ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์ เสียว แอบ อึ๊บ น้องเมีย

เริ่มโดย postange556, สิงหาคม 13, 2013, 03:47:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

postange556

เรื่องจะเล่าให้คุณฟัง ผมวางแผนจะเย็ดน้องเมียคนนี้ให้ได้
แม่งรูปร่างหน้าตาโคตรอวบเลย ผมแอบมองดูตูดมันทุกวัน
ยิ่งเวลามันใส่กระโปรงนักศึกษาฟิตเปรี๊ยะล่ะคุณเอ๊ย ตูดแม่งโคตรใหญ่
สักวันหนึ่งผมจะเอาควย8นิ้วของผมกระทุ้งรูหีน้องเมียคนนี้ให้ได้
อ้อลืมบอกพวกคุณไปน้องเมียฉันชื่อ แอน
แล้ววันหนึ่งฉันก็สมอยากเมื่อเมียผมจะไปทำธุระที่ต่างจังหวัด เมียผมก็เลยชวนน้องเมียฉันไปด้วย ผมแอบดีใจว่ะ เพราะผมเป็นคนขับรถไปส่ง
โอกาสเป็นของผมแล้ว ก่อนไปผมไม่ลืมที่จะหยิบยากล่อมประสาทอย่างแรงไปด้วยฮะฮ่า
ถึงเชียงใหม่แล้วผมก็พักโรงแรมชึ้นหนึ่ง แต่ผมบอกให้เปิดห้องสูทห้องเดียวนะ ที่มันมีสองห้องอยู่ในห้องเดียวกัน พอเข้าพักเสร็จวันรุ่งขึ้นมีคนโทรตามเมียผมไปเรื่องงานที่ต่างอำเภอ สักวันนึง ผมได้ยิน
ผมก็หูผึ่งซิวะ แกล้งป่วยแม่งเลย เพราะความที่เมียผมหลงฉันไว้ใจผม
เลยไม่สงสัยเลยว่าเป็นแผนเย็ดน้องเมียของผมเอง เมียผมเลยให้ฉันนอนพักอยู่ไม่ต้องไป
พอเมียผมไปแล้ว ตกกลางคืนผมก็นอนคิดหาโอกาสว่าจะใส่ยาให้ อีแอนกินได้ไง
สักพัก ก็มีบ๋อยมาเคาะประตู พร้อมกับเอาไวน์ กับสลัดผักมาส่ง
บอกว่าคุณผู้หญิงสั่งมา เหมือนสวรรค์โปรดว่ะ ผมให้ทิปเด็กไปแล้วบอกมันว่า ผมจะใส่ยานอนหลับให้เมียกินจะได้หนีไปเที่ยว คุณใส่ให้ฉันหน่อย" เงิน200บาทฟาดหัวมีรึใครจะไม่เอามันคงคิดว่าจริงมันรีบใส่ให้เลยโดยไม่รู้ว่าเป็นยากล่อมประสาทแล้วบ๋อยมันก็ไปเคาะประตูห้องอีแอน อีแอนออกมาเอาของที่สั่ง
แม่เจ้าโว้ย แม่ใส่กางเกงขาสั้นขาอวบชิบหาย หีขึ้นนูนเป็นรูปเลย
เสื้อก็ฟิตจนนมล้น ไอ้บ๋อยแม่งมองตาลุกเลย พอมันเข้าห้องไป ฉันก็โทรบอกเมียว่า
ไม่ต้องรีบกลับนะทางไกลเป็นห่วง ฮ่าๆฉันมีเวลาจนถึงพรุ่งนี้เช้าที่จะเยดอีแอน
พอไอ้บ๋อยไปฉันก็รอสักพัก ประมาณให้ยาออกฤทธิ์ ค่อยแง้มประตูห้องอีแอนเข้าไป
แม่งอีแอนนอนคว่ำตูดงอนเล่นคอมพิวเตอร์โน๊ตบุคอยู่บนเตียง
ผเห็นมันเล่นmsnอยู่ คุยกับใครไม่รูผมแอบอยู่รอให้ยาออกฤทธิ์ระหว่างทีรอผมก็ถอดกางเกงรอเลยจะได้ไม่เสียเวลาควยผมแข็งเป็นลำ มุกที่เคยฝังตอนเป็นหนุ่มๆตะปุ่มตะป่ำเหมือนผิวคางคกคุณเอ้ยเดี๋ยวเถอะฉันจะทะลวงหีให้หลวมเลย สักพักฉันเห็นอีแอน มันตะกายคอมใหญ่เลยสงสัยยาออกฤทธิ์แล้ว ผมเดินเข้าไปมันก็ตกใจนะ ตาเหลือกมองผมใหญ่แต่มันไม่มีแรงจะขัดขืนหรอก "เป็นไงจ๊ะน้องแอน
เดี๋ยวพี่จะทำให้น้องแอนขึ้นสวรรค์ทั้งเป็นเลย" ผมจัดการถอดเสื้อมันก่อนตามด้วยกางเกงขาสั้น เหลือแต่ชุดชั้นในสีชมพู แม่โว้ยดูเซ็กส์ซี่ชิบหาย
ผมเข้าไปหอมแก้มมันฟอดใหญ่ มือก็บีบนมมันพยายามดิ้นหนี แต่ไม่สำเร็จหรอกโว้ย
ผมกำลังจะถอดยกทรงกับกางเกงในตัวน้อย คอมพิวเตอร์ที่มันออนไลน์อยู่ก็ส่งเสียงดังขึ้นที่แท้ก็ไอ้หนุ่มที่เล่นmsnกับมันเมื่อครู่นี่เอง "แอน เป็นอะไรรึเปล่า แมคเป็นห่วงนะ" ข้อความที่ขึ้นมาทำให้ฉันโมโหมาก ฉันจึงพิมพ์ตอบไปว่า
"ไม่ต้องเป็นห่วงหรอก เดี๋ยวกูจะเย็ดแฟนมึงเดี๋ยวนี้แล้ว" "ใครนะ" มันถามมา
"กูพี่เขยแอนโว้ย" ผมไม่สนมันหรอก ผมถอดกางเกงในพร้อมกับยกทรงของน้องเมียสุดสวยออก โอ้โหแม่เจ้าโว้ยหัวนมแดงแจ๋ เล็กพอควร ตั้งเต้าแข็งปั๋ง รับกับหน้าท้องที่แบนราบเรียบไม่มีไขมัน
โหนกโคกหีนูนขาวจั๊วะ ขนหมอยที่ขึ้นแซมนิดหน่อยไม่รกรุงรัง ผมแลบลิ้นด้วยความเงี่ยน ลองเอานิ้วเขี่ยแตดมันดูแม่สู้มือง่ะ หีมันขมิบตอดนิ้วฉันตุ๊บๆๆๆ ปากมันก็ครางออกมา "ซี๊ด...อย่าคะ อย่าทำแอนเลย" "ไม่ทำแอนแล้วจะทำใครล่ะจ๊ะ" ผมตอบเสียงสั่น
ปากผมประกบปากเล็กบางสีแดงระเรื่อ แลบลิ้นดูดดุนกันแบบถึงพริกถึงขิง
ฉันค่อยๆจูบไซร้ซอกคอ ไต่มาถึงนมที่เป็นเต้าปากงับที่หัวนมเม้มดูดแรงๆ "ซี๊ดดด...อู้ว แอน...ช่วย....ด้วย..." "ก็กำลังช่วยไงจ๊ะ ช่วยให้ถึงสวรรค์ไง"
หัวนมอีแอนเริ่มแข็งเป็นไต มือนึงผมบีบที่ฐานนม ส่วนอีกมือผมก็บี้เม็ดแตดมัน
เอวที่คอดกิ่วมันส่ายร่อนยิกเวลาที่ผมแยงนิ้วกลางไปลึกๆ ปากมันร้องบอกว่าอย่า
แต่กริยาไม่ใช่ ผมสุดจะทน! ผมดูดนมมันได้สักพักผมก็เริ่มไต่ลิ้นลงมาเรื่อยเจอแล้วโว้ย
สิ่งที่ฉันปราถนามานาน หีที่ขาวสะอาด สมกับเป็นลูกผู้ดี ลิ้นฉันฉกวาบไปที่แตดมันอย่างรวดเร็ว ทั้งดูดทั้งเลีย ปลายลิ้นเขี่ยสะบัดเป็นพู่กัน คราวนี้อีแอนมีรึจะอยู่เฉยได้ ก้นที่ว่างอนสวยเหมือนลูกโป่งอัดลม เริ่มขยับเด้งสู้ลิ้นผม  
"อูย...พี่..อย่าค๊ะเสียวใจจะขาดอยู่แล้ว"ใช่มันเสียวจริงๆ
ผมมองหน้ามันเห็นน้ำตามันเล็ดเลย หน้าสวยๆสะบัดผมกระจายเต็มที่นอน ผมยิ่งเร่งเครื่องใหญ่ผมจะยอมให้มันเสียวคนเดียวได้ไง ผมกลับหัว
เอาควยผมไปจ่อปากให้มันอมตวยของผมมั่ง มันสะบัดหน้าหนี ผมจับปากมันบีบอ้าออกเอาควยผมยัดเข้าไปแล้วก็กระเด้า กับปากสวยๆของมัน พอเข้าที่เข้าทางผมกับแอนก็อยู่ในท่ายอดฮิตท่า69ไง ปากผมดูดหี เลียแตดมัน เอวกระเด้าหีไปด้วยโอ้ย...คุณเอ้ยมันส์จริงๆ เล่นท่านี้สักพักผมชักทนความเงี่ยนไม่ไหวแล้ว ถึงเวลาที่ฉันจะเอาควยฝังมุกของผมยัดเข้าไปในรูหีของอีแอนลูกผู้ดีแล้ว ผมฉีกขามันออกสุดล้า หีที่ปิดสนิทเพราะไม่ค่อยโดนควยมานานอ้าออก ผมลืมบอกพวกคุณไปว่าจริงๆอีนี่เคยมีแฟนเหมือนกัน มันฟันแล้วก็ทิ้ง อีแอนเคยผ่านตวยมาแค่ไม่กี่ครั้ง ก็ดีจะได้ไม่ต้องลำบากเวลาเย็ด อีแอนนั้นก็รู้ตัวว่ากำลังจะโดนเย็ด มันพยายามดิ้นส่ายสะโพกกลมกลึงหนีควยผม ผมจับหัวที่บานเหมือนเห็ดจ่อหีมัน เขี่ยขึ้นๆลงๆถูเอาน้ำเงี่ยนสักพัก ผมกัดฟันดันความรู้สึกบอกผมว่ามันขมิบหีเพื่อป้องกันไม่ให้ผมดันควยเข้า แต่อีแอนคิดผิดแล้ว ผมไม่ยอมแพ้ออกแรงดันอีก "ผลุบ" หัวควยบานจมเข้าไปทั้งเงี่ยง "อ๊า...โอ๊ว" เสียงร้องผมกับแอนดังพร้อมกัน แค่หัวนะคุณ มันดิ้นเหมือนปลาถูกทุบ ผมสอดมือเข้าไปจับที่ตูดงอนของมันเพื่อไม่ให้มันดิ้นหนีแล้วก็กระเด้าแรงๆอีกสองสามที่ ควยผมก็ไหลเข้ารูไปทีละนิ้วทีละนิ้วมันร้องใหญ่ "โอ้ย ฉันเจ็บนะ ฉันเจ็บนะเอาออกไป ออกไป" มือมันเอื้อมมาดันหน้าท้องฉันไว้ไม่ให้ฉันดันเข้าไปอีก หีมันแม่งคับจริงๆ ดันเข้าโคตรยากเลย ผมจับมือทั้งสองข้างที่ดันหน้าท้องฉันไว้ออกแล้วยกขึ้นไปพร้อมกับทาบทับผมไปกับร่างที่อ้อนแอ้นบอบบาง ปากผมดูดนมทั้งสองข้างสลับกันตูดผมกระเด้ายึกยัก ยึกยักสักพักน้ำเงี่ยนตามธรรมชาติของอีแอนก็เริ่มซึมออกมาชะโลมควยผม ได้ทีละคุณเอ่ย
ผมเอามือสอดรั้งหัวไหล่มันไว้กันมันดิ้นหนีอีก!  ถอนควยที่เพิ่งเข้าไปแค่สองสามนิ้วออกมาแค่หัวขยัก
แล้วก็ดันไปเต็มแรงเกิดของผม ผมกระเด้าไปไม่กี่ทีทั้งอีแอนและผมก็น้ำแตกพร้อมกัน ซี๊ดดด.....หีของมันตอดควยผมตุ๊บๆ "เป็นยังไงโดนควยพี่เขยอย่างกูมันส์มั๊ย"ผมถามอีแอน มันได้แต่นอนร้องไห้กระซิกๆ ผมก็เลยจัดการเย็ดยกสองให้มันหายอยากเลย แล้วผมจะเล่าให้ฟังอีกนะครับ
........................................................................