกางเกงลิงผมก็หลุดออกก่อน ดาวว่ายหนีแต่ผมก็จับตัวได้ ของผมใหญ่ยาวขึ้น เมื่ออยู่ในมือเธอ
ในที่สุดเราทั้งคู่ก็แก้ผ้าฟัดกันอยู่ในสระ พอกระสันเต็มที่เราก็ขยับไปเขตน้ำตื้น ผมสอดใส่ ดาวเกี่ยวเอว
เสียงน้ำจ๋อมๆ เบาๆ แต่เสียงเราร้องครางน่าจะดังกว่า ท้ายสุดเราจบยกนี้กันด้วยท่าสอดจากข้างหลัง
คืนนั้นผมเพิ่งรู้ว่าพระอภัยมณีติดใจนางเงือกอย่าง ไร เราปลอดภัย!
สวมเสื้อคลุมเดินกลับห้องโดยไม่มีใครล่วงรู้ แล้วก็เพลียหลับป๋อยไปทั้งคู่
รุ่งขึ้นผมตื่นก่อนราวเก้าโมงเช้า พอตื่นของมัน ขึ้นอีก ผมสะกิดขาอ่อนเธอ ดาวขยับมากอด
"อะไรกันจ๊ะ ตะวันแดงแจ๋แล้วนะ พี่ใหญ่จ๋า" ดาวฉอเลาะ เธอเรียกผมว่า
"พี่"หรือ"ผัวขา"อยู่ เป็นประจำทั้งๆที่เธอเป็นครูผมแถมอายุมากกว่าถึงแปดปี
"ตะวันเป็นพยาน พี่จะปี้ดาวละ ไปที่โซฟาไหม" เราจึงออกจากห้องนอนไปที่ ห้องนั่งเล่น
ห้องนี้อยู่ระหว่างประตูทางเข้ากับหน้าต่างสองบาน กับมีกระจกเงาบานใหญ่ทำให้ห้องดูกว้างขวาง
เราชอบเมคเลิฟกันตรง หน้ากระจกนี้ ดาวนั่งคุกเข่าลงหน้าผม เธอเริ่มใช้ชิวหาเล่นหัวนมผมข้างหนึ่ง
นิ้วเขี่ยอีกข้างหนึ่ง พร้อมกับอีกมือจับเจ้าท่อนเอ็นขยับบ้าง บีบบ้าง (ตามแบบหนังที่ดูกันเปี๊ยะ)
เดี๋ยวนี้เธอเป็นฝ่ายรุกบ่อยๆจนผมต้องยอมยกให้เธอเป็น"ครู"อีกวิชาหนึ่งจริงๆ
แล้วเธอก็ดูดเลียไอติ มแท่งอยู่พักใหญ่ขณะที่ผมลูบหัวเธอไปพลางอย่างเอ็นดู
ผมทนไม่ไหวจับเธอนั่งตักแล้วสอดใส่จากข้างหลัง แทงเข้าออกสักพักก็เปลี่ยน
เป็นท่าด็อกกี้โดยเธอเท้าแขนกับพนักโซฟา แล้วเปลี่ยนอีกสามท่า เราสนุกกันจนโซฟาสั่นไปหมด
ห้องมีเสียงตลอดเวลา จนเงียบกริบเมื่อ เสร็จกิจ แล้วเราก็อาบน้ำด้วยกัน วันนั้นเป็นวันอาทิตย์
ผมรีบกลับออกไปก่อนไม่ได้กินข้าวกับดาวเหมือนเคยเนื่องจากเราตื่นสายมากเกรงพี่ จันทร์จะกลับบ้าน
วันจันทร์ไปโรงเรียนพบครูประกายดาว เธอเห็นผมก็ทำเฉยๆเหมือนกับทุกวัน (ราวกับเป็นคนละคนกับน้องดาวในวัน
หยุด) แต่วันนั้นพอสวนกันใกล้ๆเธอก็ทำหน้ายู่ๆผิดสังเกต "เย็นนี้โทรศัพท์ถึงดาวหน่อยนะ"
เธอพูดเบาๆ เสียงตามสายในค่ำวันนั้น "ใหญ่จ๋า ข่าวร้ายจ้ะ พี่จันทร์รู้เรื่องของเราแล้ว!"
ผมซักเมื่อเธอเริ่มอ้ำอึ้ง "คืนนั้นเรากลับจากสระน้ำไม่ได้ล็อกประตู ตอนสายพี่จันทร์กลับ
เร็วเปิดเข้ามาเห็นเรากำลังทำกันที่โซฟา พี่เขาแง้มประตูดูคงเห็นเกือบตลอด เมื่อคืนพี่จันทร์ต่อว่าดาว
จนป่านนี้ยังโกรธอยู่เลย!" 

suriyamahajit