ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากเล่าความบังเอิญให้ฟัง

เริ่มโดย jamezavoy, ตุลาคม 02, 2013, 11:13:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamezavoy

คือความบังเอิญมีอยู่ว่า วันนี้ผมไม่มีอะไรก็นั่งคิดถึงแฟนทุกคนที่เคย คบกันมาแล้วก็เจอความบังเอิญที่น่าแปลกใจอย่างนึ่งครับ
คือชื่อแฟนผม ทุกคนมี   อ    หมดเลยครับ เรียงตามลำดับเลยนะครับ ตั้งแต่ คนแรกจนถึงปัจจุบัน
1 อ้อย 2 อ้อย 3 ไอ 4 อ้ำ 5 เอย 6 อ้ำ 7 อุ๊ คนที่ 7 นี่ครบกันอยู่ครับ รักมากๆ อิอิ เปงไงครับ บังเอิญ บ่ 555