ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูประกายดาว8 ก๊อปมา

เริ่มโดย imeantet, สิงหาคม 12, 2013, 12:04:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

imeantet

### ตอนที่ 8 ###

ใหญ่กลายเป็นผู้ชายที่น่าอิจฉาที่สุด มีเมียสี่คน โดยเฉพาะสามคนคือ จันทร์ ฉัน(ดาว) ปลา
ปรองดองกันดีมาก ตอนนั้นเขาเหมือนเจ้า ชายในฮาเร็ม แต่ในที่สุดเหตุการณ์ไม่คาดฝันก็มาถึง
อาจเรียกว่าเขาถูกเช็คบิลล์ เหตุการณ์เกิดขึ้นหลังจากเราเริ่มเล่นสี่คนผัวเมียกัน นานกว่าค่อนปี
ตัวปัญหาคือดาวเอง เพราะฉันมีผัวแล้วคือพี่นพพร ใหญ่จึงถือเป็นชายชู้ถึงจะเป็นผัวเก่า
พี่นพพรเริ่มสงสัยแต่ก็จับไม่ได้ จนวันหนึ่งพี่จันทร์ฉายไม่อยู่ ฉันกับใหญ่เอากันเสร็จ
ฉันแต่งตัวยังไม่เรียบร้อย ใหญ่ยังแก้ผ้าอยู่ ประตูปังๆดังลั่น มีเสียงเรียกให้เปิด
ใหญ่รีบผลุนผลันใส่กางเกงได้ตัวเดียวประตูก็เปิดออก พี่นพพรถีบประตูเข้ามา สีหน้าโกรธมาก
กำลังจะมีเรื่อง เดชะบุญพี่จันทร์เดินเข้า มา "อ้าวคุณนพมาเมื่อไหร่ ทำไมประตูพังล่ะ
โทษทีจันทร์ลงไปข้างล่างแค่แป๊บเดียว" พี่นพพรตะลึง "คุณจันทร์เพิ่งออกไปจริงๆหรือ"
พี่จันทร์เข้ารับหน้าเสื่อแนะนำผมว่าเป็นน้องชาย โอย! เกือบโลกแตก
พี่จันทร์มาช่วยไว้แค่เส้นยาแดงผ่าห้าสิบ ตั้งแต่วันนั้พี่นพพรก็ยังไม่ เชื่อสนิท คอยจับตาฉันตลอด
ฉันห่วงใหญ่มากที่สุด พี่นพพรเลือดร้อนมาก เขาอาจทำร้ายเราได้ พี่นพทำให้ฉันเครียดจนสมองจะแตก
วันหนึ่งฉันตกใจสุดขีด พี่นพเอาโฆษณาปืนมาอ่านหน้าเครียด ฉันปรึกษาพี่จันทร์ที่ก็ได้แต่ปลอบ
สุดทนฉันจึงโทรคุยกับน้องปลา "พี่ดาว ฮะ ร้ายแรงอย่างนี้ทำไมไม่บอกปลาเนิ่นๆ
อย่าลืมปลาเรียนโทจิตวิทยานะฮะ" "ขอบใจ แต่ถ้าจะบอกให้ใจเย็นๆก็ไม่ต้องนะปลา" ปลา
ปลอบอีกพักแล้วว่าเวลาขอคิดแผนก่อน สองวันต่อมาฉันรับโทรศัพท์ "พี่ดาวขา ปลานึกวิธีได้แล้ว
ต้องแก้ที่ต้นเหตุฮะ" ฟังแผนแล้วฉันยิ่ง งง "พี่ดาวจัดการด้านนั้นนะ
ปลาอธิบายพี่ใหญ่เอง" ตามแผนพี่นพจะต้องเผชิญหน้ากับใหญ่ ฉันกังวล หากชกกันก็น่าห่วงเพราะพี่นพแม้
เตี้ยแต่ก็ล่ำบึ้กแถมเป็นครูพละ สองอาทิตย์ต่อมาก็ถึงวันนัดที่ห้องพี่จันทร์ เราสี่คนเจอกันคือ พี่นพ
ใหญ่ ฉัน(ดาว) และน้องปลา "ใหญ่ นายแน่มาก ตอนแรกพี่โกรธมาก
แต่พอดาวบอกถึงความเห็นหมอปลาพี่ก็เห็นด้วย นายต้องช่วยพี่นะ" ใหญ่ยิ้มแหยๆ คนกล้ากลายเป็นสาว
ปลาที่เดินไปเกาะแขนพี่นพ "พี่ขา ใจเย็นค่ะ เราช่วยกันได้ค่ะ"
พี่นพแหงนมองหน้าน้องปลาที่สูงกว่าเกือบคืบ เขายิ้มออก แล้วก็เริ่มขยับ อย่างที่ดาวเกริ่นไว้แล้ว
พี่นพโน้มใหล่ดึงปลามาจูบ มือจับหน้าอกเริ่มขยำ "โอย เบาซิคะ มือหนักงี้ผู้หญิงไม่ชอบ"
เสียงน้องปลาครวญ ดาวตีมือพี่นพ "เบาๆจ้ะพี่ เดี๋ยวดูคู่ของดาวนะ"
ดาวสาวเท้าไปที่ใหญ่กำลังจะเริ่มบรรเลงกัน น้องปลาฉุดเขานั่ง "ดูคู่นั้นก่อนไหมพี่ วันนี้
น้องๆติวให้ฮะ" พี่นพลังเลไม่ยอมนั่ง คงกลัวถูกเบี้ยว
น้องปลาเดาออกเธอจึงถอดเสื้อกางเกงยีนส์ออกเหลือแต่ชั้นในสองชิ้น พี่นพกลืนน้ำ ลายเอื๊อก
ก็น้องปลาหุ่นระเบิดออกอย่างนั้น สูงยาวเข่าดี นมกลม สะโพกสุดเสียงสังข์ พี่นพตะโบมจับนม
"เดี๋ยวค่ะ ปลาไม่ไปไหนหรอก ค่ะ ดูครูดาวก่อนซิคะ" พี่นพเริ่มสงบลง
เขาถอดเสื้อผ้าจนเหลือแต่กางเกงลิง นั่งลงกอดลูบทั่วเรือนร่างของน้องปลา ขณะนั้นฉันกับใหญ่ก็
ล่อนจ้อนแล้ว พี่นพตาโตเมื่อเห็นเมียกำลำถ่อของใหญ่รูดเล่นแล้วอม ดูด เลีย สักพักใหญ่ก็ประคองฉันขึ้น
เขาตะโบมจูบจนทั่วร่าง แล้วก็ ฟุบหน้าลงที่โคกสวาท สองมือไม่หยุดนิ่ง เคล้นคลึง เขี่ยหัวนมฉันจนเคลิ้ม
ความกังวล เกร็งเมื่อแรกเริ่มหายไป พี่นพเองก็คลายเครียดลง มือเขาลูบไล้น้องปลา
แกะยกทรงกับกางเกงในโยนปลิวไป ในห้องนั้นจึงมีชายสองหญิงสองแก้ผ้าเย่อกันอยู่สองคู่อย่างสุดเหวี่ยง
ดาวกับ ปลาทำไปสอนไป "พี่นพ ดูนะคะ ตวัดลิ้นอย่างนี้นะ" สักพักพี่นพก็เริ่มเข้าฟอร์ม
เล้าโลมปราณีตขึ้นมาก ใหญ่กับพี่นพนั่งเก้าอี้คนละตัว ฉันอมของใหญ่ น้องปลาทรุดตัวลงจับของพี่นพรูดเล่น
มันสู้มือสาวน้อย "พี่ขา ดุ้นใหญ่จัง มือกำไม่รอบเลย" น้องปลาร้องอุทาน อาจเป็น มารยาสาว
คำชมนั้นทำให้พี่นพคึก ไอ้ใบ้ยิ่งแข็งปั๋ง น้องปลาใช้ปลายนิ้วเขี่ยหัวมันวนเล่น หัวโตพองขยับเงี่ยงตุบๆ
เราสองคู่เดินโทงๆกัน ไปที่เตียง ใหญ่กับฉันซดกันด้วยท่านั่ง ส่วนพี่นพจับก้นน้องปลาวางขอบเตียง
ฉันตะโกนสอนมวย "พี่ขาค่อยๆใส่นะคะ รูน้องเขาลื่นหรือ ยัง เล้าโลมให้รูเยิ้มก่อนนะ"
พี่นพทำตาม เขาแอบดูใหญ่ทำให้ฉันตาเป็นมัน น้องปลาเริ่มมีอาการ "พี่ขา ปลาพร้อมแล้ว
ใส่เถอะค่ะ" พี่นพ จรดหัวไอ้อ้วนที่ปากช่อง กดพรืด "อูย ... คับรูค่ะ ค่อยๆ"
พี่นพแยงอย่างประณีตสองสามทีแล้วก็กดพรวดขณะที่น้องปลาเผลอ "ว้าย ... คับปึ๋งเลย
พี่นพใหญ่จัง" พร้อมๆกันใหญ่ก็เสือกลำถ่อเข้าในตัวฉัน สองสาวนอนขนานโดนเสียบในท่าเดียวกัน
คู่หนึ่งหนุ่มตัวยาวแยงรู สาวใหญ่ อีกคู่หนึ่งสาวน้อยตัวโย่งถูกหนุ่มใหญ่ล่ำบึ้กทิ่มพรวดๆ
พี่ใหญ่ย้ายก้นวนๆ พี่นพก็ทำตามทุกลีลา "อร่อยจัง พวกน้องๆจ๋า เกิดมา
พี่ไม่เคยอร่อยเท่านี้เลย" "พี่นพอั้นไหวไหมครับ ถ้าต่อไหวแลกคู่กันไหม"
พี่นพพยักหน้า แล้วก็ย้ายไอ้อ้วนมาเสียบฉัน โยกกันอีกพักหนึ่ง ใหญ่ก็เกิดไอเดียอีก
"น้องปลาโก้งโค้งนะ ให้พี่นพเอาปากล่าง พี่จะเอาปากบน" น้องปลาทำตาม
คงเป็นครั้งแรกที่เธอโดนเดือยทิ่มพร้อม กันสองแท่ง ฉันสอดตัวนอนหงายดูดนมให้น้อง ปลาร้องอู้อี้
คงเสียวแต่ก็เต็มปาก ในที่สุดทำนบของพี่นพก็ทลายก่อนตามด้วยน้องปลา
ส่วนฉันกับใหญ่ยังเย่อกันต่ออีกพักถึงเสร็จ วันนั้นพี่นพมีความสุขมาก
ตั้งแต่นั้นเขาละเมียดละไมกับฉันผิดหูผิดตาเวลาจะเอากัน เราชวน
กันเซ็กซ์หมู่อีกสี่ห้าครั้งจนพี่นพเก่งขึ้นมาก แต่ช่วงหลังๆนี้น้องปลามักปฏิเสธแล้ว