ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูประกายดาว5 ก๊อปมา

เริ่มโดย imeantet, สิงหาคม 11, 2013, 11:16:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

imeantet

### ตอนที่ 5 ###

น้องปลากับผมได้กันตั้งแต่ปลายปีหนึ่ง ปลายอมให้ผมทำทุกอย่างหากเป็นภายนอก
ตอนดึกเรามักจอดรถในที่ปลอดคนแล้วกอดจูบกัน บ่อยๆ เธอมักใช้มือและปากช่วยผม ส่วนอึ๊บกัน
นั้นน้องปลายอมนานๆทีเท่านั้น ผมเองจึงมักกลับไปตายรังที่คอนโดของดาวและจันทร์ สอง
สาวนั้นแม้จะเป็นรุ่นพี่แต่ก็อยู่ในวัยสาวสะพรั่ง
รวมทั้งพร้อมใจเล่นสามคนผัวเมียอันเป็นความสุขที่ผู้ชายน้อยรายจะมีได้อย่างผม สามปี
ผ่านไปนับแต่ผมได้ครูประกายดาว วันหนึ่งดาวก็บอกผมว่าเธอจะขอไปแต่งงานกับครูพละ
ผมจะเหนี่ยวรั้งไว้ได้อย่างไรในเมื่อเธอ จะไปมี ความสุข
จากวันนั้นผมจึงไม่ได้อึ๊บกับดาวอีกทั้งๆที่เราทั้งสองผูกพันรสสวาทกันอย่างลึกซึ้งมานานถึงสามปี
ตอนนั้นปลากับผม กำลังจะขึ้น ปีสาม เมียที่นอนกับผมประจำจึงเหลือเพียงพี่จันทร์ฉาย
สำหรับน้องปลานั้นตอนนี้แสดงตัวเป็นแฟนผมอย่างเปิดเผย พาผม ไปรู้จักกับ ครอบครัวเธอจนเกือบครบ
ปลามีพี่สาวคนเดียวชื่อพี่ปูๆเพิ่งจบปีสี่และสอบเข้าแอร์โฮสเตสได้หมาดๆ ผมพบพี่ปูครั้งแรกตอน ปลายปีสอง
เธอไปหาน้องสาวที่สระว่ายน้ำ ตอนแรกเห็นสาวคนนี้(เธอใส่ชุดนักศึกษา)เดินไปมาที่ขอบสระ
ผมเห็นสวยเตะตาก็กำลัง เหล่อยู่ ผมเองใส่กางเกงลิงตัวเดียวค่อนข้างรัดรูป
พอเห็นพี่ปู(ยังไม่รู้จัก)เจ้าจ้อนมันก็แข็งคับกางเกงแนบเนื้อ ถ้าคนสังเกตก็จะเห็นเป็นลำ ยาว
หัวมันเกือบเลยขอบกางเกง ปลาเองเคยบอกว่ากางเกงลิงผมตัวนี้ทรมานใจสาวยิ่งเวลาเจ้าจ้อนจะชะโงก
พี่ปูตอนนั้นก็รู้ตัวว่าผมเหล่ พอดีปลาเข้ามาแนะนำให้รู้จัก ยิ่งคุยกันเจ้าจ้อนก็ยิ่งลุก
พี่ปูคงเห็นอาการ คุยสักพักเธอก็เขินหน้าแดง หันรีหันขวาง ก่อนที่จะแยกกันไปพี่ปู
สนิทกับผมมากขึ้นในฐานะแฟนน้อง ต่อมาผมอาสาไปช่วยขนข้าวของเข้าห้องพักในหมู่บ้านแอร์โฮสเตสด้วย
จนคืนหนึ่งเธอมีปาร์ตี้กับ เพื่อนที่เรียนจบด้วยกัน
ปาร์ตี้เลิกดึกมากเธอจึงนัดให้ปลากับผมคอยรับไปส่งที่ห้องพัก
เวลาล่วงกว่าตีหนึ่งแล้วเราจึงได้ตัวพี่ปูจากงาน เลี้ยง ปลาชักกังวล แม่ไม่ชอบให้กลับดึก
ปูจึงให้ไปส่งปลาก่อน คืนนั้นพี่ปูคงดื่มมาก สะเงาะสะแงะแต่ก็ยังพูดรู้เรื่อง ถึงหมู่บ้านผมจึงต้อง
หิ้วปีกขึ้นไปส่งถึงห้อง "พี่ปูระวังนะครับ เมามากแล้ว"
ผมเตือนเธออย่างเป็นห่วงเพราะเธออยู่คนเดียวหากเกิดอุบัติเหตุจะลำบาก"ใคร ว่าปูเมา
กินไวน์ไปสี่แก้วเอง" แล้วเธอก็ชวนผมไปนั่งในห้องก่อน "คืนนี้ปูฉลองเต็มที่
ใหญ่ดื่มฉลองกับปูสักแก้วนะ" เธออาจไม่รู้ตัวว่าเดิน เซ
พี่ปูไปหยิบขวดอะไรมาขวดหนึ่งรินใส่สองแก้ว "นี่ว็อดกาของรูมเมท ใหญ่ร่วมฉลองสักแก้วนะ"
ผมปฏิเสธเพราะต้องขับรถต่อ พี่ปู ทำท่าโมโหเล็กน้อย "งั้นปูกระดกทั้งสองแก้วเอง"
พี่ปูคงไม่รู้ถึงฤทธิ์ของเหล้าว็อดกาที่ดูใสเหมือนน้ำฝนแต่แรงจุดไฟติด พักเดียวก็ได้ เรื่อง
พี่ปูเมาจนหัวคว่ำล้มลง เธออ้วกออกมาหมด เลอะเนื้อตัวกลิ่นคลุ้ง ผมรีบจับเธอคว่ำหน้ากันสำลักเข้าปอด
แล้วจึงอุ้มไปห้องน้ำ ไขน้ำใส่อ่าง แล้วจับถอดเสื้อผ้าเลอะออกทีละชิ้น แต่มันเลอะลามไปหมดทุกชิ้น
ผมถอดจนที่สุดร่างพี่ปูก็เปลือยเปล่า เธอส่งเสียงอู้อี้แต่สื่อความ แทบไม่ได้ เมื่อล้างอ้วกออกแล้ว
ผมก็อุ้มพี่ปูกลับมาวางบนเตียง ใช้ผ้าชุบน้ำเช็ดอีกครั้ง แสงไฟสลัวๆสาดบนร่างเปลือยนั้น
พี่ปูสาววัยยี่สิบ สองช่างสวยสะพรั่ง ไว้ผมยาว ดวงหน้าสวยเฉี่ยวๆ ริมฝีปากบาง ผิวขาวเนียน
ร่างเพรียวบางอย่างนางแบบ ผมพยายามเช็ดตัวให้ สะอาดจนทั่ว เช็ดไปกลืนน้ำลายไปเพราะพี่ปูสวยขนาดนั้น
แล้วผมก็อดมืดซนไม่ได้ ผมลองใช้ปลายนิ้วเขี่ยหัวนมเล่นเบาๆ พี่ปูครางจึง หยุดมือ
ผมสังเกตเห็นไฝเม็ดเขื่องที่หัวนมข้างซ้าย ผมเขี่ยไฝ พี่ปูครางอีก
ผมลอบชมสนามบินน้อยที่อูมกว้างมีปุยหญ้าดำประดับงามตา แล้วผมก็อดใจไม่ไหวจริงๆที่จะประทับจูบ
นาทีนั้นผมหักใจ นึกในใจว่าอดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่า ผมจึงจับเธอโรยแป้งทาทั่วตัวแล้วเอา ชุดนอนสวมให้
จัดห้องให้เรียบร้อย แล้วจูบเธออีกครั้งก่อนจากห้องนั้นไป ผมรุ่มร้อนมาก
แทนที่จะกลับบ้านจึงบึ่งไปหาจันทร์ฉาย คืนนั้น ผมจึงอึ๊บพี่จันทร์เสียสี่ยก .... จินตนาการว่าเธอคือปู
ปูหายหน้าไปเกือบเดือน วันหนึ่งเธอรับสายที่ผมโทรไป เรานัดกินข้าวเย็นกัน คุยกัน เป็นปกติ
"ปูขอบใจใหญ่มากนะ คืนวันนั้นปูเมา ถ้าใหญ่ไม่ช่วยปูคงแย่" แล้วสวรรค์ก็เปิดประตู
"วันหยุดที่จะถึงนี้เราไปเที่ยวภูเก็ตกัน ไหม ปูมีตั๋วเครื่องบินฟรี" ทำไมผมจะไม่รีบรับคำ
ถึงวันนัดเราก็บินถึงเกาะสวาท ปูชวนผมเดินชายหาดที่โรงแรมชั้นดี บรรยากาศสอง
ต่อสองในโลกส่วนตัวทำให้เราชิดใกล้กันขึ้นเรื่อยๆ
วันนั้นปูใส่เสื้อสายเดี่ยวสีน้ำทะเลกับกระโปรงสั้นลำลองสีขาว เป็นชุดเปิดเอวลอยนิดๆ
ยิ่งตกบ่ายมือผมก็ยิ่งซน
เมื่อส่วนที่เปิดโชว์ไว้นั้นผมลูบคลึงได้ทั่วแล้วผมก็พยายามจะล้วงเนื้ออวบที่ซ่อนอยู่ใต้ขอบสายเดี่ยว
"ใหญ่อย่าซน ซิคะ" เธอแกล้งผลักใส "ใหญ่คิดถึงเจ้าไฝเม็ดนั้นของปู"
ผมปรายตาไปที่เต้าข้างซ้าย ปูหน้าแดง "คนขี้โกง แอบเห็นของเค้า" "ตกลง
พรุ่งนี้ใหญ่ต้องไปธุระใช่ไหม ภูเกตนี่สวยจัง โชคดีปูหยุดต่อได้ถึงพรุ่งนี้"
เมื่อเธอให้ท่าอย่านั้นผมจึงเปลี่ยนไฟล์ท เราเปิดห้อง เมื่อถึง ห้องพักทำนบอารมณ์ก็พังคลืน
ปูกับผมกอดรัดจูบกันอย่างหื่นหา ผมประคองเธอไปล้างทรายที่ติดเท้า แต่อารมณ์สวาทร้อนกว่าที่จะกลับ
จากห้องน้ำ ผมปลดสายเดี่ยวและกระโปรงโยนปลิวไป เปลือยตัวเอง แล้วเราทั้งสองก็อาบน้ำด้วยกัน
ร่างเปลือยทั้งสองกอดรัดกันใต้สาย ฝนฝักบัว ปูใช้ลิ้นได้เก่งมากทั้งจูบแลกลิ้นทั้งเลียหัวตอปิโดของผม
ส่วนผมเองก็ไม่ยอมเสียชื่อลูกศิษย์ครูดาว งัดกลเม็ดเด็ดพรายมาปรน สวาทแก่ปู จนเธอร้อง "ใหญ่จ๋า
ทำปูเถอะ" ผมจึงยกขาเธอข้างหนึ่งวางเท้าบนขอบอ่างอาบน้ำ ท่านี้ประตูสวรรค์อ้าออก
เจ้าอาวุธยาวก็เสย สวบเข้าลึกเลยเงี่ยงหัว ปูสะดุ้ง ผมดันอีกทีก็พรวดเข้าไปมิดด้าม
ยืนโยกสักพักผมก็เปลี่ยนเป็นลิงอุ้มแตง แล้วอุ้มเธอไปต่อบนเตียง แม้ทั้งคู่
ยังเปียกโซ่กแต่ก็ไม่หยุดเช็ดตัวแล้ว ผมจับปูคว่ำเป็นท่าหมา เย่อจนน้ำแตกทั้งคู่
ภูเก็ตคือหาดสวรรค์จริงๆ สองวันนั้นผมสมสู่กับนางฟ้า จนแทบฟ้าเหลือง
ไม่รู้ปูจะมีแรงทำงานวันรุ่งขึ้นได้อย่างไร เราฟัดกันแม้จนเวลาจะเช็คเอ๊าท์ เราอาบน้ำเสร็จเริ่มแต่งตัว
ปูใส่เสื้อฟอร์มสี ม่วงแล้วยังขาดแต่กระโปรง ขณะที่เธอแต่งหน้าอยู่ผมก็ชักธงอีก
ผมแก้ผ้าโทงยกธงขึ้นมายืนข้างๆ "ปูดูดให้อีกทีนะ ครั้งสุดท้าย" ปูมอง แต่ก็จับใส่ปาก
ลิปสติกที่เพิ่งทาจึงเลอะไปทั่วลำ ผมจูงเธอไปที่โซฟา ผมถอดเสื้อเธอกับยกทรงออก
แล้วก็ขอให้เธอสวมเสื้อนางฟ้าใหม่ จับ เธอนั่งตักตะแคงข้างให้ ท่านี้ผมสอดเสียบจากด้านล่าง
ขณะเดียวกันก็สามารถจูบ ใช้มือปลดกระดุมฟอร์มสีม่วงแล้วล้วงพวงนม มือเล่น สนามหญ้าของเธอได้อีก
(มันเป็นท่าทีเด็ดที่ดาวกับผมฝึกกันไว้ และสาวทุกคนล้วนชอบให้ผมเอาท่านี้ทั้งนั้น)
สุดท้ายปูก็ลุกขึ้นเอาสองมือ เท้าพนักโซฟา เสื้อนางฟ้าเริ่มยับ แล้วผมก็สอดจากด้านหลัง อึ๊บต่อจนเสร็จ
ภาพนั้นยังติดตาอยู่โดยเฉพาะทุกครั้งที่ขึ้นเครื่องบิน ปูกับผม นัดปรนสวาทกันเดือนละ 2-3
ครั้งมาจนบัดนี้ ส่วนปลานั้นน้อยกว่านั้นทั้งๆที่คนเห็นว่าเราเป็นแฟนกัน
พี่จันทร์ยังคงเป็นเมียที่ผมนอนด้วย เสมอต้นเสมอปลาย
ส่วนดาวนั้นแม้จะแต่งงานไปแล้วแต่เธอก็ตัดใจจากผมไม่ขาดเราจึงนัดเชื่อมสัมพันธ์กันที่บ้านพี่จันทร์เป็นค
รั้งคราว ปลากับผมอาจแต่งงานกันปีหน้าเมื่อเธอเรียนจบ ปลาอาจเรียนต่อโท ทำธุรกิจที่บ้าน
หรือเข้าเป็นแอร์อย่างพี่สาว เมื่อเดือนที่แล้วผมเพิ่ง รู้จักกับน้องสาวต่างพ่อของปลาชื่อว่าเป้
น้องเป้เรียนชั้นมัธยมห้า แต่เธอดูเป็นสาวเกินตัว(หน้ามัธยมนมปริญญาโท) เป้มีท่าทางไว้ตัวนิดๆ
เธอเรียนเก่งตั้งใจจะเป็นหมอฟัน ดังนั้น ถ้าโชคดีผมอาจจะได้ฟันหมออีกอาชีพหนึ่ง
ความก้าวหน้าจะได้รายงานให้ทราบ