ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมด อิน ยู.เอส.เอ.6

เริ่มโดย antiyellowshirt, สิงหาคม 15, 2013, 03:38:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

antiyellowshirt

มาต่อกันจากตอนที่แล้ว..... ฝรั่งทิ้งตัวลงนอนบนเตียงอันหนานุ่มพร้อมกับดึงเมียผมให้ก้มลงมาใช้ปากกับไอ้เจ้ามังกรยักษ์ตัวขาว ซึ่งเธอก็อมมันไปจนสุดคอหอย สลับกับการลากลิ้นไปตามพวงไข่คู่ใหญ่ บางจังหวะก็มุดลงไปลงลิ้นถึงรอยฝีเย็บ ฝรั่งร้องเสียงหลงด้วยความเสียว ขณะที่เธอคุกเข่าก้มหน้าใช้ปากทำรักให้ฝรั่งอยู่นั้น ไอ้หนุ่มนักบอลผิวดำก็เดินออกมาจากห้องน้ำ เม็ดน้ำยังเกาะอยู่ตามลำตัวอยู่เลย หมอไม่พูดพล่ามทำเพลง ก้มหน้าลงไปที่ซอกทวารของเมียผมอย่างรู้งาน พอเริ่มแหย่ลิ้นเท่านั้นเมียผมถึงกับร้องออกมาดังลั่นทั้งๆที่ยังมีเจ้าโลกของฝรั่งคาอยู่ในปากด้วยซ้ำ ผมเดาเอาว่าสามคนนี่คงเคยทำอย่างนี้กันมาบ้างแล้ว ถึงได้ดูสอดประสานเข้าขากันดีจริงๆ สันจมูกดำๆของหนุ่มกาน่าเปียกปอกไปด้วยน้ำเมือกทั้งๆที่เพิ่งเริ่มละเลงลิ้นไปได้พักเดียว ครู่ต่อมา ฝรั่งก็ดันเมียผมออกแล้วเดินอ้อมมาตรงที่เพื่อนผิวดำอยู่ ซึ่งเพื่อนผิวดำก็เดินกลับมาแทนที่ฝรั่งเช่นกัน หมอนอนหงายเห็นเจ้าโลกดำมะเมื่อมตั้งชันขึ้นมา ปลายหัวมีสีชมพูอมแดง ขนาดโดยประมาณก็ไม่น่าจะเล็กไปกว่าข้อมือเด็กโตสักเท่าไร เมียผมตวัดลิ้นเลียไปรอบๆคอหยักเป็นการทักทาย หนุ่มกาน่าถึงกับร้องซื้ด อีกด้านหนึ่ง ฝรั่งก็ลากลิ้นขึ้นลงตั้งแต่รูทวารยันเม็ดเสียว เมียผมก็พยายามดันก้นสู้ลิ้นอย่างไม่ยอมแพ้ คราวนี้เธอเริ่มอมของหนุ่มกาน่าเข้าไปจนเกือบสุด หมอนั่นทำหน้าเหยเกจนจนเห็นฟันหน้าขาวจั๊ะ ทั้งหมดที่เห็นนั้นอยู่ห่างไปจากตัวผมไม่ถึงสองเมตร ผมยังได้กลิ่นซอกหลืบของเมียผมที่เปียกปอนชุ่มโชกด้วยซ้ำไป ใจหนึ่งก็อยากจะแสดงตัวออกมาแล้วลงไปร่วมกับพวกเขาด้วย แต่คิดอีกที เก็บไว้แอบดูอย่างนี้ดีกว่า เผื่อมีอะไรสนุกๆได้ทำแบบวันนี้อีก ฝรั่งเน้นลงลิ้นไปที่ติ่งเสียวของเมียผมได้อีกพักหนึ่ง เธอก็ออกอาการเกร็งและชักกระตุก ฟุบหน้าลงไปบนหน้าขาของหนุ่มผิวดำ อาการอย่างนี้บ่งบอกว่าเธอเสร็จไปแล้วหนึ่งที ฝรั่งไม่ปล่อยให้เธอพักนานนัก หมอจับเมียผมให้นอนหงายแล้วลงลิ้นต่อทันที เมียผมดิ้นส่ายหน้าไปมาได้ครู่เดียว หนุ่มผิวดำก็ขึ้นคร่อมบนหน้าอกเธอแล้วแหย่เจ้าโลกมาที่หน้า ซึ่งเธอก็จัดการคว้าเข้าปากมาอมและรูดเข้าออกอย่างไม่รอช้า ไม่นานหลังจากนั้นเธอก็ร่อนเอวจนหลังไม่ติดที่นอน ก่อนจะกระตุกอีกสองสามที เมียผมเสร็จคาปากฝรั่งสองครั้งในเวลาไม่ถึงห้านาที ..... เดี๋ยวมาต่อกันอีกในตอนหน้านะครับ