ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามเกี่ยวกับขนในที่ลับครับ ทั้งชาย,หญิง

เริ่มโดย jokeclub9, สิงหาคม 18, 2013, 07:29:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokeclub9

คืออยากจะถามว่า ปกติแล้ว ผู้หญิงเนี่ยปกติเขาจะโกนหรือเล็มขนด้านล่างกันหรอครับ เพราะแฟนผมบอกว่าถ้าไม่โกนหรือเล็มเวลาประจำเดือนมาแล้วมันแห้งมันจะติดขนอะไรประมานนี้ และก็ผู้ชายอย่างเราควรจะโกนหรือเล็มออกไหมครับ แต่เห็นว่าเวลาโกนแล้วมันขึ้นมาใหม่จะคันมากเลยใช้วิธีตัดเล็มกันมากกว่า[s:260] [s:260]

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
    เมื่อก่อนผมจะชอบโกนประจำครับ  แต่ตอนเที่ยวกะหรี่กะหรี่จะชอบบ่นว่าตอนเย็ดกันท่าข้างหลังมันไปถูกับก้นทำให้รู้สึกสากๆ  ผมเลยเลิกโกนแต่ใช้วิธีตัดให้สั้นแทน

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     แต่ในความเห็นผม  ผมจะชอบผู้หญิงหมอยดกๆมากกว่าครับ  แบบดาราหนังเอ๊กซ์ญี่ปุ่น  รู้สึกว่ามันเซ็กซี่ดี  ต่างจากดาราหนังเอ๊กซ์ฝรั่งที่ชอบโกนจนโล้น  ทั้งๆที่พวกดาราฝรั่งนี่หมอยมันน่าจะดกๆกันทุกคนนะ