ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมด อิน ยู.เอส.เอ.5

เริ่มโดย antiyellowshirt, สิงหาคม 14, 2013, 03:22:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

antiyellowshirt

หลังจากเหตุการณ์ที่ผมแอบดูเมียผมฟัดกับฝรั่งบนเตียงของผมวันนั้นแล้ว ผมก็พยายามหาโอกาสแอบดูหนังสดอีกครั้งโดยที่เมียผมไม่รู้ตัวเลย คราวนี้ผมวางแผนที่จะได้ดูอย่างใกล้ชิด ก็เลยบอกให้เมียชวนฝรั่งมากินข้าวเย็นด้วยกันที่คอนโดฯเนื่องจากผมเองก็เคยทักทายเขาเวลาที่เจอกันหลายครั้ง เมียผมก็จัดแจงโทรนัดหมอนั่นทันที จนฝรั่งตอบตกลงที่จะมากินข้าวด้วยในตอนเย็นแต่ขออนุญาตพาเพื่อนมาด้วยอีกคน ซึ่งเมียผมก็ไม่ปฏิเสธ เย็นวันนั้นผมรีบกลับบ้านมาแต่หัววันพร้อมด้วยอาหารมากมาย รวมทั้งเหล้าเบียร์อีกพะเรอ ฝรั่งมาถึงตามนัดโดยมีเพื่อนอีกคนเป็นชายผิวดำ หน้าตาก็งั้นๆแต่รูปร่างได้สัดส่วนดีมากสอบถามได้ความว่าหมอนี่เป็นนักฟุตบอลชาวกาน่า เดินทางมาเล่นฟุตบอลกับทีมอาชีพในดิวิชั่นสองของบ้านเรา มิน่า..รูปร่างถึงได้ดีนัก บนโต๊ะอาหาร ผมเปิดเหล้าให้ทั้งสองดื่มกันเต็มที่ เราคุยกันอย่างสนุกสนาน ฝรั่งไม่ได้มีทีท่าที่จะใกล้ชิดกับเมียผมแต่อย่างใด ส่วนเมียผมก็เก็บอาการไว้ได้ดีมาก เธอนั่งอยู่ฝั่งเดียวกับผม ส่วนฝรั่งกับเพื่อนผิวดำนั่งอยู่อีกฝั่งหนึ่ง เดิมทีผมวางแผมไว้ว่าจะแกล้งเมาหลับแล้วเปิดโอกาสให้สองคนนั่นได้บรรเลงเพลงรักกันได้อย่างเต็มที่ แต่ฝรั่งดันมีเพื่อนมาด้วย ผมนึกไม่ออกว่าจะมีโอกาสได้ดูหนังสดได้อย่างไร ผมคิดว่าไหนๆก็ไหนๆแล้ว เขาคงหาทางกันไอ้หนุ่มนักบอลนั่นออกไปได้เองแหละ ก็เลยดำเนินการตามแผน ผมแสร้งทำเป็นพูดจาอ้อแอ้ ได้สักพักก็ทำท่าว่าจะฟุบหลับ ฝรั่งกับเพื่อนก็เลยพากันประคองร่างผมเข้าไปในห้องนอน แต่ดันบุ้ยใบ้ให้เพื่อนวางผมลงบนโซฟาตัวยาวแทนที่จะเป็นบนเตียงนอน เท่านี้ผมก็เดาออกแล้วว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อไป ถ้ามรใครสังเกตุที่เป้ากางเกงผมก็จะเห็นไอ้จ้อนขนาดย่อมแข็งตัวขึ้นเป็นลำงัดอยู่กับกางเกงในที่ผมใส่ไว้สองตัวเพื่อปกปิดอาการเขม็งเกรง สองคนนั่นเดินกลับไปที่โต๊ะอาหารซึ่งอยู่ในระยะที่ผมยังมองเห็นผ่านประตูห้องนอน ให้ตายเถอะ...ผมนึกไม่ถึงเลยว่าไอ้หนุ่มผิวดำคนนั้นจะเป็นคู่นอนอีกคนหนึ่งของเมียผม หมอเดินไปคว้าเอวเมียผมมากอดแล้วจูบปากต่อหน้าฝรั่งเฉยเลย ฝรั่งนั่งดื่มเหล้ามองดูได้สักพักก็ถอดเสื้อผ้าออก เดินเข้าไปฉุดเมียผมออกมาแล้วยืนกางขาเล็กน้อยจับหัวกดลงไป ส่วนเมียผมก็บ่ายเบี่ยง พลางผลักไสให้ฝรั่งไปอาบน้ำเสียก่อน เธอเป็นคนรักสะอาดมาแต่ไหนแต่ไรแล้ว ข้อนี้ผมรู้ดี ฝรั่งก็ว่าง่าย เดินโทงๆเข้าไปในห้องน้ำ ส่วนเมียผมก็หันมากอดจูกกับหมุ่มนักบอลซึ่งตอนนี้เปลือยกานล่อนจ้อนเช่นกัน ไอ้นั่นของหนุ่มผิวดำใหญ่พอๆกันกับของฝรั่งแต่สีดำมะเมื่อมตามผิวกาย เมียผมได้แต่จูบปากกับลูบไล้ไปตามตัวอย่างเดียว คงอยากให้หมอไปอาบน้ำเช่นกัน พอฝรั่งเดินตัวเปียกออกมา เพื่อนผิวดำก็เดินสวนกลับไปในห้องน้ำทันที ฝรั่งฉุดเมียผมเข้ามาในห้องนอนซึ่งเธอก็มีท่าทีขัดขืนเล็กน้อย คงกลัวผมตื่นนั่นเอง ทว่าในที่สุดทั้งคู่ก็มายืนจูบกันในห้อง ห่างจากตัวผมไปแต่ไม่กี่คืบ ผมได้ยินเสียงลิ้นบดกันอย่างชัดเจน .... ขอพักเบรกไว้แค่นี้ก่อนนะคระบ ผมทนไม่ไหวจริงๆ ขอไปจัดการกับตัวเองสักแป๊บครับ