ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาจารย์นก(ก๊อปมาครับ)

เริ่มโดย jeeza, มกราคม 20, 2011, 03:59:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeeza

[align=center][backcolor=#000000]อาจารย์นกเดินเข้ามาในห้องรับแขก นั่งลงตรงโซฟาตรงข้ามผม เผยให้เห็นกางเกงในสีขาวภายใต้กระโปรงสีดำ ผมเริ่มควบคุมตัวเองไม่ไหวแล้ว อาจารย์รู้ตัวว่าผมกำลังจ้องกางเกงในเธอเลยทำหน้าโกรธแล้วว่าผม [/backcolor][backcolor=#000000]" เอ๊กซ์ ทะลึ่งนะเรา! ทีหลังอย่ามองอาจารย์แบบนี้อีกนะ" พูดเสร็จเธอก้อเอามือปิดตรงปลายกระโปรง ผมลุกขึ้นแล้วเดินเข้าไปหาอาจารย์นก โน้มตัวลงจับไหล่ทั้งสองข้างของอาจารย์แล้วบรรจงจูบปากอาจารย์นกคนสวย เธอรีบผลักตัวผมออกอย่างแรง " ทำไมทำแบบนี้เอ๊กซ์ ! อาจารย์ไม่คิดเลยนะว่าเธอจะกล้าทำแบบนี้" "คือ ผมทนไม่ไหวแล้วคับอาจารย์ ยิ่งอยู่กันสองต่อสอง ผมยิ่ง...." พูดยังไม่ทันจบผมก้อพุ่งตัวเข้าไปหาอาจารย์นกอีกครั้ง ผมไซร้ซอกคอเธอแล้ว ล้วงเข้าไปในเสื้อคอกว้างของเธอ ผมขยำหน้าอกเธอที่ถูกปิดบังด้วยยกทรง เธอขัดขืนเต็มที่ " อย่านะเอ๊กซ์ เธอจะบ้าหรอ!!! ปล่อย" ผมถอดเสื้อเชิ้ตสีขาวออกจากร่างของอาจารย์นก ยกทรงสีเนื้อบดบังหน้าอกขนาดสมส่วนของเธอ อาจารย์นกรีบเอามือปิด ผมแกะมืออาจารย์ออก แล้วกระชากยกทรงออก บัดนี้สองเต้าปทุมถัน ขาวจั๊ว หัวนมสีชมพูกำลังถูกผมบีบเคล้นอย่างมันมือ มันทั้งนิ่มทั้งเด้ง ผมพึ่งรู้ว่านมสาวๆนี่นิ่มแบบนี้นี่เอง อาจารย์นกน้ำตาคลอเบ้าพยายามดันผมออกจากตัวเธอแต่ก้อไม่เป็นผล ผมเอื้อมมือลงไปปลดตะขอกระโปรงสีดำสั้นแล้วรูดลงไปกองกับพื้น " ว๊ายยย!!! ไม่นะอย่าถอดนะเอ๊กซ์ อย่า..." กางเกงในตัวน้อยๆถูกรูดลงไป ตอนนี้อาจารย์นกในสภาพเปลือยเปล่ากำลังหน้าแดงก่ำ เอามือปกปิดทั้งบนและล่างและตัวสั่น ผมอุ้มเธอมานอนตรงโซฟาตัวยาว แหกขาเธอออก " ว๊ายย อย่ามองนะเอ๊กซ์ อาจารย์อาย " เธอส่ายหน้า ดิ้นพล่าน ผมก้มหน้าลงไปแล้วใช้ลิ้นเลียเบาๆ " อ๊าก.... อย่า...." อาจารย์นกเริ่มสยิว ผมทั้งเลียทั้งกัดจนอาจารย์นกร้องลั่นไม่เป็นภาษาคน ***เธอตอนนี้ชุ่มไปด้วยน้ำลายผม ผมเอานิ้วชี้สอดเข้าไปในช่องคลอดเธอ เธอรีบปฏิเสธ "อย่านะเอ๊กซ์ อย่ามันสกปรก...." "โอ๊ย" อาจารย์นกโหยหวนด้วยความเจ็บปวด เธอเอามือปิดหน้าไม่กล้ามอง และดิ้นไปดิ้นมา นิ้วชี้ผมเข้าๆออกๆรู***เธอจนน้ำเมือกขุ่นๆเริ่มไหล ผมดึงตัวอาจารย์นกขึ้นมานั่ง "อมซะ" อาจารย์นกตกใจเมื่อเห็น***ผมอยู่ตรงหน้า รีบเบือนหน้าหนีด้วยความอาย ผมตะคอกอีกครั้งจนอาจารย์ตัวสั่นรีบอ้าปากโดยเร็ว ***ขนาด6นิ้วของผมยัดเข้าไปในปากสวยๆเปื้อนลิบสติกสีแดงของอาจารย์สาวสวย เธอก้มๆเงยๆจน***ผมสั่นสะท้าน ไม่นานผมก้อเอา***ออกมาก่อน อาจารย์นกรีบก้มตัวลงแล้วกอดผม " พอเถอะนะเอ๊กซ์ อาจารย์ขอร้อง อาจารย์กลัว" เธออ้อนวอนผมด้วยน้ำเสียงสั่นเครือ "โธ่ อาจารย์คับ นี่แค่เริ่มต้นเอง ขอผมเป็นประสบการณ์หน่อยเถอะนะ" ผมจับอาจารย์นอนหงายแล้วยกขาอาจารย์พาดบนไหล่ แหก***อาจารย์แล้วเตรียมยัด***ผมเข้าไป " ว๊าย อย่านะๆ ไม่เอาๆ อาจารย์กลัว ฮือๆๆๆ " เจอแบบนี้เข้าอาจารย์นกซึ่งเข้มแข็งมาโดยตลอดตั้งแต่ผมรู้จัก ก้อถึงกับน้ำตาไหลพราก เธอปัดป้องผมและพยายามดิ้นหนีเพื่อรักษาความสาวตลอด25ปีของเธอสุดชีวิต ผมพยายามยัด***เข้าไปในรู***ที่ฟิตมากๆของเธอ แม้จะทุลักทุเลแต่ผมก้อยัดมันลงไปได้ ผมโยกเอวอย่างแรง เสียงต้นขาผมกระแทกกับบั้นท้ายอาจารย์นกดัง ป้าบๆ อาจารย์นกร้องไห้โฮ " ฮือๆ โอ๊ย อาจารย์เจ็บ" ผมเอามือเค้นหน้าอกอาจารย์นกสลับกับดูดนมเธอ หน้าอกเธอชุ่มไปด้วยน้ำลายและเหงื่อ ผมเผลองับหัวนมจนอาจารย์ร้องลั่น " โอ๊ย!!!! ทำไมทำกับอาจารย์แบบนี้ ชั้นเคยทำอะไรไม่ดีกับเธอหรอ ฮือๆ " "เคยสิ.... อาจารย์ไม่รับรักผม ผมหวังว่าถ้าผมได้อาจารย์เป็นของผม บางทีอาจารย์อาจเปลี่ยนใจ" อาจารย์นกเงียบลงทันที น้ำตาไหลริน สะอึ้กสะอื้นแล้วเบือนหน้าหนี ผมก้มลงจูบปากเธออีกครั้ง "ผมรักอาจารย์นะ อย่าร้องไห้เลย" ผมโยกแรงขึ้นๆ จนใกล้จะถึงจุด อาจารย์นกก้อรีบพูด " อย่าหลั่งข้างในอาจารย์นะ ชั้นขอเท่านี้หละ....อือ อาา" ผมชัก***ออกแล้วพ่นใส่หน้าอาจารย์เต็มๆ "ว๊ายยยย" ผมมองไปที่***อาจารย์ เลือดแดงๆไหลออกมา ผมรู้ทันทีเลยว่านี่คือครั้งแรกของอาจารย์ ยังไม่หนำใจผม ผมจับอาจารย์นอนคว่ำแล้วแหกรูดตูดเธอ "ว๊ายเอ๊กซ์ จะทำบ้าอะไรน่ะ นี่ยังไม่หนำใจเธออีกหรอ" ผมเอา***จ่อสะโพก35นิ้วของเธอแล้วยัดเข้าไป" ฝุบบ" ผมพึ่งรู้ว่าการเอาทางตูดมันแค่ไหน ตูดของเธอนุ่มนิ่มทุกครั้งเวลามันกระทบกับท้องผม อาจารย์นกตอนนี้แทบจะสลบอยู่แล้ว มีแต่เสียงครางออกมาจากปากเธอ " อาา ฮืออ" ผมกระแทก***ผมจนหมดแรง คราวหน้าผมหลั่งเข้าไปในรูตูดเธอเต็มที่ ผมนอนแผ่อย่างหมดแรง ขณะที่อาจารย์เข้าห้องน้ำเพื่อชำระล้างคราบน้ำกามของผมเป็นชั่วโมงๆ
หลังจากชำระล้างร่างกาย อาจารย์นกที่ตอนนี้ตาบวมเป่ง ไม่เหมือนคนที่ผมเคยรู้จัก เดินเข้ามามองหน้าผมแล้วไม่พูดอะไร แต่แววตาเธอบ่งบอกว่าเธอโกรธผมมาก ผมดึงตัวเธอเข้ามากอด "อาจารย์ครับผมรักอาจารย์นะ ผมขอโทษ ผมสัญญาว่าจะไม่ทำแบบนี้อีก " ผมบรรจงจูบหน้าผากเธอ "สัญญานะ...." เธอพูด "ครับ ผมสัญญา"
เหตุการณ์ที่เกิดขึ้นทำให้ผมรู้เลยว่าเค้าดีกับผมแค่ไหน เค้ารักผมเหมือนน้องชายจริงๆ จะมีสักกี่คนที่โดนกระทำชำเราขนาดนี้แล้วไม่เอาเรื่อง แถมยังให้อภัยกับผมอีก ผมพยายามชดใช้สิ่งที่ผมทำด้วยการทำดีกับเธอเยอะๆ พาเธอไปเที่ยวให้ลืมเรื่องราวที่ผ่านมา แต่บอกตามตรงในใจผมยังอยาก..อีกหวะ แต่ก้อรู้ว่าถ้าทำอีกจะเกิดอะไรขึ้น ผมยังคงคบกับอาจารย์นก เวลามีปัญหาผมก้อจะขอคำปรึกษาเธอทุกครั้ง หลังๆนี้เราห่างกันมากขึ้นเพราะเธอมีแฟนแล้ว แต่เราก้อยังนัดไปเที่ยวกันบ้างเดือนละครั้ง

[/backcolor]